Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền thích mật thể thạnh mỹ lợi q2 ngang 5.42m đường 14m
4
14 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH MẬT THỂ THẠNH MỸ LỢI Q2 NGANG 5.42M ĐƯỜNG 14M
Vị trí: Mặt tiền Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức gần khu TTHC, đối diện chung cư The CBD, cạnh Coopmart khu kinh doanh sầm uất
Diện tích: 92,8m² (ngang 5.42m x dài 17m) đất vuông đẹp. Hướng Tây Bắc
Đường 14m xe hơi tránh nhau, phù hợp mở VP, showroom, CHDV
Xây dựng tự do được phép xây dựng 1 Hầm 6 tầng, ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Bán lô đất mặt tiền phường Bình An, quận 2.
Diện tích: 15m x 23,65m. Công nhận 298,7m².
Vị trí cực đẹp, đất nằm tại góc 2 mặt tiền.
Đất trống pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
Chỉ tiêu xây dựng: Được phép xây hầm + 7 tầng.
Giá bán: 150 triệu/m². Có thương lượng chính chủ.
Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, nhà ở kết hợp kinh doanh.
Liên hệ xem đất: - Em Mi.
Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự nguyễn văn hưởng (dt 12x28, cn 337,8m2), giá chỉ 55 tỷ
3
55 tỷ 337 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng (DT 12x28, CN 337,8m²), giá chỉ 55 tỷ.

1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.

Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Rẻ nhất khu ! bán gấp khuôn đất rẻ nhất quốc hương ,thảo điền. dt 8x20m hầm + 7 tầng  giá 30 tỷ
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.
- Diện tích: 8 x 20m, công nhận: 160m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 30 tỷ.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Bán đất nền kđt cát lái, đường 54 cl. dt 7x20 hướng tây bắc sạch đẹp sổ sẵn giá 65tr/m. 0909 483 ***
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư cát lái.
- Dt 7x20
- Đường 54 CL, đường 12 mét thông gầnđại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng được 1 Trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân
- Giá bán 65 triệu/m² ( TL)
LH em Niệm làm việc chính chủ :
Lô đất huy hoàng đường 12m  200m2 giá chỉ 205 tr/m2  0908 947 ***
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m gần Trương Văn Bang - Tạ Hiện.
Diện tích: 10x20m CN 200m².
Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 6 tầng.
Sổ đỏ cá nhân, giá 205 tr/m² - 41 tỷ.
Lh Mr Hoan.
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Bán đất thế kỷ 21 diện tích 5x20.5m, 102.7m2, giá 195tr/m2 trung tâm hành chính q. 2 cũ
3
20.03 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Thế Kỷ 21 trung tâm hành chính Q. 2 cũ.
Diện tích 5x20.5m.
Xây dựng trệt, 2 tầng, tum.
Giá 195tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Lô đất // đường nguyễn duy trinh // đường số 7 bình trưng đông, quận 2
3
9.7 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp đường số 7 Bình Trưng Đông, quận 2 Đối diện Cây xăng Dương Anh Thư.

Giá chỉ 9.7 tỷ.
Vị trí nổi bật:
Đường xe hơi tới nơi.
Kết nối cực nhanh Mai Chí Thọ Nguyễn Duy Trinh Đồng Văn Cống Thủ Thiêm Quận 1.
Thông tin chính:
Diện tích: 5 x 17 = 86 m đất vuông đẹp, dễ xây.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Điểm nổi bật:
Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng nâng cấp liên tục.
Liên hệ: Em Nam 25 ...
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, chỉ với 31 tỷ, 129.5m2
3
31 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), đất nền dự án này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 129.5m² và giá chỉ 31 tỷ VND, đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, cùng mặt tiền rộng 7m thuận tiện cho việc kinh doanh.

- Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia ...
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Đất khu trung tâm hành chính tp thủ đức xây cao tầng, giá tốt nhất khu vực
3
142.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nhiều lô đất xây dựng cao tầng ngay trung tâm TP Thủ Đức (khu đất vàng Q2) trung tâm Tài Chính Khu Đông Tp Hồ Chí Minh:
- Cặp B diện tích 16x20=320m² giá 445 triệu/m².

Quy hoạch xây dựng: 1 hầm, 7 lầu.
Thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ vì chỉ cách trung tâm TP chỉ 5km, nằm ngay trung tâm hành chính tp Thủ Đức(khu vực đẹp nhất TP HCM trong tương ...
Đất nền tđc global đỗ xuân hợp quận 2 cũ, giá chỉ 19,5 tỷ dt 5x20m
6
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nền TĐC Global Đỗ Xuân Hợp, sát bên dự án Global như hình
- Khu dự án đẳng cấp, đường nhựa rộng 12m, vỉa hè bó vỉa bằng đá
- DT 100m² (5x20m)
- Giá: chỉ 19,5tỷ
- Hướng: chính Tây
Pháp lý: Sổ riêng cá nhân.
Lh: (Mr Học).
Bán đất ngay nguyễn duy trinh quận 2  60m² ngang 5m đường 10m compound an ninh 6,8 tỷ
11
6.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Nguyễn Duy Trinh Bình Trưng Đông quận 2.

60m² Ngang 5m Đường 10m Compound an ninh 6,8 tỷ.

Vị trí: Đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, Quận 2 (nay thuộc Thành phố Thủ Đức).

Thông tin chi tiết:

Giá bán: 6,8 tỷ.

Diện tích: 60m².

Mặt tiền: 5m (chuẩn đẹp, dễ thiết kế).

Đường trước nhà: 10m 2 xe hơi tránh nhau thoải mái.

Khu compound có cổng riêng an ninh.

Pháp lý: Sổ ...
Chủ vay ngân hàng cần tiền bán gấp lô đất vị trí đẹp dự án mystery villas đảo kim cương q2 dt 126m2
8
Thỏa thuận 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ không có nhu cầu xây để ở chủ cần bán gấp lô đất cạnh sông Saigon Compound Mystery Villas Đảo Kim Cương Q2.
Diện tích liền kề 7x18m.

Mọi chi tiết xin liên hệ công ty Thành Tâm Land chuyên phân phối, chuyển nhượng và quản lý dự án giấy tờ thủ tục nhanh gọn.