Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21, diện tích 144,7m2 = 8x20m, giá bán 215tr/m2
5
31.11 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đăng Đạo và đường Số 48, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (phường Cát Lái, TP. Hồ Chí Minh).

- Diện tích (8m x 20m = 144m7).
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 215 triệu/m² (31 tỷ 111 triệu), giá còn thương lượng với khách thiện chí mua thanh toán nhanh.

Liên hệ Mr Thành.
Moigioinhadat24h.com
Chuyên bán đất nền dự án Thế Kỷ 21.
Cần tiền bán gấp lô đất đường 47, thảo điền, dt 5x100m2 giấy phép xây 7 tầng, 25 tỷ
4
25 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.An Khánh, Quận 2, HCM

cần tiền bán nhanh lô đất mặt tiền đường 47 thảo điền, gần cổng sau trường Quốc Tế BIS

Dt: 5x20 công nhận trên sổ là: 97m2

Xây mới: hầm, trệt, lửng, 4 lầu + sân thượng.

Giá bán: 25 tỷ.
Vị trí đẹp, chỉ tiêu xây dựng cao tầng xây nhà ở căn hộ dịch vụ
liên hệ:
Chính chủ bán lô góc 2mt (nở hậu 18.8m) siêu đẹp  giá bán nhanh 160triệu/m2 kdc thủ thiêm villa
4
44 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
- Lô góc 2 mặt tiền đường 12m, đường thông, đối diện công viên.
- Diện tích 275m² nở hậu 18.8m.
- Loại hình: Nhà phố liền kề.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng Hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 160 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 ...
Bán khuôn đất view sông thảo điền siêu đẹp  8,5 x 26m  220m2  xây 6 tầng  giá chỉ 43 tỷ
8
43 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Khuôn Đất Thảo Điền Siêu Đẹp - View Sông - 8,5 X 26M - 220M2 - Xây Hầm 6 Tầng - Giá chỉ 43 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Đường số - Đường Thảo Điền khu dân trí cao, sầm uất, kinh doanh tốt. Lô đất sở hữu vị trí độc bản, Trực diện sông sài gòn thoáng mát

- Diện tích : 8.5m x 26m.

- Công nhận 220m2

- Xây 6 Tầng - Phù hợp xây biệt thự sân vườn, CHDV, Văn phòng công ty

- Đang cho thuê 55 ...
Rẻ nhất unbd tml! bán lô đất đẹp  10x20m  hầm 4 tầng  đối diện công viên  giá 105tr/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất UNBD TML! Bán lô đất đẹp - 10x20m - Hầm 4 tầng - đối diện công viên - giá 105tr/m².

- Diện tích: 200m² (10m x 20m).

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh - Đối diện công viên siêu đẹp.

- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lí: SHR - hỗ trợ vay.

- Giá: 105 triệu/m² - 21 Tỷ (giá tốt nhất khu hiện tại).

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn ...
Bán đất biệt thự ven sông đường lê hữu kiều, quận 2 diện tích 17x23m giá bán 48 tỷ
4
48 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự ven sông đường Lê Hữu Kiều Quận 2.
Diện tích: 17x23m.
Diện tích công nhận: 391m².
Vị trí: Ngay mặt tiền sông, view trực diện sông.
Không vướng hành lang an toàn sông.
Pháp Lý: Sẵn sổ hồng, công chứng ngay.
Giá 48 tỷ.
Chủ nhà thiện chí bán.
Hỗ trợ khách mua vay bank.
Liên hệ: Em Mưa.
Đất building hiếm tp thủ đức – 538m² – xây hầm 7 tầng – khai thác gần 2.500m² sàn
3
34.5 tỷ 538 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất cực đẹp khu Lê Văn Thịnh Nguyễn Thị Định, vị trí phù hợp xây apartment, văn phòng, khách sạn, building cho thuê dòng tiền cực mạnh.

- DT: 12,5 x 44m, nở hậu 15m

- Công nhận: 538m²

- Đường quy hoạch 12m

- Được cấp phép xây dựng: hầm + 7 tầng

- Tổng diện tích sàn khai thác gần 2.500m²

- Khu vực dân cư đông, hạ tầng hoàn chỉnh
- Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức
- Kết ...
Thiện chí bán khuôn đất mt lê hữu kiều  14x21  đoạn đẹp  1h+4t  giá chỉ 35 tỷ còn thương lượng
5
35 tỷ 294 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thiện chí Bán khuôn đất MT Lê Hữu Kiều - 14x21 - đoạn đẹp - 1H+4T - Giá chỉ 35 tỷ còn thương lượng
Duy nhất Khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức
- DT: 14x21m
- CTXD: 1 Hầm + 4 Tầng
vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Lê Hữu Kiều
Giá: 35 tỷ còn thương lượng
Call ( Quốc Anh)
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2
Trân Trọng!!!
Bán đất gara oto 2mt dt 10,5x27m cách 50m ra nguyễn thị định quận 2giá bán 28 tỷ
3
28 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nền đất 2 mặt tiền , đang cho gara oto thuê , cách đường Nguyễn thị Định Q2 chừng 50m
- Diện tích : 10,5x27m( Cn 280m²)
- Hướng : Đông Nam
- Đường rộng : 8m- Xây dựng: Hầm 7 tầng
- Giá bán : 28 tỷ
** Lh Quyên xem nhà và thương lượng chính chủ
Sập giá !!! bán đất xây building văn phòng  căn hộ ds 12 trần não, 10x15 chỉ 23,5 tỷ
4
23.5 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp bán rẻ khuôn đất mặt tiền đường số 12 Trần Não, Phường An Khánh:

- Diện tích lý tưởng: 10x15 CN 150m2
- Hiện trạng: cấp 4 tiện xây mới hầm 6 tầng
- Giá bán: 45 giảm còn 23,5 tỷ

- Alo em ngay để đi xem đất:
Gấp bán trong tháng, hạ giá mạnh 1 tỷ. bán đất mặt tiền kinh doanh đường nguyễn duy trinh quận 2
4
23 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hạ giá 1 tỷ bán nhanh trong 2 tuần.
Chủ gửi bán lô đất mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Q2.
- Diện tích: 5m x 20m =100m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 23 tỷ.
- Hiện trạng đang cho thuê kinh doanh 16tr/tháng.
Quan tâm nhắn em, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Gấp trong tuần  bán đất mặt tiền đường 12m khu trần não, dt 9x30, 269m2 giá 35 tỷ
3
35 tỷ 269 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền đường 12m khu Trần Não, Quận 2 nay là Phường An Khánh, Thành Phố Thủ Đức:

- Diện tích lý tưởng: 9x30 CN 269m² vuông vắn đẹp không tì vết.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Chuyên săn hàng giá ngộp giá rẻ, vui lòng gọi (Ms Linh).
Cần bán lô đất mặt tiền nguyễn tuyển ở bình trưng tây q2 cũ tp hcm
18
21 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp MT đường Nguyễn Tuyển cách Nguyễn Duy Trinh vào 50m phường Bình Trưng Tây Q2. Cũ. Tổng DT sử dụng 151m² 7mx21,5m giá bán 21 tỷ TL nhẹ.

Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí nhà đất. / Zalo .
Ngay ga metro  lô đất mt đoàn hữu trưng, khu the vista an phú  10x35m, xây cao  48 tỷ
4
48 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 150tr/m2! Bán lô đất mặt tiền Đoàn Hữu Trưng nối dài ngay Ga Metro Rạch Chiếc - khu An Phú The Vista
- Diện tích: 10x35m
- Xây dựng được cao tầng, phù hợp xây văn phòng, biệt thự...
- Vị trí đẹp cách ga Metro chỉ vào bước chân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm làm việcc, hoặc đi suối tiên du lịch
- Khu vực đang có dự án cầu vượt bắt qua bên Thanh Đa, kết nối giao thông và phát triển khu ...
Bán nhà cấp 4 vị trí đắc địa 2 mặt tiền đồng văn cống liền kề căn hộ cbd xd 4 tầng giá 200tr/m2
3
24 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất 2 MT Đồng Văn Cống.
Diện tích: 6x20m=120,5m².
Vị trí đẹp mặt tiền đường lớn ngay trung tâm thành phố xây để kinh doanh hoặc đầu tư đều rất tốt.
Giá bán: ~200tr/m² thương lượng.
Liên hệ: (Em Nguyện) để xem và chọn nhà đất đẹp.
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Bán lô đất mặt tiền phường Bình An, quận 2.
Diện tích: 15m x 23,65m. Công nhận 298,7m².
Vị trí cực đẹp, đất nằm tại góc 2 mặt tiền.
Đất trống pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
Chỉ tiêu xây dựng: Được phép xây hầm + 7 tầng.
Giá bán: 150 triệu/m². Có thương lượng chính chủ.
Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, nhà ở kết hợp kinh doanh.
Liên hệ xem đất: - Em Mi.
Rẻ nhất khu ! bán gấp khuôn đất rẻ nhất quốc hương ,thảo điền. dt 8x20m hầm + 7 tầng  giá 30 tỷ
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.
- Diện tích: 8 x 20m, công nhận: 160m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 30 tỷ.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Từ 160 tới 180 của 292

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh