Bán đất mặt tiền tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất bình trưng đông Nguyễn duy trinh DT DT 160m vị trí vip
2
15.8 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đường Nguyễn duy trinh Bình trưng đông quận quận2 cũcũ
Diện tích 160m ( 8 x 20)
Pháp lý sổ riêng, xây tự do
Vị trí nằm trên đường 64 nguyễn duy trinh, KDC đồng bộ dân trí cao an ninh
Tiên ích gần chợ, trường học, gần gobal city, gần cao tốc kết nối giao thông thuận tiện
Hương nam
Giá 15,8 tỷ TL
Liên hệ Mr Khải để xem vị trí
Siêu rẻ! bán gấp mt nguyễn duy trinh, btđ, dt 5x20m xd 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ
3
14.2 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Siêu rẻ! Bán gấp MT Nguyễn Duy Trinh, BTĐ, DT 5x20m XD 4 tầng đoạn đẹp giá 14,2 tỷ.
Diện tích: 5x20m.
Kết cấu: Trệt 3 lầu.
Vị trí đẹp, lưu thông thuận tiện ra Mai Chí Thọ - Võ Chí Công.
Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê giá tốt.
Giá chỉ: 14,2 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ Em My để xem vị trị và gặp chính chủ.
Đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh  xd hầm 6 tầng  dt 5x21,5  cn 107.5  giá 287tr/m2
4
30.9 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KỈNH - XD: Hầm 6 Tầng - DT: 5x21,5 - CN: 107.5 - Giá 287tr/m2
- Vị trí : Mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.Thủ Đức
- DT: 5x21.5M - Công nhận: 107.5m2
- Hiện trạng đất trống, xây dựng 1 Hầm, 6 Tầng, Vị trí đẹp, tiềm năng trong tương lai
- Pháp lý: SHCC
- Giá : 287tr/m² ~ 30.9 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) em tư vấn kĩ hơn. Hỗ trợ quý anh/chị đi ...
Bán đất mặt tiền thân văn nhiếp, an phú, quận 2  ngang 7x 18m  ctxd h + 3 tầng  giá 26 tỷ
3
26 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Liên hệ ngay: em Thúy - Thông tin chính xác 100% - pháp lý đầy đủ - Nhà còn bán.
Cực tốt - Bán mặt tiền Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Quận 2

- Diện tích ngang: 7 x 18m.
- GPXD: Hầm + 3 tầng + MCT
- Giá: 26 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
-Gọi ngay: em Thúy (Môi giới Chuyên Nghiệp - Tận Tâm).

Kho hàng gần 5000 sản phẩm từ 30 - 2000 tỷ.
Chính chủ siêu phẩm mt tạ hiện 8x18m đối diện chung cư one verandah
5
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
Siêu phẩm đất mặt tiền Tạ Hiện P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2.
Diện tích: 144m² (8 x 18m).
Hiện trạng: Đang cho thuê, có thu nhập hàng tháng phù hợp giữ tiền chờ xây dựng (chỉ tiêu hầm + 7 tầng như OCB cạnh bên).
Vị trí: Đối diện One Verandah.
Khu trung tâm ngân hàng, nhận diện thương hiệu cao.
Đường 22m, vỉa hè 3m.
Gần đường Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá bán: 85 tỷ.
Liên hệ: Kiệt .
Chủ hạ giá cần bán khuôn đất lớn mặt tiền thụt đường xuân thuỷ thảo điền quận 2.dt15x32m giá 150ty
4
150 tỷ 487 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

-Khuôn đất chủ giảm giá rẻ,diện thích lớn: phù hợp làm nhà hàng,xây toà căn hộ dịch vụ,hầm 7 tầng

-Địa chỉ: mặt tiền thụt Xuân Thuỷ - Thảo Điền Q2

- Diện tích : 15x32m. công nhận : 487m2

- Quán Piza 4P'S đang thuê : 150 tr/th

- Giá: 150 tỷ
Chính chủ cần bán gấp đất mt đồng văn cống tml giá tốt 15 tỷ
4
15 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Vân (1 tin đăng)
Bán nhanh lô đất MT Đồng Văn Cống, phường Cát lái (TML cũ).
- Diện tích 99m (4,5x22).
- Hướng Đông Bắc.
- Hiện trạng đất trống như hìnhmua về xây. Vị trí MT đồng Văn Cống 60 m. Vị trí thuận tiện đi các quận, phía trước có lề đường rộng rãi thích hợp làm vp Cty hay nhà phố.
- Xây dựng 1 trệt 3 lầu.
- Sổ hồng cá.
- Giá bán 15 tỷ.
Giá tốt, mt ngay khu đô thị an phú  an khánh, dt gần 224m2  14x16.5m, chỉ ~165tr/m2
3
37 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất đẹp, MT ngay Trần Lựu, khu An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 14x16,5m.
- Công nhận: 223.8m².
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới.
Giá bán: 37 tỷ (chỉ ~165tr/m²).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: - Xin cảm ơn.
Bán đất góc 2 mặt tiền ngay chợ bình khánh, 5x20, giá 19 tỷ
3
19 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

1. Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp, ngay sát cổng Chợ Bình Khánh, Phường An Khánh (Bình Khánh cũ), Quận 2.
- Diện tích: 5m x 20m (Công nhận đủ 100m² đất ở đô thị).
- Hiện trạng: Đất trống, vuông vức, thuận tiện xây mới.
Giá bán: 19 tỷ đồng (Thương lượng trực tiếp chính chủ).
2. Ưu thế độc tôn:
- Vị trí "Vàng": Nằm ngay trung tâm sầm uất nhất khu dân cư Bình Khánh, đối diện ...
Bán đất mt nguyễn văn hưởng, p.thảo điền, q.2 dt20x25 cn480m2 giá 100 tỷ tl
3
113 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
Diện Tích: 20x25
Công Nhận: 500m²
Hiện Trạng Đất Trống
Giá: 100 Tỷ
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
- Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc :
3
113 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
Diện Tích: 20x25
Công Nhận: 500m²
Hiện Trạng Đất Trống
Giá: 100 Tỷ
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
- Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc :
Chỉ 19 tỷ là có thể sỡ hữu lô đất góc 2mt đường khu tđc 17.3ha lương định của, dt 87.5m2 (5x20)
3
19 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất khu TĐC 17.3ha Lương Định Của, P An Phú.
DT: 87.5m² (5m x 20m) vạt góc.
Hướng: Đông Bắc và Đông Nam.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 19 tỷ.
Sỡ hữu vị trí đặc địa đường số 7 và đường F, kết nối ra Lương Định Của và TTHC mới.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
3
19 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất khu TĐC 17.3ha Lương Định Của, P An Phú.
DT: 87.5m² (5m x 20m) vạt góc.
Hướng: Đông Bắc và Đông Nam.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 19 tỷ.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Hạ 10 tỷ chủ cần bán khuôn đất rẻ mặt tiền đường nguyễn văn hưởng, thảo điền quận 2. dt 9x11m 50 tỷ
3
50 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hạ 10 tỷ! Chủ thiện chí bán giá rẻ khuôn đất vuông vức tại địa chỉ: Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 1.

- Diện tích: 92m² (9x11m).

- Kết cấu: Cấp 4.

- Giá hạ về 50 tỷ.
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Thiện chí bán khuôn đất mt bát nàn  23x13m  đoạn đẹp  1h+5t  giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
4
31 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thiện chí bán khuôn đất MT Bát Nàn - 23x13m - đoạn đẹp - 1H + 5T - Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng.
Duy nhất khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.
- DT: 23x13m 230m².
- CTXD: 1 hầm + 5 tầng.
Vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi.
Giá: 31 tỷ còn thương lượng.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Bán đất mặt tiền đường bát nàn, khu thạnh mỹ lợi, dt 11 x 25m. giá chào bán chỉ 48 tỷ.
3
48 tỷ 275 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Bát Nàn, khu Thạnh Mỹ Lợi cũ (nay thuộc phường Bình Trưng) - TP. HCM.

1. Diện tích: 11 x 25m (275m²), đất vuông vức, không lỗi phong thủy.

2. Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.

3. Mặt tiền đường Bát Nàn rộng rãi, vị trí đẹp, thích hợp kinh doanh hoặc xây tòa nhà, biệt thự.

4. Vị trí & tiện ích:

Nằm trong khu Thạnh Mỹ Lợi, khu dân cư cao cấp, quy hoạch ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh gần hồ sinh thái 7.1x19m
3
32.38 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh gần hồ sinh thái.
Ngang 7.1x19m, công nhận 134.9m².
Giá: 240tr/m².
Từ 0 tới 20 của 173

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất mặt tiền Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Quận 2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm