Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khan hiếm bán mặt tiền đường số 7 ngang 8,5x20m giá 30 tỷ duy nhất tại đường số 7 an phú quận 2
5
30 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Số 7, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Chính Nam.
- Giá: 32 tỷ chốt 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não.
100m ra Trần Não đường thương mại đắc địa bậc nhất quận 2, sở hữu hàng trăm chuỗi kinh doanh lớn nhỏ. Kết nối trực tiếp Song Hành - Lương Định Của 2 trục đường thương hiệu sầm uất thuận tiện di chuyển các quận ...
Bán đất nền ngay mặt tiền 56 khu dân cư đông thủ thiêm q2. giá rẻ bất ngờ chỉ 129tr/m2
7
22.7 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán đất nền Mặt Tiền đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá quá rẻ chỉ 129tr/m². Các nền trong Khu vực xung quanh đã 145Tr/m2
Khu Dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đưởng huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đõ Xuân Hợp
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như : Lakeview, The GLobal City, The Vernica
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn ...
Bán đất xây hầm 6 tầng đường số ngay vòng xoay trần não p bình an q2. dt  5x24, giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất xây cao tầng Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m Công nhận: 118m²
Hiện trạng: Đất trống Đường rộng, ô tô tránh nhau Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )
Sổ không vay
Giá:25 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Vị trí ngay trạm ga Metro song hành , có nhiều tiện ích xung quanh , kế bên Thảo Điền ...
di chuyển ra Cao Tốc hay hầm Thủ Thiêm thuận tiện ...
Chính chủ gởi bán nền đường trục chính 16m khu dân cư đông thủ thiêm chỉ 110tr/m2
4
21 tỷ 192 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán nhanh 192m² giá chỉ 110tr/m² khu dân cư Đông Thủ Thiêm
Vị trí ngay trục đường chính 16m, thông ra các trục đường 56 và 51, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, cách Đỗ Xuân Hợp 100m, sổ cầm tay
- Diện tích : 8 x 24
- Đường 16m
- Hướng : Đông Bắc
- Giá : 110tr/m2
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng (được giữ sổ)
Quý khách hàng quan tâm liên hệ : Ms Mai
Nhận ký gởi ...
Bán đất mystery hưng thịnh đối diện đảo kim cương  7m x 16m  265tr/m2.
4
29.68 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT SAIGON MYSTERY VILLAS KHU COMPOUND BẢO VỆ 24/24 NGAY ĐẢO KIM CƯƠNG
Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Vị thế đặc biệt: Nằm ngay trung tâm hành chính (TTHC) Quận 2. Mặt tiền đường lớn thông thẳng ra công viên ven sông Sài Gòn, đón gió cực mát.
Kết nối trực tiếp cầu Thời Đại qua Mai Chí Thọ, chỉ mất 10 phút vào Trung tâm Quận 1.
Diện tích: 112 m² (Kích ...
Bán nền đất đường số 59 thuộc khu dân cư Văn Minh Sông giồng phường An Phú Quận 2 nay là phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
- Diện tích: 8x18, đường 12m, Cạnh chung cư The Sun Avanue Novaland
- Vị trí đông dân cư tiện kinh doanh mọi ngành nghề, khu dân cư cao
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ
- Giá bán: 31.5 tỷ
Liên hệ:
Lô đất vị trí rất đẹp gần trần não
3
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất rất đẹp- thuận tiện kết nối các hướng- cạnh trần não. Xây được hầm và 6 tâng
Khu dân cư an ninh cao.
Bán đất da thế kỷ  mặt tiền trương văn bang  dt 5x22m  xây hầm 5 tầng  328triệu/m2  sổ hồng
7
36 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư Thế Kỷ 21, gần TTHC, P. Bình Trưng, TPHCM (Quận 2 cũ)
Dãy G2 mặt tiền Trương Văn Bang.
- Diện tích: 5x22m(110m²).
+ Quy cách xây dựng: Hầm 5 tầng.
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng.
* Giá bán: 328 triệu/m² - 36 tỷ (thương lượng nhẹ).
LH: (Em Nhi) để được tư vấn, hỗ trợ xem đất & làm việc chính chủ.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Đất nền cạnh ga metro, tthc mới tphcm  khu tđc bình khánh  dt 5x13.9m  290triệu/m2  xây 5 tầng
7
20.16 tỷ 69 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền đường D5 - khu TĐC Bình Khánh 1.8ha, P. An Khánh, Quận 2 cũ, TPHCM.
- DT: 5m x 13.9m. Đường D5 - 10m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá: 290 triệu/m²(bớt lộc).

* Xây dựng được ngay, thuận tiện cho việc làm văn phòng, khách sạn, trụ sở công ty.
* Quy cách xây dựng: Xây 100% diện tích không chừa trước chừa sau, xây hầm 5 tầng.
* Thuộc khu đô thị mới Thủ ...
Hot! hot ! hot ! bán siêu phẩm đất mặt tiền đẹp  phù hợp cho mọi gia đình
3
26.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

HOT! HOT ! HOT ! BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
Anh Chị đang tìm ĐẤT đẹp , vị trí tiềm năng , hạ tầng hoàn thiện để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp?
Đây chính là sản phẩm đáng sở hữu nhất tại trung tâm hiện nay!
- Diện tích : 149.5m2
Vị trí ĐẮC ĐỊA TẠI : Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP HỒ CHÍ MINH
Giá cực mềm : 26 TỶ 500 TRIỆU ( bớt lộc cho khách thiện chí )
Giao ...
Siêu rẻ ! bán lô đất gần quốc hương, thảo điền,dt 7.5x30m xd hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
3
34 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu rẻ ! Bán lô đất gần Quốc Hương, Thảo Điền,DT 7.5x30m XD Hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
Vị trí đắc địa ngay trung tâm Thảo Điền khu vực giàu có, nhu cầu thuê & đầu tư luôn top đầu
Gần trục huyết mạch Quốc Hương khu kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cực cao
Diện tích đẹp: 7.5 x 30m vuông vức, dễ thiết kế
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng tối ưu khai thác CHDV, văn phòng, khách sạn ...
Bán đất đẹp xuất sắc tại nguyễn tuyển, 26 tỷ, 158.7m2, mặt tiền 7m
5
26 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 158.7m² và mặt tiền 7m, giá chỉ 26 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không gian rộng rãi phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực phát triển mạnh, không lo về tương lai.

Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc buôn bán. Đặc biệt, gần ...
Bán đất thế kỉ lô f dt5x20.5m đường trương văn bang giá 320tr/m2
3
32.8 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỉ TPHCM
Lô F 5x20.5m đường Trương Văn Bang giá 320tr/m2
Sổ đỏ cá nhân
LH Thương
Cần bán đất da tđc khu 17,3 ha thủ thiêm, phường an khánh, tp hcm.
4
22 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Ngôn, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Trang (5 tin đăng)
Cần bán đất DA ĐTMT khu 17,3ha
MT chợ Bình khánh, phường An Khánh, TP HCM. Thuận tiện kinh doanh, thương mại, mở cty đại diện, văn phòng, đầu tư sinh lợi nhuận, pháp Lý có sổ
- DT: 5m x 16m = 80m. Giá bán 2,2tỷ
+ Lô A hiếm có trong khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ.
+Hạ tầng hoàn chỉnh, khu vực an ninh dân trí cao.
+Vị trí trung tâm khu dân cư An Khánh.
Gần trường, chợ, ngân hàng, siêu ...
Đất lô góc 2 mặt tiền. đường trước nhà rộng 12 m
4
24 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 14, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền xây 5 tầng + hầm kinh doanh, làm căn hộ dịch vụ cực đẹp, giá tốt.

Đường kết cấu xây dựng hầm và 5 tầng - hoặc xây căn hộ dịch vụ.
- Tiện ích xung quanh nhiều trường học các cấp. Gần uỷ ban phường...

Liên hệ ngay .
Bán đất dự án phú nhuận 1, thạnh mỹ lợi, mt lâm quang ky lg 25m, 7x18,5m, hdn, sổ đỏ, 265tr/m2
3
34.45 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Phú Nhuận 1, Thạnh Mỹ Lợi (Quận 2 cũ).
- Diện tích: 7m x 18,5m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.

- Vị trí: Lô đất nằm mặt tiền đường Lâm Quang ky, lộ giới 25m. Hướng DN, mật độ xây dựng xung quanh cao, sầm uất, có nhiều tiện ích.

- Pháp lý: Đã có sổ riêng, sang tên ngay.

- Giá: 265tr/m² (còn thương lượng cho khách thiện chí).

LH: Đức.
Chính chủ gửi bán nền j2x khu tđc rạch chiếc, mt đường 35m, đối diện senturia, giá 23 tỷ
8
23 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô J2x khu TĐC Rạch Chiếc, P Bình Trưng (P An Phú - Q.2) TP HCM:
**
Vị trí MT đường lớn 35m, đối diện Senturia
DT: 80m² (5m x 16m)
Hướng: Bắc
Pháp lý: Sổ hồng
Giá bán: 23 tỷ
**
Liên hệ SĐT : Mr. Nguyện
Lô đất giá hót nhất tại dự án huy hoàng, giá chỉ 235 tr/m2, dt 160m2 (8x20) xây dựng cao tầng
3
37.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng, P Cát Lái (P TML - Q.2)
DT: 160m² (8m x 20m)
Hướng; Tây Bắc
Pháp lý: Sổ hồng
QHXD: Hầm và 7 tầng
Giá: 235 tr/m² ( đơn giá tốt nhất dự án )
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất
Đẹp giá tốt! bán lô đất biệt thự 10 x 20m khu vip villa bùi tá hán 31a 31b, an phú, q2  198tr/m2
3
39.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 31A, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền khu vip villa Bùi Tá Hán - Đường 31A 31B, KĐT An Phú An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 10x20m vuông vức công nhận đủ.
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để Ở.

Đặc biệt: Khoảng cách bách bộ ra công viên & hồ sinh thái Cao Đức Lân.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Từ 240 tới 260 của 281

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh