Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Độc quyền bán nhanh 2 lô đất đường 21m khu 5 và khu 1 kđt long hưng tp biên hoà lô hd4204 4.2tỷ
5
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dreamland City, X.Long Hưng, Tp.Biên Hòa, ĐN

Chủ ưu tiên gửi bán độc quyền 2 nền đất vị trí tuyệt đẹp tại đường 21m khu 5 và khu 1 tại KDT Long Hưng, cách đường xuyên tâm 45m nối đường Nam Cao chỉ vài bước chân.
* Khu 5.
- Lô HD42 - 04.
- Diện tích: 6m x 20m(120m), hướng Tây Bắc.
- Đường 21m, xây dựng 1 trệt 3 lầu.
- Giá bán: 35tr/m²(4.2tỷ) thương lượng chính chủ.
* Khu 1.
- Lô RD46.
- Diện tích: 6m x 20m nở hậu 6.6m(127,3m²) hướng Tây Bắc ...
Làng đại học  khu dân cư đang phát triển  lô đất 5x20m giá 4,7 tỷ
13
4.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nhà đất siêu hot tại 13E Phong Phú, Đường 4A, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh. Đất nền dự án cực chất với diện tích 100m², giá chỉ 47 triệu VND/m². Mặt tiền rộng 12m, đường vào 12m, siêu phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Phong thủy ổn, hướng Đông Nam giúp hút tài lộc.

Địa điểm xung quanh:
+ Siêu thị.
+ 3 trường đại học lớn: Đại Học Kinh Tế - Đại Học Văn Hiến - Học Viện Kỹ ...
Rẻ như cho, chính chủ bán lỗ chỉ 41tr/m2 cho 1 lô liền kề gần ks, chung cư. anh/chị  e ngay ạ!
5
3.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị mới Thị trấn Bích Động, Tt.Bích Động, H.Việt Yên, BG

Một sản phẩm vừa giữ tiền, vừa tạo dòng tiền?
- Việt Yên Riverside là lựa chọn đáng cân nhắc khi nằm gần khu dân cư hiện hữu, sát các KCN lớn nhu cầu ở và kinh doanh luôn cao.
- Đường rộng, quy hoạch bài bản, dễ xây dựng khai thác ngay.
- Giá còn mềm so với tiềm năng khu vực, đặc biệt phù hợp nhà đầu tư muốn đi trước đón đầu.
Liên hệ e để chọn vị trí đẹp, giá rẻ nhất thị trường.
Hàng giá gốc cđt f0, nền liền kề hướng nam kdt bình nguyên 97.5m2 trục n2n3 đối diện biệt thự
11
5 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Sản phẩm hiếm có, giá gốc CĐT khu đô thị Bình Nguyên làng ĐHQG, khách mua ngay sang sổ liền.
Địa chỉ cũ: Đường N3, Phường Bình An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương, Địa chỉ mới: Đường N3, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh).
Được ưu tiên chọn vị trí đẹp khi mua sớm, chỉ còn lô liền kề mặt tiền đường N3 diện tích 97,5m² (5*19,5). Giá chỉ 4ty6 -5tyx thương lượng. Giá gốc chủ đầu tư F0 chưa qua tay đầu tư, ...
Lô cặp  5x20  thích hợp làm nhà trọ  khu làng đại học (sẵn móng)
18
4.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nhà đất siêu hot tại 13E Phong Phú, Đường 4A, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh. Đất nền dự án cực chất với diện tích 200 m², giá chỉ 47,5 triệu VND/m² SẴN MÓNG. Mặt tiền rộng 12m, đường vào 12m, siêu phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Phong thủy ổn, hướng Đông Nam giúp hút tài lộc.

Địa điểm xung quanh:
+ Siêu thị.
+ 3 trường đại học lớn: Đại Học Kinh Tế - Đại Học Văn Hiến - ...
**lô góc 2 mặt tiền ngay ngã tư  giá tốt hiếm có tại gem sky world**
5
3.7 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gem Sky World, X.Long Đức, H.Long Thành, ĐN

**LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN NGAY NGÃ TƯ GIÁ TỐT HIẾM CÓ TẠI Gem Sky World**

Nếu đang tìm một lô đất vừa **đẹp đắc địa dễ tăng giá**, thì đây là sản phẩm đáng cân nhắc trong giai đoạn hiện tại.

**Thông tin chi tiết:**

* Vị trí: Khu đô thị Gem Sky World, Long Đức Long Thành
* Lô góc 2 mặt tiền ngay ngã tư vị trí đắt giá bậc nhất nội khu
* Diện tích: 142m² (7.5 x 20) đất ở đô thị, thổ cư 100%
* ...
Chính chủ bán do7b.23 lô góc 135m2 mt 24,3m ngã 4 giữa 2 chung cư yên bình 1400 căn giá 3,6 tỷ
17
3.6 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Yên Bình Thái Nguyên, P.Đồng Tiến, H.Phổ Yên, TN

Người đăng: Minh (15 tin đăng)
Chính chủ bán lô Do7B.23 Yên Bình Ktown cần tiền chuyển nhượng sớm nên bán rẻ.
Liên hệ
- Diện tích 135m² lô góc.
- Đường lớn trục chính ngã tư giữa 2 tòa chung cư 1400 căn cao 20 tầng Yên Bình Complex.
- Mặt tiền góc 24,3m có thể chia làm 2 kiot kinh doanh.
Đẹp nhất khu kinh doanh sầm uất.
- Giá 3,6 tỷ.
Liên hệ
Bán đất tại td1759, khu đô thị mỹ phước 2, phường mỹ phước, bến cát, bình dương, 150m2, 03423812
7
3.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Mỹ Phước, Tx.Bến Cát, BD

Khu vực Khu đô thị Mỹ Phước 2, Phường Thới Hòa, Hồ Chí Minh (Thành phố Bến Cát, Bình Dương cũ) sở hữu vị trí đắc địa, đất thổ cư 150m², pháp lý đầy đủ.
+ Thửa đất số: 1759, tờ bản đồ số: 59, Khu Đô thị Mỹ Phước 2, phường Mỹ Phước, thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Hướng cửa chính Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền 5m, ...
Nền sổ sẵn nam long 2, giá rẻ nhất khu
9
3.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long II Central Lake, P.Hưng Thạnh, Q.Cái Răng, CT

Cơ hội hiếm sở hữu ngay đất sổ sẵn trung tâm Nam Cần Thơ.
Bạn đang tìm một sản phẩm:
Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Vị trí đẹp trục đường lớn.
Giá tốt nhất thị trường hiện tại.
Đây chính là lựa chọn đáng xuống tiền ngay hôm nay!
Vị trí đắc địa trục kinh doanh chủ lực.
- Nằm giáp trục thông lớn Lê Trọng Tấn 47m.
- Kết nối trực tiếp trục dọc xuyên suốt toàn khu đô thị.
- Giao thông cực kỳ thuận ...
Bán lô khu số 4 dt 105m2 đường 7m5 khu số 4 gần fpt giá 3,1 tỷ
5
3.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Gia Thiều, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Bán lô khu số 4 điện bàn đông tp Đà Nẵng
dt 105m² đường 7m5 khu số 4 gần fpt giá 3,1 tỷ
có sổ đỏ ngay
Bán đất nền dự án tại võ chí công, 4,9 tỷ, 115m2, giá ưu đãi, uy tín
3
4.9 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền dự án nằm ở vị trí đắc địa, Đường Võ Chí Công, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (cũ: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng). Với diện tích 115m², giá bán 4,9 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 115m².
- Giá: 4,9 tỷ VND.
- Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình trẻ và đầu tư lâu dài.

Điểm nổi bật:
- Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, thích hợp cho ...
Chính chủ gửi bán lô đất centana điền phúc thành  khu rio grande 3
6
5 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán lô đất đẹp Centana Điền Phúc Thành. Hướng đông Nam Vị trí nằm 1/ Trục 30m Đường Trường Lưu, đường nội bôj Vành Đai 3, đường rộng rãi 12m, thông thoáng di chuyển rất thuận tiện.

Thông tin cơ bản:

Diện tích: 125m²
Ngang 5m dễ thiết kế, tối ưu công năng phòng trọ nhà trọ
Đường trước nhà rộng 12m

PHÙ HỢP :

Ở lâu dài, xây nhà đẹp thoáng thoải mái trừa không gian trước sau
Đầu tư giữ tài sản ...
Giá rẻ  nam hoà xuân đường đồng khoa 3  5 tỷ (bán nhanh)
3
5 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Sau Le (3 tin đăng)
Ra nhanh lô đất Đồng Khoa 3, NHX, sạch đẹp
Dân cư văn minh, nhà dân xây đẹp
Dt 105m² ngang 5 mét
Đường 7.5 mét - lề 3 mét
Cách Quảng Nam chỉ 200 mét
Gần 2 toà chung cư Ánh Dương chỉ 300 mét
Giá: 5 tỷ bán đến công chứng
Gọi Tùng làm việc chính chủ
Gấp bán lô đất đường trung lập 15 giá bao rẻ chỉ 3.650 tỷ view công viên, bán gấp trả bank
7
3.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lakeside Palace, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Bình (25 tin đăng)
- Trung Lập 15 lô sạch đẹp, cùng dãy toàn nhà đẹp và giá cũng rất đầu tư chỉ 3.650 tỷ
- Đối diện Công Viên bao đậu xe thoải mái, thoáng mát
- DT 100m²(5x20)
- Gần Trường Mầm Non, gần Chung cư Ori, ra Mê Linh 150 mét
- Lô đẹp, giá bao rẻ nhất thị trường
- Em Bình (Gọi 5p có mặt)
Quỹ hàng ngoại giao khu võ chí công sun group  mua trực tiếp cđt  block đẹp nhất  đã có sổ
9
4.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cơ hội sở hữu đất nền khu Võ Chí Công của chủ đầu tư Sun Group với mức giá F1 tốt nhất. Được chọn lô theo nhu cầu, block đẹp nhất sắp ra mắt. Mua giá gốc, không chênh.

LƯU Ý: Booking block 18, 19, 24. Các block khác anh chị liên hệ em đầu tư thì cọc ngay

Vị trí đắc địa:
- Mặt tiền đường Võ Chí Công (34m) kết nối trực tiếp SVĐ Hoà Xuân, AEON MALL & Làng Đại Học Đà Nẵng
- Tâm điểm kinh doanh, ...
Đón sóng vinhomes hạ long xanh
3
3.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 18A, P.Minh Thành, H.Quảng Yên, QN

Đất đẹp ở vị trí đẹp, sát vách Vinhomes Hạ Long Xanh, gần đường quốc lộ.
Hưởng tiện ích khu Vin và đường sắt HN-HL
Bán dn central avenue lục nam, 4,5 tỷ, 104,5m2, tây nam, mặt tiền 11m
3
4.5 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Central Avenue Lục Nam, X.Lan Mẫu, H.Lục Nam, BG

Người đăng: Van Anh (1 tin đăng)
Nằm ở Central Avenue Lục Nam, Xã Bắc Lũng, Bắc Ninh - Lục Nam, Bắc Giang cũ, đất nền dự án này cực chất với diện tích 104,5m², giá chỉ 4,5 tỷ VND. Mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Ngõ trước rộng 24m, thuận tiện cho xe cộ ra vào thoải mái. Pháp lý đang chờ sổ nên yên tâm về thủ tục. Đất có hướng Tây Nam, đón gió mát, cực thích hợp để xây dựng tổ ấm hoặc ...
Lô đất áp ve hướng đông nam mt 6m, giá hơn 4 tỷ  0925 908 ***
7
4.59 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Heragon City, P.Hàm Rồng, Tp.Thanh Hóa, TH

Quỹ đất nền hiếm hoi cuối cùng tại trung tâm TP Thanh Hóa

Heragon City Nam Ngạn chính thức ra mắt phân khu đầu tiên The Legacy
Lô đất áp ve
Diện tích: 84m2
Mặt tiền: 6m
Hướng: Đông Nam
Đường 17.5m, vỉa hè 5m
Sổ đỏ lâu dài
Ưu đãi chiết khấu 9.5%, quà 30 triệu từ CĐT
Liên hệ ngay:
Để nhận thông tin chi tiết
Biệt thự diện tích 210m2, nền đẹp nhất trong dự án, giá chỉ 21,8 triệu/m2. hàng nội bộ cđt
8
4.58 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Agora City, Tt.Thủ Thừa, H.Thủ Thừa, LA

Người đăng: An Huynh (1 tin đăng)
AGORA CITY ĐẤT NỀN BIỆT THỰ 12x17.5 (210M2) NỀN ĐẸP NHẤT DỰ ÁN

Quý anh chị đang tìm đất nền trung tâm Thủ Thừa Long An vừa an toàn về pháp lý, vừa có biên độ tăng giá mạnh khi hạ tầng khu Tây bùng nổ? Agora City đang là lựa chọn được đông đảo nhà đầu tư xuống tiền giai đoạn cuối năm!

Dự án nằm cạnh:
- Trung tâm hành chính mỡi xã Thủ Thừa, tỉnh Tây Ninh (Long An cũ).
- Các khu công nghiệp, KCN ...
Cần bán nhanh lô đất ven biên tại khu k2 bình sơn ocp  ninh chữ nam khánh hòa (ninh thuận cũ)
4
3.2 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Sơn Ocean Park, P.Mỹ Bình, Tp.Phan Rang - Tháp Chàm, NT

Người đăng: Ms. Lan (4 tin đăng)
Bán gấp lô đất biển khu K2 Bình Sơn, Ninh Chữ, Phan Rang. Giá chỉ 3,2 tỷ thu về.
Diện tích: 93.6m² mặt tiền 6m, đường 12m.
Vị trí đẹp cách đường 16/4 chỉ 50m.
Cách biển Bình Sơn chỉ 2 phút di chuyển. Thuộc khu đô thị biển K2.
Liên hệ ngay .
Từ 480 tới 500 của 723

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm