Bán đất mặt tiền tại Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kinh doanh đỉnh lô góc ngõ 25 bùi huy bích mặt ngõ vỉa hè, 20 tỷ vnd, 80 m2, mặt tiền 5m
3
20 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Huy Bích, P.Thịnh Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Đất Lô Góc Kinh Doanh tại Ngõ 25, Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Mai, Hà Nội (Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ) với diện tích 80m², giá 20 tỷ VND.
- Mặt tiền 5m, ngõ trước rộng 8m, phù hợp cho ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khu vực phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
- Đường vào thuận tiện, không tắc nghẽn giao thông.

- Tiện ích xung quanh bao gồm công viên Yên Sở, công viên Tuổi Thơ, và công ...
TỰ KHOÁT_ NGŨ HIỆP: 90m* 5.5m mặt tiền. Không qua cao tốc. Giá nhỉnh 8 tỉ. Ngõ thông. Rộng hơn 3m.Phù hợp giữ tiền. Xây chung cư mini
Sổ đỏ nở hậu

Lh:
Bán đất đẹp tại hoàng như tiếp, 23,5 tỷ, 75m2, mặt tiền 6m
3
23.5 tỷ 75 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Như Tiếp, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Nằm ở vị trí cực chất, Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Hà Nội, trước đây Quận Long Biên, Hà Nội mang đến không gian sống thoải mái với diện tích 75m² và mặt tiền 6m. Đất có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch. Giá chỉ 23,5 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hay đầu tư sinh lời. Đặc biệt, phong thủy ở đây rất tốt, ...
Bán đất siêu hot tại giáp hải, 260 triệu/m2, 65m2, mặt tiền 4m
3
16.9 tỷ 65 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Hà Nội đang chờ chủ mới. Diện tích 65m² với mặt tiền 4m, cực kỳ thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

- Giá: 260 triệu/m².
- Diện tích: 65m².
- Mặt tiền: 4m.
- Pháp lý: Đầy đủ.

Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một nơi an cư lý ...
Bán đất tại giáp hải, 260 triệu / m2, 130 m2, mặt tiền 8m, giá tốt, view đẹp
3
33.8 tỷ 130 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ). Với diện tích 130m², mặt tiền 8m, giá chỉ 260 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo tính minh bạch và an toàn cho giao dịch. Khu vực này hứa hẹn mang lại nhiều tiện ích và tiềm năng phát triển trong tương ...
Xuân canh  đông anh  vin cổ loa  vin tàm xá  66,5m mặt tiền 4,8m nở hậu.
3
8.65 tỷ 66 m²
Đất Mặt Tiền

X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

Lực Canh - Xuân Canh - Đông Anh - Vin Cổ Loa.
Ô TÔ đỗ cửa 66,5m mặt tiền 4,8m nở hậu.
Vị trí cực kỳ tiềm năng.
Sổ đỏ full thổ cư - sẵn sàng giao dịch.
Alo em xem đất nhé!
Chính chủ bán 160m² đất thổ cư tại xã Vân Nội (Phúc Thịnh).
* Diện tích 160m², mặt tiền 8m, khổ đất vuông vắn 8x20m.
* Vị trí cực đẹp quy hoạch mặt đường Vành Đai 3, đối diện bến xe, tháp đôi cửa ngõ, TTTM.. Cạnh đường Võ Nguyên Giáp, cách cầu Nhật Tân 3km.
* Pháp lý chuẩn sẵn sang tên.
* Giá đầu tư cực tốt tiềm năng x3,4.
* Liên hệ Mr Kỳ .
Chính chủ bán 379m2 đất thổ cư xã vân nội đông anh. 2 mặt tiền. giá có 45 tr/m2. lô 2 đường vân nội
4
17.06 tỷ 379 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vân Nội, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán 379m² đất thổ cư tại xã Vân Nội huyện Đông Anh TP Hà Nội.
* Diện tích 379m², mặt tiền 15m, 02 mặt tiền trước sau, khổ đất vuông vắn.
* Vị trí đẹp lô 2 đường Vân Nội, ô tô ra vào thoải mái.
* Cách đường Võ Nguyên Giáp 500m, cách cầu Nhật Tân 3km, gần thành phố Thông Minh.
* Pháp lý chuẩn sẵn sang tên.
* Giá cực rẻ 45 tr/m².
* Liên hệ Mr Kỳ .
Siêu phẩm đông anh 660m2 mt 30m. full tiện ích
4
Thỏa thuận 660 m²