Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ nhất khu ! bán gấp khuôn đất rẻ nhất quốc hương ,thảo điền. dt 8x20m hầm + 7 tầng  giá 30 tỷ
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.
- Diện tích: 8 x 20m, công nhận: 160m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 30 tỷ.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Lô đất huy hoàng đường 12m  200m2 giá chỉ 205 tr/m2  0908 947 ***
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m gần Trương Văn Bang - Tạ Hiện.
Diện tích: 10x20m CN 200m².
Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 6 tầng.
Sổ đỏ cá nhân, giá 205 tr/m² - 41 tỷ.
Lh Mr Hoan.
Bán đất thế kỷ 21 diện tích 5x20.5m, 102.7m2, giá 195tr/m2 trung tâm hành chính q. 2 cũ
3
20.03 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Thế Kỷ 21 trung tâm hành chính Q. 2 cũ.
Diện tích 5x20.5m.
Xây dựng trệt, 2 tầng, tum.
Giá 195tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, chỉ với 31 tỷ, 129.5m2
3
31 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), đất nền dự án này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 129.5m² và giá chỉ 31 tỷ VND, đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, cùng mặt tiền rộng 7m thuận tiện cho việc kinh doanh.

- Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia ...
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Lô đất mặt tiền đường số 52,phường bình trưng ,tp hcm
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

-Bán đất mặt tiền đường số 52 KDC Văn Minh phường Bình Trưng.TP HCM
- Diện tích: 5.8m x 18m²( 104,4m² )
- Kết cấu: Đất trống
- Hướng: Đông Nam cực đẹp.
- Đánh giá: Rất tốt
- Giá: 22.6 tỷ Thương lượng
Vị trí nền đất đẹp nằm trong khu dân cư cao cấp yên tĩnh an ninh có bảo vệ 24/24, liền kề 8 tháp căn hộ cao cấp The Sun Avenue của tập đoàn Novaland, ngay Sông Giồng, UBND quận 2, trường học, khu văn ...
Bán nhanh khuôn đất thảo điền xây cao tầng 240m2 chỉ 46tỷ khu an ninh xây toà nhà & căn hộ dịch vụ
3
46 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất xây cao HẦM 6 TẦNG tại phường Thảo Điền, Quận 2.
-Diện tích: 8,5m x 28m, công nhận 240m². đất vuông vức đẹp
- Đường rộng 12m, 2 xe hơi tránh nhau. Khu tập trung phố Tây, xây nhiều Toà nhà
- Vị trí đất được phép xây dựng 1 Hầm 5 Tầng sân thượng -phù hợp xây Căn hộ dịch vụ cao cấp
- Pháp lý sổ hồng cá nhân,mua bán sang tên ngay
-Giá bán: 46 tỷ giảm thêm bán nhanh cho Khách ...
Bán đất mt ngay đặng như mai , tml quận 2 dt5x20m gp hầm + 6 tầng giá 27 tỷ
4
27 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT ngay Đặng Như Mai, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( Khu dân cư Huy Hoàng)
Diện tích: 5x20m
Diện tích : 100m²
Giấy phép xây dựng: hầm + 6 tầng
Pháp lý sổ hồng cá nhân
Giá bán 27 tỷ
Liên hệ xem đất : Em Mưa
Chủ nhà thiện chí bán lô đất đáng mua nhất khu vực An Khánh, An Phú. Bề ngang 16 mét mà chỉ 39 tỷ, 5 năm nay chưa từng thấy 1 lô nào đẹp như vậy ạ.

Lô đất đường 10A, phường An Khánh, Quận 2.
* Cách Trần Lựu, Vành Đai Tây 50 mét. Khu vực sang trọng, văn minh, đẳng cấp, giao thông thuận tiện.
- Diện tích: 16,45m x 13,6m công nhận: 223,8m².
- Giá chào bán tháng 12/2025: 39 tỷ. Tương đương 175 ...
Cần bán lô đất khu vực dự án tái định cư nam rạch chiếc kế bên global city p an phú q2, tp thủ đức
22
21.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Cần bán lô đất này ở khu vực dự án tái định cư Nam Rạch Chiếc chùa Đông Hưng kế bên Global City. Đường Đỗ Xuân Hợp Q2 cũ.

DT 100m² 5mx20m giá bán nhanh 215tr.TL.

ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / xem zalo .
Thông tin mô tả về sản phẩm:

1. Vị trí: Ngay trạm Metro An Phú, phường An Phú, Quận 2.
2. Diện tích: 10x24m, công nhận 240m².
3. Kết cấu: Đất trống, tiện xây dựng ngay.
4. Giá bán: 42 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.
5. Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - có thể công chứng trong ngày.

Khu vực cực kỳ sầm uất, nằm ngay dưới chân trạm Metro, thích hợp xây dựng CHDV.
Đường lớn thông thoáng, di chuyển thuận ...
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
Bán đất nền dự án tại dự án huy hoàng, 21 tỷ, 100m2 đẹp xuất sắc
3
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) cực chất, diện tích 100m², giá chỉ 21 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền 5m, lý tưởng cho các dự án kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, phù hợp phong thủy.

Liên hệ ngay Phạm Ngọc Cảnh qua số để biết thêm chi tiết!
Còn đúng 1 lô ! đất ngay tthc , ga metro thủ thiêm  kdc văn minh 5.8 x 18m, ctxd hầm 4 tầng.
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ đi nước ngoài, cần bán lô đất mua từ thời sơ khai, chưa qua đầu tư tại KDC Văn Minh - ngay Trung Tâm Hành Chính Thủ Thiêm - The Sun Avenue.

- Diện tích : 104m² ( 5.8 x 18m)

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- CTXD : Hầm + 4 Tầng

- Thích hợp: Mua ở kết hợp làm văn phòng công ty, đầu tư tích sản đóng đầu Trung Tâm Hành Chính Mới, Ga Metro - Mai Chí Thọ

- Giá bán : 22 tỷ

- ...
Chỉ 165tr/m2 ! bán đất apak ngay cao đức lân  8 x 16m  cn 128m2  xây hầm 4 tầng  giá rẻ 21 tỷ
3
21 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 165tr/m² ! Bán Đất APAK Ngay Cao Đức Lân - 8 X 16M - CN: 128M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá rẻ 21 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Ngay Công Viên Cao Đức Lân - Đường 12m - View Thoáng

-Diện tích : 8m x 16m - Công nhận 128m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Giá : 23 tỷ về 21 tỷ ( 165tr/m² ) Đơn giá rẻ nhất khu vực

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn (Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông ...
Bán lô đất đương số 12 trần não an khánh dt 11x25m xd hầm 6 tầng, hđt 60tr/th giá 33 tỷ
3
33 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đương số 12 gần khu KaR iAn Khánh Dt 11x25m XD Hầm 6 tầng, HĐT 60tr/th giá 33 tỷ
Khu vực sầm uất, tiềm năng khai thác cao
Diện tích: 11m x 25m (275m²)
Xây dựng: Hầm + 6 tầng
Hiện có HĐT: 60 triệu/tháng dòng tiền ổn định
Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác lâu dài
Gần khu KaRic An Phú, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện
Giá bán: 33 tỷ (còn thương lượng)
Liên ...
64tr/m2! bán khuôn đất góc 2mt đường 39, bình trưng tây q2. dt 22x20m. giá chỉ 28 tỷ tl
5
28 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất - mặt tiền Đường 39, phường Bình Trưng Tây, Quận 2

- Diện tích: 22x20M, công nhận: 435m2
- Đất đẹp, góc 2 mặt tiền tiện kinh doanh, cho thuê hoặc xây khai thác căn hộ dịch vụ.
- Khu vực gần chợ, gần siêu thị, bệnh viện và trường học, xung quanh có đầy đủ tiện ích nên dễ kinh doanh và cho thuê
- ...
Bán nhanh lô đất biệt thự đường nguyễn mộng tuân, giá 155tr/m2,  0913 162 ***
3
32.86 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đường Nguyễn Mộng Tuân, dự án Đá Bình Dương, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức (Quận 2).
Với diện tích: 10,5x20m, 212m² xây biệt thự sân vườn.
Giá bán chỉ 155tr/m².
Xung quanh bán kính 500m là Đảo Kim Cương, khu vực hành chính công thành phố, công viên, khu vui chơi giải trí, siêu thị, trường học.
Sổ hồng trao tay.
Liên hệ gặp Tuyết.
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 2thạnh mỹ lợi mặt tiền đường trương văn bang, 7.1x19m, giá 330tr/m2
6
44.52 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- Dự án Phú Nhuận 2:
- Diện tích 7.1x19m= 134.9 m².
- Giá bán 330 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Chiều ngang mặt tiền 7.1m.
- Đường 40m vỉa hè.
Vị trí đẹp mặt tiền kinh doanh đầy đủ tiện ích, đầy đủ tiện nghi.
Giá bán chỉ 330tr/m².
Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp Lê Thị Tuyết.
Bán đất da villa thủ thiêm  thạnh mỹ lợi, dãy o dt(10x23) giá 155tr/m2,  0913 162 *** gặp chủ
4
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán đất DA Villa Thủ Thiêm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 củ, mặt tiền đường 12m

Diện tích: 10x23m= 230m². Giá 155tr/m².

Khu đẹp yên tĩnh, gần sông Sài Gòn, gần trung tâm hành chính, công viên, sân tennis, hòa điều hòa.

Pháp lý rõ ràng.

Xây dựng: 1 hầm 4 lầu.

Và còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá tốt, ngay khu TT HC Thạnh Mỹ Lợi.

Quý khách hàng có nhu cầu LH: . Gặp chị Tuyết để được tư vấn.
Từ 180 tới 200 của 296

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh