Bán đất mặt tiền tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền ung văn khiêm, cung đường vip nhất khu vực, 350m2, ngang 8,5m, xây mới được hầm + 12 tầng
5
110 tỷ 350 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

CHÍNH CHỦ GỞI BÁN ĐẤT MẶT TIỀN UNG VĂN KHIÊM, CUNG ĐƯỜNG ĂN UỐNG BẬC NHẤT KHU D, 350M2, NGANG 8,5M, XÂY ĐƯỢC HẦM + 12 TẦNG
- Diện tích: 8,5m x 40m = 350m².
- Hiện trạng C4 suốt. Dòng tiền nếu cho thuê được 150 TRIỆU/THÁNG.
- Xây mới được Hầm + 12 TẦNG. Cung đường ăn uống sầm uất Khu D bậc nhất P.25 Bình Thạnh.Khu vực đang được đầu tư rất nhiều dự án, tiềm năng phát triển cực cao.
- Sổ hồng riêng ...
Mặt tiền đào sư tích gia như trong hẻm, xd tư do. tối đa 5 tấm có phần dư để làm sân lời
6
6.9 tỷ 123 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Lộc, H.Nhà Bè, HCM

Mặt tiền Đào Sư Tích - Nhà Bè.
- Diện tích thực tế: 168.7m², ngang 5m dài 34m.
- Diện tích sổ: 123.2m² x 46tr/m².
+ Mặt tiền đường lớn 25m Đào Sư Tích, Phước Lộc, Nhà Bè.
+ Vị trí đẹp gần trường học, Chợ Phước Lộc, trung tâm Y tế,...
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng. Sẵn sàng công chứng.
+ Có giá: 6ty9.
Lh: hỗ trợ tư vấn xem đất.
[quỹ đất hiếm] 3.200m2 mặt tiền đường 17 hiệp bình chánh  cận giang, cận lộ
3
230 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 17, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí: Mặt tiền Đường 17, khu bên sông sát Phạm Văn Đồng. Khu vực kinh doanh sầm uất, hạ tầng hoàn thiện.

- Diện tích: 3.200 m² (Ngang 35m, dài 95m). Đất vuông vức, phong thủy cực tốt.

- Tiện ích: Gần sông, không khí trong lành, kết nối nhanh về Thủ Đức và Sân bay Tân Sơn Nhất.

- Pháp lý: Sổ đẹp, pháp lý sạch, không tranh chấp.

- Giá: 230 Tỷ
- LH:
****Đây là lựa chọn hàng đầu cho các nhà ...
Bán đất 126m2 quận 12 , nhỉnh 8 tỷ mặt tiền đường 7m , gần trường chinh , song hành . shr
3
8.2 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đông Hưng Thuận, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

BÁN ĐẤT CÓ SẴN NHÀ CẤP 4 . MẶT TIỀN ĐƯỜNG RỘNG 7m . KINH DOANH TỐT .
NGANG 5m DÀI 25m . GẦN ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH , THÔNG SONG HÀNH .
KHU DÂN CƯ HIỆN HŨU , XÂY DỰNG TỰ DO .
CHUẨN PHÁP LÝ , SỔ HỒNG TRAO TAY .
ACE QUAN TÂM , KẾT BẠN YẾN BDS GỬI THÔNG TIN VÀ HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH NHÉ .
ALO : YẾN BDS .
Bán đất mặt tiền đường trung an (11 x 31m) 300m2 thổ cư xã trung an, huyện củ chi, tphcm, 5,7 tỷ
5
5.7 tỷ 401 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trung An, X.Trung An, H.Củ Chi, HCM

DT: 11 x 31 = 401m² (thổ cư 300m²) giá bán 5,7 tỷ đồng. Hiện trạng đất trống. Tường rào đã xây quanh đất. Vị trí đất nằm mặt tiền đường Trung An cách sông Sài Gòn 1km. Ngay khu dân cư đông đúc. Rất thuận tiện xây biệt thự vườn, đầu tư sinh lợi cao. Tiện ích bán kính 2km. Khu an ninh tốt. An cư lý tưởng.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức.
Xin chân thành cám ơn.
Bán đất mặt tiền võ văn bích(13.500m2 có 3.500m2 thổ cư) xã bình mỹ, huyện củ chi, tphcm 6,3tr/ m2
8
85.05 tỷ 13500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Bích, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

DT: Mặt tiền 23,4m vô nở hậu x 230 = 13.500m² (3.500m² thổ cư) hiện trạng đất trống. Vị trí đất nằm mặt tiền đường Võ Văn Bích cách đường tỉnh lộ 15 khoảng 1,5km. Thuận tiện kinh doanh. Xây nhà kho, xưởng, đầu tư sinh lợi cao. Pháp lý rõ ràng. Khu dân trí cao. An ninh tốt. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức. Xin chân thành cám ơn.
Giảm 2 tỷ bán đất linh trung 380m2 ngang 7.2m mặt tiền gần ga metro cnc xây building 6 tầng
5
26.5 tỷ 380 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Linh Trung, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí mặt tiền đường Linh Trung, Thủ Đức. Cạnh BVĐk Thủ Đức, Cty may Việt Thắng, di chuyển ra Ga Metro CNC, ngã tư Thủ Đức chỉ 1-2 phút đi xe. Đoạn đường xe cộ qua lại tấp nập, tiện kinh doanh mua bán, xây CHDV, khách sạn, văn phòng cty,..
- Diện tích 380m² ngang 7m vuông vức. Thổ cư 330m2
- Sổ hồng riêng
- Giá 26.5 tỷ (giá cũ 28 tỷ)
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc ...
Vị trí đắc địa, mặt tiền tam đa, hcm, 20 tỷ, 638m2
5
20 tỷ 638 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tam Đa, P.Long Trường, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất nền tại Đường Tam Đa, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) với diện tích rộng 638m², giá chỉ 20 tỷ VND.
- Khu vực dân cư hiện hữu, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Gần các trục đường chính thuận tiện di chuyển.
- Hạ tầng hoàn thiện, điện nước đầy đủ.
- Đất đã có sổ đỏ, pháp lý minh bạch.
- Có thể xây dựng theo nhu cầu, thích hợp cho mọi loại hình ...
Cần bán 86 m2 mặt tiền đường 4c, xã đa phước, bình chánh.
6
1.25 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đa Phước, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: c. lệ (5 tin đăng)
Cần tiền bán 86 m² mặt tiền đường 4C, Xã Đa Phước, Bình Chánh.
DT: 86 m² ( ngang 4 dài 21 m)
Giá: 1,250 tỷ, bớt lộc
Đất ngay khu dân cư đông đúc, điện 3 pha, nước máy đầy đủ
Kế bên trường mầm non và trường tiểu học
L/hệ Em Lệ - SĐT (em ruột chủ đất)
Bán đất mặt tiền tỉnh lộ 15, xã phú hoà đông, h. củ chi, tphcm. 23,5 x 179 = 3.922m2 thổ 1.000m2
6
29 tỷ 3922 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 15, X.Phú Hòa Đông, H.Củ Chi, HCM

DT: 23,5 x 179m = 3.922m² (thổ cư 1.000m²) giá bán: 29 tỷ đồng. Hiện trạng đất trống (cao ráo) Vị trí đất nằm mặt tiền Đường Tỉnh Lộ 15 và cách chợ Phú Hoà Đông khoảng 700m. Ngay khu dân cư sầm uất. Gần trường học, chợ, uỷ ban xã... Tiện ích bán kính 700m. Rất thuận tiện trong việc kinh doanh. Kinh doanh đa nghành nghề. Khu dân trí cao, pháp lý rõ ràng. An ninh tốt. An cư lý tưởng. Quý khách có ...
Bán đất mặt tiền đường hàng dương xã long thới huyện nhà bè diện tích 120m2 giá 5,35 tỷ
3
5.35 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hàng Dương, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán Đất Mặt tiền đường Hàng Dương xã long thới Huyện Nhà bè TPHCM Diện tích 120m² (6 x 20)Đường 20m
Xây dựng tự do Khu dân cư Đông
Gần khu Dự án Hòa Bình
Giá 5,35 TỶ
LH.
Đất mặt tiền khu tên lửa ngang 8m hiếm chỉ 13 tỷ
3
13 tỷ 184 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tên Lửa, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Lô đất đẹp nằm trong khu biệt thự cao cấp cơ hội đầu tư hoặc xây dựng biệt thự/kinh doanh cực kỳ tiềm năng!

Vị trí vàng: MT đường Rạch Bà Tiếng (hẻm 9 Tên Lửa), P. Bình Trị Đông B (nay là P. An Lạc), Q. Bình Tân.
Diện tích: 8 x 23m (184m² đất vuông vức, cực đẹp).
Giá bán: 13 tỷ (còn thương lượng).

Điểm mạnh nổi bật:
Mặt tiền đường nội khu rộng rãi, xe hơi di chuyển thoải mái.
Khu vực nhiều biệt ...
Bán đất mt phan văn hớn, 15,2 tỷ, 220 m2, shr, vay ngân hàng.
3
14.8 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Văn Hớn, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh, lô đất này có diện tích 220m², giá bán 15,2 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Đông, giúp đón ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
- Chiều ngang mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho việc kinh doanh, có mặt tiền đẹp.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Bán đất mặt tiền đường 157, bình mỹ, 19 tỷ, 1104 m2 20m x 53m vị trí cực đẹp gần cầu rạch tra
4
19 tỷ 1104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 157, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Đất thổ cư tại đường 157, Xã Bình Mỹ với diện tích 1104 m² . Ngang 20m x 53m có 970m thổ cư, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

+ Giá: 19 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền: 20m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ vào: 7m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô đường thông ra sông Sài Gòn
+ Mặt tiền rộng, lý tưởng cho các dự án đầu tư.
+ Có công viên gần kề, không gian ...
Khuôn đất 2mt ngang 11m ven sông bình thạnh  100tr/m
5
36.36 tỷ 363 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tầm Vu, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

KHUÔN ĐẤT 2MT NGANG 11M VEN SÔNG BÌNH THẠNH - 100tr/m
+ DT 365m² (11x25m) nở hậu 21m
+ 2 MT hẻm oto thông, cách 15m ra công viên Tầm Vu, bờ sông thoáng mát, view Thanh Đa Peninsula
+ Xây dựng mới 7 tầng, phù hợp Toà nhà VP - CHDV - Khách Sạn
+ Phân nền đầu tư...
lh: e phát,nhận tìm tài sản đầu tư theo nhu cầu khách tt hcm.
Bán đất mặt tiền đường sông lu, xã hoà phú, h củ chi, tphcm. 1.949m2 (thổ cư 1.300m2) 26,5 tỷ
6
26.5 tỷ 1949 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sông Lu 2, X.Hòa Phú, H.Củ Chi, HCM

DT: Mặt tiền 10m vô nở hậu 24 x 80 = 1.949m² (thổ cư 1.300m²) giá bán 26,5 tỷ đồng. Hiện trạng đất trống (tường rào bao quanh) Vị trí đất nằm mặt tiền đường Sông Lu cách đường Tỉnh Lộ 8 khoảng 2km. Ngay khu dân cư sầm uất. Gần uỷ ban xã, chợ, trường học... Tiện ít bán kính 1km. Rất thuận tiện trong việc kinh doanh. Xây nhà kho, biệt thự, Nhà Hàng... Pháp lý rõ ràng, khu dân trí cao, An ninh tốt. ...
#bánđất hà huy giáp q12 lô đất đẹp mặt tiền thạnh xuân 43 kinh doanh tốt gần uỷ ban trường học 4xty
4
4.45 tỷ 69 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thới An, Quận 12, HCM

#BÁNĐẤT HÀ HUY GIÁP Q12 LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN THẠNH XUÂN 43 KINH DOANH TỐT GẦN UỶ BAN TRƯỜNG HỌC CHỈ 4xTỶ
Diện tích 4,5* 15,3. Công nhận đủ. Sổ vuông A4 Đường 8m xe tải tránh. Gần mặt tiền Hà Buy Giáp. Khu dân cư đông đúc .Chính chủ gửi bán ,tôn trọng môi giới, sổ cất két công chứng ngay.Giá 4,.45 tỷ thương lượng nhẹ.
Hiếm! lô góc 2 mặt tiền ngang 10m  ngay tttm gigamall phạm văn đồng  xây gì cũng đẹp
4
17.5 tỷ 145 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Vị trí ngay khu bên sông Gigamall Phạm Văn Đồng với chiều ngang 10m và đặc thù của lô góc thoáng mát, tiện đậu xe ôtô phù hợp với nhiều công năng như xây văn phòng cty, nhà ở hoặc để dành đầu tư chờ tương lai thông qua bán đảo Thanh Đa.