Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. gần chợ tml.dt 8 x 18m (144m2) giá 125 tr/m2.
9
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Nhận ký gửi mua bán nhanh. Đất nền - Nhà phố - tại khu vực Quận 2.
- Nhận tìm bất động sản theo nhu cầu.
- ...
Đất nền vip 110m2  ngang 5m  mặt tiền kinh doanh  ngay công viên  bình trưng  chỉ 11.5 tỷ
7
11.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 46, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

11.5 tỷ - 110m² ngang 5m - nền vip ngay công viên - Bình Trưng.
Địa chỉ: Đường 46, Bình Trưng, TP HCM.
Giá: 11.5tỷ (TL).

Vì sao căn này đáng xuống tiền ngay?

Nếu anh/chị đang tìm 1 nền đất tầm 10 - 12 tỷ để xây ở lâu dài hoặc giữ tài sản, thì đây là dạng hàng rất khó kiếm:
Diện tích 110m² (5x22) - ngang chuẩn, dễ thiết kế nhà đẹp, tối ưu công năng.
Đất vuông vức, không lỗi - xây lên là ra giá ...
Chủ thiện chí bán. đất mặt tiền đồng văn cống, thủ đức, gần 99m2, sổ hồng riêng, chỉ 16.3 tỷ!
5
16.3 tỷ 98 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Vị trí kim cương ngay trung tâm hành chính Thủ Đức đường lớn 60m, có làn xe máy, vỉa hè cực rộng!
- Diện tích chuẩn đẹp: 98.9m² (4.5 x 22m) đất trống, xây dựng tự do.
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 1 trệt + 3 lầu + 1 tum phù hợp xây nhà phố, văn phòng công ty, hoặc cho thuê...
- Sổ hồng riêng sang tên ngay.
- Giá chỉ 16.3 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí! Hỗ trợ vay 70% giá trị BĐS.
- Khu ...
Người đăng: Lê Hà (21 tin đăng)
Bán lô đất cực đẹp đường số 53 Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Quận 2
Dt 8x22m công nhận 176m
Pháp lý: Sổ cá nhân
Khu vực xây dựng: Hầm 4 tầng
Giá 19,2 tỷ
Bán lô đất dự án sau bệnh viện q2 phường bình trưng tây, tp hcm. giá 11 tỷ
3
11 tỷ 110 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Diện tích: 110m² (5m*22m).
Hướng: Bắc.
Hiện trạng: Đất trống xây dựng ngay.
Vị trí: Mặt tiền đường nhựa thông thoáng rộng 12m, khu dân cư đồng bộ, xây dựng kín, gần công viên, cách đường Lê Văn Thịnh khoảng 200m.
Pháp lý: SHR.
Giá bán: 11 tỷ.
Liên hệ Hải: / để biết thêm thông tin.
Lô góc 2 mặt tiền gầ lương định của
3
19 tỷ 88 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Lô góc đẹp thoáng có vỉa hè rộng. Gần 2 chợ. Nhiều trường gọc và đi ra cao tốc gần. Mai chí Thọ bên cạnh
Bán đất phú nhuận trục thông, đâu lưng đường nguyễn văn kỉnh, phường cát lái
6
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Phú Nhuận trục thông, đâu lưng đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái.

Diện tích 7x18.5m 129.5m².

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 140tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy .
Bán lô đất đông thủ thiêm btđ q2  8x22 cn176m2  ctxd hầm 4 tầng  ngay global city  chỉ 18 tỷ
6
18 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất Đông Thủ Thiêm P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức
- DT: 8x22 ( CN 176m²)
- CTXD: 1 hầm, 4 tầng
- Vị trí đẹp, sát Global City và Lake view City
- Giá bán: 18 tỷ
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc trực tiếp với chủ nhà ()
Bán đất mặt đường 8m , dt 101m2 , thông thoáng
3
11 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường 8m , thông thoáng
DT 101m² ( 4,12 x 23,63m ) , khu dân cư đông đúc .
Thích hợp ở / kinh doanh .
Vị trí : Nhánh đường Lê Văn Thịnh rẽ vào , p Bình Trưng Đông
Pháp lý : sổ hồng riêng
Giá bán : 11 tỷ
Ưu tiên khách thiện chí
LH : / gặp Nguyễn Thắng dẫn đi xem đất nha ! thanks
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, giá 18,2 tỷ, diện tích 129,5m2
3
18.2 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), khu đất nền này cực chất với diện tích 129,5m². Giá chỉ 18,2 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đỉnh cao như thế này.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
+ Mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho chủ ...
Bán dn cực chất tại kdc thạnh mỹ lợi, 13,5 tỷ, 100m2
3
13.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án cực chất, diện tích 100m², giá chỉ 13,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng không lo lắng gì. Mặt tiền rộng 5.7m, cực phù hợp cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh, tạo cơ hội phát triển thật tốt. Khu vực này có phong thủy cực tốt, rất lý tưởng cho cuộc sống an nhiên.

Khu vực xung ...
bán Căn góc nhà phố - 2 mặt tiềnng 61, phường An Khánh ( phường Thảo Điền - Q2
1
12 tỷ 58 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

🆘🆘🆘 Hang hot hiem. bán Căn góc nhà phố - 2 mặt tiền cần bán, gồm 1 trệt, 1 lững, dt 4,4 x 13 = 57,7 m2 - giá bán 12 tỷ, địa chỉ đường 61, phường An Khánh ( phường Thảo Điền - Q2 cũ ), tp . đang có hd thuê 18 tr/thang.
LH : 0933 985 1160933 985 xxx hoàng hưng xem nhà
Bán đất mặt tiền thích mật thể thạnh mỹ lợi q2 ngang 5.42m đường 14m
4
14 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH MẬT THỂ THẠNH MỸ LỢI Q2 NGANG 5.42M ĐƯỜNG 14M
Vị trí: Mặt tiền Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức gần khu TTHC, đối diện chung cư The CBD, cạnh Coopmart khu kinh doanh sầm uất
Diện tích: 92,8m² (ngang 5.42m x dài 17m) đất vuông đẹp. Hướng Tây Bắc
Đường 14m xe hơi tránh nhau, phù hợp mở VP, showroom, CHDV
Xây dựng tự do được phép xây dựng 1 Hầm 6 tầng, ...
Đất nền tđc global đỗ xuân hợp quận 2 cũ, giá chỉ 19,5 tỷ dt 5x20m
6
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nền TĐC Global Đỗ Xuân Hợp, sát bên dự án Global như hình
- Khu dự án đẳng cấp, đường nhựa rộng 12m, vỉa hè bó vỉa bằng đá
- DT 100m² (5x20m)
- Giá: chỉ 19,5tỷ
- Hướng: chính Tây
Pháp lý: Sổ riêng cá nhân.
Lh: (Mr Học).
Bán nền đất đẹp khu tái định cư nam rạch chiếc, sát khu đô thị lakeview, kế global city chỉ 12,5 tỷ
3
12.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ thiện chí bán nền đất đẹp khu tái định cư Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2:
- Liền kề Global City, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp.
- Xây dựng được 1 trệt + 2 lầu + sân thượng trước sau gồm: 3 phòng ngủ 1 phòng thờ + 1 phòng bếp + 1 phòng sinh hoạt chung, tầng trệt làm văn phòng.
- Giá bán: 12,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ Thảo Sương để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.
Bán nhanh 313.2m2 đất ở mặt đường 40 , bình trưng đông cũ
5
18.75 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 313.2m² đất ở mặt đường 40 , Bình Trưng Đông cũ
Diện tích : 313.2m² ( 9.06 x 35m , nở hậu 9.31m )
H- Đông nam
KDC , đường thông thoáng mát
Kết nối đường Nguyễn Thị Định vs đường Lê Văn Thịnh . Gần Chợ Cây xoài
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 60 triệu / m²
Xem đất LH/ za.lo Nguyễn Thắng :
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An ...
Cần bán lô đất mt đ26, p. cát lái, q2. tp thủ đức
10
10.6 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 26 thông xe oto ra Lê Văn Thịnh phường Cát Lái, Q2, Tp Thủ Đức. DT 112 4,5mx28m. Giá bán 95tr/m² TL.

Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /.
Bán đất phường thạnh mỹ lợi tp thủ đức. /zalo 0903 358 ***
16
14.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất phường Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức. Liên hệ/zalo - facebook Thu Huong Land.
D.

Tôi chuyên bán nhà - đất - căn hộ - biệt thự - villas khu vực An Phú - An Khánh - Thảo Điền - Thủ Thiêm - Thạnh Mỹ Lợi. Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp tôi qua zalo hoặc facebook. Bất động sản mà tôi đăng trên facebook toàn bộ là hàng thật, giá thật.

0. MÃ BĐS: 156.17. TML. Q2.
1. Địa chỉ: ...
Bán đất khu dc thế kỉ 21 thạnh mỹ lợi, dt 5x20.5m hướng đb. gia 195tr/m2
8
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu dân cư Thế Kỉ 21 phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Lô đất nằm mặt tiền đường 52, thông thẳng sông Sài Gòn, thoáng mát
Diện tích 5x20.5m² giá bán 195tr/m2
Khu tiện ích đường điện âm, nước âm, an ninh... Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính quận 2,.... Khu dân cư đông đúc. Xây nhiều nhà sầm uất
Đường 12m có vỉa hè rộng rãi.

Liên hệ: gặp Tuyết. Chuyên mua ...
Bán đất kdc số 1 thạnh mỹ lợi 6x17.5m, hướng đông nam giá 132tr/m2.  0913 162 ***
3
13.86 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố dự án KDC số 1 - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 TP Thủ Đức.

Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Diện tích: 6x17.5m.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 132 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên. Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư. Gần ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ: Ms Tuyết
Từ 80 tới 100 của 179

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh