Đất bán tại Phường Cát Lái, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹphxhdt62m2vuông vắngần chợ cây xoàingay đ.lê văn thịnhp.cát láiquận 2chỉ 4,4 tỷ
3
4.4 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Ngang 8,8m nở hậu 9,55m thửa đẹp, phong thủy tốt.
- Xây dựng cao tầng, hệ số & mật độ cao tặng bản vẽ thiết kế.
- Chỉ 300m Nguyễn Thị Định 250m Lê Văn Thịnh, kết nối siêu tốc tới Quận 1 - Bình Thạnh Q7 - Cao tốc LTDG.
- Tiện ích sát bên: Chợ Cây Xoài, BV Lê Văn Thịnh, UBND, trường học các cấp.
- Sổ hồng riêng công chứng ngay KDC hiện hữu, an ninh.
- Gọi Duy ngay - xem đất thực tế, thương lượng ...
Chính chủ lô đất 103m2 đường ô tô thông xe ra nguyễn thị định giá 7,5 tỷ
5
7.5 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
HÀNG MỚI VỀ CHÍNH CHỦ GỬI BÁN
Lô đất đường Lê Đình Quản, thông xe ra Nguyễn Thị Định P. Cát Lái, Q2 (TP. Thủ Đức)
Diện tích: 103,9m (4,39m x 24m)
Giá bán: 7,5 tỷ (thương lượng nhẹ)
Khu dân cư hiện hữu, vị trí đẹp
Thuận tiện di chuyển, tiềm năng tăng giá
Liên hệ Kiệt: xem vị trí đất
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Bán đất biệt thự đường 48cl, 202.5 m²(dài 20 mét), lô góc mặt hông view công viên, sổ đỏ cầm tay
11
13.57 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 202.5 m² (Dài 20 mét)
- Vị trí: Lô góc mặt hông công viên, mặt trước là đường nhựa 12 mét, đường 48-CL sát đường lớn 46-CL
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Quy hoạch xây dựng: Mẫu nhà tự do, độ cao trệt + 2 tầng + sân thượng, chừa hông 1 bên 3 ...
Bán đất lô góc sổ đỏ cát lái, mặt hông view công viên, dt 10.125x20m, giá 90 triệu/m²
6
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô góc sổ đỏ cá nhân Cát Lái, 1 mặt tiền đường 24 mét và 1 mặt hông view công viên.
- Diện tích: 10.125x20m (Tổng 202,5 m²).
- Vị trí đất nằm ở mặt tiền đường 24 mét (Đường 46-CL) và 1 mặt hông view công viên, vị trí nối thông 2 đầu trường học cấp 2 và trường đại học UMT.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sẵn sổ, sẵn sàng công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá 90 triệu/m².

Liên hệ: .
Bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu invesco cát lái.quận 2.dt 5x21.88m(109.5m2) .giá 67 tr/m2.
5
7.33 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần Trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x21.88m (109.4m²)
- Giá 67 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Đất gần trường đại học umt và chung cư dt 7x20m  giá tốt 62tr/m2
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Gia chủ cần bán lô đất sổ đỏ gần trường Đại Học UMT.
- KHu dân cư an ninh - thuận tiện kinh doanh.

+ Gần trường học - chợ - bệnh viện - TTTM.
+ DT: 7x20m - xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.

- Giá: 62tr/m² - sổ đỏ.
- LH: Mr. Trần Hòa.
Chuyên cho thuê - kí gửi - sang nhượng - KDC Cát Lái.
Lô sổ đỏ dt 8x20m  gần trường đại học umt  thuận tiện ở và kinh doanh
5
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KDC Cát Lái Quận 2,
Khu C2 - 04 (Lô áp góc siêu đẹp)
+ Diện tích: 8x20m
- Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Hướng Đông Nam
Lh: Mr.Trần Hòa .

- Gần trường Đại Học Quản Lý và Công Nghệ Tp. Hồ Chí Minh quy mô 11.000 Sinh Viên, Xây dựng mẫu mã tự do, Không ép thời gian xây dựng, Có sổ đỏ
Bán gấp lô đất kdc cát lái dt 7x17m  xây theo mẫu 1 trệt 3 lầu
6
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán gấp lô Việt Thăng Long - Kiến Á.
Khu B2 - 12 Lô 02 (Lô áp góc siêu đẹp).
+ Diện tích: 7x17m (119m²).
- Giá chốt chỉ: 67 triệu /m².
- Đường thông rộng 12m.

- Hướng Tây Bắc.

- Vị trí lô đất nằm ở trung tâm khu dân cư Cát Lái Invesco, gần sát cụm trường: Mầm non Sơn Ca, Tiểu Học Mỹ Thủy, THCS Cát Lái, gần cụm căn hộ: Citi Soho, Citi Esto, Citi Alto,...
Xây dựng theo mẫu, 1 trệt 3 lầu 1 tum.

- ...
Bán lô đất dt 7x17m  xây dựng 1 trệt 3 lầu phường cát lái
6
8.15 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô Phú Gia khu B2 - 05 giá siêu rẻ - vị trí vàng cho nhà đầu tƯ.

Vị trí đắc địa: Khu dân cư Phú Gia - đường Nguyễn Thị Định nối dài P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

Diện tích: 7x17m (119m²) - Mặt tiền rộng rãi, chuẩn ngang 7m cực hiếm.

Giá chốt: 68.5 triệu/m² (Mức giá cạnh tranh nhất khu vực hiện nay).

Hạ tầng hoàn thiện.

Khu vực tiềm năng: Dân cư hiện hữu, nhiều nhà cao tầng đã mọc lên, dân ...
Diện tích lớn 105m2
Ngang 5m dài 21m
Đường nhựa 5m khu phân lô
qhxd 4 tầng như hàng xóm
Đường ô tô vào trong đất
Vị trí đường 11 Lê Văn Thịnh Q2 ngay chợ Cây Xoài

Giá 6,8 tỷ
LH: Nhân nhà quận 2
Chính chủ gửi bán lô đất đường lê đình quản phường cát lái q2 cũ
12
7.5 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất đường Lê đình quản thông xe ra Nguyễn thị định phường cát lái Q2 cũ. Dt 103,9m² 4,39mx24m giá bán 7,5 Tỷ
TL nhẹ. Ace có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất. / Zalo
Bán đất 90m2 giá 9 tỷ đường số 10, phường cát lái, tphcm
6
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 10, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Số 10, phường Cát Lái TPHCM.
Diện tích đất: 90m², ngang 4m, nở hậu 5,17m, dài 22m.
Hiện trạng: Đất trống.
Hướng: Tây Bắc.
Vị trí: Mặt tiền đường thông ô tô, khu dân cư hiện hữu, xây dựng kín, nhiều tiện ích xung quanh, gần chợ & TTHC, cách đường Nguyễn Thị Định (đang mở rộng) khoảng 100m.
Pháp lý: SHR.
Giá bán: 9 tỷ.
Liên hệ Hải: / để biết thêm thông tin. ...
Bán đất sổ đỏ tại kdc cát lái. quận 2.sát cụm trường học các cấp .dt 5 x20m(100m2). giá 70 tr/m2.
8
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: ( Thể 24/7 ).
- Trân trọng!
Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 ra lê văn thịnh phường cát lái q2 cũ
11
10.1 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 thông xe OTo ra lê văn thịnh phường cát lái Q2 cũ. Dt 112m² 4,5mx24,5m. giá bán 95tr.1m² TL. Nay chủ hạ giá còn 90tr.1m². Ace có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất. /
Bán đất mặt tiền đường số 55  cát lái  q2  5m x 20m  100m2  xây dựng 4 tầng st  8.3 tỷ
5
8.3 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 55, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

+ Đất mặt tiền Đường Số 55 CL - Cát Lái Q2

+ Diện tích : 5m x 20m 100m² Vuông vức

+ Khu vực xây 4 Tầng Sân thượng đồng bộ , đường rộng 12,5m , lề 2,5m

+ Vị trí Khu tái định cư 50Ha Cát Lái - Cạnh Toà Án Tối Cao TpHCM , xung quanh là cụm chung cư Citi Home , Citi Bela , Citi Soho , Citi Esto. Tiện ích bao trùm

+ SHR công chứng nhanh

+ Giá : 8.3 Tỷ TL
Đất 103m (4.3x24) lê đình quản , q2 (7ty690)
6
7.69 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- DT 103m (4.3x24)
- Sổ hồng riêng
- Hẻm 5m , thông.
- Kdc hiện hữu
- Vuông , đẹp, không lỗi.
- Gần Nguyễn Thị Định , An Phú

Giá thương lượng trực tiếp chủ - luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo.
Bán đất đường 51  cl cát lái, dt 5x20m, sổ đỏ cá nhân, giá chỉ 75 triệu/m2
7
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²).
- Hướng Đông Nam.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL).
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá: 75 triệu/m² (Tổng 7,5 ...
Bán đất mặt tiền số 339b lê văn thịnh quận 2, ngang 23,11m có hợp đồng thuê giá tl chính chủ
4
60 tỷ 941 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất chính chủ tài sản khai thác thương mại.
Bán đất mặt tiền Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Quận 2.
Quy mô khu đất: 941m² mặt tiền 23,11m.
Hiện trạng pháp lý: Thổ cư 100m² (104,6m² trong lộ giới được công nhận).
Định hướng sử dụng: CHDV, showroom, kho logistics, TMDV.
Hiện có hợp đồng thuê duy trì dòng tiền trong giai đoạn chờ triển khai.
Phù hợp nhà đầu tư pháp nhân, công ty BĐS, quỹ đầu tư ...
Bán đất đã có sổ khu cát lái q2, đối diện trường đại học umt giá chỉ 62 triệu/m2. nhà đất lê sanh
9
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (Cty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) chuyên Mua Bán & nhận Ký Gửi dự án Khu đô thị Cát Lái Quận 2.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (Không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất cần bán như sau:

1. Diện tích đất: 140m² (7x20m).
2. Hướng ...
Từ 60 tới 80 của 85

Xem quy hoạch tại P. Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh