Đất bán tại Phường Cát Lái, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹp dt 104m2 full thổ cư, xd mới 5 tầng ngay ubnd phường cát lái mới chỉ 7.7 tỷ tl
3
7.7 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr An (10 tin đăng)
Đất hiếm giá bán tốt KDC hiện hữu ngay UBND phường.

Diện tích: 104m², đất vuông đẹp.
Hiện trạng: Đất trống xây dựng mới được 5 tầng.
Vị trí: Đường trước nhà 6m vài bước chân ra UBND phường Cát Lái mới đường Nguyễn Thị Định, Lê Văn Thịnh.

Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bán: 7,7 tỷ.

Gọi ngay Phước An Realty xem đất.
(Tư vấn pháp lý, ký gửi nhà đất).
Đất nền có vị trí đắc địa tại Đường Số 2, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 52,7m², giá bán 3,5 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Tây Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5,5m. nở hậu 6m.
+ Chiều rộng đường trước: 3m.
+ Pháp lý : sổ đỏ.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện Lê Văn Thịnh.
+ Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, cửa hàng Winmart+ Citibella, Siêu Thị My ...
Bán lô sổ đỏ giá rẻ hết hồn, khu c508, dt 5x20m, mặt tiền đường 51 cl rộng 12m, giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường, Bán lô sổ đỏ khu 50ha, Khu C5-08, DT 100m², Giá chốt bán 7 tỷ

- Diện tích: 5x20m (100m²)

- Mặt tiền đường 51 CL rộng 12m thông thẳng ra trường THCS Cát Lái và Tòa án tối cao khu vực phía nam

- Hướng: Tây Bắc

- Vị trí đẹp, Xây dựng tự do không theo mẫu, Sổ đỏ cá nhân nên vay ngân hàng được

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/WwWvWiL3Qf3jHxHA7

Liên hệ xem đất: ...
Chính chủ bán đất đường số 46cl  khu dân cư cát lái  giá 13 tỷ
6
13 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất đường số 46CL khu dân cư CÁT LÁI P. Cát Lái Quận 2
- DT: 8 x 20m
- Đường rộng 24m
- Hướng: Tây Bắc
- Pháp lý sổ hồng
- Gía bán: 13 tỷ
LH: SƠN BẢY
Chính chủ cần bán gấp đất 7 x 20m  giá 9.2 tỷ  khu dân cư cát lái.
4
9.2 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT 7 X 20M - GIÁ 9.2 TỶ - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI. - PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
- ĐƯỜNG RỘNG 12M, GẦN ĐƯỜNG SỐ 46CL
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.2 TỶ
LH SƠN BẢY
Lô đất 3 mặt tiền đồng văn cống, q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty )
 vị trí đẹp
4
128.11 tỷ 557 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần Bán lô đất 3 Mặt Tiền Đồng Văn Cống, Q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty ) (1.925)
- vị trí đẹp, ngang mặt tiền lớn (
- dt: 557m2
- đã có GPXD và thiết kế, tổng DTXD 2505m2
Vào xây dựng và sử dụng ngay
Quỹ đất lớn hiếm ở Q2 để xây VP
- giá 230triệu/m² còn TL
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2. gần cụm trường học các cấp. dt 5x20m (100m2) giá 70 tr/m2
6
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp trước tết lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
Bán đất khu 50ha cát lái q2, cụm c506 gần trường chỉ 7,5 tỷ. nhà đất lê sanh cam kết giá đúng
9
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (Cty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) chuyên Mua Bán & nhận Ký Gửi dự án Khu đô thị Cát Lái Quận 2.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (Không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất cần bán như sau:

1. Diện tích đất: 100m² (5x20m).
2. Hướng ...
Chính chủ bán lô đất hướng đông nam gần bv lê văn thịnh
4
6.5 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT HƯỚNG ĐÔNG NAM
Đường 11 13 thông ra Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Q2 cũ TP. Thủ Đức
Diện tích: 74m (4,1m x 17m)
Hướng: Đông Nam
Khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện
Giá bán nhanh: 6,5 tỷ
Liên hệ: Kiệt
Bán lô đất hxh rộng rãi gần chợ cây xoài lê văn thịnh
3
10.5 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH đường số 12, P. Cát Lái - Chợ Cây Xoài Lê Văn Thịnh, TP HCM.
- Diện tích: 161,4m² (6,6m x 24,5m).
- Thổ cư: 151m².
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - KDC hiện hữu.
- Vị trí sát mặt tiền đường lớn, đất trống phù hợp xây CHDV, nhà ở rộng rãi.
- Giá bán: 10,5 tỷ bớt lộc.
Lh Mr. Thanh: .
Bán đất mặt đường nội bộ 8m p cát lái , quận 2 cũ
3
17 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường nội bộ 8m
P Cát Lái , Quận 2 cũ
DT 200m² ( 4.89 x 36m , nở hậu 7.07m ) . KDC đông đúc xây dựng đồng bộ , nhiều văn phòng công ty , tiện kinh doanh
Sổ hồng riêng
Giá : 17 tỷ

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Bán nhanh đất nền kdc 50 ha , p cát lái
13
7.2 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền KDC 50 ha , p Cát Lái
Đường 12m . H- Đông Nam
DT 109.4m² ( 5 x 21.9m )
Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 7.2 tỷ TL

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Bán lô đất sổ đỏ tại kdc cát lái, quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5 x 20m(100m2) giá 72 tr/m2.
8
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m² .Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Đất building hiếm tp thủ đức – 538m² – xây hầm 7 tầng – khai thác gần 2.500m² sàn
3
34.5 tỷ 538 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất cực đẹp khu Lê Văn Thịnh Nguyễn Thị Định, vị trí phù hợp xây apartment, văn phòng, khách sạn, building cho thuê dòng tiền cực mạnh.

- DT: 12,5 x 44m, nở hậu 15m

- Công nhận: 538m²

- Đường quy hoạch 12m

- Được cấp phép xây dựng: hầm + 7 tầng

- Tổng diện tích sàn khai thác gần 2.500m²

- Khu vực dân cư đông, hạ tầng hoàn chỉnh
- Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức
- Kết ...
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Bán đất nền kđt cát lái, đường 54 cl. dt 7x20 hướng tây bắc sạch đẹp sổ sẵn giá 65tr/m. 0909 483 ***
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư cát lái.
- Dt 7x20
- Đường 54 CL, đường 12 mét thông gầnđại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng được 1 Trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân
- Giá bán 65 triệu/m² ( TL)
LH em Niệm làm việc chính chủ :
Bán lô đất sổ đỏ cá nhân.đường đôi công viên. tại kdc cát lái, quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 85 tr/m2.
6
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.
- Đường đôi công viên rộng 40m.vị trí đẹp.
- Diện tích: 5x20m (100m²).
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng !
Bán đất siêu đẹp 107m2 mt đường lê hiến mai 20m, đảo kim cương quận 2, giá tốt 40 tỷ, sổ đỏ cc ngay
3
40 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hiến Mai, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Sở hữu lô đất thổ cư tại 123, Đường Lê Hiến Mai, Đảo Kim Cương Quận 2, Kề bên trung tâm hành chính Quận 2 cũ, diện tích 107m², giá chỉ 40 tỷ VND.

Lô đất nằm ở vị trí di chuyển cực nhanh đến trung tâm.
- Kề bên trung tâm hành chính quận 2 cũ.
- 10phút đi bộ ra nhà ga Metro Thủ Thiêm - Long Thành, Thủ Thiêm - Bến Thành.
- 10 phút tới Thủ Thiêm
- 15 phút tới quận 1
- 5 phút ra cao tốc Long Thành - ...
Bán lô đất sổ đỏ cát lái, dt 5x20m, cách trường thcs cát lái 50 mét, chỉ 70 triệu//m²
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (tổng 100 m²).
- Hướng Tây Bắc.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL), vị trí cách trường THCS Cát Lái 50 mét.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ...
Từ 20 tới 40 của 83

Xem quy hoạch tại P. Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh