Đất BánHồ Chí MinhQuận 2
Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²
Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM
Diện tích: 9x18m (162m²).
DTSD: 417.47m² + sân vườn.
Giá bán: 47 tỷ Thương Lượng.
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép cọc sẵn.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Bình Trưng, Tp HCM
Loại hình: ...
Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM
- Diện tích đất: 8x20 vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Khuôn đất đẹp, khu vực xây nhà cao tầng.
- GPXD 1 Hầm 5 tầng.
Giá hiện tại: 27 tỷ còn thương lượng được nhiều.
Call ngay (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân Trọng!
Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM
- Vị trí: Khu Thủ Đức House, Đường số 34 Đi vào, Ven sông Trần Não. Gần Vòng Xoay Lương Định Của. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, view công viên, đường rộng rãi đẹp
- Diện tích: 12,5 X 18M - CN: 200M2 - Ngang Lớn - Diện tích lý tưởng xây biệt thự sân vườn, nhà ở
- Hiện trạng: Đất trống - Xây ...
KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Diện tích: 102,7m² (5m x 20,5m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí đường thông gần Sông Lê Hữu Kiều, mặt sau của Trương Văn Bang, khu quy hoạch đồng bộ dân trí cao, bảo vệ 24/7.
- Giá: 20 tỷ bớt lộc.
Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM
Diện tích 7x18m (126m² xây full ngang 7m).
Giá bán: 41 tỷ TL.
Kết cấu XD: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ.
* Một số lô nền biệt thự Saigon Mystery đang bán khác A/C quan tâm liên hệ : Vũ
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi ...
Đường Số 19, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- DT : 74,8 m² ( 4,4m x 17m )
- Hướng : Đông Bắc.
- Pháp lý : SHR.
- QHXD : TRỆT + LỬNG + 3 LẦU + MÁI CHE THANG.
- Vị trí mặt tiền đường thông ô tô, gần Nguyễn Thị Định & Đảo Kim Cương. Tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Giá : 7,3 Tỷ ( thương lượng )
Liên hệ Mr.Thanh để nhận thông tin chi ...
Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM
- Sổ hồng riêng xây dựng cao tầng 5 tầng.
- Đường rộng 12m. Cách Trần Não 100m.
- Thuộc Khu bên Sông mát mẻ quanh năm.
Liên hệ Ngô Hinh chuyên bán Nhà Đất Khu Vực Quận 2.
Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM
Diện tích: 5x16m vuông đẹp
Xây dựng: Hầm + 5 tầng
Vị trí đẹp, khu quy hoạch đồng bộ cao cấp, kế bên Senturia Song Hành, Lake View
Kết nối nhanh Song Hành Cao tốc Mai Chí Thọ Thủ Thiêm
Giá bán gấp chỉ: 12,4 tỷ khách thiện chí còn bớt lộc
Liên hệ em My để ...
Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Diện tích: 32.5m x20.37m (662m²).
Vị trí: Mặt tiền đường 103 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Sau lưng là sông Sài Gòn.
Hướng: Đông Bắc.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 5 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
* Giá bán: 158.8 Tỷ VNĐ (239tr/m²), giá có thương lượng.
Quý khách có nhu cầu ...
Đường Số 56, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
+ Trục Đường Chính 16m thông, vỉa hè rộng hạ tầng đồng bộ chất lượng .
- Vị trí : Kinh doanh đa ngành, thông 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh Và Đỗ Xuân Hợp .
- Liền kề Đại Đô Thị LaKe View City .
- Diện tích : 8m x 22m = 176m .
- Hệ số xây dựng cao : 1 Hầm + Lửng + 3 Tầng .
- Pháp Lý sổ Cty ...
Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
+ DT: 100m² (5m x 20m).
+ Hướng: Đông Nam.
+ Pháp lý: SHR.
+ Chỉ Tiêu Xây Dựng: Hầm, Trệt, lửng, 3 lầu, Sân Thượng.
+ Vị trí ngay Chung Cư Waterina Suites, gần với Tạ Hiện.
- Giá thiện chí chốt: 21 tỷ.
(Đang Rẻ hơn thị trường từ 2 tỷ).
Liên hệ - Mr. Thanh: .
Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM
DT: 26x28m nở hậu (728m²).
DTSD: 1200m² sang sử dụng.
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên và sông thoáng mát.
Giá bán: 300 tr/m² thương lượng (218.4 tỷ).
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Nền đã ép cọc sẵn. Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường ...
Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Trên nền đã ép ...
Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM
DT: 627.5m².
DTSD: 1.066m².
Giá bán: 310 triệu/m² (194 tỷ TL).
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế chi tiết.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp Hồ Chí ...
An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Mặt tiền đường Lương Định Của, khu C dự án An Phú An Khánh, cách UBND phường An Phú khoảng 200 m.
- Là trục giao thông huyết mạch nối trực tiếp Trần Não Mai Chí Thọ Cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây, thuận lợi di chuyển vào trung tâm và vùng Đông Nam Bộ, đầu tư sinh lợi lâu dài.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích đất: 200 m² (10x 20 m) vuông vắn, dễ xây dựng.
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Vị trí: Hẻm 216 đường Nguyễn Văn Hưởng
Lô đất 2 mặt tiền trước sau, kế bên lô góc
DT: 300m² (15,35 x 19,8m)
Giá bán: 260tr/m² ~ 78 tỷ (còn thương lượng khách thiện chí)
Đường 12m thông, phù hợp xd CHDV cao cấp cho thuê khách nước ngoài
Vị trí VIP: Ngay cạnh trường quốc tế BIS, khu vực nhiều chung cư cao cấp, nhà hàng
Hiện trạng: có sẵn nhà 2 tầng ...
Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Diện tích: 80,9m² ( 5.8m x 14m ).
- Hướng: Đông Nam
- Pháp lý : SHR
- Chỉ tiêu xây dựng : Trệt, Lửng, 2 lầu + Sân thượng.
- Vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm tp và các tỉnh lân cận. Sát với uỷ ban hành chính thạnh mỹ lợi
- Giá: 8,690 tỷ
Liên hệ Mr.Thanh để nhận thêm thông tin
Cám ơn!
Đường Nguyễn Văn Giáp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
DT: 133m² (7m x 19m).
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: SHR.
Giá: 280tr/m².
LH Mr. Nguyện: .
P.An Khánh, Quận 2, HCM
- Diện tích: 10 x 20 m.
- Diện tích công nhận: 205,9 m².
- Vị trí: Mặt tiền đường 31, khu APAK giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trục Song Hành, Lương Định Của, Mai Chí Thọ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ, sang tên nhanh.
Ưu điểm nổi bật:
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...