Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 73 triệu/m2 bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng & trần đăng, kđt vĩnh hoà, nha trang
4
22.35 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô góc đường PHẠM VĂN ĐỒNG & TRẦN ĐĂNG, KĐT VĨNH HOÀ, Nha Trang
- Lô: 141 Khu 9
- Diện tích: 306,2m². Ôm góc rộng 34,45m
- Hướng: Đông Bắc + Tây Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m và 16m
- Cách biển 200m, ngay 2 toà nhà Laluna, sát Reesort Amiana...
- Thích hợp đầu tư, xây biệt thự nghỉ dưỡng...

- Giá bán nhanh: 73 Triệu/m2
Mọi thông tin chi tiết liên hệ: gặp Em Hằng
Bán đất mặt tiền kinh doanh traafn khát chân gần biển nha trang khu tđc hòn sện giá tốt nhất 2025
8
7.65 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bặc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền kinh doanh gần biển nha trang khu TĐC Hòn Sện giá tốt nhất 2025.
Bán đất bề ngang 5m vuông vắn.
Diện tích: 112,5m (Ngang 5M - Sâu 22,5M).
Hướng: Đông Bắc.
Đường rộng: 20m.
Tiện ích bán kính 1km:
Gần chợ, trường học gần biển.
Xung quanh nhiều khách sạn, quán ăn, tiện ích du lịch và dân sinh.
Được xây dựng 6 tầng 1 tum.
Giá bán: 68 triệu/m(7 tỷ 650 triệu).
Thuế phí: 2 bên.
Đất 3 mặt tiền sát đường thân nhân trung (ô tô quay đầu vi vu). giá 3,650 tỷ
3
3.65 tỷ 70 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất 3 mặt tiền sát đường Thân Nhân Trung (ô tô quay đầu vi vu).

Giá: 3,650 tỷ.

+ Vị trí: Thân Nhân Trung, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 70m² (60m² ODT).

+ Ngang: Gần 6m / Hướng Nam và Bắc.

+ Bê tông ô tô: 6m.

+ Cách bến du thuyền: 400m / sân bay Cam Ranh: 36km.
Góc 2 mặt tiền hẻm nguyễn khắc viện, ngang 5m * cách biển ba làng 300m * giá 4,9 tỷ
3
4.9 tỷ 70 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền hẻm Nguyễn Khắc Viện, ngang 5m * cách biển Ba Làng: 300m

Giá: 4,9 tỷ

Vị trí: hẻm Nguyễn Khắc Viện, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 70m² (ODT).

Hướng Bắc / ngang: 5m.

Bê tông rộng: 5 _ 6m.

Cách sân bay Cam Ranh: 35km / Cách Điện Biên Phủ + Dương Hiến Quyền: 80m.
Chỉ 64,2 triệu/m2 bán 965,3m2 đất mặt tiền đường 2/4, vĩnh hoà, nha trang  0964 326 ***
3
61.97 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường 2/4 Vĩnh Hòa, Nha Trang.
- Diện tích: 965,3m² đất ở đô thị 100%.
- Vị trí 2 mặt tiền: Đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m.
- Hướng Bắc Tây Bắc.
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng.

Nằm trên trục 2/4, nằm giữa Mai Xuân Thưởng và Trần Quang Diệu, gần chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km.

- Phù hợp mọi loại hình đầu tư: Văn phòng, ...
Lô đất mặt tiền nguyễn chích cách biển chỉ 700m trục kinh doanh sầm uất  giá 5,6 tỷ
9
5.6 tỷ 89 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN CHÍCH CÁCH BIỂN CHỈ 700M TRỤC KINH DOANH SẦM UẤT - GIÁ 5,6 TỶ

Vị trí vàng Khai thác kinh doanh cực tốt
Mặt tiền đường Nguyễn Chích, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Cách biển chỉ 700800m khu vực du lịch phát triển mạnh
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc thích hợp mở cửa hàng, khách sạn mini, căn hộ dịch vụ

Thông tin chi tiết
Diện tích: 89.2m
Ngang: 4.25m vuông vức
...
[ góc 2 mặt tiền, hẻm ô tô phú đức  ngang dài gần 11m ] ** ô tô rộng 4m* giá  5,2 tỷ
7
5.2 tỷ 94 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phú Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ GÓC 2 mặt tiền, Hẻm ô tô Phú Đức _ ngang dài gần 11m ] ** ô tô rộng 4m **

Giá : 5,2 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Phú Đức, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 94,6m² ( odt )

__ Hướng Nam / ngang : 10,8m

__ Hẻm bê tông : rộng 4m

__ Cách Biển Hòn Chồng : 750m / Mai Xuân Thưởng : 250m / Sân bay Cam Ranh : 35km
Bán đất mặt tiền đường 20m khu hòn xện, bắc nha trang gần bến du thuyền marina
4
7.2 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nằm tại khu dân cư Hòn Xện Bắc Nha Trang, vị trí đẹp, đường rộng thoáng, khu dân cư hiện hữu và đang phát triển mạnh về lưu trú nghỉ dưỡng.

Phù hợp:
Xây nhà ở cao cấp
Căn hộ cho thuê
Homestay / villa mini
Giữ tài sản đầu tư lâu dài

VỊ TRÍ

* Mặt tiền đường Trần Khát Trân rộng 20m
* Khu Hòn Xện phường Bắc Nha Trang
* Cách bến du thuyền Marina khoảng 900m
* Gần trường Tiểu học ...
Bán lô đất đô thị mặt tiền đường sử hy nhan phường bắc nha trang vĩnh hoà  0908 208 ***
5
8 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sử Hy Nhan, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Sử Hy Nhan phường Vĩnh Hoà gần biển.
- Diện tích: 107,7m² ngang 6m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 8 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng.
Đường hiện trạng rộng 8m, cách Điện Biên Phủ chỉ 150m, cách biển 500m, xung quanh dân cư đông đúc.
Liên hệ xem đất: Phượng.
Bán đất tặng nhà cấp 4 gần biển  mặt tiền đường triệu quang phục rộng 16m  hòn xện bắc nha trang
4
4.85 tỷ 55 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Có Nhà Cấp 4 Mặt Tiền Đường Triệu Quang Phục - Hòn Xện Nha Trang
+ DT : 55.4m² ngang 4.2m nở hậu 4.7m
+ Pháp lý sổ hồng. Hướng Nam
+ Đường nhựa Triệu Quang Phục rộng 16m
+ Thế Đất Nở Hậu Tựa Sơn Hướng Thủy Tuyệt Đẹp - Tựa Núi Cô Tiên Hướng Ra Biển Phạm Văn Đồng - Khung Cảnh Thơ Mộng
+ Khu dân cư tiện ích, yên tĩnh, thoáng mát..
+ Trên Đất có Nhà Cấp 4 : 1PN, 1WC, Sân, Pk, Bếp hiện đang ...
Bán lô đất mặt tiền trần khát chân, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 92m2 chỉ 6 tỷ giá cực tốt
3
6 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Khát Chân, TĐC Hòn Xện - Bắc Nha Trang

Vị trí mặt đường chính lên dự án Núi Cô Tiên, bán kính 500m có đầy đủ trường, chợ, resort..!!

Diện tích: 92m² (Full thổ cư) - ngang 4m
- Đường nhựa rộng 20m
- Hướng Tây Nam - Đối diện trường học thoáng mát

Giá chỉ: 6 tỷ
LH em Dũng
Bán đất tặng nhà gần biển  mặt tiền đường vũ hữu  hòn xện nha trang  bề ngang rộng đến 7.2m
3
5.5 tỷ 61 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Đường Vũ Hữu - Hòn Xện Nha Trang - Ngang 7.2m Cực Hiếm
+ DT : 61.9m² ngang 7.2m hậu 7.3m
+ Pháp lý sổ hồng. Hướng Bắc
+ Đường Vũ Hữu Rộng 10m
+ Trên Đất Có Nhà Cấp 4 Đẹp Kiên Cố.
+ Khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát, gần biển, gần núi cô tiên - không gian sống đỉnh cao
+ Khu vực hình thành chuỗi căn hộ du lịch
+ Giá : 5tỷ5
+ LH : Tài
Mặt tiền ngô lan chi  đối diện noxh 4 mặt tiền hành chính công bắc nha trang  giá 8,650 tỷ
7
8.65 tỷ 88 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Lan Chi, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Ngô Lan Chi - đối diện chung cư noxh sắp khởi công 4 mặt tiền & hành chính công Bắc Nha Trang.

Giá: 8,650 tỷ.

+ Diện tích: 88m² odt.

+ Ngang: 4,9m / hướng Nam.

+ Đường nhựa ô tô: Rộng gần 13m.

+ Vị trí: Ngô Lan Chi, P Vĩnh Hoà, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách Sân Bay Cam Ranh: 35km / Biển Ba Làng: 500m.
Bán lô đất kđt mới sát biển giá tốt bắc nha trang , mặt tiền huỳnh văn nghệ ngang 10 m dt 278,8 m
4
14.36 tỷ 278 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT KĐT Mới SÁT BIỂN GIÁ TỐT BẮC Nha Trang

Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Vĩnh Hoà
Ngay gần Bến du thuyền quốc tế Amiana vị trí cực kỳ đẳng cấp

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 278,8m² (ngang 10m rộng đẹp)
* Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
* Hướng: Tây Bắc
* Đường hiện trạng: 13m ô tô tránh nhau thoải mái

Giá trị nổi bật:

* Thuộc khu đô thị mới ...
Góc 2 mặt tiền nguyễn phong sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4 giá 75tr/m²
4
11.55 tỷ 154 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Phong Sắc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền Nguyễn Phong Sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4.

Giá: 75tr/m².

+ Vị trí: Nguyễn Phong Sắc, phường Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 154m² (ở đô thị).

+ Ngang: 11m và 13m / Hướng: Tây Nam và Bắc.

+ Nhựa ô tô rộng: 12m và 20m.

+ Cách biển: 2,5km / Sân bay Cam Ranh: 38km.
[ mặt tiền nối dài, nguyễn khắc viện  view biển khá đẹp ] giá  4,9 tỷ
6
4.9 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền nối dài, Nguyễn Khắc Viện - View Biển khá đẹp ]

Giá : 4,9 tỷ
____

__ Vị trí : Nguyễn Khắc Viện, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 100m² ( odt )

__ Ngang : 5m

__ Hướng : Đông

__ Bê tông ô tô 6-7m

__ Cách biển 380m / Sân bay Cam Ranh : 40km
Bán đất( 155.3 m, ngang 7.9 m)2 mặt tiền trước sau đường 6m cách biển 500m. giá 55 tr/m2
5
8.6 tỷ 155 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT( 155.3 M, NGANG 7.9 M) MẶT TIỀN TRƯỚC SAU-HẺM Ô TÔ NGUYỄN DUY HIỆU CÁCH BIỂN -CHỢ BÀ LÀNG 500 M. GIÁ 8.6 TỶ !

- Diện tích : 155,3 m, Ngang 7.9 m( Nở hậu 9.6m).
- Hướng: Nam & Bắc .
- Đường rộng 6 m.
- Pháp lý : Sổ hồng riêng .

Vị trí : Khu dân cư hiện hữu, an ninh, gần chợ và trường học . Cách biển chỉ khoảng 500 m.
Thích hợp an cư, kinh doanh hoặc đầu tư.

Giá bán : 55,5 triệu/m ...
Bán lô đất 3 mặt tiền đường điện biên phủ vĩnh hoà diện tích 153,6m2 gần biển, chợ đang cho thuê
3
27.65 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 3 mặt tiền đường, gần biển Bắc Nha Trang cực kì thoáng đẹp.

Mặt tiền đường nhựa Điện Biên Phủ rộng 20m thông thẳng ra biển Phạm Văn Đồng chỉ 300m, vỉa hè rộng rải.

DT: 153,6 m² (% đất đô thị).

Hướng chính là hướng Nam, còn thêm 2 mặt tiền thoáng bên hông & phía sau.

Hiện đang cho thuê dòng tiền từ 15 - 20tr/tháng.

Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp rất nhìu loại hình kinh doanh, ...
Bán lô đất 2 mặt tiền đường thân nhân trung  bắc nha trang cách biển vài bước chân
4
8.6 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất 2 Mặt Tiền đường Thân Nhân Trung Bắc Nha Trang cách biển vài bước chân
+ Vị trí lô đất 2 mặt tiền đường 20m và đường 8m , gần bến du thuyền, gần đường Phạm Văn Đồng, gần Biển .
+ Diện tích: 90.2m² ngang 4.67m nở hậu 6.33m² (full thổ cư)
Xây dựng tự do
Hướng : Đông Nam
Pháp lý : Sổ Hồng
Giá : 8.6tỷ
Liên hệ: gặp Thế Hiển
Góc 2 mặt tiền chợ ba làng  sát mầm non sao biển * cách biển 200m * giá 5,850 tỷ
6
5.85 tỷ 68 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền chợ Ba Làng - sát mầm non Sao Biển * Cách biển: 200m *.

Giá: 5,850 tỷ.

+ Diện tích: 68m² ODT.

+ Ngang: 4,2m / hướng Nam và Tây.

+ Đường bê tông: Rộng gần 10m.

+ Vị trí: Ba Làng, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 35km / Biển Ba Làng: 200m.