Bán đất mặt tiền tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đẹp mặt tiền man thiện siêu hiếm sát chợ tam hà, ngang 11m chỉ 11 tỷ
4
11 tỷ 154 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Man Thiện, P.Phước Long A, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN MAN THIỆN SIÊU HIẾM SÁT CHỢ TAM HÀ, NGANG 11M chỉ 11 TỶ
- Diện tích: 11m x 16m
- XD: 1 trệt 2 lầu
- Vị trí thương mại cao, sát chợ Tam Hà
- Giá bán: 11 TỶ
- ĐẶC BIỆT: Có hỗ trợ bán 1/2 diện tích cho khách tài chính nhỏ hơn
Liên hệ:
Bán đất tặng homestay mt thi sách phường cam ly  đà lạt, tỉnh lâm đồng
3
16.5 tỷ 173 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Thi Sách, P.5, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán đất tặng Homestay Mt Thi Sách Phường Cam Ly - Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
Giá: 16.5 Tỷ

Diện tích : 173 m2

Hướng phụ: Tây

Pháp lý: Sổ Riêng Xây Dựng

Chiều ngang: 6.82 (m)

Chiều dài: 23 (m)

Đường trước nhà: 14 (m)

Số lầu: 0

Phòng ngủ: 6

Mã BĐS: B50

Tiện ích: Cách Hồ Xuân Hương - chợ Đêm Đà Lạt dưới 2Km, Có sân vườn, Gần trung tâm thành phố, Mặt tiền đường chính, Nội khu sang ...
Chính chủ cần bán lô đất vị trí đẹp mt đường tỉnh lộ 825 thị trấn hậu nghĩa, đức hòa, long an
3
10.8 tỷ 447 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 825, Tt.Hậu Nghĩa, H.Đức Hòa, LA

chính chủ cần bán lô đất vị trí đẹp MT đường tỉnh lộ 825 thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An
- Diện tích: 447m²(7.6*65). Full thổ cư
- Giá bán: 10 tỷ 800 triệu
- Pháp lý: Sổ sách đầy đủ
Vị trí: Đất nằm ngay mặt tiền đường tỉnh lộ 825, thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An( nay xã Hậu Nghĩa, Tây Ninh)
Mặt tiền ĐT825, đối diện PCCC huyện Đức Hòa (cũ), gần Công an huyện Đức Hoà (cũ), gần trường ...
Giảm 500 triệu bán đất mt đường 22 tháng 12, p. an phú, tp. thuận an
8
14.5 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thuận Giao 22, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

Giảm 500 triệu bán đất MT đường 22 Tháng 12, P. An Phú, TP. Thuận An.
DT 400m² thổ cư 111m² (7,3x54m nở hậu 7,6m).
Đường rộng 20m thông 2 đầu ra đường Quốc Lộ 13 và ra ngã 6 An Phú. Gần Vsip 1, KDC Việt Sing.
MT kinh doanh đa ngành nghề, sầm uất nhất.
Sổ hồng riêng. Hỗ trợ ngân hàng 70%.
Giá 15 tỷ hạ còn 14 tỷ 5 TL.
Hàng khủng mặt tiền đường 15m kinh dương vương
3
13.5 tỷ 187 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Kinh Dương Vương, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ gửi bán mặt tiền Kinh Dương Vương nối dài (Bàu Mạc 23).
Trục đường 15m kinh doanh sầm uất.
Diện tích khủng 187.5m² ngang 7.5m.
Hướng Tây Nam xây dựng cao tầng tự do.
Giá 13tỷ5 tl thiện chí.
LH em: làm việc trực tiếp.
Bán đất đường 12m sát mt đặng thuỳ trâm, phường 13, bình thạnh 4x20m 12,9 tỷ tl
3
12.9 tỷ 81 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán đất Bình Thạnh, bán đất Đường Đặng Thuỳ Trâm Bình Thạnh, Bán Đất phường 13 Bình Thạnh.
Cần tiền bán gấp lô đất vị trí cực đẹp đường 12m cách mặt tiền 20m Đường Đặng Thuỳ Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh.
+ Diện tích: 4x20m, công nhận 81m².
+ Vị trí: Cách mặt tiền chỉ vài chục mét, Bán kính 1km xung quanh nhiều trường học từ mầm non đến Đại Học Văn Lang, chợ Cầu Đỏ, Bệnh Viện Gia Định, Emart, ...
Bán lô mt đường 29/3 gần nguyễn phước lam dt 120m2 giá 10 tỷ xx
4
10.2 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán lô mt đường 29/3 gần nguyễn phước lam dt 120m² giá 10 tỷ xx
trục đường đôi khu kinh doanh sầm uất nhất tp ĐÀ Nẵng
Mt đường 34m phú mỹ tóc tiên giá cắt lỗ sâu 20x110m 2100m2 giá chỉ 13,5 tỷ
6
13.5 tỷ 2100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phú Mỹ - Tóc Tiên, X.Tóc Tiên, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Mặt tiền - Phú Mỹ, Tóc Tiên, BRVT(Nay là Xã Châu Pha TP HCM).

Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

- Diện tích: 20x110m, NH tổng 2100m² (80m² thổ cư).
- Vị trí đắc địa: Lô góc 1 MT 34m một MT 5m nhựa.
Mặt tiền đường Phú Mỹ - Tóc Tiên, đường đang nâng cấp mở rộng 34m.
Cách trung tâm Phú Mỹ, KCN, cảng biển chỉ 5 - 7 phút.
Thuận tiện kinh doanh, buôn bán, làm kho xưởng, đầu tư sinh lời.
Giá chỉ 13.5 tỷ ...
** bán mbkd mặt tiền đường tây hòa. phường phước long a. cóa 2 kiot thu nhập 18 triệu. **
3
10.4 tỷ 121 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

** Bán MBKD Mặt Tiền Đường Tây Hòa. Phường Phước Long A. Cóa 2 KIOT Thu Nhập 18 Triệu.

** Tiện Ích Xung Quanh :
-- Đối Diện Trường Tư Thục Ngô Thời Nhiệm + THCS Đặng Tấn Tài...
** Diện Tích : 121.2m² Ngang 5m X Dài 18m - Nở Hậu 7m
** Hướng : Nam
** Giá : 10.4 Tỷ ( TL )
Lh : ( ZALO )
Sụp hầm! góc 2 mặt tiền đường 10.5m hòa cường bắc, dt 103m2  13,5 tỷ
3
13.5 tỷ 103 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Tất Tố, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Sụp hầm! Gốc 2 mặt tiền đường 10.5m Hoà Cường Bắc, DT 103m² - 13,5 tỷ.
Đường 10.5m lề 5m Ngô Tất Tố.
Diện tích: 103m².
Kinh doanh buôn bán sầm uất.
Giá: 13.5 tỷ.
LH: .
Bán đất biệt thự mặt tiền trần sâm 180m2, quận sơn trà sát golden bay, giá cực tốt chỉ 13,7 tỷ tl
4
13.7 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Sâm, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

* Vị trí cực đẹp:
- Đường Trần Sâm, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà.
- Khu vực du lịch, khách sạn căn hộ kinh doanh sầm uất.
- Gần Sông Hàn, khách sạn 5 sao Golden Bay, cầu Thuận Phước.
- Diện tích: 180m² (ngang 10m - dài 18m) đất vuông vức, đẹp.
- Đường lớn 7m5, vỉa hè thoáng 4m.
- Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.
* Phù hợp:
- Xây khách sạn, căn hộ dịch vụ.
- Văn phòng, spa, ...
Bán đất (7x21) mặt tiền kinh doanh  ngay chợ hiệp bình chánh  khu vip bên sông phạm văn đồng
4
19.8 tỷ 147 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH - NGAY CHỢ HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU VIP BÊN SÔNG PHẠM VĂN ĐỒNG - GIGAMALL

TIỆN ÍCH: Mặt tiền trục chính đường 25 - Khu Vip kinh doanh sầm uất mọi ngành nghề. Phù hợp xây văn phòng, vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê...

- Diện Tích : 7x21m (148m²), Sổ hồng riêng
- Hướng : TÂY NAM
- Khu dân cư hiện hữu, đông đúc kinh doanh mọi ngành nghề
- Đường thông mọi hướng, các tiện ích ...
Siêu đẹp  lô góc 213m2 mặt tiền 19,5m phan đình thông  đấu lưng võ quý huân  sát biển
7
17.5 tỷ 213 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Đình Thông, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ gửi bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền đường Phan Đình Thông - Lý Văn Phức đấu lưng 2 trục đường lớn Võ Quý Huân, Trường Sa - thông thẳng bãi tắm Biển Tân Trà vài bước chân...
- Vị trí góc 2 mặt tiền lô đẹp nhất nhì khu vực Tân Trà - Sát bãi tắm Tân Trà - Thích hợp xây dựng khách sạn, tòa căn hộ, văn phòng...
- Diện tích 213m² (11x19.5m) - vuông vức cực đẹp.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 17,5 tỷ ...
774m2 mặt tiền bưng môn kinh doanh tốt
3
17 tỷ 774 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Long Thành, H.Long Thành, ĐN

mặt tiền kinh doanh , gần chợ trường học và ủy ban ,, ngay nút giao T2 vào Sân bay Long Thành và gần các dự án lớn sắp triển khai của tư nhân
liên hệ ngay
Chính chủ bán mặt tiền khúc thừa dụ , phường sơn trà, đường 10,5m lề 7,5m với diện tích 150m2
3
12 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Khúc Thừa Dụ, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

mặt tiền khúc thừa dụ 150m² ngang 10m
đường 10,5m lề 7,5m
hướng đông nam mát mẻ, gần sông kề biển, con đường villa biệt thự đẹp cho giới nhà giàu
giá chỉ 12ty bớt lộc làm sổ
Chủ bán nhanh 126m2 mặt tiền đường hoàng hữu nam (30m) quận 9 giá tốt
8
17 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam, Quận 9.
Trục: 30m dân hiện hữu...
Diện tích:
Lô: 126m². Full thổ cư.
Ngang 6,36m.
Giá 17 tỷ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền đường lớn quận 9.
Mặt tiền kinh doanh trường thọ  ngay dự án tod  đất mt xây dựng 1 hầm 6 tầng hiếm có .
4
10.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Nhanh lô đất MT kinh Doanh ngay Cảng TOD Trường Thọ .
- Diện tích 112m² (7.2x15)
- Quy mô xây dựng 1 hầm 6 tầng
- Tiện xây dựng căn hộ dịch vụ , Nhà ở kết hợp kinh doanh .
- Giá bán : 10.5 tỷ BL
- Liên hệ : phong Nguyễn xem
Ngay
Bán đất 2 mặt tiền trước sau phạm như xương  nam cao, hòa khánh gần 400m2
3
18.2 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Như Xương, P.Hòa Khánh Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT 2MT PHẠM NHƯ XƯƠNG NAM CAO, HÒA KHÁNH

* DT: 256m² trong sổ + hơn 100m² ngoài sổ (tổng gần 400m²)
* Ngang gần 12m, nở hậu
* 2 mặt tiền: đường 10m5 Phạm Như Xương & 7m5 Nam Cao.

Vị trí:
* Trung tâm Hòa Khánh
* Sát chợ Hòa Khánh
* Gần bệnh viện Đa Khoa Liên Chiểu, cách biển chỉ 3km
* Gần các trường Đại học, Cơ quan ban ngành khu vực đông dân và kinh doanh sầm uất cả ngày ...
GIẢM SỐC BÁN NHANH LÔ ĐẤT VUÔNG ĐẸP MT 14M NGAY PHÚ MỸ HƯNG, Q.7 8x28 CHỈ 19.9 TỶ

Diện tích: 8 x 28m 224m
Mặt tiền đường 14m rộng rãi
Khu dân cư đẹp, sát Phú Mỹ Hưng
Đất vuông vức cực đẹp, dễ xây dựng
Phù hợp xây villa, căn hộ dịch vụ, văn phòng

Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn

Sở hữu vị trí vàng ,có chỗ đỗ ô tô, kinh doanh tiện lợi nằm giữa trung tâm Quận 7, ngay ngã tư Gò Ô ...
Bán đất mặt đường bùi viện, mặt tiền 15m siêu đẹp, gần aeon. 0378 478 ***
3
19.75 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện, gần chung cư Sentosa.
Lô to, mặt tiền rộng 15m phù hợp xây biệt thự, Gara ô tô, văn phòng...
Diện tích 250m².
Vị trí đối diện khu Waterfront, gần chung cư Hoàng Huy, Aeon.
Đường 4 làn xe siêu rộng, thông thương các ngả.
Giá 79tr/m².
LH Mrs Thúy .
Từ 920 tới 940 của 1263

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm