Đất bán tại Phường Cát Lái, Quận 2 diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền khu đô thị cát lái  sở hữu vị trí vàng tại quận 2  100m2  sổ hồng sẵn  giá 50 triệu/m2
11
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Bán đất nền Quận 2 - 100m² - Full thổ cư - Sổ đỏ riêng từng nền - Giá chỉ 50 triệu/m².
* Vị trí đắc địa:
+ Nằm trong khu vực hưởng lợi trực tiếp từ Cầu Cát Lái đã khởi công (kết nối TP. Thủ Đức - Nhơn Trạch - Đồng Nai).
+ Ngay trung tâm Quận 2, kết nối nhanh các trục đường Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 1.
+ Dễ dàng di chuyển 15 phút về Quận 1, Quận 7, Bình Thạnh, Quận 9.
+ ...
Bán đất sổ đỏ cát lái, dt 5x20m, hướng tây nam, đường 48 mét tương lai thông vành đai 2 võ chí công
7
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²)
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Vị trí nằm trên đường 66-CL (Đường 66-CL lộ giới rộng 48 mét)
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Giá bán: 85 triệu/m²

Liên hệ:
Lô mới cập nhật  đường 51 cl  đường 12m thông gần trường học
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất sổ đỏ KĐT Cát Lái 154ha
- Dân cư đông đúc an ninh - không gian xanh mát .
- Dt: 5x20m
- Giá nhẹ : 75tr/m² - Sổ đỏ chính chủ
Lh: Mr.Trần Hòa .
Nhiều lô cần sang nhượng
Bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái, quận 2. dt 5x20m(100m2). giá 85tr/m2
9
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp một số lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5 x20m (100m²) giá 85 tr/m².

- Liên hệ: (Thể 24/7) - để được tư vấn và dẫn đi xem đất thực tế.
- Rất hân hạnh được đón ...
Bán nền đất đường số 51 khu đô thị cát lái quận 2 dt 5x20m giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường số 51 khu đô thị Cát Lái Quận 2: dt: 5x20 (100m²) giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
Anh chị có nhu cầu mua xin liên hệ:
Em Cường
Để xem giấy tờ và vị trí
Bán gấp giá rẻ lô đất 100m2, hướng đông nam, đường thông dài ngay kdc cát lái. dt 0949 133 ***
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt Bank chủ cần ra gấp lô đất 100m², hướng mát chính Đông Nam ngay mặt tiền trục đường 12m thông dài 49CL.
Diện tích vuông vức: 5x20m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa láng đẹp, điện nước âm đến từng nhà.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 72 tr/m² ~ 7,2 tỷ/ lô có tặng lộc cho Quý Khách thiện chí

* Xem thêm nhiều sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Quý khách có nhu cầu phù hợp ...
Hùng cát lái  bán lô kdc ninh giang, dt 85m2, giá 6.8 tỷ, có móng sẵn trị giá 200 tr, có sh
3
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Ninh Giang, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô đất KDC Ninh Giang Cát Lái, diện tích: 5x17m (85m²), vị trí đẹp gần sát ngã tư, giá bán 6.8 tỷ.

- Đất có sẵn móng trị giá 200 triệu, có sổ hồng công ty giao cho khách giữ.

- Hướng Đông Bắc, Đông Nam

- Mặt tiền đường rộng 12m.

- Xây dựng theo mẫu công ty, chừa trước 3m, chừa sau 2m, kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sang tên hợp đồng mua bán, không ép xây dựng,..

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Nhà đất hùng cát lái  bán lô sổ đỏ c5  13, dt 5x20m, tây nam, đường 67 cl, giá 70 tr/m2
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái, khu C5 - 13, diện tích: 5x20m (100m²), giá chốt 70 triệu/m².

- Mặt tiền đường 67 CL rộng 12m.

- Hướng Tây Nam, sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, chừa trước 3m, chừa sau 2m, 1 trệt 2 lầu 1 tum,...

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Cần bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái quận 2.dt 5x20m (100m2)giá 85tr/m2
10
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán lô sổ đỏ giá rẻ hết hồn, khu c508, dt 5x20m, mặt tiền đường 51 cl rộng 12m, giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường, Bán lô sổ đỏ khu 50ha, Khu C5-08, DT 100m², Giá chốt bán 7 tỷ

- Diện tích: 5x20m (100m²)

- Mặt tiền đường 51 CL rộng 12m thông thẳng ra trường THCS Cát Lái và Tòa án tối cao khu vực phía nam

- Hướng: Tây Bắc

- Vị trí đẹp, Xây dựng tự do không theo mẫu, Sổ đỏ cá nhân nên vay ngân hàng được

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/WwWvWiL3Qf3jHxHA7

Liên hệ xem đất: ...
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2. gần cụm trường học các cấp. dt 5x20m (100m2) giá 70 tr/m2
6
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp trước tết lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
Bán đất khu 50ha cát lái q2, cụm c506 gần trường chỉ 7,5 tỷ. nhà đất lê sanh cam kết giá đúng
9
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (Cty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) chuyên Mua Bán & nhận Ký Gửi dự án Khu đô thị Cát Lái Quận 2.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (Không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất cần bán như sau:

1. Diện tích đất: 100m² (5x20m).
2. Hướng ...
Bán lô đất sổ đỏ tại kdc cát lái, quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5 x 20m(100m2) giá 72 tr/m2.
8
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m² .Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán lô đất sổ đỏ cá nhân.đường đôi công viên. tại kdc cát lái, quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 85 tr/m2.
6
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Đường đôi công viên rộng 40m.vị trí đẹp.
- Diện tích: 5x20m (100m²).
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng !
Bán lô đất sổ đỏ cát lái, dt 5x20m, cách trường thcs cát lái 50 mét, chỉ 70 triệu//m²
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (tổng 100 m²).
- Hướng Tây Bắc.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL), vị trí cách trường THCS Cát Lái 50 mét.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ...
Giá rẻ nhất thị trường  bán lô đất khu 50ha cát lái  c508 lô 23
5
7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 54-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường Bán lô đất khu 50ha Cát Lái C5-08 Lô 23

Vị trí cực đẹp ngay trục đường thông ra trường học & tòa án

Diện tích: 5x20m (100m²)
Giá chốt: 7 tỷ
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng được
Xây dựng: Tự do không theo mẫu

Mặt tiền đường 51CL rộng 12m
Thông thẳng ra Trường THCS Cát Lái
Gần Tòa án Nhân dân cấp cao tại TP. HCM
Thuộc khu dân cư hiện hữu, dân ...
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5x20m (100m2).giá 75 tr/m2.
8
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m = 100m².

- Giá 75 tr/m².

- Liên hệ xem đất : (Thể 24/7).

- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền nhà phố tại ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái lốc c506, vị trí đẹp hướng đn, giá 69tr/m2
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới phú Gia Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở,
Diện tích 5x20m = 120m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Giá chỉ 69 triệu/m². Hướng Đông Nam.
Đất thổ cư, được xây full, được xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua ...
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Từ 0 tới 20 của 27

Xem quy hoạch tại P. Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường Cát Lái, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường Cát Lái, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Phường Cát Lái, Quận 2 luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.
  2. Dự án “sống”: Hãy chọn mua đất nền, đất dự án Phường Cát Lái, Quận 2 ở những nơi đã hay sắp hình thành cụm cư dân. Những nơi kế cận khu dân cư hay tương lai hình thành khu công nghiệp, cầu cảng là sự lựa chọn tốt