Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường củ chi, cách biển 150m, p.vĩnh hải, nha trang 373,8m2 (rộng 14m)145trđ/m2
6
54.2 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Củ Chi, cách biển 150m, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 373,8m² (rộng 14m) giá 145trđ/m².

- DT: 373,8m² (rộng 14m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa 20m.
- Cách biển 150m.
- Hiện đang kinh doanh cafe Cá Kol.
- Phù hợp xây khách sạn 3 Sao - 4 sao, cho thuê mặt bằng.
- Pháp lý: Sổ hồng (đất ở 100%).
Giá bán nhanh: 145trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Bán đất mặt tiền đường cửu long, bàn cờ nha trang, đang cho thuê
3
27 tỷ 218 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Cửu Long, Bàn Cờ Nha Trang
- Diện tích : 218.3 (ngang 8.9m full ODT)
- Hướng Tây Bắc
- Mặt tiền cực rộng phù hợp kinh doanh nhiều loại hình
- Đang cho thuê, dòng tiền ổn định 25tr/1tháng
Giá : 27tỷ (thuế phí 2 bên)

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Hàng hiếm duy nhất! bán đất lô cặp mặt tiền trần khát chân xây ks300m2 (rộng 15m) giá 70trđ/m2
7
21 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô cặp mặt tiền đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) - 300m² - giá 70trđ/m².

- DT: 300m² (ngang 15m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, gần trường học, gần chợ, cách biển 300m, gần bến du thuyền Quốc Tế, gần dự án căn hộ cao cấp Laluna đang xây dựng,...
- Cách biển 3 phút.
- Thuận tiện xây khách sạn, xây căn ...
Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường phạm văn đồng tầm 40m * giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường Phạm Văn Đồng tầm 40m * cách bến du thuyền Nha Trang: 250m.

Giá: 6,2 tỷ
____

+ Vị trí: Hẻm Phạm Văn Đồng, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 112,7m² ODT.

+ Ngang: 5,03m, hướng Tây Nam / Đông Bắc

+ Ô tô bê tông rộng: 4m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán đất mặt tiền sử hy nhan, vĩnh hoà, nha trang  cách biển 300m  giá chỉ 7,5 tỷ
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sử Hy Nhan, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN SỬ HY NHAN CÁCH BIỂN CHỈ VÀI BƯỚC CHÂN GIÁ CHỈ 7,5 TỶ

Vị trí: Đường Sử Hy Nhan, phường Vĩnh Hoà (nay thuộc Bắc Nha Trang)
Khu vực gần biển, dân cư an ninh dân trí cao tiềm năng khai thác lưu trú cực tốt.

Diện tích: 100m
Ngang: 6m (đất vuông vức, đẹp)
Hướng: Tây
Đường hiện trạng: Bê tông 6m (quy hoạch mở rộng 10m)
Cách biển bãi tắm: Khoảng 300m

Lợi thế nổi ...
Bán lô đất mặt tiền đường 23/10 xã vĩnh hiệp phường tây nha trang
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường 23/10 ngang 9m nở hậu kinh doanh cực tốt.

- Diện tích: 194m² ngang 9m nở hậu 10m.
- Hướng: Nam.
Mặt tiền đường 30m lưu lượng đông, thuận tiện kinh doanh đa ngành.
+ Vị trí đẹp đoạn giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung hướng Cầu Dứa, gần nút giao Ngọc Hội.
Chỉ 5 phút đến Biển và trung tâm TP. Nha Trang.

- Giá bán: 70 triệu/m² 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).

- Pháp lý rõ ràng.
+ Phù hợp mở ...
Đất mặt tiền đ. cô bắc  gần chợ xóm mới cách biển nha trang chỉ 800m  101,1m2 giá 14,990 tỷ
5
14.99 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. CÔ BẮC - GẦN CHỢ XÓM MỚI CÁCH BIỂN 800m
- Diện tích: 101,1m² (ngang 4.4m)
- Đường rộng 11,2m sau quy hoạch 13m; hướng: Đông - Nam
- Ưu điếm: Dân cư đông đúc, via hè thông thoáng, phù hợp mớ Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch.
- Pháp lý: Số hồng
Giá : 14 tỷ 990 triệu
Liên hệ: - Hà Huy
Bán đất 2 mặt tiền 2/4 vĩnh hòa, nha trang * diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
4
62 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG

* Diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
* Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 25m + đường bên hông 16m
* Hướng Bắc Tây Bắc
* Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần chợ trường công viên khu vui chơi
Cách biển Hòn Chồng ~1km

Phù hợp mọi loại hình đầu tư: văn phòng, khách sạn, căn hộ, showroom

Giá: 62 tỷ

LH Sơn
Bán đất mặt tiền 9m, mặt đường 23/10, sát bên khu đô thị vĩnh điềm trung, nha trang, khánh hòa
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền 9m, mặt đường 23/10, sát bên khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa.

Vị trí đẹp, mặt tiền rộng 9m, rất thuận tiện kinh doanh sầm uất, thuận tiện mở văn phòng cửa hàng mua bán, ngay bên khu đô thị Vĩnh Điềm Trung đầy đủ mọi tiện ích như Siêu thị Go, bệnh viện, trường học các cấp, trường quốc tế...

Diện tích: 194 m².
Giá bán chỉ: 70 triệu/m² (Bớt lộc).
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Bán đất biệt thự mặt tiền triệu quốc đạt đông mương vĩnh hoà, 320 m giá 53 tr /m2 gần bến du thuyên
3
16.96 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quốc Đạt, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỀN BIỆT THỰ MẶT TIỀN TRIỆU QUỐC ĐẠT KHU ĐƯỜNG ĐỆ, VĨNH HÒA BẮC NHA TRANG

Vị trí đẹp: Khu biệt thự Đường Mương Dương Đệ, P. Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang
Mặt tiền đường Triệu Quốc Đạt rộng 16m khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ.

Diện tích: 320m² 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài
Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới theo nhu cầu

...
Lô đất ngang 9met mặt tiền 23/10 vĩnh điềm trung chỉ 70tr/m2, giá tốt đầu tư.  0931 800 ***
7
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường 23/10 ngang 9met, đoạn Vĩnh Điềm Trung gần vòng xoay Ngọc Hội, kinh doanh cực tốt.
- Đơn giá chỉ 70 triệu/m², tổng tiền 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).
- Diện tích đất: 194m² ngang 9m nở hậu 10met.
Vị trí: Giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung, cách biển và TTTP Nha Trang chỉ 5 phút đắc địa kinh doanh, hàng hiếm ít bán trên thị trường.
- Sổ hồng mới 2026.
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo).
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường bình hoà
3
16 tỷ 900 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Ms Hanh (2 tin đăng)
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường Bình Hoà
Chính chủ: Hạnh
Bán đất vị trí cực đẹp đường củ chi  nha trang, mặt tiền 14m
3
57 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đẹp đường Củ Chi - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang. (P. Bắc Nha Trang)

- Diện tích: 373,8m², ngang 14m
- Hướng bắc
- Đường rộng 20m
- Vị trí cực đẹp. Cách bãi biển chỉ 150m. Khu vực sầm uất kinh doanh khách sạn, nhà hàng đông khách...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 57 tỷ

Bán lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng vĩnh hòa nha trang
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: lô góc 2 mặt tiền kinh doanh phạm văn đồng nha trang
Vị trí ngay trước bến du thuyền quốc tế
Khu phân lô biệt thự lấn biển có tùe rất lâu
Pháp lý sổ hồng cá nhân đứng tên
Khu quần thể cao ốc, resort nhà nghỉ đông đúc, quần thể nhà hàng, cà phê tấp nập, gió không khí biển điều tiết trong lành mát mẻ, tiện nghỉ dưỡng & sống thọ lâu
Dt: 306m²( hướng đông + bắc)
Giá chốt: 73tr/m2
Liên hệ: ...
Ngang 11m, dt 177m2, góc 2 mặt tiền đường 5m hẻm đoàn trần nghiệp, vĩnh phước, nha trang giá 62 tr
4
10.97 tỷ 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Trần Nghiệp, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc cực đẹp, hẻm ô tô Đoàn Trần Nghiệp, Vĩnh Phước, Nha Trang.
Diện tích: 177 m².
Mặt tiền rộng: 11m.
Hướng Tây Bắc, đường bê tông 4 đến 5m.
Vị trí đẹp, khu trung tâm Bắc Nha Trang, tập trung nhiều khách du lịch, sinh viên các trường ĐH, CĐ...
Kinh doanh căn hộ, phòng trọ, cf, ăn uống sầm uất.
Giá bán: 62 tr/ m² có thương lượng.
Liên hệ: gặp Mr Quỳnh xem đất làm việc giá chính chủ.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường nguyễn tất thành  phước đồng  1072.2m2  ngang 24.7m  21 tỷ
4
21 tỷ 1072 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành - Phước Đồng - 1072.2m² - ngang 24.7m - 21 tỷ.

(700m² đất thổ cư bám mặt tiền Nguyễn Tất Thành dài 24.7m, đường bên cạnh rộng 7m).

Diện tích: 1072.2 m² - ngang 24.7 * dài 55.8, 700m² thổ cư.
Hướng: Đông Bắc.
Đường rộng: Mặt tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành.
Cách trung tâm TP Nha Trang 7km - Cách sân bay Cam Ranh 30km.
Giá bán: 21 tỷ (thương lượng).
Thuế ...
[rrrr]đất g.iá đầu tư, b.án rẽ lô đất mặt tiền đường hòn thơm, xuân ngọc, vĩnh ngoc, nha trang
3
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

[rrrr]ĐẤT G.IÁ ĐẦU TƯ, B.ÁN RẼ LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÒN THƠM, XUÂN NGỌC, VĨNH NGOC, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.

Vị trí: Mặt tiền đường Hòn Thơm, Xuân Ngọc Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hoà

Khu dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ
Đường hiện trạng rộng 9m, quy hoạch mở rộng 27m, thông khắp nơi.
Giao thông thuận tiện, khu vực phát triển nhanh tiềm năng tăng giá cao

Diện tích: 100m ...
Lô đẹp mặt tiền lý thái tổ vĩnh hoà, diện tích 92m ngang 4m giá 7 tỷ 820.
4
7.82 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Giá Tốt, Cần bán lô đất MT đường 20m Lý Thái Tổ, Hòn Xện, Tp Nha Trang. Ô 29.

- Diện tích: 92m (4x23) hướng Bắc.
- Vị trí đối diện khách sạn Gia Bảo, nằm trên con đường trung tâm lớn nhất khu Hòn Xện.