Bán đất mặt tiền tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sót duy nhất đất góc 2 mặt tiền khu dân cư dân trí đường lê văn chí ngay bệnh viện đa khoa thủ đức
4
6.6 tỷ 59 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Góc 2 mặt tiền hẻm ô tô đường Lê Văn Chí phường Linh Trung.
Bán đất hẻm ô tô quay đầu đường Lê Văn Chí, phường Linh Trung
- Khu dân cư đông đúc, hiện hữu, dân trí cao ...
- Gần Chợ, Trường học các cấp....
*Diện tích: 59.3m ngang 5.1 m vuông vức
*Sổ sẵn, hỗ trợ khách vay. Ưu tiên Agribank
Hướng: tây nam
Giá : 6.6 tỷ còn thương lượng
LH: Khang làm việc trực tiếp
Bán đất mặt tiền kinh doanh khu chợ bắc ninh bình thọ ngay vincom thủ đức vị trí trung tâm sầm uất
3
10.7 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 9, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

HÀNG VIP! BÁN NHANH LÔ ĐẤT - MẶT TIỀN KINH DOANH- GẦN ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN BI- P. BÌNH THỌ - 93M2
*Bán lô đất MẶT TIỀN 7m, Đường Số 9, P.Bình Thọ
*Dân cư xung quanh đông đúc, khu dân cư hiện hữu xây dựng tự do, gần Chung cư moonlight
*Cách Vincom Thủ Đức, Chợ Thủ Đức 2 phút duy chuyển, nằm ngay khu trung tâm .. tiện ích xung quanh đầy đủ
*Gần trường học các cấp, Ngân hàng ABC, BIDV....
*Diện Tích công ...
Bán gấp góc 2mt đường nhựa xe hơi ngay vincom thủ đức bình thọ 68.9m2 ngang trên 5m shr khu dân trí
5
6.5 tỷ 68 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dân Chủ, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí góc đường nhựa xe hơi ngay chợ Bắc Ninh, Phường Bình Thọ, Thủ Đức. Khu dân trí, vị trí trung tâm của mọi tiện ích, di chuyển ra Vincom Thủ Đức, trường học chỉ 1 phút đi xe.
Diện tích: 68.9 m², cn 66.5m², ngang trên 5m.
Sổ hồng riêng, xây dựng hoàn công ngay.
Giá bán: 6.5 tỷ thương lượng nhẹ.
Liên hệ Đức Khang xem nhà và làm việc trực tiếp chủ (chuyên BĐS TP. Thủ Đức).
Hỗ trợ check QH - XD ...
Siêu hiếm  đất 3 mặt tiền lê hữu kiều q2  gần 500m2 view sông trực diện  150tr/m2
3
74.97 tỷ 499 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Siêu phẩm 3 mặt tiền view sông trực diện đường Lê Hữu Kiều, Quận 2.
Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất vàng "3 mặt tiền" tại khu vực sầm uất nhất Quận 2 cũ:
- Góc 3 mặt tiền Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 (cũ), TP. Thủ Đức.
- Đối diện dự án cao cấp, view trực diện sông và sát cạnh công viên cây xanh, mang lại không khí trong lành, vượng khí.
- Lô đất 3 mặt tiền cực kỳ thông ...
Rẻ nhất hiệp bình chánh! lô đất sát pvd, xd cao vị trí góc 2mt đẹp
3
8.4 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Lô đất góc 2 mặt tiền sát Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh TP. Thủ Đức.
Diện tích: 4.7 x 17.8m = 87m².
Vị trí góc 2MT đẹp:
- Hẻm trước nhà 6m, hẻm hông 4m.
- Cách mặt tiền Phạm Văn Đồng chỉ vài. bước.
- Gần cầu Gò Dưa giao thông thuận tiện mọi hướng.
Giá bán: 8.4 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: - HBC 3150.
Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền 85m2 ngay villa park giá tốt / sổ riêng
8
6.6 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí / hẻm 95 Bưng Ông Thoàn ngay Villa Park.
Lô đất: Cách Bưng Ông Thoàn tầm 50m.
Diện tích: 852m.
Ngang 6,5m.
Giá: 6,6 tỷ.
Sổ riêng.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Hạ giá! bán lô đất mt đường trung hưng, dt 1.168m2, có 137m2 thổ cư, trung lập thượng (cũ)
7
3.7 tỷ 1168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trung Hưng, X.Trung Lập Thượng, H.Củ Chi, HCM

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Trung Hưng, xã Trung Lập Thượng, huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh (Cũ).

- Diện tích: Ngang 26m x 46m dài, tổng 1.168m², có 137m² thổ cư, đất vuông vức, xây dựng ngay.

- Vị Trí: Nằm mặt tiền đường Trung Hưng, cách Kênh Đông khoảng 400m, ra đường Tỉnh Lộ 2 khoảng 800m. Khu dân cư đông, có thể kinh doanh buôn bán một số ngành nghề, tiện ích trường học, chợ. Bán kính gần. ...
Duy nhất 1 khuôn đất 21x20m mặt tiền p đa kao q1, nhỉnh 200tr/m2, ctxd hầm 7 tầng
3
Bán chia tài sản trong gia đình.
Giá cũ 100 tỷ, nay giảm mạnh còn 85 tỷ bớt lộc.
Vị trí: Mặt tiền đường Phan Ngữ, P Đa Kao, Quận 1. Khu vực chuyên VP, sang trọng, thích hợp XD Building VP, CHDV cao cấp...
DT: 21x20m, công nhận 405m².
Hiện trạng: Đất trống tiện XD mới.
CTXD: Hầm 7 tầng (Quận cấp).
Sổ riêng cá nhân, giao dịch nhanh gọn.
Giá: 100 tỷ giảm về 85 tỷ bớt lộc (209tr/m²).
LH xem nhà và ...
Siêu phẩm đất vàng mặt tiền nguyễn văn quá quận 12
3
265.73 tỷ 2631 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN QUÁ QUẬN 12

Vị trí đắc địa:

* Mặt tiền đường Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Quận 12
* Trục giao thông huyết mạch kết nối Quang Trung Trường Chinh Tân Bình Tân Phú Gò Vấp Hóc Môn
* Khu vực sầm uất, dân cư đông, kinh doanh cực kỳ nhộn nhịp

Diện tích khủng:

* Ngang 35m x Dài 72m
* Nở hậu 41m
* Tổng diện tích: 2.631m

Pháp lý:

* Sổ hồng ...
Đất mặt tiền trục chính kdc hà đô thới an, 1 xẹc lê thị riêng. 5x24m full thổ cư
4
6.85 tỷ 111 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Lô đất mặt tiền trục chính KDC Hà Đô Thới An, 1 xẹc Lê Thị Riêng.
- Lô đất DT 5x24m, thổ cư tứ quý một 111.1m² hướng chính Nam.
- Đất nằm mặt tiền trục chính của KDC cao cấp Hà Đô phường Thới An. Hạ tầng đồng bộ 12m khu bàn cờ có cổng bảo vệ cực kì an ninh, dân trí cao, đầy đủ tiện ích...
- Giá 6.85 tỷ (chỉ 61.6tr/m² thổ cư).
Mt võ văn hát, chỉ 26,5 tỷ, cực đẹp. 550m2 (sổ 250m2 full thổ cư), đường 10m
5
26.5 tỷ 550 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Tp.Thủ Đức, HCM

MT Võ Văn Hát, chỉ 26,5 tỷ, cực đẹp. 550m² (sổ 250m² full thổ cư), đường 10m.

Khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá mạnh.
Thông tin:
Diện tích: 550m (14mx40m).
Thổ cư 250m², (300m² lộ giới) xây dựng tự do.
Phù hợp: Xây biệt thự, CHDV, đầu tư giữ tiền.
Pháp lý:
Sổ sẵn công chứng nhanh.
Giá mới: 26.5 tỷ (đã giảm 500tr chủ cần bán nhanh).
Liên hệ: (chị Hợp).
Làm việc chính chủ hỗ trợ nhanh.
Nói ...
HIỆN TRẠNG
Diện tích: 110m² Ngang 5m dài 22m.Vuông như kẻ thước
Hiện trạng: Đất trống xây rào, cửa tôn. Phù hợp xây dựng theo ý muốn. 
Đường nhựa xe hơi đất 100m ra HTP, thông ra Đặng Những Lâm. 
Khu hiện hữu, nhà cao tầng đồng bộ, an ninh hàng xóm dân trí cao
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn. Sẵn sàng giao dịch.
230m2. 10*23. góc 2 mặt tiền. view công viên. đường rộng 12m. có vỉa hè. shr. giá 70tr/m2.
6
16.1 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

230m². 10*23. Ngay KDC Hồng Long. Lô góc 2 mặt tiền View Công viên. Full Thổ cư. Giá: 16 tỷ mốt.
- Diện tích đất lớn 230m². Ngang 10m, Dài 23m. Vuông đẹp.
- Lô góc 2 mặt tiền đường rộng 10m và 8m có vỉa hè rộng, View Công viên thoáng mát.
- Cạnh Khu Dân Cư Hồng Long, Khu Dân Cư Vườn Cau, phường Hiệp Bình Phước, TPHCM.
- Cách đường Quốc lộ 13 chỉ 500m, ngay Phở Huỳnh Trâm lừng danh ngon ngọt.
- ...
Bán gấp quỹ đất 2 mặt tiền nguyễn xiển  song hành  vành đai 3, ngay kế bên vinhomes q9, 30x80m
3
140 tỷ 2300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Xiển, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán đất 2 mặt tiền Nguyễn Xiển ngay góc ngã ba Nguyễn Xiển & Lò Lu sát Vinhomes Grand Park, TP. Thủ Đức.

Vị trí đắc địa ngay góc ngã ba Nguyễn Xiển Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức (Quận 9 cũ).

Diện tích: 30m x 82m.

Tổng diện tích: 2.300m.

Hiện trạng:
Đất có nhà cấp 4, hiện đang khai thác sân Pickleball mô hình thể thao mới, lượng khách ổn định, có thể tiếp tục khai thác dòng tiền trong ...
Bán lô góc 2 mặt tiền kinh doanh cực đẹp, 142m2, phước long b quận 9, chỉ 9 tỷ
3
9 tỷ 142 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phước Long A, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền mở quán cafe cực đẹp, Phước Long B Quận 9 - 9 tỷ
DT: 142m công nhận sổ. Ngang 5 x 21 nở hậu 9m.
- Vị trí cực đẹp, phù hợp kinh doanh cafe ăn uống ....
- Sổ hồng riêng.
- Xây tự do: Hầm + 6 tầng.
Mặt tiền ngay dương quảng hàm,gò vấpdt 10x50mgp cao tầnggiá 50 tỷ
3
50 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Bán lô đất ngay Dương Quảng Hàm - Gò Vấp.

- Địa chỉ: Ngay mặt tiền Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp.
- Diện tích: 10x50m
- Công nhận: 500m2
- Hiện trạng đất trống
- Hỗ trợ giấy phép xây dựng cao tầng

- Giá bán: 50 tỷ.

Liên xem và thương lượng chính chủ.
Hàng hiếm. nền đất góc 2 mặt tiền ngay trường thcs tân nhựt chỉ 28.14 triệu/m2
4
11.05 tỷ 392 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Kiên, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí khá thuận lợi. Nằm ngay khu hành chính xã Tân Nhựt, trường THCS Tân Nhựt, bệnh viện truyền máu huyết học, bệnh viện nhi đồng 3 thì việc phát triển, sinh lời trong tương lai không thể chối từ.
- Diện tích: 392.6m² (18m x 21.8m) ODT 279m² đất ở tại đô thị.
- Giá bán: 11.050.000.00011.050.000.xxxđ còn thương lượng cho khách thiện chí.
- Nền đất vuông vức, lô góc 2 mặt tiền đường có thể kinh doanh mua bán, ...
Hàng độc tôn  mặt tiền bác ái  bình thọ  khu đẳng cấp bậc nhất  115 tỷ để sở hữu 717m2 đất vàng
3
110 tỷ 717 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bác_Ái, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Mã 303BT.
Quỹ đất lớn - mtiền khu vip - nhà hàng - showroom - biệt thự.

* Bán nhà mặt tiền, Đường Bác Ái, P. Bình Thọ.
* Dân cư xung quanh đông đúc, nằm ngay trung tâm Thủ Đức.
* Cách Vincom Thủ Đức, Chợ Thủ Đức 2 phút duy chuyển, nằm ngay khu trung tâm.. Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Gần trường học các cấp, Ngân hàng ABC, BIDV...
* Nhà đang cho thuê 50tr/tháng.
* Diện tích: 717.9m (14.5m x ...
Lô đất mặt tiền đường 10 phước bình, 104m2, khu vip quận 9, xây dựng 6 tầng
3
8.8 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 10, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Mặt tiền đường vỉa hè - 104m² - gần cao đẳng Kinh Tế Đối Ngoại, khu đô thị Global City.

- Tiện ích: Gần chợ, công viên, trường học các cấp, Cao Đẳng Kỹ Nghệ, Đại Học Văn Hóa... Không thiếu thứ gì.
- Hệ thống thoát nước tốt, đường sá quy hoạch ổn định.
- Pháp lý chuẩn, khu an ninh cao, mua bán cc ngay.