Bán đất mặt tiền tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền thích mật thể thạnh mỹ lợi q2 ngang 5.42m đường 14m
4
14 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH MẬT THỂ THẠNH MỸ LỢI Q2 NGANG 5.42M ĐƯỜNG 14M
Vị trí: Mặt tiền Thích Mật Thể, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức gần khu TTHC, đối diện chung cư The CBD, cạnh Coopmart khu kinh doanh sầm uất
Diện tích: 92,8m² (ngang 5.42m x dài 17m) đất vuông đẹp. Hướng Tây Bắc
Đường 14m xe hơi tránh nhau, phù hợp mở VP, showroom, CHDV
Xây dựng tự do được phép xây dựng 1 Hầm 6 tầng, ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Lô đất mặt tiền đường số 52,phường bình trưng ,tp hcm
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

-Bán đất mặt tiền đường số 52 KDC Văn Minh phường Bình Trưng.TP HCM
- Diện tích: 5.8m x 18m²( 104,4m² )
- Kết cấu: Đất trống
- Hướng: Đông Nam cực đẹp.
- Đánh giá: Rất tốt
- Giá: 22.6 tỷ Thương lượng
Vị trí nền đất đẹp nằm trong khu dân cư cao cấp yên tĩnh an ninh có bảo vệ 24/24, liền kề 8 tháp căn hộ cao cấp The Sun Avenue của tập đoàn Novaland, ngay Sông Giồng, UBND quận 2, trường học, khu văn ...
Hàng hiếm hai mặt tiền phan bá vành,q2dt 11x18mgiá 55 tỷ
3
55 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khuôn đất góc 2 mặt tiền Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Địa chỉ: Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x18m.
- CTXD Hầm 7 tầng.

Gần các tiện ích như:
Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
Trường THCS Nguyễn Thị Định, Saigon Star International School.
Công viên KDC Hà Đô.
Siêu thị Bách Hóa Xanh.

Gia bán 55 tỷ.

LH xem và thương lương chính chủ.
Bán đất nền vàng Q2 (nay phường Cát Lái, TP. HCM) | 15x20m | sổ hồng cá nhân.

Đảo Kim Cương điểm đến của giới đầu tư nhờ hạ tầng hoàn thiện, nhu cầu ở thuê kinh doanh tăng đều.

- Vị trí lô đất: MT Đường Số, Nguyễn Văn Kỉnh, Đặng Như Mai - phường Thạnh Mỹ Lợi (nay phường Cát Lái), TP. HCM.
- Hướng: Đông Nam (đón gió mát, ánh sáng đẹp phù hợp an cư & khai thác).
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang ...
Lô đất góc 2mt khu vip tốt nhất thị trường! 15,5x21m, nở hậu, 315,8m2 full thổ cư, chỉ 60 tỷ còn tl
6
60 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ nhà thiện chí bán nhanh lô đất giá 189 triêụ/m² - Giá quá tốt cho 1 tài sản vip, đường rất lớn, ngang lớn và an ninh.

Đất biệt thự compound mở: Đường số 66, Thảo Điền, Quận 2. Cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 200 Mét. Đường 12 mét cực đẳng cấp.

- Diện tích: 315,8m² Full thổ cư.
- Kích thước: 15,5m x 21m. Vuông vức, nở hậu đẹp.
- Chỉ tiêu XD: 1 hầm + 4 tầng, áp mái.
- Giá chào bán: 60 tỷ, còn ...
Bán đất mt ngay đặng như mai , tml quận 2 dt5x20m gp hầm + 6 tầng giá 27 tỷ
4
27 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT ngay Đặng Như Mai, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( Khu dân cư Huy Hoàng)
Diện tích: 5x20m
Diện tích : 100m²
Giấy phép xây dựng: hầm + 6 tầng
Pháp lý sổ hồng cá nhân
Giá bán 27 tỷ
Liên hệ xem đất : Em Mưa
Bán lô đất view sông mt nguyễn an quận 2  gần ubnd quận 2  khu bán đảo kim cương
3
110 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn_An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất MT Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu bán đảo Kim Cương.
- Diện tích: 16 x 20m.
- Khuôn đất.
- Nhà thích hợp mua xây biệt thự, văn phòng.
- Giá: 110 tỷ.
- Liên hệ: Tấn Vũ.
Lô đất đẹp, vị trí tốt, lg 5m, mt đường số 18, p.btđ.
3
8 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT ĐẸP, VỊ TRÍ TỐT, LG 5m, MT ĐƯỜNG SỐ 18, P.BTĐ.
Diện tích: 4.6 x 21 (96,5m²)
Diện tích thực tế: 97m2
Giá bán: 8tỷ. Sổ hồng.
- Zalo với Hùng
Kết bạn Zalo để được ưu tiên những lô đẹp nhất với gía tốt nhất. Nhận ký gửi mua bán cho thuê
Cần bán nền đất góc hai mặt tiền đường nguyễn duy trinh một sẹc phường bình trưng tp hcm
5
5.4 tỷ 71 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nền đất thổ cư khu dân cư hiện hữu xây dựng tự do góc hai mặt tiền cách đường Nguyễn Duy Trinh 20m phường Bình Trưng gần nhà sách Nguyễn Cừ gần chợ Tân Lập sổ hồng riêng. DT: 4,2m x 16 m, giá 5,3 tỷ có giảm nhẹ cho khách thiện chí. LH: !
Bán đất góc 2 mt sát cc paris hoàng kim lương định của dt gần 406 m2 chỉ 10x tỷ
6
102 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất 2 mặt tiền đường Số 1 Lương Định Của, TP. Thủ Đức.
Vị trí đắc địa gần vòng xoay Trần Não Lương Định Của.

Diện tích: 12 x 27m, nở hậu lên đến 17.55m.
Công nhận: 405.3m². Đất sạch, không tranh chấp.
- Giá 102 tỷ.
Hiện trạng: Đất trống, không cho thuê, sẵn sàng phát triển.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh.

Lợi thế nổi bật:

Hai mặt tiền cực hiếm, mở rộng giá trị khai thác thương mại ...
Cần bán lô đất mt đ26, p. cát lái, q2. tp thủ đức
10
10.6 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 26 thông xe oto ra Lê Văn Thịnh phường Cát Lái, Q2, Tp Thủ Đức. DT 112 4,5mx28m. Giá bán 95tr/m² TL.

Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /.
64tr/m2! bán khuôn đất góc 2mt đường 39, bình trưng tây q2. dt 22x20m. giá chỉ 28 tỷ tl
5
28 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất - mặt tiền Đường 39, phường Bình Trưng Tây, Quận 2

- Diện tích: 22x20M, công nhận: 435m2
- Đất đẹp, góc 2 mặt tiền tiện kinh doanh, cho thuê hoặc xây khai thác căn hộ dịch vụ.
- Khu vực gần chợ, gần siêu thị, bệnh viện và trường học, xung quanh có đầy đủ tiện ích nên dễ kinh doanh và cho thuê
- ...
Siêu phẩm thảo điền! bán khuôn đất ngay mt quốc hương, quận 2 (8x 25m  đất trống), giá 42 tỷ
3
42 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán siêu phẩm khan hiếm mặt tiền đường Quốc Hương - Phố Tây Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 8 x 25m 150m².

- Kết cấu: Đất trống.

- Xây dựng: Hầm + 5 tầng.

- Vị trí thoáng ngay trường quốc tế phù hợp xây dựng tòa nhà, căn hộ dịch vụ, biệt thự để ở,...

- Giá 42 tỷ.
Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 p. bình trưng đông, quận 2 ngang 9m, nở hậu đẹp
3
18.78 tỷ 313 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
KDC hiện hữu.
Diện tích: 313m² (9m x 35,3m) nở hậu 9,3m.
Pháp lý: Full thổ cư 100%.
Giá bán: 60 triệu /m2
Phù hợp đầu tư, xây CHDV, nhà phố, khai thác cho thuê.
___
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ
Cần bán nhà chính chủ hỗ trợ kết nối người mua thiện chí.
Chính chủ bán đất mt giang văn minh 90m2 chỉ 26 tỷ
4
26 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất MT Giang Văn Minh 90m² chỉ 26 tỷ.
- DT: 4.5 x 20m mặt tiền đường Giang Văn Minh, P An Phú Q2.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Gia: 26 tỷ.
Hàng hiếm ở tuyến đường GVM còn sót lại.
Liên hệ Đăng Khoa - (SMs, Zalo, 247).
Chuyên nhận mua bán ký gửi cho thuê bất động sản quận 2, quận 9, Thủ Đức (TP Thủ Đức).
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng tây quận 2
7
37.5 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng Tây quận 2 . khu đất VIP nhất khu vực binh trưng Tây trong phạm vi bán kính 200m đầy đủ các tiện ích buôn bán rất sầm uất
giá .37,5ty
Lh:
Từ 100 tới 120 của 171

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh