Bán đất mặt tiền tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất siêu vị trí mt lương định của, 10x20m công nhận đủ, có vỉa hè trước đất 10m siêu đẹp
3
70 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

MT Lương Định Của - Quận 2 - MT đẹp, hàng khan hiếm ít khi có người bán.

* Vỉa hè 10m, lộ giới đường 60m, con đường thương hiệu bậc nhất Q2 kéo dài từ nút giao An Phú đến vòng xoay Trần Não.

Cần bán lô đất mặt tiền thương hiệu tại quận 2, tập trung nhiều trụ sở VP cty lớn, Ngân hàng, dịch vụ nhà hàng, shop thương mại, đường dẫn tới KDT Thủ Thiêm, kết nối nội đô - ngoại tỉnh giao thông thuận ...
Bán gấp bán rẻ đất mặt tiền ngay trục trần não gp 7 tầng, dt 12x23m, cn 260m2, giá 25,99 tỷ
3
25.99 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 9, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp đất mặt tiền đường ngay trục Trần Não GP xây 7 tầng, trung tâm phường Bình An, Quận 2:

- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, cách Trần Não 250m, đường trước nhà là đường thông, tiện đi An Phú, ra cao tốc, ra Song Hành chỉ vài phút,...

- Diện tích đẹp và hiếm: 12x23m công nhận 260m².

- Khu vực tiện xây hầm 7 tầng, phù hợp khai thác căn hộ, văn phòng dịch ...
Bán đất góc 2mt lê hữu kiều, bình trưng tây, quận 2. dt 27 x 25m. xd hầm  5 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất góc 2MT đường Lê Hữu Kiều, Bình Trưng Tây, Quận 2.
Vị trí đẹp ngay Đảo Kim Cương và trung tâm hành chính Tp. Thủ Đức.

- Diện tích: 27 x 25m.

- Công nhận: 500m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Giá bán: 159 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Đất xây hầm 6 tầng ngang 9m dài 18m ngay mặt tiền trần não quận 2 bán nhanh giá đầu tư
6
25.5 tỷ 145 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Giá Tốt Nhất Q2

BÁN KHUÔN ĐẤT - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - NGAY SÁT TRẦN NÃO

Địa chỉ: hẻm xe hơi ngay mặt tiền Trần Não, P. An Khánh, Quận 2
DT: 9m x18M - công nhận: 145,2m2
Hiện trạng: Cấp 4
Nhà vị trí cực đẹp, XD Hầm, 6 Tầng - thích hợp làm văn phòng, để ở hoặc xây khai thác CHDV
Giá bán: 26tỷ về 25,5 tỷ TL
Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 mẫu khu nguyễn duy trinh q2 lô f 3 mặt tiền 0903 034 ***
7
10.7 tỷ 76 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 Mẫu phường Bình Trưng Đông Quận 2.
(Khu Đường 49 & Nguyễn Duy Trinh).
Lô F góc 3 mặt tiền _ Diện tích 76m² ngang 4m vạt góc. Hướng chánh Nam sổ đỏ cá nhân.
Giá bán 10.7 tỷ. Ms Thảo .
Khuôn đất lớn 1650m2 chỉ 139tỷ rẻ nhất mặt tiền nguyễn thị định & mặt sông cho khách xây toà nhà q2
5
139 tỷ 1650 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Giá Đầu tư, rẻ mặt tiền Nguyễn Thị Định, kế bên Trục Nguyễn Duy Trinh, siêu vị trí phường Bình Trưng, Quận 2.
- Mặt tiền Nguyễn Thị Định rộng 60m, phía sau là mặt sông Giồng Ông Tố.
- Diện tích khuôn đất: 1650m2
- Thích hợp cho Khách Mua Giữ tài sản, Xây dựng Toà nhà, Khách sạn, Nhà hàng.
- Giá: 139 Tỷ (siêu Tốt để đầu tư cuối năm)
- Pháp lý: cá nhân, sổ hoàn công đầy đủ, sang tên ngay
- LH: - ...
Chính chủ gửi bán đất mt 61 nguyễn trung nguyệt, quận 2, full thổ ngang ~15m. tlcc miễn qc kê giá
7
62.54 tỷ 781 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất mặt tiền 61 Nguyễn Trung Nguyệt Quận 2.
Vị trí: Mặt tiền đường ô tô thông 2 chiều.
Khu dân cư sầm uất, thuận tiện đầu tư hoặc khai thác kinh doanh.
Diện tích: 781,8m² (ngang 14,83m x dài 40,04m, nở hậu 26,05m).
Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Hiện trạng: Trên đất có khối nhà đang cho thuê, thu nhập ổn định 63 triệu/tháng.
Giá bán: 90 triệu/m².
Giảm còn 80 triệu /m².
Liên ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất trong khu dân cư an ninh, đồng bộ ngay mặt tiền đường Trần Não. P. An Khánh, Quận 2.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu vực xây dựng cao tầng cạnh Thủ Thiêm, P. An Khánh, Q.2
- Diện tích: 10x13.5 công nhận đủ 132m²
- CTXD: Hầm - 6 Tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
- Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí

Cảm ơn Quý Khách Hàng đã quan ...
Bán đất mặt tiền giang văn minh p. an phú, quận 2 (12 x 20m)
5
63 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Diện tích: 12 x 20m.
Công nhận: 240m² vuông vức, không lỗi phong thủy.
Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây mới ngay.
Hướng: Đông Bắc.
Vị trí cực kỳ đắt giá:
- Đối diện The Vista khu căn hộ cao cấp, cộng đồng dân cư tri thức.
- Gần Metro số 1 (Bến Thành Suối Tiên) tiềm năng tăng giá mạnh.
Giá bán: 63 tỷ.
Lh: Văn Thuận.
Bán lô đất ngay mặt tiền nguyễn duy trinh  7x22m cn 152m2  giá 21 tỷ
3
21 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sát mặt tiền Nguyễn Duy Trinh.

Thông tin chi tiết:
+ Địa chỉ: Phường Bình Trưng, TP. HCM.
+ Diện tích: 7m x 22m công nhận: 152m².
+ Kết cấu: Đất trống.
+ Pháp lý: SHCC.
+ Giá bán: 21 tỷ ~ 138 triệu/m² (còn thương lượng).

Liên hệ: Trung Nguyễn.
Chuyên BĐS Quận 2, TP. HCM.
Ngay tuyến metro số 5 liên phường liền kề global city, 6m x 18,5m, mặt tiền đường 15m lề 3m
5
10 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Đường 12m~15m, lề 3m.
- Khu yên tĩnh, dân trí cao, có chốt bảo vệ, 2 công viên công viên cây xanh thoáng mát.
- Đất: 6m x 18,5m 120m² đường 15m giá 9,999 tỷ.

- Giá còn thương lượng thiện chí.

Định giá tương lai:
Khi Metro 5 đường Liên Phường vận hành & Global City hình thành trung tâm tài chính thương mại, toàn bộ khu vực sẽ bước vào chu kỳ tăng mới.
Đặc biệt trong nội khu dự án đang chuẩn bị ...
Đất hiếm mặt tiền đường số 39 bình trưng tây. 7mx35m xây được hầm, 5 tầng. xây tòa nhà , chdv đẹp
3
21.8 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Vị trí hiếm có: Mặt tiền đường số 39 Bình Trưng Tây, xe tải tránh nhau thông thoáng, quy hoạch mở rộng tiềm năng tăng giá cao. Di chuyển ra Nguyễn Thinh Định, Nguyễn Duy Trinh dễ dàng.

- Diện tích: Ngang 7m, chiều dài 35m. Thổ cư 175m².

- Quy cách xây dựng: Được xây 1 hầm + 4 tầng + tum vô cùng tối ưu. Phù hợp xây văn phòng, CHDV....Ngang 7m mặt tiền hiếm có khó tìm.

- Khu vực dân cư đông ...
- Bán lô đất MT Đoàn Hữu Trưng, ngay An Phú Vista Q2 Vị trí góc 2 MT Đoàn Hữu Trưng và đường số 11, chí cách 200m ra ga Metro Rạch Chiếc, khu vực XD cao tầng 7 lầu, cách sông Sài Gòn 100m, diện tích: 23 X 27m CN 498,6m² thổ cư 100%. Hiện trạng cho thuê phòng trọ - Sổ không vay giá bán: 67 tỷ (chi co 134 tr/m²).
LH ngay A Hưng xem đất ngay.
Bán đất thổ cư phường thạnh mỹ lợi quận 2, đất 2 mặt tiền cách nguyễn thị định chỉ 20m ngang 5.78m
3
9.5 tỷ 83 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán Đất thổ cư phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, đất 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU
Cách Nguyễn Thị Định chỉ 20m khu dân cư hiện hữu
Phù hợp xây nhà ở, văn phòng, hoặc đầu tư giữ tài sản
Diện tích: 82,8m ( Ngang: 5,78m dài 14,3m)
Đường 6M & đường 4M.
Giá bán: 9,5 TỶ
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo)
Chỉ 215 triệu/m2 có ngay lô đất mặt tiền xd cao khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi  8x20m  giá 34,5 tỷ
3
34.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất gần khu vực Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 8x20m.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Khuôn đất vuông vức như cục gạch.
- Giá: 34,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ: - Em Hồng.
Độc quyền! siêu phẩm 4 mặt tiền trương văn bang, thạnh mỹ lợi  160x180m  cn 29000m2
3
435 tỷ 29000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Một trong những đại siêu phẩm trung tâm mặt tiền Trương Văn Bang, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 160x180m.
- Diện tích công nhận: 29000m².
- Kết cấu: Hiện đang xin xây dựng dự án bệnh viện quốc tế.
- Vị trí 4 mặt tiền đường lớn gồm Trương Văn Bang, Phan Bá Vành, Nguyễn Địa Lô, Nguyễn Văn Kỉnh.

Liên hệ em làm việc trực tiếp chủ: - Ngọc Thành.
Đất đẹp! 95m2 5.1x19.7m (nở hậu 7.6m) mặt tiền nguyễn thị định 30m  xây được 8 tầng chỉ 21.05 tỷ
4
21.05 tỷ 95 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

* Đất 2 mặt tiền 95m² 5.1 x 19.7m nở hậu 7.6m Nguyễn Thị Định, Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức.

- Vị trí: Hai mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 95m².
- Ngang: 5,1 x 19.7m nở hậu tài lộc 7,6m.
- Được xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 4 tầng và tum sân thượng.
- Hai mặt tiền trước sau thông thoáng.
- Phù hợp xây dựng cao ốc, văn phòng, căn hộ dịch vụ, showroom, spa, ...
Nhanh tay chốt gấp! lô đất 6x22m  xây hầm 5 tầng  mt ngay trần não  giá chỉ 2x tỷ
3
25.9 tỷ 138 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh Tay Chốt Gấp! Lô Đất 6x22m - Xây Hầm 5 Tầng - MT ngay Trần Não - Giá chỉ 2X Tỷ

- DT: 6x22m - Nở Hậu
- CN 138m2
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới

- Vị trí mặt tiền ngay Trần Não, thích hợp vừa ở vừa có thể làm văn phòng công ty ...

- Giá: 28 về 25,9 tỷ

- Alo Zalo em tư vấn kỹ hơn: (em Ân) hỗ trợ quý anh/chị xem nhà/đất, làm việc chính chủ.
Tin Thật - Giá Thật - Trao Giá Trị Thật.
Chủ ngộp bank bán khuôn đất lớn 2 mặt tiền ngay trần não, 19x30m, 567.6m2 được xây cao, giá 66 tỷ
4
66 tỷ 567 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ ngộp ngân hàng cần thanh lý gấp gấp khuôn đất lớn ngay đường Trần Não, Quận 2.

- DT công nhận: 19x30m công nhận 567,6 m².
- Đất đẹp, 2 mặt tiền lớn, khu sang trọng, lịch sự.
- CTXD: Hầm + 5T.
- Đất phù hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê, văn phòng, biệt thự.
- Giá 66 tỷ TL.

- Liên hệ xem nhà và gặp chủ: .
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 ngay song hành  7,5 x 20m  150m2  giá sốc 250tr/m2
4
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 40 tỷ về 37,5 tỷ ~ 253tr/m² *Giá thị ...
Từ 120 tới 140 của 171

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh