Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân kdc đông thủ thiêm, bình trưng đông q2 hcm
6
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Q2 HCM.
KDC Đông Thủ Thiêm đã có tiện ích: Điện đường trường trạm đầy đủ ạ, lại sát vách Global City An Phú nữa.
Diện tích: 176m² ngang 8x22m, hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách xây dựng hoàn công. Dựng: Hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng.
Liên hệ Linh Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ ...
Bán đất 449m2 đường số 17 bình trưng đông, quận 2 giá ~40 triệu/m2
5
18 tỷ 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: KDT (10 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm xây dòng tiền cực tốt Bình Trưng Đông.
DT: 449m² thổ cư 383m².
Xây dựng: Tổng sàn 1.146m².
Phù hợp làm CHDV, căn hộ mini, building cho thuê.

Hẻm xe hơi khu dân cư kín dễ khai thác ngay.

Giá bán: 18 tỷ (quá rẻ) ~40 triệu/m².
Tỷ suất đầu tư tốt quỹ đất lớn hiếm còn sót lại khu Q2 cũ.
Bán đất kdc 10 mẫu trục đường chính số 49 rộng 20m, diện tích 100m2 đất giá 14.5 tỷ
3
14.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất KDC 10 mẫu Bình Trưng Đông [Q2] TP Thủ Đức
- Vị trí: ngay Lake view, Global..
- Diện Tích : 5x20m
- Pháp lý : sổ đỏ công chứng
- Giá bán: 14.5 tỷ
- Cách NDT 30m vị trí tiện kinh doanh.
- Quy cách xây dựng 1 hầm 3 lầu.

Anh chị quan tâm liên hệ biết thêm chi tiết : ( Zalo )
Bán dn đẹp, tiện ích tại khu dân cư phú nhuận 4 giá 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm DN lý tưởng.
Giá chỉ 17,5 tỷ VND cho diện tích 90m².
Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ phù hợp cho kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Khu vực này có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, dễ dàng ...
B.á.n đất tặng nhà mặt tiền đường thông nguyễn duy trinh  212m2  ngang 8.5m  chỉ 12.x t.ỷ
7
13 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

B.Á.N ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG THÔNG NGUYỄN DUY TRINH - 212M2 - NGANG 8.5M - CHỈ 12.x T.Ỷ
Diện tích : 212m² ( 8.5x 26 )
Kết cấu : nhà cấp 4 ( tiện xây mới )
vị trí : mặt tiền đường thông nguyễn duy trinh, tiện ích xung quanh không thiếu gì
G.i.á : 12.x T.ỷ (làm việc chí.nh ch.ủ )
/-rose thích hợp xây CHDV, văn phòng, biệt thự kết hợp kinh doanh
LH/ Za.lo : gặp Thanh Chuyên Nh.à Đ.ất ...
Bán nhanh nhiều nền đất kdc nam rach chiếc
5
12.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Song Hành, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nhiều đất KDC Nam Rạch chiếc
P An Phú , quận 2 cũ
DT 80m² ( 5 x 16m ) . H- Bắc
Đường 12m
Sổ hồng riêng
QHXD : 1 hầm + 3 tầng
KDC xây dựng đông đúc . Tiện ở / cho thuê văn phòng
Gần chợ , trường học quốc tế , siêu thị
Giá : 12.2 tỷ
Xem đất LH : gặp Nguyễn Thắng
Nhận ký gửi nhà đất quận 2

Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC ...
Bán gấp lô đất tđc nam rạch chiếc (30ha), phường an phú  5x16m  chỉ 12,1 tỷ  rẻ nhất dự án
9
12.1 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

[QUẬN 2] BÁN GẤP LÔ ĐẤT TĐC NAM RẠCH CHIẾC (30HA), PHƯỜNG AN PHÚ - 5x16m - CHỈ 12,1 TỶ ( THƯƠNG LƯỢNG)
LÔ M: 80m² (5x16m), sổ hồng riêng, đường 16m có lề rộng.
Và còn nhiều lô vị trí đẹp giá tốt khác, vui lòng liên hệ để trao đổi thêm ạ
Vị trí vàng: Đối diện Global City, liền kề LakeView City, Senturia, The Privé.
Khu dân cư hiện hữu, kết nối nhanh Xa Lộ Hà Nội, Mai Chí Thọ, cao tốc Long Thành - ...
Bán đất mặt tiền đường số phường bình trưng đông q2 cũ
3
18 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Dt 14x32m CN 449m², có 382m² thổ cư. Cho XD tổng DT sàn 1146m².
Giá chốt bán nhanh 18 tỷ.
Bán đất nền kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2, 90m2 (5*18m), sổ hồng riêng, đường 40m, khu qh đồng bộ
6
14.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Gia Mô, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu dân cư số 1 - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức.
- Diện tích lô đất: 5*18m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí lô đất: Mặt tiền đường lớn Trương Gia Mô, lộ giới đường rộng 40m, kế lô góc, khu quy hoạch đồng bộ, tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Quy hoạch XD: Được xây hầm + trệt + 3 lầu.
- Giá bán: Chỉ 165tr/m² = 14.85 Tỷ VNĐ.

Quý khách có nhu cầu mua xin liên hệ ...
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, 108 triệu / m2. dt 108 m2. giá cực chất lượng uy tín đầu tư
4
11.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường C3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM.
Diện tích 108m². Ngang 6m.
Giá bán 108 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Khu vực được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích nội khu gồm công viên trung tâm, kênh cảnh quan, hồ điều tiết, trường học, hệ thống điện ngầm.

Địa điểm xung ...
Đất nền đẹp tại Phường Bình Trưng. Q2 (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh)
- DT: 110m². Giá chỉ 11,5 tỷ VND.
- Hướng chính: Bắc
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh

- Gần bệnh viện thú y Terravet, Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH), Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Trường học gần kề như Trường Mầm Non Úc Châu, Mầm Non Song Ngữ 3Y, Trường Mầm Non Nụ Cười Hạnh Phúc.

Khu vực ...
Bán nền đất 6x22  132m2, hướng đông nam, giá tốt 13,8 tỷ tl
5
13.8 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm - P Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.
Hạ tầng đồng bộ, dịch vụ tiện ích đầy đủ, trường học, bệnh viện.

Chính chủ gửi nền
- 6x22m - 13,8 tỷ.
Giá bán còn thương lượng trực tiếp chủ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực.
Công ty TNHH DV BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm.
Hùng cát lái  bán đất sổ đỏ, c201, dt 8x20m, xây ngang full 8m, đường 12m, đông nam, giá 82tr/m2
3
13.12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ hàng hiếm gần trường THCS Cát Lái, khu C2-01, DT: 8x20m (160m²) đặc biệt xây được full 8m ngang, giá bán 82 triệu/m².

- Mặt tiền đường 47 CL rộng 12m đi thẳng vào trường THCS Cát Lái.

- Gần trường mầm non Sơn Ca, Tiểu học Mỹ Thủy.

- Hướng Đông Nam mát mẻ.

- Xây dựng mẫu tự do, thích hợp khách mua đầu tư làm CHDV cho thuê mỗi tầng làm được 5 phòng có thể thiết kế được 18 phòng.

- ...
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Chính chủ bán lô đất khu tđc 1,8 ha bình khánh diện tích 69m2  0916 754 ***
3
19 tỷ 69 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất khu tái định cư, khu mới, nằm ngay chợ, khu căn hộ, sát đường Lương Định Của, đường Mai Chí Thọ.
Diện tích đất 69.
Được xây 4 lầu và áp mái.
Sổ đỏ chính chủ bán.
Giá: 19 tỷ.
Liên hệ để làm việc với chủ: .
Bán đất khu nam rạch chiếc ngay song hành, liền kề lake view global, diện tích 80m2  0915 698 ***
13
12.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nền đẹp khu Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2.
Liền kề khu đô thị: Lake View City, The Global City. Ngay đường Song Hành cao tốc Long Thành Dầu Giây,... 5 phút di chuyển đến Mai Chí Thọ.
Diện tích: 80m² (5m x 16m).
Xây dựng: 1 trệt - 3 lầu.
Sổ cá nhân mua bán sang tên ngay.
Giá từ 12,7 tỷ tùy lô.
Liên hệ: .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán dn tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 12 tỷ vnd, 87.5m2, mặt tiền 5m
4
12 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu hot ở Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 87.5m², giá chỉ 12 tỷ VND.
Mặt tiền 5m cực đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.
Phong thủy tốt cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.
Thiết kế thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.
Cơ hội hiếm có để sở hữu ...
Đất mt lê hữu kiều chỉ cách nguyễn thị định 10 bước chân, ngang 6.85m giá chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 149 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT Lê Hữu Kiều, P Bình Trưng (Bình Trưng Tây - Q. 2).
- Vị trí chỉ cách Nguyễn Thị Định vài bước chân.
- DT: 149.6m² (6.85m x 20.5m) trừ lộ giới còn 117.8m².
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng (2 sổ).
- Giá bán: 19 tỷ.
- Vị trí siêu đẹp để kinh doanh mua bán hoặc xây khách sạn và căn hộ dịch vụ.
Liên hệ em SĐT: Mr. Nguyện.
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Từ 20 tới 40 của 181

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh