Đất bán tại Phường Cát Lái, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá rẻ nhất thị trường  bán lô đất khu 50ha cát lái  c508 lô 23
5
7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 54-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường Bán lô đất khu 50ha Cát Lái C5-08 Lô 23

Vị trí cực đẹp ngay trục đường thông ra trường học & tòa án

Diện tích: 5x20m (100m²)
Giá chốt: 7 tỷ
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng được
Xây dựng: Tự do không theo mẫu

Mặt tiền đường 51CL rộng 12m
Thông thẳng ra Trường THCS Cát Lái
Gần Tòa án Nhân dân cấp cao tại TP. HCM
Thuộc khu dân cư hiện hữu, dân ...
Cần bán lô đất mt đ26, p. cát lái, q2. tp thủ đức
10
10.6 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 26 thông xe oto ra Lê Văn Thịnh phường Cát Lái, Q2, Tp Thủ Đức. DT 112 4,5mx28m. Giá bán 95tr/m² TL.

Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /.
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5x20m (100m2).giá 75 tr/m2.
8
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m = 100m².

- Giá 75 tr/m².

- Liên hệ xem đất : (Thể 24/7).

- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền nhà phố tại ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái lốc c506, vị trí đẹp hướng đn, giá 69tr/m2
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới phú Gia Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở,
Diện tích 5x20m = 120m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Giá chỉ 69 triệu/m². Hướng Đông Nam.
Đất thổ cư, được xây full, được xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua ...
Bán nhanh lô đất phú gia cát lái quận 2  giá 63tr/m2 dt( 7x17),đường thông dài, vị trí cực kì đẹp
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp khu đô thị Phú Gia Cát Lái, phường Cát Lái, Quận 2 (TP. Thủ Đức):
- Diện tích: 7x17m (119m).
- Vị trí đẹp, đường thông dài
- Giá bán chỉ 63tr/m² sổ hồng riêng, sang tên ngay, Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, gần trường đại học, siêu thị, bảo vệ 24/7.
- Khu dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở.
- Gần các tuyến ...
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Bán đất tại đường 25, cát lái, quận 2, 14,5 tỷ, 170,7m2, giá cực chất
3
14.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền siêu hot nằm ở Đường 25, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 170,7m² cực kỳ thoải mái cho việc xây dựng. Giá chỉ 14,5 tỷ VND, không thể bỏ qua! Mặt tiền rộng 9,41m, rất thích hợp cho các bạn muốn mở kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Ngõ vào rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, không lo chật chội. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng cho những ai muốn chốt ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Sổ đỏ kđt cát lái dt 8x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum  thuận tiện kinh doanh
6
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KĐT Cát Lái
Khu C2 - 04 (Lô áp góc đẹp)
+ Diện tích: 8x20m Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/tCJ3AwgwA2v3UNZB6

Liên hệ xem đất:
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
Chính chủ cần ra nền đất phú gia dt 7x17m, thuộc kdc cát lái invesco giá 67tr/m2
3
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh nền đất Phú Gia:
- Diện tích: 7x17m (Tổng 119 m²).
- Đường rộng 12m.
- Xây dựng theo mẫu hiện đại, gồm 1 trệt 3 lầu
- Giá 67tr/m².
- Đầy đủ tiện ích, gần cụm chung cư, trường học mầm non, cấp 1,2, Đại học, siêu thị, chợ, Toà án, sân thể dục thể thao bóng đá,..
Liên hệ để được tư vấn và xem đất.
Cần ra gấp nền đất sổ đỏ kdc cát lái dt 5x20m đường 12m giá 70tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán nền Đất KDC Cát Lái.
Diện tích 5x20m, xây dựng tự do, mặt tiền đường 12m cách cụm trường học và tòa án tối cao 500m, .
- Pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên trong ngày.
- Giá 70tr/m².
Vị trí trung tâm Quận 2, giao thông thuận tiện, Khu dân trí cao dân cư đông đúc như: Căn hộ Citi Home, CitiEsto, Citi Soho, Phố Đông Village... Nhà phố liền kề Citi Bella 1 & 2, tòa án tối ...
Đất trống 105m2 khu phân lô  ngang 5m  sổ chính chủ  cát lái  q.2
4
7.45 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức- Ngang 5m x21m
- Sổ hồng riêng chính chủ
- Vị trí gần trường học, chợ, bệnh viện, Thạnh Mỹ Lợi, Đồng Văn Cống.
* LH đi coi đất thực tế và TL giá chính chủ
Cần bán nhanh quỹ đất dt200m. tại q2. ngang 8m. giá sáu phảy năm tỷ
3
6.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

P.Cát Lái, Quận 2, HCM

QUỸ Đất. ĐẸP NGANG 8M
Dt 200m. Muốn bán nhanh giá trị đầu tư dẻ Xung quanh có nhieu cty thuận tiện làm phòng trọ khu dân cư hiện hữu lh chính chủ
Bán đất nền dự án tại khu dân cư cát lái invesco, 62 triệu vnd, 140m2, chính chủ gửi nhiều tiện ích
4
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Cát Lái Invesco, Đường 54-CL, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 140m², giá chỉ 62 triệu VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Được thiết kế cho nhu cầu sống hiện đại, khu đất này không chỉ có phong thủy tốt mà còn đầy đủ tiện ìch.

Với mặt tiền rộng 7m, đường vào 12m, khu đất rất thuận ...
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Bán đất dự án huy hoàng đường tạ hiện lg 25m, p. cát lái dt 5x20m, giá 450tr/m2
3
45 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng tọa lạc tại Đường Tạ Hiện, (Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ) nay là Phường Cát Lái TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 10x20m (200m²) giá 450tr/m².
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ Sổ hồng.

Liên hệ ngay để nhận tư vấn miễn phí từ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Từ 40 tới 60 của 83

Xem quy hoạch tại P. Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh