Đất bán tại Phường An Phú, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 165tr/m2 ! bán đất apak ngay cao đức lân  8 x 16m  cn 128m2  xây hầm 4 tầng  giá rẻ 21 tỷ
3
21 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 165tr/m² ! Bán Đất APAK Ngay Cao Đức Lân - 8 X 16M - CN: 128M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá rẻ 21 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Ngay Công Viên Cao Đức Lân - Đường 12m - View Thoáng

-Diện tích : 8m x 16m - Công nhận 128m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Giá : 23 tỷ về 21 tỷ ( 165tr/m² ) Đơn giá rẻ nhất khu vực

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn (Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông ...
Bán đất 100m2 16 tỷ ngay lương đình của, q2. cách tthc hcm 800m. xây hầm 4 tầng. đối diện cv
3
16 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đường C, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất đẹp để xây ở, mở văn phòng công ty tại MT đường C, P. An Phú, Quận 2. Cách Lương Đình Của chỉ 100m. Cách trung tâm hành chính mới của TpHCM khoảng 800m.

DT: 5x20 (CN 100m² vuông vức).
Khu vực xây được 1 Hầm + 4 tầng.
Vị trí đẹp, đối diện công viên, không gian thoáng đãng, ngay cụm Chung cư Bình Khánh - Mai Chí Thọ, Lương Đình Của.
Giá: 16 tỷ (rẻ nhất khu vực).

Cảm ơn Quý Anh/Chị ...
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc phường an phú, q2, tp thủ đức. diện tích 80m2. giá 13.3 tỷ
3
13.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất nền dự án Nam Rạch Chiếc Phường An Phú Q2, TP Thủ Đức. Nay phường Bình Trưng Tp. Hồ chí Minh.
- Diện tích 80m² ngang 5mx16m pháp lý SHRCC: Giá bán 13.3 tỷ có 1 cặp mua cặp còn bớt lộc nhẹ.

Liên hệ xem nhà đất: Mr. Bình.
ĐT: - Tư vấn pháp lý dẫn xem nhà đất miễn phí.
Chuyên nhận kí gửi mua bán nhanh BĐS TP Thủ Đức.
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Chính chủ bán đất mt giang văn minh 90m2 chỉ 26 tỷ
4
26 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất MT Giang Văn Minh 90m² chỉ 26 tỷ.
- DT: 4.5 x 20m mặt tiền đường Giang Văn Minh, P An Phú Q2.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Gia: 26 tỷ.
Hàng hiếm ở tuyến đường GVM còn sót lại.
Liên hệ Đăng Khoa - (SMs, Zalo, 247).
Chuyên nhận mua bán ký gửi cho thuê bất động sản quận 2, quận 9, Thủ Đức (TP Thủ Đức).
Bán đất siêu vị trí mt lương định của, 10x20m công nhận đủ, có vỉa hè trước đất 10m siêu đẹp
3
70 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

MT Lương Định Của - Quận 2 - MT đẹp, hàng khan hiếm ít khi có người bán.

* Vỉa hè 10m, lộ giới đường 60m, con đường thương hiệu bậc nhất Q2 kéo dài từ nút giao An Phú đến vòng xoay Trần Não.

Cần bán lô đất mặt tiền thương hiệu tại quận 2, tập trung nhiều trụ sở VP cty lớn, Ngân hàng, dịch vụ nhà hàng, shop thương mại, đường dẫn tới KDT Thủ Thiêm, kết nối nội đô - ngoại tỉnh giao thông thuận ...
200 tr/m2 lô góc rẻ nhất khu villa đường số 31a gần công viên cao đức lân 10x20m, 203m2
3
40.6 tỷ 203 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Sổ 1 đời chủ rất thiện chí bán chia tài sản

Lô đất 2 mặt tiền đường đẹp nhất khu villa An Phú An Khánh ( nay thuộc P. Bình Trưng)

Vị trí thuận tiện kết nối Trần Não, Lương Định Của, Nút giao An Phú, Trạm ga Thủ Thiêm và ga Thảo Điền. Xung quanh là các căn villa hiện đại mới xây, gần công viên mát mẻ. Khu vực có bảo vệ 24/7, an ninh, yên tĩnh.

DT: 10x20m, công nhận 203m2

PL: sổ đỏ kí CCMB ...
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngay đường Trần Não, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá chốt nhanh trong tháng 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não, cách trạm Metro An Phú 200m, đường trước nhà rộng 12m, thuạn tiện di chuyển Bình Thạnh, Quận 1.
Thích hợp xây toà nhà văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự cao cấp.
- Liên hệ xem đất và ...
Bán đất nền diện tích 100m2 khu d dự án an phú an khánh, quận 2
3
30 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (1 tin đăng)
Tôi là chính chủ cần bán đất nền đường số 12, dự án An Phú An Khánh, Quận 2. Tiện xây nhà ở. Nằm trong dân cư yên tĩnh, dân trí cao. Xung quanh tiện ích đầy đủ.
- diện tích: 5 x 20m
- Hướng: Đông
- Vị trí: khu D dự án APAK, kế bên trường Nguyễn Hiền, cục Thuế TP, dễ dàng kết nối với đường Lương Định Của đi về Trung tâm Thành Phố hoặc đi ra cao tốc Long Thành Dầu Giây.

Xin vui lòng liên hệ trực ...
Bán đất mặt tiền giang văn minh p. an phú, quận 2 (12 x 20m)
5
63 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Diện tích: 12 x 20m.
Công nhận: 240m² vuông vức, không lỗi phong thủy.
Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây mới ngay.
Hướng: Đông Bắc.
Vị trí cực kỳ đắt giá:
- Đối diện The Vista khu căn hộ cao cấp, cộng đồng dân cư tri thức.
- Gần Metro số 1 (Bến Thành Suối Tiên) tiềm năng tăng giá mạnh.
Giá bán: 63 tỷ.
Lh: Văn Thuận.
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán nền a2x kdc văn minh, an phú quận 2 dt 104.4m2 (5.8m x 18m) còn 22.6 tỷ
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ ! Chỉ còn 22.6 tỷ bán nhanh nền
Nền A2 - x KDC Văn Minh, P. An Phú, Quận 2.
Diện tích 104m² (5.8m x18m).
Kết cấu đất.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHCC.
Giá còn chỉ 22.6 tỷ
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Giảm 3 tỷ! bán nền ngang 11m xây biệt thự kdc văn minh, p. an phú quận 2 dt 198.8m2  giá còn 42 tỷ
5
42 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vip! Giảm liền 3 tỷ chỉ còn 42 tỷ bán nhanh sau Tết.
Lô Gx Văn Minh
Đất Mã Lô Gx KDC Văn Minh - Cán bộ nhân viên đường 63 An Phú Văn Minh Quận 2 - Xéo quán ốc tiêu xanh
Diện tích 11x18.8m Công nhận 198.3
Hướng Chính bắc
Gía 42 tỷ
LH Quỳnh Nhi
Em cảm ơn ạ.
Chính chủ cần tiền bán đất biệt thự siêu đẹp đường 31c, apak, quận 2 dt 10x20m, cn 200m2 giá 46 tỷ
3
46 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Gia đình cần tiền, không xây nữa nên cần bán nhanh lô đất đường 31C Phường An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 10x20 m, công nhận 200m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.
- Vị trí: Nằm trên trục đường số 31C, An phú, khu vực cực kỳ yên tĩnh và dân trí cao.
- Giá 46 tỷ còn TL cho khách thiện chí.
- Liên hệ: em Mi để gặp trực tiếp chính chủ.
- Bán lô đất MT Đoàn Hữu Trưng, ngay An Phú Vista Q2 Vị trí góc 2 MT Đoàn Hữu Trưng và đường số 11, chí cách 200m ra ga Metro Rạch Chiếc, khu vực XD cao tầng 7 lầu, cách sông Sài Gòn 100m, diện tích: 23 X 27m CN 498,6m² thổ cư 100%. Hiện trạng cho thuê phòng trọ - Sổ không vay giá bán: 67 tỷ (chi co 134 tr/m²).
LH ngay A Hưng xem đất ngay.
Nhanh tay chốt gấp! lô đất 6x22m  xây hầm 5 tầng  mt ngay trần não  giá chỉ 2x tỷ
3
25.9 tỷ 138 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh Tay Chốt Gấp! Lô Đất 6x22m - Xây Hầm 5 Tầng - MT ngay Trần Não - Giá chỉ 2X Tỷ

- DT: 6x22m - Nở Hậu
- CN 138m2
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới

- Vị trí mặt tiền ngay Trần Não, thích hợp vừa ở vừa có thể làm văn phòng công ty ...

- Giá: 28 về 25,9 tỷ

- Alo Zalo em tư vấn kỹ hơn: (em Ân) hỗ trợ quý anh/chị xem nhà/đất, làm việc chính chủ.
Tin Thật - Giá Thật - Trao Giá Trị Thật.
Chủ ngộp bank bán khuôn đất lớn 2 mặt tiền ngay trần não, 19x30m, 567.6m2 được xây cao, giá 66 tỷ
4
66 tỷ 567 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ ngộp ngân hàng cần thanh lý gấp gấp khuôn đất lớn ngay đường Trần Não, Quận 2.

- DT công nhận: 19x30m công nhận 567,6 m².
- Đất đẹp, 2 mặt tiền lớn, khu sang trọng, lịch sự.
- CTXD: Hầm + 5T.
- Đất phù hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê, văn phòng, biệt thự.
- Giá 66 tỷ TL.

- Liên hệ xem nhà và gặp chủ: .
Chỉ ~125tr/m2  góc 2 mặt tiền thân văn nhiếp q2  (18x20m  cn 342m2)  hđt 60tr/th  giá 42.5 tỷ
3
42.5 tỷ 342 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Rẻ nhất! Bán đất 2 mặt tiền - Ngay Thân Văn Nhiếp Quận 2 - Giá chỉ 125tr/m².
- Vị trí ngay The Sun Avenue - Góc 2 MT đường ngay Thân Văn Nhiếp - KDC Văn Minh.
- Diện tích: Ngang 18m x Dài 20m. Công nhận: 342m².
- CTXD: Hầm 3 tầng - áp mái - Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu.
- HĐT: 60tr/tháng.
- Sát KĐT Thủ Thiêm đối diện quy hoạch tuyến nhà ga Metro Thủ Thiêm!
- Giá bán: 42.5 tỷ - chỉ ~125tr/m².
Liên hệ: ...
Chỉ 130tr/m² ! Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền - Sát KĐT Thủ Thiêm - 18 X 18M - 345m² - Xây Hầm 4 Tầng

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đường Số, Gần Đảo Kim Cương, P.An Khánh - Sát KĐT Thủ Thiêm - Đối diện tuyến nhà Ga Metro Thủ Thiêm - Khu dự án quy hoạch đồng bộ đẹp, dân trí cao

- Diện tích: Ngang 18m x Dài 18m - Nở Hậu. - Công nhận: 342m2

- CTXD: Hầm 3 Tầng - áp mái - Phù hợp xây văn phòng hoặc villa sân ...
Khan hiếm bán mặt tiền đường số 7 ngang 8,5x20m giá 30 tỷ duy nhất tại đường số 7 an phú quận 2
5
30 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Số 7, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Chính Nam.
- Giá: 32 tỷ chốt 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não.
100m ra Trần Não đường thương mại đắc địa bậc nhất quận 2, sở hữu hàng trăm chuỗi kinh doanh lớn nhỏ. Kết nối trực tiếp Song Hành - Lương Định Của 2 trục đường thương hiệu sầm uất thuận tiện di chuyển các quận ...
Từ 60 tới 80 của 113

Xem quy hoạch tại P. An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh