Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường nguyễn khuyến, phường bắc nha trang  diện tích lớn, giá tốt, vị trí đẹp
3
43.65 tỷ 970 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Nguyễn Khuyến, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa - vị trí trung tâm, thuận tiện kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Diện tích: Ngang 28m, dài 35m, tổng diện tích 970m²
Thổ cư: 100m²
Giá bán: 45 triệu/m²
Tổng giá trị: 43 tỷ 650 triệu

Lô đất sở hữu mặt tiền rộng, dễ dàng xây dựng nhà hàng, khách sạn, showroom hoặc chia lô bán lại. Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn ...
Bán đất vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền đường biển phạm văn đồng nha trang chỉ có 73triệu/m2
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

VỊ TRÍ VIP Cần BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 Mặt tiền Đường dọc Biển Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang

DT : 306.02 m2
Đường Phạm Văn Đồng rộng 30mét Trục chính dọc Biển huyết mạch Thành phố Nha Trang

Sổ đỏ vĩnh viễn full thổ cư
Giá: 73tr/m2
Cách Biển Vài Bước Chân, Ngay Quần Thể Bến du thuyền Quốc Tế, Ks , Resort 5 sao
GIÁ TỐT NHẤT LH Luân Nguyễn
Bán lô đất giá thấp nhất khu bàn cờ ngay trung tâm, mặt tiền đường mê linh
4
16.5 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất giá thấp nhất khu bàn cờ ngay trung tâm, mặt tiền đường Mê Linh
- Diện tích : 152.3m², ngang 5.6m, nở hậu 6.6m.
- Thích hợp xây căn hộ kinh doanh, ngay trung tâm thành phố, sổ hồng đất ODT
. Giá hạ chỉ có 16.5 tỷ ( chưa tới 109tr/m² )
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Bán mặt tiền 12m vĩnh trung phường tây nha trang chỉ hơn 2 tỷ
15
2.2 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Dõng, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

BÁN MẶT TIỀN 12m VĨNH TRUNG Phường Tây Nha Trang Chỉ Hơn 2 Tỷ .
- Diện tích: 84m² full thổ cư (ngang 5m).
Đặc Điểm:
- Lô góc 2 Mặt tiền
- Cách đường 23/10 chỉ 500m
- Khu dân cư, mặt đường kinh doanh
- Hướng Bắc
- Vị trí : Mặt Tiền Đường Kinh Doanh Võ Dõng .

Khu vực dân cư ổn định, xây dựng tự do, vừa ở vừa kinh doanh! Hoạc đầu tư để dành!
Pháp Lý : Sổ Đỏ

Vị trí: ...
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường núi cấm ngay chợ thái thông, vĩnh thái chỉ 3,85 tỷ
5
3.85 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Núi Cấm 1, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ bán lô góc đẹp mặt đường Núi Cấm, ngay chợ Thái Thông, Vĩnh Thái - chỉ 3,85 tỷ!

Vị trí: Cách vòng xoay Võ Nguyên Giáp chỉ 200m, đường hiện trạng 9m oto quay đầu rộng rãi, cách chợ Vĩnh Thái chỉ 200met, tương lai thông thẳng ra Võ Nguyên Giáp.
- Diện tích đất: 99,2m² ngang 5m² nở hậu 5m5.
- Hướng Đông Bắc mát mẻ, sổ hồng xây dựng tự do.
- Giá bán chỉ: 3 tỷ 850 giá có thương mạnh cho ...
Bán lô đất vippro mặt tiền trung tâm khu bàn cờ nha trang đường trịnh phong ngang lên đến 18m
3
81.18 tỷ 451 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Phong, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất VipPro mặt tiền trung tâm khu Bàn Cờ Nha Trang Bề ngang lên đến 18m, vuông đẹp, đoạn chưa qua Ngô Gia Tự.
Diện tích: 451m² ( 18m 25m).
Phù hợp xây dựng Khách Sạn, Nhà Hàng, Trung Tâm Thương Mại, Tòa Nhà Văn Phòng......
Cách Biển Trần Phú chỉ 700 mét.
Giá bán: 180 triệu/m² (thương lượng).

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Cần bán lô góc mặt tiền đường lê hồng phong  nha trang
3
17.07 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô góc có sẵn nhà cấp 4 Mặt tiền đường Lê Hồng Phong và Đường Nguyễn Văn Bảy.
- Diện tích 125,5 m².,Đất ở đô thị.
- Đất sạch bao không tranh chấp.
- Chính chủ sang tên nhanh chóng.
- Giá bán: 136tr/m2

Liên hệ: - gặp Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán nhanh lô góc xã vĩnh trung dt 100,4m2  mt 5,5m  full thổ cư  đất vuông vức, cao ráo  1,8tỷ
8
1.8 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Cần Bán Lô GÓC Xã Vĩnh Trung - Cạnh Khu Đô Thị Phúc Khánh Nha Trang.
Phù Hợp Cho Anh Chị Mua Xây Nhà Để Ở, Đầu Tư Để Dành.

Diện tích đất: 100.4m² - ngang mặt tiền 5m5.
Nở hậu 7m
Pháp lý: Sổ hồng full đất ở.
Hướng: Tây Bắc.
Đường hiện trạng thông rộng 4m5.
Đất vuông vức cao ráo.
Nằm trong khu dân cư đông.
Đối diện đất đã xin giấy phép xây dựng nhà 2 tầng.
Cách đường 23/10 khoảng 500m.
Cách Võ ...
1929,8m2 ngang 20m có thổ cư mặt tiền tỉnh lộ 3 giá rẻ đầu tư
7
13 tỷ 1929 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

1929.8m² đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 3 Phường Nam Nha Trang, ngang 20m có thổ cư giá đầu tư.

Vị trí: Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 3 (rộng 16m và QH mở rộng 42m) thuộc phường Nam Nha Trang (xã phước Đồng cũ). Gần chợ, trường học.
- Cách đường Nguyễn Tất Thành chỉ vài phút di chuyển.
- Rất phù hợp làm kho bãi, showroom hoặc xây biệt thự vườn, homestay.
- View nhìn thành phố và khu đô thị Charmora ...
Đất mặt tiền đường lý thái tổ đường 20m khu hòn xện.
3
15.82 tỷ 184 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán 1 lô liền kề đường Lý Thái Tổ thích hợp xây khách sạn, căn hộ.
- Vị trí tiềm năng, kề biển, xung quanh nhiều dự án đang xây, hiện tại lượng khách tây tập trung ở đây rất đông
Diện tích : 184m² ( Ngang 8m)
Giá bán: 86tr/m² ( bớt lộc)
Hướng: Bắc
Pháp lý: sổ đỏ lâu dài.
Vị trí: khu dân cư đông đúc.
- Cách Bến Du thuyền Quốc Tế, KDT Vĩnh Hòa khoảng 500m.
- Bán kính 200m đầy đủ tiện ích ...
Bán đất ks dt 660m2. giá 130tr/m2 mt bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. gần bãi tắm biển. lô đất cực đẹp
7
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ đỏ đầy đủ, 100% đất ở tại đô thị.
- Hướng nam rất mát.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm, phù hợp xây khách sạn từ 3- 5*. Cùng trên trục ...
Bán lô đất đẹp 2 mặt tiền đường chùa thiên phú, gần chợ ga vĩnh thạnh, dt 85,5m2
3
2.59 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Chiến (12 tin đăng)
Bán lô đất đẹp 2 mặt tiền đường Chùa Thiên Phú gần chợ Ga Vĩnh Thạnh.
- Diện tích: 85,5m² (ngang 5m x dài 17m).
- Đường trước đất rộng 6 - 8,5 mét, 2 xe ô tô chạy song song.
- Lô 2 mặt tiền trước sau thông thoáng, từ đường chính trung tâm xã chạy thẳng vào là đến đất.
+ Lô đất đẹp vuông vắn, full 100% đất ở. Đường rộng ô tô vào tận đất. Quy hoạch phân khu ra lô view sông.
- Bán kính 500m gần Chợ ...
Siêu phẩm đầu tư lô mặt tiền lương định của vĩnh thạnh (phường tây nha trang) giá 2,99 tỷ
5
2.99 tỷ 216 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hương lộ 45, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Siêu phẩm đầu tư lô mặt tiền Lương Định Của, phường Tây Nha Trang.
Vừa ở vừa kinh doanh cực tốt.
Vị trí đắc địa:
+ Mặt tiền đường Hương Lộ 45, khu vực Vĩnh Thạnh (nay thuộc phường Tây Nha Trang, Khánh Hoà).
+ Tuyến đường đông dân cư, lưu lượng qua lại cao.
Tiềm năng kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 216m².
Ngang rộng, vuông vức dễ xây dựng.