Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất bình trưng đông Nguyễn duy trinh DT DT 160m vị trí vip
2
15.8 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đường Nguyễn duy trinh Bình trưng đông quận quận2 cũcũ
Diện tích 160m ( 8 x 20)
Pháp lý sổ riêng, xây tự do
Vị trí nằm trên đường 64 nguyễn duy trinh, KDC đồng bộ dân trí cao an ninh
Tiên ích gần chợ, trường học, gần gobal city, gần cao tốc kết nối giao thông thuận tiện
Hương nam
Giá 15,8 tỷ TL
Liên hệ Mr Khải để xem vị trí
Hiếm ! khuôn đất 100m2 (5,7 x 17.5m) xây cao thảo điền chỉ 180tr/m2 ngay xuân thủy  ga metro.
4
18 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hiếm ! Khuôn Đất 100m² (5,7 x 17.5m) Xây Cao Thảo Điền Chỉ 180tr/m² Ngay Xuân Thủy - Ga Metro.

- Diện tích : 5,7 x 17.5m , công nhận 100m2

- Hiện trạng : đất trống

- Đường trước đất: 6m

- Pháp lý : sổ hồng cá nhân

- CTXD : 5 tầng

- Giá bán : 18 tỷ

Alo/zalo em dẫn đi xem đất và tư vấn kỹ hơn về xây dựng ạ. Tiên Tiên chuyên pháp lý - mua bán BĐS Q2
Siêu rẻ! bán gấp mt nguyễn duy trinh, btđ, dt 5x20m xd 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ
3
14.2 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Siêu rẻ! Bán gấp MT Nguyễn Duy Trinh, BTĐ, DT 5x20m XD 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ.
Diện tích: 5x20m.
Kết cấu: Trệt 3 lầu.
Vị trí đẹp, lưu thông thuận tiện ra Mai Chí Thọ - Võ Chí Công.
Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê giá tốt.
Giá chỉ: 14,2 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ Em My để xem vị trị và gặp chính chủ.
Duy nhất 1 nền sổ cá nhân dt 8x22m khu dc đông thủ thiêm, btđ xd hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
4
18.5 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Duy nhất bán nhanh 1 nền sót lại có sổ cá nhân Dt 8x22m khu DC Đông Thủ Thiêm, BTĐ XD Hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đồng bộ cao cấp, đường rộng gần sông nên cực kỳ mát mẻ.
- Nền đất hiếm còn sót lại, có sổ cá nhân pháp lý chuẩn sang tên ngay
- Diện tích: 8x22m vuông vức
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng
- Đoạn kết nối từ đường Nguyễn Duy ...
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Hot! chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 24m  shr dt 160m2, kdc cát lái, tp. hcm giá 85tr/m2!
5
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc KDC Cát Lái:
- Lô C2-03.
- Diện tích 8x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Đường 24m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá chốt 85tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và tư vấn liên hệ em Hải
Bán lô đất dự án kdc số 1 thạnh mỹ lợi dt 100m giá tốt  0916 754 ***
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô tại khu 1, Thạnh Mỹ Lợi Q2, vị trí sát chợ Thạnh Mỹ Lợi đường thông không lỗi phong thủy.
Ngang 5 x20 .
Sổ đỏ cá nhân.
Không bị lỗi phong thủy.
Bao đẹp.
Giá bán: Chỉ 13 tỷ.
Liên hệ: .
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và ...
Chính chủ cần bán gấp đất mt đồng văn cống tml giá tốt 15 tỷ
4
15 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Vân (1 tin đăng)
Bán nhanh lô đất MT Đồng Văn Cống, phường Cát lái (TML cũ).
- Diện tích 99m (4,5x22).
- Hướng Đông Bắc.
- Hiện trạng đất trống như hìnhmua về xây. Vị trí MT đồng Văn Cống 60 m. Vị trí thuận tiện đi các quận, phía trước có lề đường rộng rãi thích hợp làm vp Cty hay nhà phố.
- Xây dựng 1 trệt 3 lầu.
- Sổ hồng cá.
- Giá bán 15 tỷ.
Bán đất góc 2 mặt tiền ngay chợ bình khánh, 5x20, giá 19 tỷ
3
19 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

1. Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp, ngay sát cổng Chợ Bình Khánh, Phường An Khánh (Bình Khánh cũ), Quận 2.
- Diện tích: 5m x 20m (Công nhận đủ 100m² đất ở đô thị).
- Hiện trạng: Đất trống, vuông vức, thuận tiện xây mới.
Giá bán: 19 tỷ đồng (Thương lượng trực tiếp chính chủ).
2. Ưu thế độc tôn:
- Vị trí "Vàng": Nằm ngay trung tâm sầm uất nhất khu dân cư Bình Khánh, đối diện ...
Chỉ 19 tỷ là có thể sỡ hữu lô đất góc 2mt đường khu tđc 17.3ha lương định của, dt 87.5m2 (5x20)
3
19 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất khu TĐC 17.3ha Lương Định Của, P An Phú.
DT: 87.5m² (5m x 20m) vạt góc.
Hướng: Đông Bắc và Đông Nam.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 19 tỷ.
Sỡ hữu vị trí đặc địa đường số 7 và đường F, kết nối ra Lương Định Của và TTHC mới.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
3
19 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất khu TĐC 17.3ha Lương Định Của, P An Phú.
DT: 87.5m² (5m x 20m) vạt góc.
Hướng: Đông Bắc và Đông Nam.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 19 tỷ.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Bán đất nền dự án kdc thế kỷ. quận 2 .sát sông giồng ông tố .dt 5mx20.5m giá 195tr/m2 sỗ đỏ
3
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất dự án khu Dân cư Thế kỷ. Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ .

Lô F1. Dt 5mx20.5m giá 195tr/m² đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán đất tại khu caric, 15 tỷ, 90 m2, pháp lý đầy đủ
5
15 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất nền tại Khu Caric, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 90m², giá 15 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Khu vực an ninh, thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
+ Diện tích lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần các tiện ích như cửa hàng Winmart, Bách Hóa Xanh, Genshai Saigon Pearl.
+ Hệ thống công viên gần đó như Công ...
Hàng hiếm! linh cần bán lô đất 6x18m đường thông 12m kdc đông thủ thiêm, bình trưng q2 tphcm
7
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiêm! Linh cần bán lô đất 6x18m Đường thông 12m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Q2 TPHCM .
DT: 6x18m, 108m².
Giá 12,5 tỷ.
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Xây hầm + 1 trệt 2 lầu áp mái.
Liên hệ Linh: .
Lô đất ngang 6mx17.5m xây nhà cực đẹp giá tốt tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng tây bắc,công chứng ngay
3
13.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...