Bán đất mặt tiền tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Quỹ đất lớn mặt tiền nguyễn văn tạo hiệp phước, nhà bè  vị trí tiềm năng đón đầu hạ tầng
3
210 tỷ 19190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Quỹ đất lớn mặt tiền Nguyễn Văn Tạo Hiệp Phước, Nhà Bè.
Vị trí tiềm năng đón đầu hạ tầng sát KCN & cảng Hiệp Phước.

Mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, xã Hiệp Phước, Nhà Bè.
Cách Cảng & KCN Hiệp Phước chỉ 800m.
Cách KCN Long Hậu khoảng 1km.
Cách vòng xoay Hiệp Phước khoảng 3km.

Tổng diện tích: 19190,8m².
4.205m thổ cư.
14.985m đất nông nghiệp.
Ngang gần 60m mặt tiền lớn, phù hợp đầu tư dự án, kho bãi, ...
Bán đất mặt tiền hẻm 1942 thông hẻm 1886 huỳnh tấn phát
3
4.69 tỷ 63 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

SIÊU HIẾM: ĐẤT THUỘC NHÁNH HẺM THÔNG 1942-1886 HUỲNH TẤN PHÁT 4X17 GIÁ 4.69 TỶ
+ Vị trí: Hẻm 1942 thông hẻm 1886 Huỳnh Tấn Phát.

+ Diện tích nhà đất: 4x17m..

+ Hướng nhà đất: Tây Nam

+ Đường trước nhà: 4m thông.

+ Tiện ích xung quanh: gần sát chợ, trường học

+ Tình trạng nơi ở: Dân cư ở lâu đời, không kẹt xe, không ngập nước, khu vực an ninh, khu cao cấp.

+ Lợi thế cạnh tranh: tiện xây nhà ...
Lô đất thổ cư mt nguyễn văn tạo gần chợ bà chồi, ngân hàng sacombank, mb bank
4
10.5 tỷ 171 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư MT Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.
Thuận tiện kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề.
DT 171m² (9x19m) có 59m² thổ cư.
Giá 10,5 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Lô góc 2 mt đường 20m dự án khu cảnh sát hình sự c45. dt 244m2(12x21m) giá 28 triệu/m2
6
6.83 tỷ 244 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền biệt thự dự án khu cảnh sát hình sự C45 - Hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới.
Lô góc 2 MT đường nhựa 20m.
DT 244m²(12x21m).
Giá bán 28 triệu/m².
Sổ hồng cầm tay, xây dựng theo mẫu 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi mua bán nhà đất.
Lô đất vị trí cực đẹp chỉ 4,9 tỷ 160m2 (8x20) mặt tiền đường 12m nguyễn văn tạo, long thới, nhà bè
3
4.9 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Đất hiếm bán giá cực tốt chỉ 4,9 tỷ lô đất vuông vức 160m² (8x20) mặt tiền đường 12m Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.
Vị trí: Ngay cổng A KCN Hiệp Phước. Gần trường dạy nghề lái xe Thành Công. Gần KCN Long Hậu. Cách Quận 7 chỉ 15p.
-------------------------
- Diện tích: 160m²(8x20).
- Đất thuộc KDC hiện hữu, xây dựng tự do.
- Khu vực an ninh, hàng xóm thân thiện.
- Mặt tiền đường 12m xe tải ...
Chủ gấp bán chỉ còn 4,4 tỷ lô đất dt 141m2 mt đường nhựa 12m nguyễn văn tạo, long thới, nhà bè
3
4.4 tỷ 141 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gấp bán chỉ còn 4,4 tỷ lô đất đẹp giá tốt DT 141m² mặt tiền đường 12m Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.
Vị trí: Ngay cạnh trường dạy nghề lái xe Thành Công, KCN Hiệp Phước, KCN Long Hậu. Cách Q7 chỉ 15 phút đi xe.
- Diện tích: 141m².
- Khu dân cư đông đúc, an ninh, yên tĩnh, tiện ích vây quanh.
- Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
- Giá : Chỉ 4,4 tỷ (Bớt lộc cho khách ...
Đất vườn lô góc 2 mt gần hẻm 512 nguyễn văn tạo
3
5.8 tỷ 637 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất vườn 2 mặt tiền đường nhựa 6m gần KDC Long Thới, dự án C45 cánh sát hình sự.
DT 637m² (30x16m) nở hậu 36m đất CLN.
Giá 5,8 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Bán lô đất 5x16m kdc hoàng hoa, cách mt nguyễn bình chỉ 50m
3
4.6 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Hoàng Hoa Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Diện tích: 5x16m giá 4.6 tỷ.
- Sổ sẵn, xây tự do. Cách MT đường chỉ 50m.
Alo: em Thuận xem đất.
Lô đất mặt tiền đường 30m huỳnh tấn phát phú xuân nhà bè  dt 5m x 20m tiện kinh doanh giá 7,5 tỷ
3
7.5 tỷ 97 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè, cách cầu Phú Xuân Quận 07 khoảng 3km, cách Phà Bình Khánh Cần Giờ 2km, gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng 2 Amelie.
- Diện tích: 5m x 20m CN 97.1m² ODT 81m², lộ giới đường Huỳnh Tấn Phát 30m, quy hoạch vào đất 3m.
- GPXD: 1 trệt 4 lầu sân thượng.
- Khu vực kinh doanh mua bán sầm uất, trục đường Huỳnh Tấn Phát, giao Nguyễn Bình.
- Tiềm năng phát triển ...
Cần bán đất mặt tiền lê thị tám, nhơn đức, nhà bè 0932 595 ***
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất mặt tiền Lê Thị Tám.
Diện tích 5x20m=100m².
Đường trước nhà 20m.
Giá tốt kinh doanh.
Đối diện trường học Lê Lợi. Hai Bà Trưng.
Gần trường đại học.
Bán gấp lô 5mx24m. mặt tiền đường 14m kdc 28ha nhơn đức nhà bè. giá 33.5tr/m2
3
3.95 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán Gấp Lô 5mx24m. Mặt Tiền Đường 14m KDC 28ha Nhơn Đức Nhà Bè, Sát Bên Đô Thị Zeitgeist
- Mặt tiền Đường 14m. Dt: 5m x 24m, Dt Đất : 120m². Sổ Hồng Riêng
- Tiện kết nối về Phú Mỹ Hưng Quận 7 chỉ ~ 5km
- Kết Nối Về Trung Tâm Quận 1 chỉ ~9km.
- Gần Nút Giao Lê Văn Lương và Nguyễn Bình , Cách Cao tốc ~2km
- Pháp lý: sổ Hồng Riêng, tất cả Ngân Hàng Hỗ Trợ vay 70-80%
-Giá: 33.5tr/m2
Lh:
Bán gấp 163m2 thổ cư. dt 5x33m mt nguyễn bình, nhơn đức, nhà bè. giá 9,95 tỷ.  0938 888 ***
3
9.95 tỷ 163 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Bán gấp 163m² Đất Thổ cư. DT: 5x33m. Mặt Tiền Đ Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Đất mặt tiền khu dân cư hiện hữu, phù hợp kinh doanh mua bán mọi ngành nghề.
- Sổ hồng đầy đủ.
- Giá: 9.95 tỷ
- Lh: .
Cần bán gấp lô đất hẻm thông đường xe tải cách mặt tiền đường chính 150m
4
5.8 tỷ 89 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Ràng, X.Phước Lộc, H.Nhà Bè, HCM

Giá tốt

Cần bán đất thổ cư mặt tiền hẻm chính
Cầu ông bốn xã nhà bè

Đã có tuyến đường xe buýt đi vào các quận 7, quận 8...

Bán đất tặng nhà k hoàn công

Xin lại giấy phép xây dựng mới hoặc binh hoàn công giữ lại hiện trạng tùy theo yêu cầu của khách hàng

Đã vay ngân hàng khách hổ trợ rút sổ hoặc có thể vay tiếp

Vị trí cực đẹp giá rẻ hơn nhiều so với khu vực liền kề

LH zalo xem đất miễn ...
Đất mặt tiền 6x28m trên trục đường kết nối cần giờ  hơn 8 tỷ
3
8.6 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí: Khu vực dân trí cao, an ninh, đường trước nhà rộng thông thoáng, đường xe hơi né nhau. Nằm trên trục đường tàu điện ngầm kết nối quận 1 với Cần Giờ.
* Giao thông thuận tiện đi về miền đông, miền tây và sân bay Long Thành qua cao tốc Bến lức - Long Thành, Cầu Phú Mỹ 1 qua quận 2, Phú mỹ 2 qua Đồng Nai. Cầu Phú Xuân 2 cùng hệ thống tàu điện ngầm kết nối thẳng tới cầu Cần Giờ lá phổi của ...
Đất mặt tiền 5x20m hàng xóm phú mỹ hưng  hơn 6 tỷ
3
6.95 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí: Khu vực dân trí cao, an ninh, đường trước nhà rộng thông thoáng, đường xe hơi né nhau.
* Giao thông thuận tiện đi về miền đông, miền tây và sân bay Long Thành qua cao tốc Bến lức - Long Thành, Cầu Phú Mỹ 1 qua quận 2, Phú mỹ 2 qua Đồng Nai. Cầu Phú Xuân 2 cùng hệ thống tàu điện ngầm kết nối thẳng tới cầu Cần Giờ lá phổi của Thế giới.
* Diện tích: 5m x 20m (Công nhận đủ 100m² đất).
* ...
Bán đất thổ cư  tặng gpxd chdv 5 tấm  mặt tiền đào sư tích, phước kiển, nhà bè  gần 3 trường đh
3
13.5 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Bán đất thổ cư - Tặng GPXD CHDV 5 tấm - Mặt tiền Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè - Gần 3 trường ĐH - 13tỷ5 TL.

- Diện tích: 10m x 20m full thổ cư - GPXD hầm - lửng - 4 tầng - tum thang.

- Gần KDC Phước Kiển, 3 trường ĐH Tài Nguyên, ĐH Mở, ĐH TDTT.

Có giá 13,5 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ).
LH: hỗ trợ tư vấn, gặp chủ.
Mặt tiền đường trần thị liền phước kiển 200m2 đất thổ 1hầm, 7tầng kd đỉnh chỉ 18ty
4
18 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Thị Liền, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

HIẾ'M- 2 MẶT TIỀN TRẦN THỊ LIỀN- PHƯỚC KIỂN- (ĐƯỜNG 10M VÀ ĐƯỜNG 2M)- 200M2 ĐẤT THỔ- NGANG TO 10M- XÂY ĐƯỢC 1 HẦM, 7TẦNG- CHỈ 18ty
+Vị trí: Nơi đáng đầutư
Khu Vip. Làng Đại Học Phước Kiển. tSadeco
Mặt Tiền đường Trần Thị Liền. Kề PMH Q.7, Bệnh Viện, ĐH RMit, Tôn Đức Thắng, ĐHCS...
Khu toàn nhà cao tầng, Khách Sạn, CHDV, VP cho thuê...
+Diện tích:
200m²(10x20). Đất đẹp, nở hậu nhẹ
Khu được ...
Bán đất mặt tiền đường liên ấp 3  4 xã hiệp phước nhà bè diện tích 1697m2, giá 8,5 triệu/m2
3
14.42 tỷ 1697 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Ấp 3-4, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất mặt tiền đường Liên Ấp 3 - 4, xã Hiệp Phước huyện Nhà Bè, diện tích 1697m² (CLN).
Quy hoạch khu dân cư đường kết nối Cảng Hiệp Phước, Cảng Tân Tập..
Liên hệ: .
Chủ giảm sâu 1tỷ  siêu phẩm mt ngang gần 10m hiếm kdc làng đh phước kiển xây hầm 7 tấm
5
18 tỷ 196 m²
Đất Mặt Tiền

Đường B4, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

CHỦ GIẢM SÂU 1Tỷ - SIÊU PHẨM MT NGANG GẦN 10M HIẾM KDC LÀNG ĐH PHƯỚC KIỂN XÂY HẦM 7 TẤM

Ngang gần 10m (9,83m x 20m) 196,8m, nở hậu nhẹ
Đường nhựa 10m xe hơi lưu thông

Xây 1 hầm 7 Tấm tối ưu CHDV, VP, KS mini
Khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
Có giá : 18 tỷ

Sổ mới công chứng nhanh
Lô góc 2 mặt tiền hẻm 512 nguyễn văn tạo, 16x25m đường 20m và 12m
3
15 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư góc 2 MT hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo.
MT đường 20m và 12m.
Thuận tiện kinh doanh buôn bán, căn hộ dịch vụ.
DT 400m²(16x25m).
Giá 15 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (a. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Từ 0 tới 20 của 106

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất mặt tiền Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.