Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hót! lô đất mặt tiền biển võ nguyên giáp biển mỹ khê duy nhất còn sót lại giá rẻ
7
47.1 tỷ 314 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

SỞ HỮU QUỸ ĐẤT VÀNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP TP ĐÀ NẴNG

Vị trí đắc địa ngay tuyến biển Võ Nguyên Giáp cung đường du lịch đẹp và sầm uất bậc nhất Đà Nẵng
Diện tích: 12x26m = 314m²
Đất ở đô thị lâu dài

Nằm ngay trung tâm thủ phủ du lịch biển của thành phố, khu vực có công suất khai thác lưu trú cực cao với mật độ cho thuê lên đến 95%.

Cực kỳ phù hợp để:
Xây khách sạn apartment ...
Cần bán đất mặt tiền đường cửa đại view sông, view lúa hội an, vị trí đắc địa nhất hội an
5
23.84 tỷ 366 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cửa Đại, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN

CẦN BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG CỬA ĐẠI VIEW SÔNG, VIEW LÚA HỘI AN, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT HỘI AN

Địa chỉ: Đường Cửa Đại, Phường Cẩm Châu, TP. Hội An, Quảng Nam
Giá bán: Chỉ 65 triệu/m² Tổng 23,84 tỷ
Diện tích: 366,8m²
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh gọn.

ĐIỂM NHẤN ĐẦU TƯ SIÊU HẤP DẪN:

Vị trí vàng: Nằm trên trục du lịch Cửa Đại tuyến đường huyết mạch nối Phố Cổ Hội An ra biển Cửa ...
Bán nền góc 2 mặt tiền  kdc tăng long graden  21,7 tỷ/431,7m2
3
21.7 tỷ 431 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Lưu 2, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN TĂNG LONG GARDEN GIÁP KHU ĐÔ THỊ ĐÔNG TĂNG LONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM
Vị trí: KDC Tăng Long Garden TP. Thủ Đức (Q9)
Diện tích: 431,7m² (15x 30) Full thổ cư xây dựng tự do
Phù hợp: xây biệt thự, căn hộ dịch vụ
Đường rộng khu dân cư hiện hữu hạ tầng hoàn thiện
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên ngay
Giá bán: 21,7 tỷ (thương lượng tốt cho khách thiện chí)
LH Em Phát ...
Còn sót lại 1 lô đất đắc địa 2 mặt tiền view rất đẹp kqh an sơn dic, 393m2, giá chỉ 23 tỷ
7
23 tỷ 393 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Sơn, P.4, Tp.Đà Lạt, LĐ

Lô đất đắc địa 2 mặt tiền trong KQH An Sơn DIC chỉ gồm 62 căn biệt thự kiến trúc Pháp.
Diện tích: 393m² (15,8m*24,8m) nở hậu 16.2m. 2 mặt tiền, mặt trước là đường nhựa KQH rộng 12m, mặt sau là đường 4m.
Lô đất vuông vắn, nở hậu và tọa lạc trên đỉnh DIC An Sơn có view thung lũng An Bình và đồi cáp treo Đống Đa.
Đây là KQH biệt thự nghỉ dưỡng kiểu mẫu đồng bộ và đẳng cấp bậc nhất của Đà Lạt.
Giá 23 ...
Đb chào bán đất mặt tiền đường lê minh công, xã tân phước, tx lagi. tổng diện tích 2979.9m2
3
26 tỷ 2979 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Minh Công, X.Tân Phước, Tx.La Gi, BT

Ngày đầu tiên của năm 2026 ĐB kính chúc tất cả những người thân yêu cùng mọi người luôn bình an hạnh phúc và thành công.
ĐB chào bán đất mặt tiền đường Lê Minh Công, Xã Tân Phước, Tx Lagi nay thuộc phường Phước Hội tỉnh Lâm Đồng.
Ngang 66m có 300m² thổ cư.
Tổng diện tích 2979.9m². Sát dự án 577. Biển resort nghỉ dưỡng kề bên.
- Giá 26 tỷ thích hợp cho các bạn đầu tư phát triển.
Liên hệ Băng .
Tổng hợp giá bán mặt tiền thống nhất trục chính đông tây đối diện cụm bcons city
5
47 tỷ 779 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thống Nhất, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Tổng hợp giá bán mặt tiền Thống Nhất trục chính Đông Tây đối diện cụm Bcons City.
779m² giá 47 tỷ.
Mặt tiền Thống Nhất đoạn sung nhất 779m². Ngang 8m đối diện khu phức hợp thương mại Bcons.
- Là vị trí trung tâm và tiềm năng phát triển bậc nhất Dĩ An với trục đường chính Thống Nhất sở hữu hơn 10.000 căn hộ chung cư. Dân cư đông đúc. Mua bán tấp nập.
- Trục chính Đông Tây (Thống Nhất) nối Quốc Lộ ...
Bán đất full thổ cư, mặt tiền, ngang 24m, dt 825m2, giá 29,5tỷ, đang cho thuê 55tr/tháng
10
29.5 tỷ 825 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Văn Mười, X.Xuân Thới Đông, H.Hóc Môn, HCM

Bán đất MT đường lớn, Ngay ngã tư đường Trần Văn Mười - Khu Vực sầm uất, Gần trường học, siêu thị...

DT: 825m² - full thổ cư.

Ngang 24m dài 35m, vuông vức - đất đẹp.

Đất hiện có sẵn nhà xưởng đang cho thuê 55tr/tháng, mua nếu chưa cần sử dụng tiếp tục cho thuê có nguồn thu nhập sẵn ổn định.

Giá: 29,5tỷ. (chưa tới 36tr/m²).

Tiện đầu tư phân lô bán nền , cho thuê có thu nhập ổn định, xây biệt ...
Nay em tung hàng giá trị cao quý anh/chị nào quan tâm hoặc hiếu kỳ thì cứ alo em nhé.

Thông tin sản phẩm:

Vị trí: Phường Phước Hội, thị xã Lagi cũ, nay thuộc tỉnh Lâm Đồng.

Diện tích: 4500m².

Mặt tiền ngang 25m.

Đã có 3500m² thổ cư.

Giá: 37 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).

Tiện ích nổi bật:

Cách biển và resort chỉ 200m.

Di chuyển đến trung tâm Lagi khoảng 3km.

Khu vực đang phát ...
Bán đất mặt tiền nguyễn hữu cảnh. đông hoà. tp.hcm ( dĩ an cũ ) 572m 23,9tỷ
4
23.9 tỷ 572 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Người đăng: Phát (1 tin đăng)
Bán đất chính chủ. Mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh. Đông Hoà. TP.HCM ( Dĩ An cũ )

Tiện ích: Gần Trường Học cấp 1,2,3. Chợ, Bệnh Viện Hoàn Mỹ, Siêu Thị. Go Dĩ An. Đúng 5p đi xe
Diện tích: 572.3m²(11.5x50m), thổ cư 222.1m², đất không bị lộ giới

Giá 23,9 Tỷ

ACE BĐS lên phụ em thoải mái
Cần bán lô đất 2mt giá tốt nhất khu vực đường nguyễn đức an ( 200m2 33 tỉ )
6
33 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí vàng trung tâm biển Sơn Trà, ngay cạnh khu đô thị Sun Costa Residence khu vực tập trung khách sạn, căn hộ du lịch cao cấp.
Thông tin nổi bật:
Diện tích: 200m
Ngang 13m cực hiếm
Hướng: Đông Bắc
Góc 2 mặt tiền Nguyễn Đức An vỉa hè rộng
Cách biển chỉ 50m
Phù hợp xây khách sạn căn hộ dịch vụ villa biển kinh doanh du lịch
Kết nối nhanh các trục biển Võ Nguyên Giáp Phạm Văn Đồng khu du ...
Giảm 2 tỷ bán đất mặt tiền an sơn đà lạt 213,64m² ngang gần 13m nở hậu đang kinh doanh nhà hàng
6
21 tỷ 213 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Sơn, P.4, Tp.Đà Lạt, LĐ

Giảm 2 tỷ bán đất mặt tiền An Sơn Đà Lạt 213m² ngang gần 13m nở hậu đang kinh doanh nhà hàng.
Diện tích: 213,64m² (12,68m nở hậu 14m, dài 16,2m), đất ở đô thị.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng.
Lộ giới: Đường nhựa 16m.
Hướng: Nam.
Lô đất mặt tiền nằm trên trục An Sơn khu vực nghỉ dưỡng phát triển mạnh, tập trung nhiều biệt thự và cafe. Thế đất bằng phẳng, nở hậu đẹp, mặt tiền gần 13m ...
Đất làm kho bãi cty mt tl 824. ấp 7, xã lương hoà, huyện bến lức, tỉnh long an
8
46 tỷ 15000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 824, X.Lương Hòa, H.Bến Lức, LA

Đất làm kho bãi cty MT TL 824.
DT: 1,5 ha có 1000m² đất thổ.
Vị trí: Ấp 7 xã Lương Hoà huyện Bến Lức tỉnh Long An.
Đất 3 mặt tiền: 2 MT ĐT 824 (1 mặt 22m, 1 mặt 10m) 1 Mt đường đan 4m (220m).
Cách khu CN Phú An Thạnh 2km, cách cao tốc TP HCM - Trung Lương 6km. Đường thông về cảng Quốc tế và TP HCM, Tây Ninh, Bình Dương.
Tuyến đường huyết mạch nối các vùng kinh tế trọng điểm.
Bán kính 1 km chợ ...
Xử lý bank cần bán mảnh đất đẹp phố minh khai, 2 ô tô tránh, mặt tiền siêu rộng, 157m2, 30 tỷ
3
30 tỷ 157 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Minh Khai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, HN

+ Diện tích 157m², mặt tiền 16m, rất rộng.
Đẹp nhất là Xây biệt thự để ở Có thể kết hợp kinh doanh cafe, hoặc làm văn phòng công ty.

+ Vị trí tuyệt đẹp, phố Minh Khai, ngõ thông các ngả sang Trần Khát Chân, Lạc Trung, Kim Ngưu...

+ Trước nhà 3 ô tô tránh. Lượng người qua lại đông. Thế đất hút lộc.

+ Sổ đỏ chính chủ, chủ nhà rất thiện chí bán.

Gọi cho tôi để xem Đất ngay (Ms. Thúy, ).
Bán đất mặt phố an dương vương bên lẻ 123m mặt tiền 5m giá 26 tỷ
3
26 tỷ 123 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Dương Vương, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

- Bán đất mặt phố An Dương Vương quận Tây Hồ.
- Diện tích 123m² mặt tiền 5m vuông đẹp.
- Đất mặt phố vỉa hè rộng view thoáng, Kinh doanh văn phòng cực đẹp.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán 26 tỷ có thương lượng.
35 đồng giảm còn 31.5 đồng  góc 2mt ngay nguyễn văn hưởng
4
31.5 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ ĐỊNH CƯ CẦN BÁN NHANH LÔ GÓC 2MT SIÊU ĐẸP NGAY NGUYỄN VĂN HƯỞNG
- DT: 6x18m, CN 112m2
- XD: Hầm 6 tầng
- Trục đường thông Nguyễn Văn Hưởng, Xuân Thủy. Phù hợp kinh doanh, xây CHDV khai thác,...
- Hiện tại Thảo Điền không có lô góc nào tầm 30ty
- Giá 35ty giảm về 31.5ty
Bán đất mặt tiền trần duy chiến. 327m2 ngang 12m
3
44 tỷ 327 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Duy Chiến, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Danh Vo (18 tin đăng)
Bán đất MT Trần Duy Chiến.
DT: 327m². Ngang 12m.
Đường 10m5. Xây cao tầng.
Giá: 44 tỷ.
Gặp: Thế Lộc.
Quỹ đất mặt tiền rộng hiếm gặp tại trung tâm vĩnh yên dt 404m2
4
30.37 tỷ 404 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đội Cấn, P.Ngô Quyền, Tp.Vĩnh Yên, VP

QUỸ ĐẤT MẶT TIỀN RỘNG HIẾM GẶP TẠI TRUNG TÂM VĨNH YÊN
Diện tích: 404,9m²
Mặt tiền rộng gần 14m
Vị trí đắc địa ngay trung tâm phố cổ Vĩnh Yên

Ưu thế vượt trội
Nằm trong khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất
Kết nối thuận tiện đến các tiện ích trung tâm
Phù hợp nhiều mô hình khai thác:
Nhà ở cao cấp
Nhà phố thương mại
Văn phòng đại diện
Căn hộ cho thuê

Tiềm năng đầu tư bền vững
Quỹ ...
Bán mặt tiền thống nhất, p3 (dt 151m2) + ngang 8.4m vị trí kd đắc địa + giá 25,5 tỷ tl chính chủ
3
25.5 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thống Nhất, P.3, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán mặt tiền Thống Nhất mới tuyệt đẹp mặt tiền đường Thống Nhất mới, P3, TP. Vũng Tàu.
- Diện tích: 151m² có 140m² thổ cư (8,4m nở hậu 8,5m x 19 m).
- Hướng chính: Tây Bắc.
- Kết cấu: Đất trống.
- Vị trí đắc địa nằm trên trục Thống Nhất mới nối dài chạy thẳng ra biển có thể kinh doanh đủ mọi nghành nghề.
- Giá bán nhanh: 25.5 tỷ thương lượng.
Bán đất 2mt đường nguyễn khoa đăng 40m (thạnh mỹ lợi cũ), p. cát lái, tp.hcm, dt 110m2.
5
21.4 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền KDC số 1 tại đường Nguyễn Khoa Đăng, phường Cát Lái (Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ) TP. HCM:
- Lô 2MT trước sau, DT 5x22m đường 40m, hướng TB, sổ đỏ. Giá 195tr/m².
Gần trường học, bệnh viện, siêu thị và công viên:
+ Ngay UBND TP. Thủ Đức và cụm trung tâm hành chính của TP. Thủ Đức.
+ Gần trường THCS Lương Định Của, Trường Tiểu học Lương Thế Vinh, và trường mần non quốc tế.
+ Tiếp giáp với các ...
Bán đất sổ đỏ mặt tiền đường nguyễn địa lô rộng 20m, dt 7x18,5m, vị trí kinh doanh, giá 31,08 tỷ.
8
31.08 tỷ 129 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất Vị trí kinh doanh đường Nguyễn Địa Lô 20m, DT 7x18,5m = 129,5m², giá 31tỷ 80 triệu.
+ Pháp lý : Sổ đỏ.
+ Mặt tiền 7m, đường trước nhà 20m, thuận lợi kinh doanh.
+ Xây dựng 4 tầng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Trung tâm hành chính công .
- Hệ thống cơ quan hành chính như Chi cục Thuế Cơ Sở 2, kho bạc, viện kiểm soát, bảo hiểm xã hội cơ sở Cát Lái....
- Gần sông Sài Gòn.
- Đảo Kim ...
Từ 340 tới 360 của 1141

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm