Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
Giá rẻ nhất thị trường  bán lô đất khu 50ha cát lái  c508 lô 23
5
7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 54-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường Bán lô đất khu 50ha Cát Lái C5-08 Lô 23

Vị trí cực đẹp ngay trục đường thông ra trường học & tòa án

Diện tích: 5x20m (100m²)
Giá chốt: 7 tỷ
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng được
Xây dựng: Tự do không theo mẫu

Mặt tiền đường 51CL rộng 12m
Thông thẳng ra Trường THCS Cát Lái
Gần Tòa án Nhân dân cấp cao tại TP. HCM
Thuộc khu dân cư hiện hữu, dân ...
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
Thông tin cơ bản về sản phẩm:

1. Vị trí: Mặt tiền kinh doanh ngay Nguyễn Hoàng, phường Bình Trưng, Quận 2.
2. Diện tích: 16x16m, công nhận đủ 256m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. CTXD: Hầm 4 tầng.
5. Giá: Liên hệ em Toàn để có được giá tốt nhất khu vực.

Là lô đất duy nhất có diện tích lớn, giá tiền tốt ở khu vực.
Ngang 16m cực đẹp, thuận tiện xây dựng theo mong muốn của gia đình.
Pháp lý ổn định, ...
Bán nhanh 313.2m2 đất ở mặt đường 40 , bình trưng đông cũ
5
18.75 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 313.2m² đất ở mặt đường 40 , Bình Trưng Đông cũ
Diện tích : 313.2m² ( 9.06 x 35m , nở hậu 9.31m )
H- Đông nam
KDC , đường thông thoáng mát
Kết nối đường Nguyễn Thị Định vs đường Lê Văn Thịnh . Gần Chợ Cây xoài
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 60 triệu / m²
Xem đất LH/ za.lo Nguyễn Thắng :
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An ...
Đất xây căn hộ dịch vụ mt đường số 7, bình trưng đông
4
6.4 tỷ 56 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp đường Số 7 Bình Trưng Đông, quận 2.
P9 Giá chỉ: 6.4 tỷ (còn thương lượng).

Vị trí cực đẹp:
Mặt tiền đường số 7 xe hơi tới tận đất.
Kết nối nhanh: Mai Chí Thọ Nguyễn Duy Trinh Đồng Văn Cống Thủ Thiêm Quận 1.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 5 x 11.2 = 56m (vuông vức, dễ xây).
Mật độ xây dựng: 92%.
Hệ số sử dụng đất: 6.
Xây dựng tự do, phù hợp ...
Bán đất thạnh mỹ lợi q2, đối diện phố đông village, 200m², giá chỉ 6.3 tỷ, xây ngay, vay 70%
5
6.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 20, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, giá tốt nhất khu vực!

Vị trí đẹp ngay hẻm đường Số 20, đối diện khu Village Phố Đông, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Xe hơi vào gần đất, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích chuẩn 8 x 25 = 200m².
Thổ cư: 134,5m².
Tiện tách 2 sổ, phù hợp xây 2 căn hoặc đầu tư để dành.
Tương lai có mặt tiền 24m + đường nội bộ 3,5m cực kỳ giá trị.

Xây dựng ngay tặng giấy phép ...
207 triệu/m2 đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 15 x 21.5m (317.5m2). giá 66 tỷ
3
66 tỷ 317 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền.
Quận 2 (TP. Thủ Đức) Khu nhà giàu, an cư đẳng cấp.

- Diện tích: 15m x 21,5m, công nhận: 317,5m².
- Quy mô xây dựng: Hầm + 3 Tầng.
- Phù hợp xây biệt thự đơn lập, biệt thự nghỉ dưỡng trong phố.
- Đường rộng, khu vực an ninh, quy hoạch đồng bộ.
- Khu dân cư cao cấp, hàng xóm trí thức doanh nhân.
- Giá trị giữ tài sản & tăng ...
Cần bán nền đất góc hai mặt tiền đường nguyễn duy trinh một sẹc phường bình trưng tp hcm
5
5.4 tỷ 71 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nền đất thổ cư khu dân cư hiện hữu xây dựng tự do góc hai mặt tiền cách đường Nguyễn Duy Trinh 20m phường Bình Trưng gần nhà sách Nguyễn Cừ gần chợ Tân Lập sổ hồng riêng. DT: 4,2m x 16 m, giá 5,3 tỷ có giảm nhẹ cho khách thiện chí. LH: !
Bán đất góc 2 mt sát cc paris hoàng kim lương định của dt gần 406 m2 chỉ 10x tỷ
6
102 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất 2 mặt tiền đường Số 1 Lương Định Của, TP. Thủ Đức.
Vị trí đắc địa gần vòng xoay Trần Não Lương Định Của.

Diện tích: 12 x 27m, nở hậu lên đến 17.55m.
Công nhận: 405.3m². Đất sạch, không tranh chấp.
- Giá 102 tỷ.
Hiện trạng: Đất trống, không cho thuê, sẵn sàng phát triển.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh.

Lợi thế nổi bật:

Hai mặt tiền cực hiếm, mở rộng giá trị khai thác thương mại ...
Bán đất nền dự án tại dự án huy hoàng, 21 tỷ, 100m2 đẹp xuất sắc
3
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) cực chất, diện tích 100m², giá chỉ 21 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền 5m, lý tưởng cho các dự án kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, phù hợp phong thủy.

Liên hệ ngay Phạm Ngọc Cảnh qua số để biết thêm chi tiết!
Chủ đi định cư cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện (8x20m) giá 450tr/m2, thạnh mỹ lợi  0913 162 ***
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ đi định cư cần bán đất mặt tiền đường Tạ Hiện (đường 25m), vị trí đẹp nhất dự án, trục kinh doanh sầm uất nhất.
Diện tích 8x20m = 160m².
Giá chỉ 450tr/m², giá tốt. Vị trí cực đẹp sát sông. Hướng ĐN.
Sổ hồng riêng. Lô đất đẹp không lỗi phong thuỷ không vướng cống tụ điện, ngay trục sầm uất kinh doanh tốt, toà nhà VP.
Được xây cao và hầm xây full đất, thích hợp với nhiều ngành nghề, ngay khu ...
Lô đất đẹp, vị trí tốt, lg 5m, mt đường số 18, p.btđ.
3
8 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT ĐẸP, VỊ TRÍ TỐT, LG 5m, MT ĐƯỜNG SỐ 18, P.BTĐ.
Diện tích: 4.6 x 21 (96,5m²)
Diện tích thực tế: 97m2
Giá bán: 8tỷ. Sổ hồng.
- Zalo với Hùng
Kết bạn Zalo để được ưu tiên những lô đẹp nhất với gía tốt nhất. Nhận ký gửi mua bán cho thuê
Cần bán lô đất mt đ26, p. cát lái, q2. tp thủ đức
10
10.6 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 26 thông xe oto ra Lê Văn Thịnh phường Cát Lái, Q2, Tp Thủ Đức. DT 112 4,5mx28m. Giá bán 95tr/m² TL.

Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /.
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5x20m (100m2).giá 75 tr/m2.
8
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m = 100m².

- Giá 75 tr/m².

- Liên hệ xem đất : (Thể 24/7).

- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền nhà phố tại ...
Còn đúng 1 lô ! đất ngay tthc , ga metro thủ thiêm  kdc văn minh 5.8 x 18m, ctxd hầm 4 tầng.
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ đi nước ngoài, cần bán lô đất mua từ thời sơ khai, chưa qua đầu tư tại KDC Văn Minh - ngay Trung Tâm Hành Chính Thủ Thiêm - The Sun Avenue.

- Diện tích : 104m² ( 5.8 x 18m)

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- CTXD : Hầm + 4 Tầng

- Thích hợp: Mua ở kết hợp làm văn phòng công ty, đầu tư tích sản đóng đầu Trung Tâm Hành Chính Mới, Ga Metro - Mai Chí Thọ

- Giá bán : 22 tỷ

- ...
Chỉ 165tr/m2 ! bán đất apak ngay cao đức lân  8 x 16m  cn 128m2  xây hầm 4 tầng  giá rẻ 21 tỷ
3
21 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 165tr/m² ! Bán Đất APAK Ngay Cao Đức Lân - 8 X 16M - CN: 128M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá rẻ 21 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Ngay Công Viên Cao Đức Lân - Đường 12m - View Thoáng

-Diện tích : 8m x 16m - Công nhận 128m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Giá : 23 tỷ về 21 tỷ ( 165tr/m² ) Đơn giá rẻ nhất khu vực

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn (Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông ...
Bán lô đất đương số 12 trần não an khánh dt 11x25m xd hầm 6 tầng, hđt 60tr/th giá 33 tỷ
3
33 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đương số 12 gần khu KaR iAn Khánh Dt 11x25m XD Hầm 6 tầng, HĐT 60tr/th giá 33 tỷ
Khu vực sầm uất, tiềm năng khai thác cao
Diện tích: 11m x 25m (275m²)
Xây dựng: Hầm + 6 tầng
Hiện có HĐT: 60 triệu/tháng dòng tiền ổn định
Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác lâu dài
Gần khu KaRic An Phú, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện
Giá bán: 33 tỷ (còn thương lượng)
Liên ...
64tr/m2! bán khuôn đất góc 2mt đường 39, bình trưng tây q2. dt 22x20m. giá chỉ 28 tỷ tl
5
28 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất - mặt tiền Đường 39, phường Bình Trưng Tây, Quận 2

- Diện tích: 22x20M, công nhận: 435m2
- Đất đẹp, góc 2 mặt tiền tiện kinh doanh, cho thuê hoặc xây khai thác căn hộ dịch vụ.
- Khu vực gần chợ, gần siêu thị, bệnh viện và trường học, xung quanh có đầy đủ tiện ích nên dễ kinh doanh và cho thuê
- ...
Bán đất phường thạnh mỹ lợi tp thủ đức. /zalo 0903 358 ***
16
14.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất phường Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức. Liên hệ/zalo - facebook Thu Huong Land.
D.

Tôi chuyên bán nhà - đất - căn hộ - biệt thự - villas khu vực An Phú - An Khánh - Thảo Điền - Thủ Thiêm - Thạnh Mỹ Lợi. Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp tôi qua zalo hoặc facebook. Bất động sản mà tôi đăng trên facebook toàn bộ là hàng thật, giá thật.

0. MÃ BĐS: 156.17. TML. Q2.
1. Địa chỉ: ...
Từ 520 tới 540 của 854

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh