Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Kosy sông công sổ đỏ cầm tay  ngay 0974 804 ***
5
1.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kosy - Sông Công, P.Thắng Lợi, Tp.Sông Công, TN

Người đăng: Mr Hùng (1 tin đăng)
kosy sông công thái nguyên chưa bao giờ hết hót. Với pháp lý sổ đỏ cấp hết giai đoạn 1 cho khách hàng. Khu đô thị gồm nhiều tiện ích như hồ điều hoà , công viên, trường học, khu thể thao, trung tâm thương mại. Bên cạnh đó các nhà hàng , quán dịch vu karaoke,bi a quy mô lớn cũng đã có măt khu đô thị.
Bán đất kdc tân đô 80m2, 105m2, 114m2, 130m2, 260m2  sổ hồng riêng, giá đầu tư
7
1.68 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Bán đất chính chủ KDC Tân Đô đường Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10).

Diện tích:

5m x 16m (80m²) - đường số 9 (20m)
Giá 1 tỷ 550 triệu

6m x 17,5m (105m²) đường 10A
Giá 1 tỷ 600 triệu

6m x 19m (114m²) đường 10A
Giá 1 tỷ 790 triệu

5m x 26m (130m²) đường 14m
Giá 1 tỷ 680 triệu

Vị trí đẹp, giá đầu tư

Sổ Hồng Riêng từng nền - sang tên công chứng ngay.

Lh xem đất gặp TÀI hoặc ib ZL
Bán lỗ thu vốn nền đất 100m2 shr 1,9 tỷ đẹp giá tốt kdc an nông 5 liền kề đại học tân tạo
5
1.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rose Mall Đức Hòa, X.Hựu Thạnh, H.Đức Hòa, LA

Bán lỗ thu vốn nền đất 100m² SHR 1,9 tỷ đẹp giá tốt KDC An Nông 5 liền kề Đại Học Tân Tạo.

Bán cắt lỗ nên cần bán gấp - nền đất đẹp giá tốt.
KDC An Nông 5 - Đức Hoà - Long An.

Giá chỉ: 1,9 tỷ/nền bao sang tên công chứng ngay.
Ngân hàng hỗ trợ vay hơn 1.6 tỷ, lãi suất ưu đãi chỉ 6.9%, ân hạn gốc 2 năm.

Diện tích: 5m x 20m = 100m² vuông vức.
Vị trí đắt giá: Thông ra mặt tiền ĐT 830.
Liền kề chợ ...
Đất nền trung tâm hành chính & thương mại thủ thừa long an , giá chỉ 18,3tr
9
1.98 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Agora City, Tt.Thủ Thừa, H.Thủ Thừa, LA

AGORA CITY TIỆN ÍCH HIỆN HỮU, ĐẦU TƯ LÀ THẮNG!
Cơ hội sở hữu đất nền trung tâm với mức giá cực sốc: Chỉ từ 18,3 triệu/m.
Điểm nhấn không thể bỏ qua:
Trung tâm hành chính: Đã hoạt động chính thức.
Siêu thị Co.opmart: Đang xây dựng, dự kiến vận hành Cuối Quý 2.
Pháp lý: Sổ riêng từng nền, hạ tầng điện âm nước máy hoàn thiện.
Ưu đãi: Booking 30 triệu (hoàn tiền 100%) nhận ngay ưu đãi chiết ...
Lô diện tích nhỏ 138m ngang 6m nằm trục đường lớn 17m cắt lỗ thêm 150tr so với giá mua 2022.
4
1.93 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Long Tân City, X.Long Tân, H.Nhơn Trạch, ĐN

Liên hệ xem sổ và thương lượng:
Chỉ bán trong tuần, giá tốt cho người thiện chí
Đất nền nhà phố biển para grus giá chỉ 2 tỷ, đón đầu tương lai sinh lời tại bãi dài cam ranh
4
2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Para Grus, P.Cam Nghĩa, Tp.Cam Ranh, KH

Para Grus giá chỉ 2 tỷ, đón đầu tương lai sinh lời tại Bãi Dài Cam Ranh

Giữa bức tranh phát triển sôi động của Bãi Dài Cam Ranh, Para Grus nổi lên như một điểm sáng hiếm hoi nơi giá trị sống và giá trị đầu tư cùng song hành. Dự án thuộc quần thể CaraWorld Cam Ranh do Công ty TNHH KN Cam Ranh làm chủ đầu tư một thương hiệu đã định hình chuẩn mực mới cho đô thị biển hiện đại.

Vị trí vàng tâm ...
Dự án hud, ecosun, thành hưng, xdhn, tdc phước an
4
1.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lý Thái Tổ, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Nhận ký gửi - mua bán đất nền dự án.
HUD - XD Hà Nội - Thành Hưng Ecosun - DTA - TDC Phước An - Long Thọ.
- Dự án thuộc xã Phước An, Long Thọ, huyện Nhơn Trạch tỉnh Đồng Nai.
- Mặt tiền đường Lê Hồng Phong 53m, Nguyễn Văn Cừ 47m, Huỳnh Thúc Kháng 47m.
- Sổ riêng từng nền, công chứng trong ngày.
- Diện tích đa dạng: 90m, 100m, 200m, 300m, 500m.
- Báo giá chính xác, mua bán nhanh gọn và bảo mật ...
Mua bán trong ngày các dự án ecosun
4
1.25 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Eco Sun, X.Phước An, H.Nhơn Trạch, ĐN

Nhận ký gửi - mua bán đất nền dự án.
Ecosun.
- Dự án thuộc xã Phước An, Long Thọ huyện Nhơn Trạch tỉnh Đồng Nai.
- Sổ riêng từng nền, công chứng trong ngày.
- Diện tích đa dạng: 90m, 100m, 200m, 300m, 500m².
- Báo giá chính xác, mua bán nhanh gọn và bảo mật trong ngày.
Quý khách hàng có nhu cầu bán hoặc - mua đầu tư vui ...
Nhận mua bán kí gửi dự án sunflower city nhơn trạch
3
1.2 tỷ 161 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sunflower City, X.Phước An, H.Nhơn Trạch, ĐN

Dự án sunflower City Nhơn trạch với quy mô 150ha
Mặt tiền dự án đường Lê Hồng Phong 53m và Nguyễn Văn Cừ 47m
Đường nội bộ 14,17,22,30m
Diện tích đa dạng : 5x19,5, 6x21,5,6x23,7x23,7x24, 10x 24,...Bao gồm nhà phố , nhà liền kề, nhà vườn và biệt thự
Pháp lí : hợp đồng mua bán, hợp đồng hợp tác đầu tư
Chủ đầu tư: công ty thăng long real và 1 số lô của công ty phúc khang
Bên e cập nhật giá hằng ngày, ...
Ngân hàng đấu giá đất tại kđt bắc thành cổ, p. an đôn, quảng trị giá khởi điểm 1.04 tỷ
3
1.04 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thành Cổ Riverside, P.An Đôn, Tx.Quảng Trị, QT

Ngân hàng đấu giá tài sản tại P An Đôn tại Đông Hà, Quảng Trị giá khởi điểm 1.04 tỷ.

Diện tích: 212.2 m².

Tiện ích: Gần trường học, bệnh viện, chợ...

Giá bán: 1.04 tỷ thương lượng.

Liên hệ: Kiều để biết thêm thông tin.
Nhận mua bán nhanh dự án hud, xdhn, ecosun, thành hưng, dta, tái định cư phước an
4
1.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Phú, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Nhận ký gửi - mua bán đất nền dự án.
- Sổ riêng từng nền, công chứng trong ngày.
- Diện tích đa dạng: 90m, 100m, 200m, 300m, 500m².
- Báo giá chính xác, mua bán nhanh gọn và bảo mật ...
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Đất kdc quốc linh diamond , tt đức hòa, dt 90m2, sổ hồng riêng, chủ bán lô a2  23, chốt 1tỷ500 tr
10
1.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Quốc Linh Diamond City, X.Hựu Thạnh, H.Đức Hòa, LA

- Tôi cần bán lại lô A2.23 diện tích 5x18. Sổ hồng thổ cư 90m².
- Giá bán 16,5 tr/m². Rẻ nhất khu vực Đức Hòa. Tây ninh. So với cùng trục đường trục chính liên tỉnh 824 các dự án lân cận bán kính 2 km chung quanh.
- Diện tích: 5 x 18m, đường rộng 20m, điện âm, nước máy.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua công chứng trong ngày.
- Tiện ích: Đối diện khu công nghiệp Idico, cách trung tâm TT Đức Hòa 2km, ...
Bán đất thổ cư 5*18m2 1.9 tỷ đường mỹ hạnh ( nguyễn văn qúa), đức hòa, long an.
5
1.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Mỹ Hạnh, X.Mỹ Hạnh Bắc, H.Đức Hòa, LA

Không phải dự án nào cũng có đủ 3 yếu tố: Vị Trí Pháp Lý Tiềm Năng khu vực. Nhưng dự án An Huy Mỹ Việt thì có:
Dự án đầu tiên & duy nhất của khu Tây nằm vị trí cực kỳ tiềm năng và biên độ lợi nhuận cao.
Khách mua ở giai đoạn 1 luôn có lợi thế giá tốt & nhiều ưu đãi, chiết khấu cao.
Nằm giữa vùng lõi thủ phủ của các KCN lớn
Hàng chục nghìn chuyên gia kỹ sư quản lý tạo nhu cầu ở thật ổn ...
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Chính chủ bán đất nền b3.21 đường 7m5 hướng đông dự án riveria hội an complex giá 1.9 tỷ dt 150m2
5
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất nền dự án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2.
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Bán lô đất nền ngay điểm xuống cao tốc hà nội tp thanh hóa
4
1.35 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Đông Sơn, Tp.Thanh Hóa, TH

Ngay trục QL47, Ngay cạnh nhà máy máy Phú Anh hiện hữu với hơn 3000 công nhân, quy hoạch khu công nghiệp logictic cách 1km, gần trường học, bệnh viện, UBND...
Trong khu dân cư mới Đông Sơn quy hoạch chuẩn hạ tầng đẹp: Hồ điều hòa, công viên...
- Diện tích: 108m².
- Hướng Nam.
- Đường 7,5m vỉa hè 3m.
- Đất sổ đỏ sang tên.
Vịnh an hoà  đối diện công viên, sân bóng chỉ 1,55 tỷ/156m2   0905 009 ***
5
1.55 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Chủ cắt lỗ sâu lô đối diện công viên, sân bóng chỉ hơn 1,5 tỷ
Diện tích : Ngang 6 dài 26m
Đường 7m5 - Vỉa hè 4m
Cách biển chỉ vài bước chân
Vị trí đắc địa, có thể ở hoặc kinh doanh ngay
Cam kết giá tốt nhất dự án
Kh thiện chí LH: để xem sổ và được tư vấn tốt nhất
Chính chủ cần bán 3 lô liền kề đất nền dự án newcity phố nối
5
1.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

New City Phố Nối, X.Liêu Xá, H.Yên Mỹ, HY

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Nguyễn Văn Linh, Hưng Yên (Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ).
- Giá bán: 19 triệu / m².
- Diện tích: 100 m².
- Đất nền nằm trong khu vực phát triển, tiềm năng sinh lời cao.
- Thiết kế hiện đại, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.
- Tiện ích đầy đủ, dễ dàng kết nối với các ...
Bảng hàng chính chủ cần bán lô đất nền dự án new city phố nối, giá cực đẹp, nhiều tiện ích