Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất lô góc 2 mặt tiền. đường trước nhà rộng 12 m
4
24 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 14, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền xây 5 tầng + hầm kinh doanh, làm căn hộ dịch vụ cực đẹp, giá tốt.

Đường kết cấu xây dựng hầm và 5 tầng - hoặc xây căn hộ dịch vụ.
- Tiện ích xung quanh nhiều trường học các cấp. Gần uỷ ban phường...

Liên hệ ngay .
Bán cặp đất 200m2 ngang 10m sát sông mặt tiền đường giang châu 1 ngay khu nam việt á, giá 22,5 tỷ
7
22.5 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Châu 1, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất 200m² sạch đẹp mặt tiền đường Giang Châu 1 sát sông ngay GĐ1 Khu Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
- DTĐ: 200m² (10 x 20).
- Hướng: Tây Nam.
- MT Đường 7,5m vỉa hè 4m.
Hiện trạng đất trống sạch đẹp, được phép xây cao tầng, phù hợp mua xây căn hộ lưu trú, villa nghỉ dưỡng khai thác cho thuê rất tốt, để ở, xây văn phòng mở trụ sở công ty, đầu tư sinh lời... Vị trí cặp đất cách ...
Bán đất lâm hạ chia tài sản cho con vỉa hè 2 oto tránh thoải mái. 96m mt 5m. 22 tỉ. 0943 827 ***
3
22 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lâm Hạ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Chính chủ gửi bán chia tài sản cho con, mảnh đất Lâm Hạ vỉa hè 2 oto tránh thoải mái.
- 96m mt 5m. Chỉ 22tỉ. Còn thương lượng
- Vị trí tuyệt đẹp, sát mặt phố, cạnh hồ điều hoà, công viên vườn hoa. 2 bước chân lên cầu Trần Hưng Đạo. Khu vực cực hiếm nhà bán.
LH Ngọc
Hàng hiếm 165m2. mặt tiền lê quang đạo. được xây 12 tầng. sát nguyễn văn thoại. giá tốt
5
48 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quang Đạo, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Sản phẩm giá cực tốt: Tại thời điểm hiện tại.

- Mặt tiền đường 7.5m Lê Quang Đạo. Trục chính Phố Tây An Thượng.
- Diện tích đất: 165m². Sẵn toà 5 tầng trên đất.
- Được xây dựng 12 tầng.
- Cặp duy nhất trên tuyến phố được chào bán.

Giá: 47 tỷ.
Quý anh chị quan tâm liên hệ: (Kim Thành - BĐS Biển Đà Nẵng) Chắc thông tin - chắc chủ.
Bán đất phường long phước, q9, hcm. dt 2.273,6m2. mặt tiền 25m, nở hậu 38m. giá 47 tỷ
6
47 tỷ 2273 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

VPBank thanh lý tài sản:
Đất mặt tiền hẻm 56/77/ĐS8 (đường nhựa rộng 4,5-6m thuộc phường Long Phước, TP. HCM).
DT: 2.273,6m² (25,29m x 80,55m; nở hậu 38,59m).
Đất ODT 1470m²; còn lại CLN.
Cách đường số 8 khoảng 650m, cách mặt tiền đường Long Phước và chợ Long Phước khoảng 1,1km.
Giá bán 47 tỷ.
Liên hệ Em Trung VPBank () để biết thông tin chi tiết.
Bán cặp đất biển mặt tiền nguyễn đức thuận 15m5 trục thông biển. giá chỉ 136 triệu/ m2
3
24.5 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức Thuận, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

* Vị trí đẹp: Trục thông biển, chỉ 300m ra biển Sơn Thủy, trục đường chính kết nối Võ Nguyên Giáp trung tâm du lịch biển Đà Nẵng. Giá rẻ 136tr/m².

* Thông số.
Diện tích: 180m² (ngang 10m).
Đường 15m + vỉa hè 9m rộng thoáng.
Hướng: Tây Bắc, đất vuông vắn, dễ xây dựng - mật độ xây dựng 9 tầng.

* Giá trị: Khu khách sạn resort căn hộ cao cấp, lô ngang lớn cực hiếm, thích hợp khách sạn, condotel, ...
Mặt tiền sát sông hàn 272.8m2. view sông, ngắm pháo hoa quốc tế. ngay tòa 69 tầng
5
35.5 tỷ 272 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thành Ý, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất: 272.8m². Đường Nguyễn Thành Ý. Ngay toà 69 tầng. Sát Sông Hàn. View pháo hoa.

- Diện tích đất: 272.8m². Ngang: 11m.
- Được xây dựng 7 tầng.
- Mật độ xây dựng 65%.
- Sát biệt thự góc hai mặt tiền Thăng Long. Cực kỳ đẹp.
- Cách tổ hợp 69 tầng. Chỉ vài trăm mét.

Giá: 130 triệu/m². (Chắc thông tin - chắc chủ).
Liên hệ: . Trân trọng cảm ơn.
Bán lô góc 440m 2 mặt tiền đường lưu văn lang giao sơn thuỷ 6 ngang rộng 20m khu biển sơn thuỷ
5
40.5 tỷ 440 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lưu Văn Lang, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô góc 2 mặt tiền khu Biển Sơn Thuỷ diện tích khủng 440m đường 7m5 Lưu Văn Lang, phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
- Diện tích: 440m², ngang 20m, dài 22,5m,
-MT Đường 7m5, vỉa hè 4,5m, hướng bắc và tây.
- Lô đất rất đẹp, diện tích hiếm có, với lợi thế mặt tiền 20m thích hợp xây khách sạn, toà căn hộ, villa nghĩ dưỡng hoặc khai thác cho thuê có dòng tiền.
- Vị trí lô góc 2 mặt tiền, tuyến phố ...
Giảm mạnh bán gấp lô đất góc 2mt 500m2 tp. thủ đức chỉ 44 triệu/m2
4
22 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán gấp lô đất góc 2MT Liên Phường, Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
- DT: 14m x 37m. Công nhận 500m². Vuông vức full thổ cư.
- Giá bán chỉ 44 triệu/m² ~ 22 tỷ (rẻ hơn thị trường 25%).
Ngô thi sĩ trục thông biển mỹ khê, mặt tiền lên tới 13 mét. cực kỳ hiếm
5
45 tỷ 174 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Thì Sĩ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ bán đất Đ. Ngô Thi Sĩ, phố tây An Thượng.

Thuộc tuyến đường Ngô Thi Sĩ trục thông biển xuyên suốt khu An Thượng sầm uất và nhộn nhịp.

Diện tích 174m² nhưng có mặt tiền cực kì ấn tượng lên đến 13m - rất hiếm có.
Sau lưng lại có đường hẻm thoát hiểm thông thoáng.

Phù hợp để xây dựng nên toà căn hộ dịch vụ hay một mô hình kinh doanh buôn bán.

Giá bán nhanh 45 tỷ.

Liên hệ .
Góc 2mt phạm vấn dt 118m ngang 6m8 vị trí đẹp
3
20.5 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Vấn, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

LÔ GÓC! BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN 118M2, SƠN TRÀ
+ Diện tích: 118m², ngang 6,8m
+ Giá: 20ty5 tỷ có thương lượng
+ Vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền, song song với đường Võ Nguyên Giáp. Cạnh tuyến đường Vương Thừa Vũ, thông ra biển Mân Thái. Rất thích hợp đầu tư dài hạn, xây toà căn hộ, khách sạn dịch vụ lưu trú, kinh doanh đa lĩnh vực.
Giảm 2 tỷ! lô góc 2 mặt tiền  đẹp hiếm khuê mỹ đông 14  sát biển  134m2 ngang 8.7m  giá 2x tỷ
5
26 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Khuê Mỹ Đông 14, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐẸP HIẾM KHUÊ MỸ ĐÔNG 14 SÁT BIỂN XÂY APARTMENT ĐỈNH CAO

Hàng hiếm đúng nghĩa vị trí gần như không còn lô thứ 2 trong khu

Vị trí: Khuê Mỹ Đông 14 Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng
Cách biển Mỹ Khê chỉ ~700m
Gần khu phố Tây An Thượng nơi tập trung khách nước ngoài lưu trú
Cách các resort lớn chỉ ~500m

Thông tin lô đất:
- Diện tích: 134.3m (ngang 8.7m cực đẹp)
- Lô góc 2 mặt ...
Mặt tiền dt 741 (nguyễn văn thành), diện tích lớn, giá rẻ nhất, 0933 292 ***
6
44.67 tỷ 12408 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 741, P.Chánh Phú Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Mặt tiền DT741 (Nguyễn Văn Thành) Chánh Phú Hoà - Bến Cát.
Vị trí xây kho, xưởng rất hợp lý.
DT: 50 x 250m (tổng: 12,408m²) đất trồng cây lâu năm.
Giá: 3,6tr/m² (45tỷ).
; .
1035m2  22x45m  mặt tiền đường ven biển 42m  vũng tàu bình châu
7
25 tỷ 1035 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ven Biển, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền đường Ven Biển 42m (Vũng Tàu Bình Châu) - thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ - BRVT.
DT 1035m² ngang 22m x 45m - sẵn 550m² thổ cư.
Cách biển Phước Hải chỉ 1km, trục chính trung tâm Phước Hải, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
Giá 25 tỷ thương lượng.
LH Hiền nắm chủ.
Lô đất 2 mt sát hồ xuân hương  đã có thiết kế 7 tầng  17 phòng
3
26.5 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Xuân Hương, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đất góc 2 MT - khu Hồ Xuân Hương.
+ Sẵn GPXD 7 tầng 17 phòng - KTS Tho A thiết kế.
+ Sẵn đơn vị thuê lại 170 triệu/tháng.

Diện tích đất: 120.7m² - mặt tiền 5m.
Vị trí đắc địa: 2MT - 3 mặt thoáng.
Full đất ở lâu dài.

Tòa nhà được KTS nổi tiếng thiết kế tỉ mỉ theo câu chuyện mái ngói Hội An.

Giá bán 26.5 tỷ.
Bán đất mặt tiền đường trần hoàng na, phường tân an, thành phố cần thơ
5
24.9 tỷ 270 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Hoàng Na, P.Hưng Lợi, Q.Ninh Kiều, CT

Bán đất mặt tiền đường Trần Hoàng Na, phường Tân An, Thành Phố Cần Thơ (Phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều cũ) với diện tích 270,5m².
Điểm nhấn:
+ Pháp lý hoàn chỉnh, vị trí thuận lợi giao thông là cửa ngỏ mới của Thành phố Cần thơ.
+ Mặt tiền rộng 10,42m có hẻm sau thông hẻm 49 Trần Hoàng Na.
+ Thế đất này thích hợp xây Khách sạn, Minihouse cao cấp đạt tỉ lệ xây dựng tối ưu không bị mất nhiều vào ...
Chủ ra đi gấp lô góc 2mt hồ nghinh dt 165m2 ngang 26mview nhìn ra biển chỉ 200mngay trục thông
3
25.5 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

CHỦ CẦN BÁN LÔ GÓC 2MT D.10m5-7m5 KHU SƠN TRÀ-TRỤC THÔNG KẾT NỐI RA BÃI TẮM MỸ KHÊ-DT 165m² NGANG 26,3m-KHU DU LICH-GIÁ 2x tỷ
- Vị trí: Đường Hồ Nghinh nối dài, cách bãi tắm đúng 240m
- Khu dân cư đông đúc, nhiều khách du lịch, toà căn hộ, villa , boutique ở đây cực đông
- DT 165m² (7m5x26m3)
- View nhìn ra hướng Biển .
- Quy hoạch xây dựng 9 tầng vị trí view biển , view núi Sơn trà cực ...
Rẻ nhất thảo điền! lô đất mt ngay nguyễn văn hưởng view sông 7,3x31m  xd hầm 7 tầng  chỉ 39.6 tỷ
3
39.6 tỷ 206 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 54, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ nhất Thảo Điền! Lô đất MT ngay Nguyễn Văn Hưởng view sông 7,3x31m - XD hầm 7 tầng - Chỉ 39.6 tỷ.

- DT: 7,3x31m - CN 206,6m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.

- CTXD: Hầm 7 tầng - View sông.

- Siêu vị trí mặt tiền ngay Nguyễn Văn Hưởng View Sông Sài Gòn, 50m ra phố Đêm Xuân Thủy, 150m ra Quốc Hương.

- Giá chủ giảm cực sâu 49 tỷ về 39,5 tỷ chốt (190tr/m²).

* Alo Zalo em tư vấn kỹ hơn: ...
Siêu hiếm. bán đất. lô góc 3 mặt thoáng. oto. gần hồ tùng mậu. 140m2, mt 20m. xây ccmn đẹp.
3
24.5 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN

Vị trí đắc địa nằm trong khu vực cực kỳ đông dân cư, dân trí cao. Gần nhiều trường đại học không bị di dời. Đh Thương Mại, Đh Tài Nguyên Môi Trường ..
- Thửa đất đẹp, vuông phân lô.
- Vị trí lô góc 3 mặt thoáng, xây CCMN quá đẹp, phòng nào cũng có cửa sổ = giá cho thuê cao.
- Sổ đỏ f0 sẵn giao dịch.
Liên hệ em để xem đất. Ngoài ra em còn rất nhiều nhà đất đẹp giá tốt.
Cực rẻ! bán đất 405m2 góc 2 mặt tiền khu đất vàng himlam trường thọ, 16x32m chỉ với 65tr/m2.
3
27 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ đi định cư cần bán gấp khuôn đất vàng HimLam Trường Thọ. Góc 2 mặt tiền Đường Số 3 và đường số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức ( Khu DC Him Lam ).
- Diện tích: 16 x 32m
- Công nhận: 405m²
- XD: 2 tầng
- Giá bán 27 tỷ ( ~ 65 triệu/m² )

Sở hữu vị trí vàng bên cạnh khu dự án TOD 144Ha của SunGroup sắp triển khai nên tiềm năng tăng giá x2-x3 tài sản trong khoảng 2-3 năm tới.
+ Sổ hồng chính chủ, ...
Từ 960 tới 980 của 1152

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm