Bán đất tại Phường An Khánh, Quận 2 diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Bán quỹ đất 1.692m2 số 33 đường giang văn minh an khánh giáp villa riviera giá chưa đến 190tr/m2
11
320 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN QUỸ ĐẤT 1.692m² SỐ 33 ĐƯỜNG GIANG VĂN MINH AN KHÁNH GIÁP VILLA RIVIERA GIÁ CHƯA ĐẾN 190TR/M2

*Một tài sản quy mô lớn hiếm còn sót lại tại khu An Khánh, phù hợp nhà đầu tư ưu tiên quỹ đất trung tâm, vừa giữ tài sản dài hạn vừa có sẵn dòng tiền khai thác ổn định.

THÔNG SỐ
- Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, phường An Khánh, TP.HCM
- Kích thước: 24.5m x 72m
- Diện tích công nhận: 1.692m²
+ Trong ...
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Quỹ đất xây dựng building & hotel số 169 trần não, quận 2 (tp.thủ đức) p. an khánh hcm
3
850 tỷ 2200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất XD Building & Hotel: Hạ 900 Tỷ Về 8xx Tỷ (LVCC)
Quỹ Đất 169 Trần Não, Q2 (Tp.Thủ Đức) P. An Khánh HCM
DTTT: 2,200m2
DTCN: 1,450m² (41mx48m) ODT
CTXD: Hầm 30 tầng
Tiếp NĐT có NLTC & CMTC
Giá: 8xx Tỷ (LVCC)
Minh Vương
Bán đất tặng biệt thự với 2 sân pickeball.
3
550 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P.An Khánh, Quận 2, HCM

1100m² Khu đất của mình gồm Biệt thự và 3 sân Pickeball.2 mặt tiền công viên, đường và sông (Cách bờ sông 60m-70m), Ở đường số 2 An Khánh, xây dựng được 15 tầng chiều cao 60m hệ số 5 mật độ xây dựng 75,6%. Đã tách riêng 6 sổ
Vị trí đối diện khu Cảng xi măng Hà Tiên, view sông, Nhìn 50m ra Gametro và Xa Lộ Hà Nội. Giá có bảng lẽ 3 Lô, chủ có biên độ TL mạnh. Hệ số xây dựng cao, xây được 15 tầng ...
Từ 0 tới 11 của 11

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất Phường An Khánh, Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường An Khánh, Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường An Khánh, Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường An Khánh, Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.