Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng "hiếm" chỉ 220tr/m2 khu saigon mystery villas cạnh đảo kim cương q2
6
30.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng hiếm chỉ 220tr/m² khu Saigon Mystery Villas cạnh Đảo Kim Cương.
+ Vị trí đắc địa: Saigon Mystery Villas tọa lạc tại trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, cạnh Đảo Kim Cương Quận 2, bên sông Sài Gòn, cách quận 1 chỉ 15 phút.
+ Khu vực tăng trưởng mạnh: Tọa lạc trong vùng kinh tế phát triển, hạ tầng hoàn thiện với các tuyến giao thông lớn có tuyến Metro giúp di chuyển ...
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán đất ngang 15m xây biệt thự kdc thạnh mỹ lợi dt 289m2  chỉ còn 59 tỷ
5
59 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh!
Đất biệt thự vị trí đẹp!
Bán đất xây Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích 289.2m² (15 x 20m).
Đất trống xây dựng ngay.
Hướng Đông Nam
Sổ hồng cá nhân.
Vị trí cách sông Sài Gòn 50m, KDC quy hoạch đồng bộ khu dân trí cao, đường 12m có lề đường.
- Giá bán chỉ còn 59 tỷ, rất rẻ
Quỳnh Nhi.
Em Nhi nắm full hàng Thạnh Mỹ Lợi, quý anh chị cô chú quan tâm Biệt Thự/ Nhà phố / đất ...
Bán đất mặt tiền đường trương văn bang  8x20  giá 105 tỷ  thạnh mỹ lợi, quận 2
3
105 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Chủ Nhà Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Trương Văn Bang
Lộ giới 40m
Diện tích: 8x20
Quy hoạch xây 7 tầng
Bán đất trống
Đang có hợp đồng thuê đất sẵn
Hướng Tây Nam
Giá bán: 105 tỷ
Pháp lý sổ hồng sẵn, công chứng sang tên ngay
Quý khách liên hệ: Duy Phú để xem đất.
Rẻ nhất phú nhuận 12 ! giảm 2 tỷ bán nhanh nền phú nhuận 1 ko lỗi phong thuỷ giá chỉ 154 triệu/m2
7
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh nền Phú Nhuận 1 không lỗi phong thuỷ.

DT 7x 18.5m Giá chỉ 20 tỷ (154 triệu/m²)

Nằm trong hệ sinh thái 174ha - TML được quy hoạch bài bản, điện âm 100% và sở hữu đường ven sông dài nhất khu vực.

Sự xa xỉ của khoảng lặng tại Lô A khi Victoria Village dần cởi bỏ lớp áo sau bức màn nhung.

Hướng Tây Nam

LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị và cô chú đã đọc tin.
Chính chủ gửi bán lô đất đường 17, phường bình trưng đông q2 cũ, tp hcm
9
18 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô hẻm xe tải phường Bình Trưng Đông Q2 cũ. DT 450m². Giá chào 20 tỷ TL. Giá bán nhanh 18 tỷ còn bớt thêm cho khách có thiện chí nhanh gọn lẹ. ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. Giá bao rẻ nhất thành phố. /.
Bán đất mặt tiền đường tạ hiện  8x18  giá 85 tỷ  thạnh mỹ lợi, quận 2
4
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tạ Hiện
Diện tích: 8x18 (144m²)
Lộ giới 25m
Quy cách xây 7 tầng
Bán hiện trạng đất trống đang cho thuê
Hướng Tây Bắc
Giá 85 tỷ
Pháp lý: sổ hồng sẵn, công chứng sang tên
Quý khách hàng quan tâm liên hệ: Duy Phú xem đất.
Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô đất villa thủ thiêm 230m2 giá 150tr/m2
9
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CẦN BÁN NHAH LÔ ĐẤT CHÍNH CHỦ DỰ ÁN VILLA THỦ THIÊM
Lô Đất: 230m² Giá 150tr/m2
Mọi chỉ tiết xin liên hệ qua sàn giao dịch: Thành Tâm Land
Địa chỉ:Đường D2 , P. Bình Trưng, TP. HCM.
- kiểm tra pháp lý trước khi giao dich, tránh tranh chấp.
- Tư vấn thông tin chính xác, thông tinquyhoạch xây dựng.
- Thông tin bảo mật, chuyên nghiệp.
Liên hệ: (Giám Đốc Dự Án)
Bán lô nhỏ 6x18 giá tốt đáng mua tại kdc đông thủ thiêm
3
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm.
Vị trí đẹp, hạ tầng chỉnh chu điện nước âm.
Xây dựng hoàn công thuận tiện, được xây full hầm + 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng.
Nền giá tốt đáng mua hiện nay.
- 6x18 - 11,8 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều nền biệt thự và các nền nhỏ đang bán giá tốt.

LH Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi đất nền TP Thủ Đức.
Cần bán lô đất mt đường 42, phường bình trưng tây, q2 cũ tp. hcm
16
10.5 tỷ 119 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 42, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt đường 42 phường Bình Trưng Tây Q2 cũ. Lô DT 119m² 5mx23,5m giá bán nhanh 10,5 tỷ TL. ACE có nhu cầu mua sử LH Khoa xem vị trí đất. /.
Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 ra lê văn thịnh phường cát lái q2 cũ
11
10.1 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 thông xe OTo ra lê văn thịnh phường cát lái Q2 cũ. Dt 112m² 4,5mx24,5m. giá bán 95tr.1m² TL. Nay chủ hạ giá còn 90tr.1m². Ace có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất. /
Bán gấp lô đất khu dân cư số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 8 x 18m( 144m2). giá 125 tr/m2.
7
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Đôn Lễ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Đất 8x20 ngay đỗ pháp thuận xd hầm 4 tầng trực diện công viên, sát hồ cao đức lân  240tr/m2
4
38.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay đường Đỗ Pháp Thuận tại KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích: 8 x 20m công nhận đủ.
- Chỉ Tiêu XD: Hầm - 4 Tầng.
- Khu dân cư văn minh - an ninh và trí thức cao.

ĐẶC BIỆT: Lô trực diện công viên hiếm hoi đang rao bán.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
- Giá 38.4 tỷ TL trực tiếp chủ nhà.

Cám ơn Anh Chị hữu duyên xem tin. Giá cam kết tốt hơn khi cùng ...
Siêu đầu tư! đất cạnh góc 10x25m cách lương định của 30m  xd hầm 5 tầng sát thủ thiêm chỉ 100 tỷ
4
100 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền Bạch Đông Ôn (LG 18m) siêu gần Lương Định Của (cách 30m).

- Diện tích: 10 x 25m công nhận 250m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Trục đường chính 18m thông 2 đầu.

Đặc biệt: Lô cạnh góc, vị trí cực đẹp về tiềm năng dài hạn (giá MT Lương Định Của, Trần Não đang ở mức cao).
(Cam kết tin thật 100%, tránh mất thời gian Bên Mua).
------------------------------------------------
Giá 100 tỷ ...
Tốt hiếm! đất 305m2 đường nhánh sát trần não phía sông & landmark 81 cạnh river mark thủ đức house
3
71 tỷ 305 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Cách mặt tiền Trần Não 200m; sát bờ sông Sài Gòn & Landmark 81.

- Diện tích: 10,5 x 29,5m 305m² vuông vức công nhận đủ.
- Khu biệt thự văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để ở.

Đặc biệt: khuôn đất Trần Não phía sông hiếm hoi với giá tốt mua ngay.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán đất tại nguyễn thị định, an phú, q2, tp. hcm, 150,3m2
7
Thỏa thuận 150 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền ở Nguyễn Thị Định, An Phú, Q2, TP. HCM.
+ Diện tích: 150,3m². có 30m² đất ở
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Ngõ trước rộng 3m, dễ dàng vào ra.
+ Phong thủy tốt, không khí thoáng đãng.

Địa điểm xung quanh.
+ Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH).
+ Công viên An Phú.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh 61 Nguyễn Duy Trinh.
+ Trường Quốc tế Úc - AIS Sài Gòn.
+ Cách KDC cao cấp Hà Đô chỉ 2km.
Liên hệ ngay để xem đất Lê Mạnh ...
M&a da villas an khánh, 30 nền villas 1.8ha mt sông kđt thủ thiêm
6
2500 tỷ 18000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Bạch Đằng, P.An Khánh, Quận 2, HCM

M&A DA Villas An Khánh, 30 nền villas 1.8ha MT Sông KĐT Thủ Thiêm giữa Villas Lan Anh & DA Lê Quan, Làng Tôi, nối Vòng Xoay Trần Não, Q2 (TP Thủ Đức)
DT: 1.8ha (ODT: Hơn 1ha-10,500m²)
PL: 1/500 (1997 điều chỉnh 2001), BB Bàn giao mặt bằng, GPXD (6/2021)
HT: Phê duyệt đường 40m & con đường ven sông Sài Gòn dẫn vào hướng DA Lê Quan). Năm 2017, UBNDTP phê duyệt QH 1/2000 KĐT chỉnh trang (296.4ha) kế ...
Rẻ 155tr/m2 đất biệt thự trục lê hữu kiều sát thạnh mỹ lợi 16,5x24,5m gần sông, công viên (lg 14m)
4
62.62 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m), gần sông & công viên Tuổi Trẻ.

- Diện tích: 16,5 x 24,5m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 155tr/m² hiếm hoi tại Trung tâm Q2 sát Thạnh Mỹ Lợi.

Đất 103m (4.3x24) lê đình quản , q2 (7ty690)
6
7.69 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- DT 103m (4.3x24)
- Sổ hồng riêng
- Hẻm 5m , thông.
- Kdc hiện hữu
- Vuông , đẹp, không lỗi.
- Gần Nguyễn Thị Định , An Phú

Giá thương lượng trực tiếp chủ - luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo.
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Bán đất dự án thủ đức house trần não, diện tích 199 m2 giá 130 tr/m2  0916 754 ***
3
307.2 triệu 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án Thủ Đức House Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
Sát kế bên khu đô thị Thủ Thiêm.
Cần bán lô diện tích: 128m².
Được xây dựng hầm, trệt và 3 lầu.
Giá bán: 240triệu/m².
Liên hệ: .
Từ 540 tới 560 của 604

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh