Bán đất mặt tiền tại Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Phú thượng, tây hồ, mặt phố, vỉa hè, kinh doanh, ô tô đỗ, 130m2, mặt tiền 5m, 23 tỷ có tl
5
23 tỷ 130 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Dương Vương, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội vàng đất view sông Hồng, vị trí hiếm

Diện tích: 130m²
Mặt tiền: 5 m
Đường ô tô tránh, giao thông thuận tiện. View trực diện sông Hồng, thoáng vĩnh viễn. Nằm đối khu quy hoạch đô thị Sông Hồng, tiềm năng tăng giá cực mạnh
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí đắc địa, cực hiếm quỹ đất đẹp
Phù hợp xây tòa nhà cho thuê, căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự ở
Không gian sống trong lành, thoáng đãng
Hạ tầng đồng ...
Đất thổ cư, đất ở tại Xã Thanh Văn, Thanh Oai, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, kinh doanh mọi mặt hàng

- Đất thuộc thôn Úc Lý. Trung tâm xã Thanh Văn - Tam Hưng, đi thẳng tắp ra QL21C cienco5 chỉ 200m. Vị trí đắc địa kinh doanh mọi mặt hàng. Giá rẻ hơn 70 triệu 1m. So với đất đấu giá gần đó kinh doanh không được đã hơn 90 triệu 1m.
- Diện tích 110m², ...
Bán đất view công viên đẹp nhất khu uyên mộ 160m² mt 8m, xây building văn phòng showroom cực đỉnh
3
51.2 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phúc Lộc, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Bán đất view công viên đẹp nhất khu Uyên Mộ - Đông Anh - DT 160m² - MT 8m - xây building - văn phòng - showroom cực đỉnh.

Cần bán lô đất vị trí đẹp hiếm có tại đường Hùng Sơn giao Phúc Lộc, khu tái định cư Uyên Mộ Đông Anh Hà Nội. Khu vực phát triển mạnh, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá và khai thác dòng tiền rất cao.

* Thông số:
Diện tích: 160m².
Mặt tiền: 8m.
Thửa đất ...
Đất tái định cư thôn nội đồng  mê linh  hà nội. 180m2 mặt tiền 11m. gần hud mê linh. giá chỉ 1x
3
17 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23, X.Đại Thịnh, H.Mê Linh, HN

MẢNH ĐẤT VÀNG - VỊ TRÍ TRUNG TÂM HUYỆN MÊ LINH - OTO TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - 2 MẶT NGÕ TRƯỚC SAU

Vị trí đắc địa, cách 60m ra đường quốc lộ 23, trung tâm hành chính huyện Mê Linh, KĐT HUD... khu vực phát triển mạnh, tương lai giá trị tăng cao

-Đường trước nhà siêu rộng, oto tránh đỗ ngày đêm, vỉa hè hơn 3m, dịch vụ tiện ích đầy đủ

Sổ đỏ chính chủ, vuông A4, sẵn sàng giao dịch

- ...
Chính chủ bán lô đất tại phú cát hà nội diện tích 758m, mặt tiền 14m, có 80m thổ cư tiềm năng x2x3
6
Thỏa thuận 758 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phú Mãn, X.Phú Mãn, H.Quốc Oai, HN

BÁN LÔ ĐẤT CHÍNH CHỦ PHÚ CÁT

Diện tích 758m, mặt tiền 14m, có 80m thổ cư. Đất rộng, vuông vắn, đẹp, phù hợp làm nhà vườn hoặc đầu tư đón sóng.

Vị trí trung tâm xã Phú Cát, gần Khu Công nghệ cao Láng Hòa Lạc, Đại học Quốc gia Hà Nội, sân golf và đầy đủ tiện ích.

Hạ tầng phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá rõ ràng.

Liên hệ: Lê Anh Chính Chủ
Lô góc  vỉa hè  ô tô tránh 16m  mt 6.8m  đất vip lạc long quân
3
45.45 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

LÔ GÓC VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH 16M MT 6.8M ĐẤT VIP LẠC LONG QUÂN

Tây Hồ vị trí đỉnh cao dành cho giới thượng lưu

Diện tích 101m
Mặt tiền 6.8m hậu 6.8m
Sổ vuông đẹp không lệch phân nào
Lô góc cực hiếm
Vỉa hè rộng đường ô tô tránh ~16m
Giá ~450tr/m (có thương lượng)

Điểm nổi bật:
Mảnh đất gần như không lỗi phong thủy
Lô góc + mặt tiền rộng = giá trị thương mại cực cao
Đường rộng 16m ...
Đất vàng quảng an  tây hồ 350m2, mt 12m, phù hợp xây apartment  khách sạn cao cấp, vỉa hè kd
3
1.1 tỷ 350 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quảng An, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

ĐẤT VÀNG QUẢNG AN - TÂY HỒ | 350M MT 12M - SÁT NHÀ HÁT MỚI GIÁ TRỊ TĂNG MẠNH

Vị trí đắc địa tại Quảng An trung tâm quận Tây Hồ
Nằm cạnh dự án nhà hát đang triển khai khu vực được giới đầu tư đặc biệt quan tâm

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 350m²
Mặt tiền: 12m cực đẹp
Đường trước đất rộng ~12m, ô tô tránh thoải mái
Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ sẵn sàng giao dịch
Giá bán: 1,1 tỷ/m² (có ...
Chính chủ cần tiền bán nhanh lô đất đấu giá X1 Dục Tú, Cạnh đường Tú Liên, Cạnh dự án Thành Phố Đa Mục Tiêu 700 hecta,.
- Vị trí: Khu đấu giá X1 Dục Tú, Đông Anh. Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, vị trí đẹp nhất khu.
- Thông số: Diện tích 107m². Đường nhựa Asphalt rộng 14m, vỉa hè đá vôi 3m, ô tô tránh nhau thoải mái.
- Tiềm năng: Nằm ngay sát trục đường dẫn cầu Tứ Liên (quy hoạch 60m). Cách ...
Chính chủ cắt lỗ bán đất ngọc chi  vĩnh ngọc, diện tích 182m2, mt 7.1m, nở hậu, đường oto asphalt
4
Thỏa thuận 182 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

Chinh chủ cắt lỗ trả tiền ngân hàng bán đất Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc ( Vĩnh Thanh ), đường nhựa Asphalt oto vào đất, cạnh chợ, giá rẻ nhất thị trường.
- Diện tích: 182m², mặt tiền 7.1m, đường oto vào đất.
- Đường 4m thông, ngắn - 2 đầu ngõ đều là trục chính Kinh doanh, đường nhựa ô tô tránh.
- Ngay cạnh chợ Ngọc Chi, khu vực sầm uất, đi bộ ra đầy đủ tiện ích.
- Cách cầu Nhật Tân chỉ 500m, cạnh dự án ...
Bán gấp 574m² full thổ cư tại xã đoài phương  mặt tiền rộng, phân lô cực đẹp
5
12.05 tỷ 574 m²
Đất Mặt Tiền

X.Sơn Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư tìm kiếm quỹ đất đẹp, giá mềm tại khu vực đang phát triển mạnh phía Tây Hà Nội.
Vị trí: Thuộc xã Sơn Đông cũ, nay là xã Đoài Phương.
Cách tỉnh lộ 418 chỉ khoảng 100m, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trung tâm Sơn Tây và các khu vực lân cận.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 574m² FULL THỔ CƯ.
Mặt tiền rộng, vuông đẹp.
Có thể chia được khoảng 5 lô mà không cần chừa ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất việt hưng dt 152m2, mt 7.6m, ô tô, gần trường, chợ, công viên
4
13.38 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Việt Hưng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Gia đình mình có mảnh đất phường Việt Hưng muốn bán để chia cho 5 người con mỗi người một ít nấy tiền xây nhà.

- DT 152m², MT 7.6m.

- Đất gần trường học, công viên, ô tô con vào được, gần ngay đường 17m mới làm song.

- Giá trị tiềm năng tăng giá còn lên mạnh khi tuyến đường cầu Trần Hưng Đạo song vào đường mai chí thọ thông khi cầu Đuống thi công song.

- Sổ pháp lý chuẩn.
- Giá: 88 tr/m².
- ...
Bán đất mặt phố hồng tiến kéo dài, bồ đề, hà nội, 301m2, mặt tiền 15m, 145 tỷ.
3
145 tỷ 301 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Hồng Tiến, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

- Đất hiếm, thông số đẹp: Diện tích 301m², mặt tiền 15m, đường 40m, vỉa hè 8m.
- Mặt Phố Hồng Tiến kéo dài, tên phố mới Nguyễn Thế Rục.
- Gần chợ Ngọc Thụy, cầu Long Biên, Chương Dương, công viên Ngọc Thụy.
- Phù hợp đầu tư, xây tòa Building, văn phòng, khách sạn, ở kết hợp kinh doanh.
- Sổ đỏ cất két, chuẩn pháp lí, giao dịch ngay,
- Chào bán: 145 tỷ, thương lượng.
+ Liên hệ:
Bán đất mặt phố ngọc thụy, long biên 110m2 mặt tiền 8.5m 20tỷ  kinh doanh đỉnh  thông đường 40m
3
20 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Mặt phố kinh doanh - 2 mặt tiền khủng - thông đường 40m mới - 2 mặt tiền trước sau.

+ Ngọc Thụy nổi tiếng phát triển rực rỡ những năm gần đây thu hút dân trí cao tạo nên môi trường sống đẳng cấp bậc nhất thành phố.
- Vị trí thuộc mặt phố Ngọc Thụy lô góc đường thông sang Hồng Tiến kéo dài.
+ Thửa đất vuông vắn 2 mặt tiền trước sau và sở hữu mặt tiền khủng 8.5m đã tách làm 2 sổ.
+ Sổ đỏ cất két, ...
Đất cổ đông 103m² gần đhqg hòa lạc mt 5m, đường thông, giá chỉ từ 2.8 tỷ
7
2.8 tỷ 103 m²
Đất Mặt Tiền

X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Anh/chị đang tìm một lô đất tài chính dưới 3 tỷ vừa ở được ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là sản phẩm rất đáng để cân nhắc.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 103m²
Mặt tiền: 5m vuông vắn dễ thiết kế nhà đẹp
Đường trước đất: ô tô đi lại thoải mái, đường thông
Thế đất đẹp phù hợp xây ở hoặc đầu tư

Vị trí & kết nối:
Gần trường cấp 1, cấp 2
Gần UBND xã Đoài Phương
Gần Trường Sỹ Quan Lục ...
Đất bát khối, lô góc, view hồ, mặt tiền rộng. chủ cần tiền bán gấp.
4
15 tỷ 122 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Khối, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Nhương (8 tin đăng)
- Mảnh đất view hồ, ô tô tránh, mặt tiền siêu rộng
- Không khí mát mẻ, thoáng đãng, xây biệt thự nhà vườn cứ mê tít
- Pháp lý rõ ràng, giao dịch luôn.
- Quy hoạch ổn định.
Em đang có lô đất siêu đẹp diện tích 190m² full thổ cư, mặt tiền rộng tới 1
4
5.04 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

X.Phú Mãn, H.Quốc Oai, HN

Vị trí đẹp, đường rộng 6m thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái.
Chỉ cách Quốc lộ 21A khoảng 500m, kết nối giao thông cực thuận tiện.
Lên Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc chỉ mất khoảng 3 phút di chuyển. Sẵn Sổ công chứng
Giá đầu tư 26.5tr/m².
Anh chị quan tâm nhanh tay liên hệ:
Bán đất mặt phố tư đình, kinh doanh đa ngành, 135m2, mặt tiền 7.3m, giá nhỉnh 30 tỷ.
6
30 tỷ 135 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Cầu Trần Hưng Đạo khởi công, Tư Đình chuyển mình lên tầm cao mới, View thoáng mát, nhìn thấy nút giao Hồng Tiến, Cầu Trần Hưng Đạo, sân bay Gia Lâm, Hồ Lâm Du...

- Vị trí đắc địa trung tâm Long Biên, cách cầu Trần Hưng Đạo vài trăm mét, cách Bệnh Viện Tâm Anh và Aeon Mall chỉ vỏn vẹn 1 km, gần đất là khu Biệt Thự Minh Tâm và dãy Biệt Thự của Himlam, xung quanh toàn Dự Án lớn, chung cư Vip nhất ...
Bán đất xây biệt thự, lô góc 2 mặt tiền, khu tái định cư thượng thanh 170m2, giá 30 tỷ
5
30 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Vũ Hỷ, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Chủ cần bán gấp lô đất 2 mặt tiền ô tô tránh, trước nhà thoáng vĩnh viễn View đẹp, trong khu tái định cư Thượng Thanh (Đặng Vũ Hỷ) có sẵn 3 căn nhà nhưng chỉ tính giá đất, giá rẻ nhất khu vực. Mua xây biệt thự hoặc giữ tiền...

- Vị trí đắc địa ngay cạnh đường Ngô Gia Tự nối lên cầu Chương Dương và cầu Long Biên, khu vực dân trí cao, toàn nhà biệt thự, cạnh nhà là trường học đủ các cấp 1,2,3... ...
Bán đất tại chiến thắng, cần kiệm, 22,5 tỷ, 496m2, mặt tiền 11m
5
22.5 tỷ 496 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chiến Thắng, X.Cần Kiệm, H.Thạch Thất, HN

Em là chính chủ bán Đất nền siêu chất tại Đường Chiến Thắng, Xã Hạ Bằng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thạch Thất, Hà Nội), diện tích 496m², giá chỉ 22,5 tỷ. Mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Mặt đường làng rộng 12m, gần cầu Cao Thiên, gần đường nhựa đi thẳng ra công an huyện Thạch Thất (cũ) và khu CNC Hòa Lạc dễ dàng cho xe cộ ra vào. Pháp lý đầy đủ, không lo ...
Cắt lỗ lô đất lê quang đạo phú đô phân lô xây chung cư mini dt 168m2 mt 10m giá 140 tr /m2
3
23.52 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quang Đạo, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Lô đất nằm trên chục đường lê quang đạo phú đô nam từ liêm với diện tích 168m² mặt tiền 10m . Giá đầu tư phân lô xây chung cư mini dòng tiền cực cao khu vực luôn thiếu phòng cho thuê giá thương lượng chính chủ
Từ 60 tới 80 của 516

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm