Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt đường 8m , dt 101m2 , thông thoáng
3
11 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường 8m , thông thoáng
DT 101m² ( 4,12 x 23,63m ) , khu dân cư đông đúc .
Thích hợp ở / kinh doanh .
Vị trí : Nhánh đường Lê Văn Thịnh rẽ vào , p Bình Trưng Đông
Pháp lý : sổ hồng riêng
Giá bán : 11 tỷ
Ưu tiên khách thiện chí
LH : / gặp Nguyễn Thắng dẫn đi xem đất nha ! thanks
Bán lô đất đông thủ thiêm btđ q2  8x22 cn176m2  ctxd hầm 4 tầng  ngay global city  chỉ 18 tỷ
6
18 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất Đông Thủ Thiêm P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức
- DT: 8x22 ( CN 176m²)
- CTXD: 1 hầm, 4 tầng
- Vị trí đẹp, sát Global City và Lake view City
- Giá bán: 18 tỷ
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc trực tiếp với chủ nhà ()
Cần bán lô đất mặt tiền nguyễn tuyển ở bình trưng tây q2 cũ tp hcm
18
21 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp MT đường Nguyễn Tuyển cách Nguyễn Duy Trinh vào 50m phường Bình Trưng Tây Q2. Cũ. Tổng DT sử dụng 151m² 7mx21,5m giá bán 21 tỷ TL nhẹ.

Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí nhà đất. / Zalo .
Bán đất đường số 55 kdc văn minhan phú q2dt 16,5x18mgiá 65 tỷ
3
65 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Số 55, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Địa chỉ: Mặt tiền Đường số 55, P. An Phú - Quận 2 ( KDC Văn Minh).
- Diện tích: 16,5x18,5m.
- CN: 296m².
- Hiện trạng đất trống.
- CTXD 4 tầng.
- Pháp lý giao dịch ngay.

- Giá: 65 tỷ thương lượng.

Liện hệ Sơn xem và thương lượng chính chủ.
Bán đất dự án 8x20m mặt tiền trương văn bang,ngay trung tâm hành chính giá 105 tỷ  0915 698 ***
8
105 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nên đất mặt tiên Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi .
Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
Chỉ tiêu xây dựng hâm 7 tầng
Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
Diện tích 8x20m.
Giá bán 105 tỷ còn thương lượng chính chủ
LH
E nhận ký gửi mua bán nhà đất
Bán dn cực chất tại kdc thạnh mỹ lợi, 13,5 tỷ, 100m2
3
13.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án cực chất, diện tích 100m², giá chỉ 13,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng không lo lắng gì. Mặt tiền rộng 5.7m, cực phù hợp cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh, tạo cơ hội phát triển thật tốt. Khu vực này có phong thủy cực tốt, rất lý tưởng cho cuộc sống an nhiên.

Khu vực xung ...
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, giá 18,2 tỷ, diện tích 129,5m2
3
18.2 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), khu đất nền này cực chất với diện tích 129,5m². Giá chỉ 18,2 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đỉnh cao như thế này.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
+ Mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho chủ ...
Bán 1 cặp đất dự án đông thủ thiêm ( có sổ cá nhân ) giá 105tr/m trục chính giá 125tr/m
5
Thỏa thuận 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
- Bán 1 cặp đất kdc Đông Thủ Thiêm
DT8x22m hai lô DT16x22m
đặc biệt sổ đỏ cá nhân.
- lô 8x22m đường 56 giá 125tr/m nhà 5x22m giá 22 tỷ
Vị trí đẹp khu sầm uất tiện ích đầy đủ
Chuyên nhận ký gửi bds Q2. Q9 holine:09181880030918188xxx
Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2.
1
66 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Chánh Hưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2. ## Giá chỉ 134tr.m Thương lượng , CHỈ 66 TỶ CHOT BÁN
- Diện tích: 23m x 27m nở hậu đều - CN: 498.6m
- Khu vực tiềm năng tăng trưởng cao, đất lớn phù hợp xây dựng CHDV cao cấp, khách sạn, văn phòng,...
- Mặt tiền đường lớn kinh doanh. Gần Metro thuận tiện di chuyển
- Xây Mới: Hầm 7 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng ...
bán Căn góc nhà phố - 2 mặt tiềnng 61, phường An Khánh ( phường Thảo Điền - Q2
1
12 tỷ 58 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

🆘🆘🆘 Hang hot hiem. bán Căn góc nhà phố - 2 mặt tiền cần bán, gồm 1 trệt, 1 lững, dt 4,4 x 13 = 57,7 m2 - giá bán 12 tỷ, địa chỉ đường 61, phường An Khánh ( phường Thảo Điền - Q2 cũ ), tp . đang có hd thuê 18 tr/thang.
LH : 0933 985 1160933 985 xxx hoàng hưng xem nhà
Quỹ đất lớn hiếm ngay khu thủ thiêm  an khánh  diện tích 22.100m2  mt sông sg 100m  giá 400 tỷ
7
400 tỷ 22100 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô cùng khan hiếm với quỹ đất lớn mặt tiền sông Sài Gòn hướng về trung tâm Quận 1.
- Địa chỉ: Phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích công nhận: 22100m².
- Sở hữu mặt tiền sông Sài Gòn 100m - tầm nhìn rộng, giá trị phong thủy & thương mại vượt trội.
- Giá trị đặc biệt.
- Quỹ đất lớn hiếm tuyệt đối còn sót lại ven sông Sài Gòn.
- Vị trí đối diện trung tâm Quận 1, tầm nhìn sông skyline thành phố.
- ...
Ngay ga metro  lô đất mt đoàn hữu trưng, khu the vista an phú  10x35m, xây cao  48 tỷ
4
48 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 150tr/m2! Bán lô đất mặt tiền Đoàn Hữu Trưng nối dài ngay Ga Metro Rạch Chiếc - khu An Phú The Vista
- Diện tích: 10x35m
- Xây dựng được cao tầng, phù hợp xây văn phòng, biệt thự...
- Vị trí đẹp cách ga Metro chỉ vào bước chân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm làm việcc, hoặc đi suối tiên du lịch
- Khu vực đang có dự án cầu vượt bắt qua bên Thanh Đa, kết nối giao thông và phát triển khu ...
Đất lớn đường nhánh trần não q2  250tr/m2, view sông, landmark 295m2 (19x17) xd cao, 73,8 tỷ
7
73.8 tỷ 295 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT ĐƯỜNG NHÁNH TRẦN NÃO Q2 250TR/M2, VIEW SÔNG, LANDMARK 295M2 (19X17) XD CAO, 73,8T

Ngang : 19 X 17M
Công Nhận : 295m²
Hiện trạng : Đất trống

Vị trí ngay Trần Não, view sông Sài Gòn và Landmark 81, cách sông 80m
Khuôn đất thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng cao cấp, làm thương hiệu hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá bán : 73,8 Tỷ ( 250 triệu /m² )

Liên hệ ngay Ms Trang xem đất và ...
Bán nhà cấp 4 vị trí đắc địa 2 mặt tiền đồng văn cống liền kề căn hộ cbd xd 4 tầng giá 200tr/m2
3
24 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất 2 MT Đồng Văn Cống.
Diện tích: 6x20m=120,5m².
Vị trí đẹp mặt tiền đường lớn ngay trung tâm thành phố xây để kinh doanh hoặc đầu tư đều rất tốt.
Giá bán: ~200tr/m² thương lượng.
Liên hệ: (Em Nguyện) để xem và chọn nhà đất đẹp.
Gấp trong tháng! đất lớn giá rẻ nhất thảo điền, 10x50m nở hậu tài lộc, cn 887m2 giá 99 tỷ
4
99 tỷ 887 m²
Đất Riêng

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán khuôn đất cực hiếm còn sót lại phường Thảo Điền, TP Thủ Đức:

- Diện tích đẹp & hiếm: 8x50 nở hậu chữ L 25m, công nhận 887m².

- Đường trước nhà quy hoạch 6m, hiện hữu 4.5m xe hơi vào được tận nơi.

- Giá bán: 99 tỷ thương lượng khách thiện chí.

- Xem đất và gặp chủ trực tiếp vui lòng gọi: .
Bán đất mặt tiền thích mật thể thạnh mỹ lợi q2 ngang 5.42m đường 14m
4
14 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH MẬT THỂ THẠNH MỸ LỢI Q2 NGANG 5.42M ĐƯỜNG 14M
Vị trí: Mặt tiền Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức gần khu TTHC, đối diện chung cư The CBD, cạnh Coopmart khu kinh doanh sầm uất
Diện tích: 92,8m² (ngang 5.42m x dài 17m) đất vuông đẹp. Hướng Tây Bắc
Đường 14m xe hơi tránh nhau, phù hợp mở VP, showroom, CHDV
Xây dựng tự do được phép xây dựng 1 Hầm 6 tầng, ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Từ 460 tới 480 của 849

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh