Đất bán tại Phường An Phú, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khan hiếm bán mặt tiền đường số 7 ngang 8,5x20m giá 30 tỷ duy nhất tại đường số 7 an phú quận 2
5
30 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Số 7, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Chính Nam.
- Giá: 32 tỷ chốt 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não.
100m ra Trần Não đường thương mại đắc địa bậc nhất quận 2, sở hữu hàng trăm chuỗi kinh doanh lớn nhỏ. Kết nối trực tiếp Song Hành - Lương Định Của 2 trục đường thương hiệu sầm uất thuận tiện di chuyển các quận ...
Siêu khan hiếm góc 2 mt lương định của, q2, 5x20m, chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất mặt tiền Lương Định Của, Quận 2. Nằm ngay khu dân cư cao cấp hiện hữu, đẹp, thoáng mát. Căn góc siêu hiếm 2 mặt tiền, xe hơi đậu trước nhà an ninh tuyệt đối. Diện tích 5x20m, đẹp, vuông vức. Giá chào bán trong tháng 4 chỉ 19 tỷ, qua tháng sẽ tăng giá. Khu vực xây dựng hầm 4 tầng.

Liên hệ chính chủ Thái Trâm
Bán nền đất đường số 59 thuộc khu dân cư Văn Minh Sông giồng phường An Phú Quận 2 nay là phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
- Diện tích: 8x18, đường 12m, Cạnh chung cư The Sun Avanue Novaland
- Vị trí đông dân cư tiện kinh doanh mọi ngành nghề, khu dân cư cao
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ
- Giá bán: 31.5 tỷ
Liên hệ:
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Bán gấp đất khu tái định cư nam rạch chiếc giá 12.8tỷ thương lượng
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc giá 11.8tỷ thương lượng diện tích 5x16m đã có sổ hồng. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Cần bán gấp lô đất tái định cư nam rạch chiếc, giá 12.8 tỷ
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất 5x16m 80m² hướng Bắc, có sổ giá 12.8 tỷ.
Vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Bán đất dự án 30 ha nam rạch chiếc 80m2, giá 12.5 tỷ 0934 351 *** ms. trâm
3
12.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất tái định cư Nam Rạch Chiếc P. An Phú.
DT 5x16m.
Nền sạch đẹp, sổ sẵn.
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Chính chủ gửi bán nền j2x khu tđc rạch chiếc, mt đường 35m, đối diện senturia, giá 23 tỷ
8
23 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô J2x khu TĐC Rạch Chiếc, P Bình Trưng (P An Phú - Q.2) TP HCM:
**
Vị trí MT đường lớn 35m, đối diện Senturia
DT: 80m² (5m x 16m)
Hướng: Bắc
Pháp lý: Sổ hồng
Giá bán: 23 tỷ
**
Liên hệ SĐT : Mr. Nguyện
Đối diện global city đất đẹp 5x16 nam rạch chiếc sổ sẵn, chỉ 13tỷ 0917 159 ***
4
13 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

+ Vị trí: Nam Rạch Chiếc ngay khu the prive & Senturia Tiến Phước
+ Đối diện Global City khu vực đang phát triển mạnh
+ Diện tích: 5x16m vuông đẹp
+ Đường rộng, khu dân cư hiện hữu
+ Phù hợp xây ở, đầu tư giữ tài sản
- Giá: 13.3 tỷ (sổ riêng, công chứng ngay)
- So sánh nhanh:
+Khu này có lô ~12.7 tỷ nhưng chỉ ủy quyền
+ Lô này sổ riêng an toàn thanh khoản tốt hơn
- Liên hệ xem đất: Ni
Nhận ...
Đẹp giá tốt! bán lô đất biệt thự 10 x 20m khu vip villa bùi tá hán 31a 31b, an phú, q2  198tr/m2
3
39.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 31A, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền khu vip villa Bùi Tá Hán - Đường 31A 31B, KĐT An Phú An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 10x20m vuông vức công nhận đủ.
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để Ở.

Đặc biệt: Khoảng cách bách bộ ra công viên & hồ sinh thái Cao Đức Lân.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán lô góc 2 mặt tiền khu 17H3 gần ga Thủ Thiêm.
+ DT: 5x20m, vạt góc còn 87,5m2
+ Sổ hồng riêng
+ Giá: 19 tỷ
+Lô góc 2 mặt tiền thông thoáng
+ Cách Lương Định Của khoảng 100m
+ Gần ga Thủ Thiêm tuyến Metro
+ Gần căn hộ Bình Khánh
+Cạnh công viên
+Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng tăng giá cao
+Thích hợp xây nhà ở, văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ cao cấp, hoặc đầu tư lâu dài
- Liên hệ: Hàn ...
Chỉ 3tỷ290tr sở hữu ngay bđs tiềm năng đ. nguyễn hoàng, gần metro an phú, quận 2, dt 80m2, sổ riêng
3
3.59 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hoàng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Mở bán GĐ3, 30 nền đất ngay KDC đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2.
- Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Hoàng, phường An Phú, Quận 2, đối diện chung cư Phúc An Lộc, liền kề Metro An Phú, cặp bên Parkson, 2 phút đến khu đô thị An Phú An Khánh.
Tiện ích cao cấp: Trung tâm thành phố, trường học, khu dân cư đông đúc...
+ Ngay khu công nghiệp quốc tế thích hợp kinh doanh ăn uống, vui, giải trí... ...
Vị trí vàng  mặt tiền thương hiệu đường lương định của  dt 10 x 20m  gpxd hầm 4 tầng  giá 80tỷ
5
80 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Kẹt tiền cần bán lô đất mặt tiền Lương Định Của, Phường An Phú Quận 2.

Vị trí: Mặt tiền đường, đoạn đẹp nhất của Lương Định Của, đường nhựa rộng và có vỉa hè để xe lớn, liền kề xung quanh là nhiều ngân hàng lớn.

Diện tích: 10x20m công nhận 200m².
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán: 80 tỷ có TL.

Thích hợp cho khách hàng mua để xây tòa nhà, văn phòng, nhà ở...

Pháp lý sổ hồng chính chủ, mua bán ...
Rẻ nhất đường bùi tá hán an phú q2. bán gấp lô đất biệt thự 16x16(256m2) giá chỉ 195tr/m2
6
50 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Tá Hán, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền 16 Bùi Tá Hán An Phú Quận 2.

+ Địa chỉ: Mặt tiền đường 16 Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2.
+ Diện tích: 16m x 16m Công nhận 256m.
+ Hướng: Bắc.
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
+ HĐT: Không có.
+ Giá bán: 50 tỷ.

Vị trí đẹp, khu vực trung tâm An Phú, thích hợp xây villa, building văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.

Liên hệ: Bùi Anh .
Hỗ trợ xem đất thực tế và thông tin chi tiết.
Hàng hiếm! bán lô góc đẹp nhất đường bùi tá hán phường an phú q2 diện tích 176m2(13x16)
6
54.5 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Tá Hán, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất góc đẹp trên đường Bùi Tá Hán phường An Phú Quận 2, vị trí rất phù hợp để xây biệt thự ở lâu dài trong khu dân cư cao cấp.

Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 13m x 16m.
- Công nhận: 176m.
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán: 54,5 tỷ (~310 triệu/m).

Ưu điểm:
- Lô góc hai mặt ...
[ giá 50tr/m2 ] đất nền đầu tư gần ga metro q2. trục nguyễn duy trinh mở rộng. dt 100180m2. shr
4
7 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 140m², giá 50 triệu / m².

+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 7m lý tưởng để kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh phong phú, mang lại cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết Nguyễn Viết Thăng.
Đất 8x20 ngay đỗ pháp thuận xd hầm 4 tầng trực diện công viên, sát hồ cao đức lân  240tr/m2
4
38.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay đường Đỗ Pháp Thuận tại KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích: 8 x 20m công nhận đủ.
- Chỉ Tiêu XD: Hầm - 4 Tầng.
- Khu dân cư văn minh - an ninh và trí thức cao.

ĐẶC BIỆT: Lô trực diện công viên hiếm hoi đang rao bán.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
- Giá 38.4 tỷ TL trực tiếp chủ nhà.

Cám ơn Anh Chị hữu duyên xem tin. Giá cam kết tốt hơn khi cùng ...
Siêu đầu tư! đất cạnh góc 10x25m cách lương định của 30m  xd hầm 5 tầng sát thủ thiêm chỉ 100 tỷ
4
100 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền Bạch Đông Ôn (LG 18m) siêu gần Lương Định Của (cách 30m).

- Diện tích: 10 x 25m công nhận 250m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Trục đường chính 18m thông 2 đầu.

Đặc biệt: Lô cạnh góc, vị trí cực đẹp về tiềm năng dài hạn (giá MT Lương Định Của, Trần Não đang ở mức cao).
(Cam kết tin thật 100%, tránh mất thời gian Bên Mua).
------------------------------------------------
Giá 100 tỷ ...
Bán đất tại nguyễn thị định, an phú, q2, tp. hcm, 150,3m2
7
Thỏa thuận 150 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền ở Nguyễn Thị Định, An Phú, Q2, TP. HCM.
+ Diện tích: 150,3m². có 30m² đất ở
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Ngõ trước rộng 3m, dễ dàng vào ra.
+ Phong thủy tốt, không khí thoáng đãng.

Địa điểm xung quanh.
+ Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH).
+ Công viên An Phú.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh 61 Nguyễn Duy Trinh.
+ Trường Quốc tế Úc - AIS Sài Gòn.
+ Cách KDC cao cấp Hà Đô chỉ 2km.