Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá nhỏ hơn 3 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất 126m2 dự án thành đô river park, thành phố bà rịa, giá 1.65 tỷ(tl) a an 0984 459 ***
6
1.65 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thành Đô River Park, X.Hòa Long, Tp.Bà Rịa, BRVT

Người đăng: Anh An (3 tin đăng)
Tôi chính chủ cần bán lô đất 126m² thuộc dự án Thành Đô River Park, Hoà Long, thành phố Bà Rịa vũng tàu.
Diện tích 7 x 18m 126m², trong đó có 70m² thổ cư.
Đất nằm cách đường lớn Mô Xoài khoảng 500m, hạ tầng đẹp, điện nước đầy đủ, gần tuyến cao tốc biên hòa - vũng tàu đang khởi công.
Pháp lý sổ hồng, xây dựng tự do.
Thuận tiện mua ở hoặc kinh doanh sinh lợi cao.
Giá bán: 1.65tỷ / lô.
Bán nhanh ...
Bán đất kdc an thuận, chủ ngộp lô dt 105m2, ngay sau lưng trường học  giá 2 tỷ 490
5
2.49 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư An Thuận, X.Long An, H.Long Thành, ĐN

- Vị trí đẹp ngay sau trường học ĐTH cấp 1 - 2 - 3.
- Ngay cạnh đường quy hoạch 40m thông đi 25B và 25c, Bà Ký đi sân bay Long Thành.
- Đất đẹp phù hợp đầu tư & xây nhà an cư, xung quanh đã nhiều nhà xây dựng ở đông vui an ninh văn minh.
- DT: 105m² sổ hồng riêng.
- Giá ngộp 2 tỷ 490.
- Đường nội bộ rộng rãi, điện âm, nước máy đầy đủ.
Liên hệ SDT Zalo - Huỳnh để chốt lịch đi xem đất ngay.
Bán đất kdc tân đô 80m2, 105m2, 114m2, 130m2, 260m2  sổ hồng riêng, giá đầu tư
7
1.68 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Bán đất chính chủ KDC Tân Đô đường Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10).

Diện tích:

5m x 16m (80m²) - đường số 9 (20m)
Giá 1 tỷ 550 triệu

6m x 17,5m (105m²) đường 10A
Giá 1 tỷ 600 triệu

6m x 19m (114m²) đường 10A
Giá 1 tỷ 790 triệu

5m x 26m (130m²) đường 14m
Giá 1 tỷ 680 triệu

Vị trí đẹp, giá đầu tư

Sổ Hồng Riêng từng nền - sang tên công chứng ngay.

Lh xem đất gặp TÀI hoặc ib ZL
Đất nền trung tâm hành chính & thương mại thủ thừa long an , giá chỉ 18,3tr
9
1.98 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Agora City, Tt.Thủ Thừa, H.Thủ Thừa, LA

AGORA CITY TIỆN ÍCH HIỆN HỮU, ĐẦU TƯ LÀ THẮNG!
Cơ hội sở hữu đất nền trung tâm với mức giá cực sốc: Chỉ từ 18,3 triệu/m.
Điểm nhấn không thể bỏ qua:
Trung tâm hành chính: Đã hoạt động chính thức.
Siêu thị Co.opmart: Đang xây dựng, dự kiến vận hành Cuối Quý 2.
Pháp lý: Sổ riêng từng nền, hạ tầng điện âm nước máy hoàn thiện.
Ưu đãi: Booking 30 triệu (hoàn tiền 100%) nhận ngay ưu đãi chiết ...
Chủ ngộp cần bán gấp lô góc 137m2 kdc tân đô giá 2tỷ150, ngay tỉnh lộ 10, sát kcn tân đô
3
2.15 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Chủ đang cần bán gấp lô góc khu dân cư Tân Đô.
- Diện tích 137,5m²(6x25), full thổ cư.
- Sổ hồng riêng, sẵn công chứng.
- Nằm cạnh các cụm KCN lớn: Tân Đô, Tân Đức, Hải Sơn,
- Tiện ích đầy đủ, dân cư đông đúc
- Thích hợp kinh doanh buôn bán, xây dựng cho thuê.
- Giá 2tỷ150, còn thương lượng cho khách thiện chí mua nhanh.
Liên hệ em ngay để xem đất ( Hiếu- )!!!
Lô diện tích nhỏ 138m ngang 6m nằm trục đường lớn 17m cắt lỗ thêm 150tr so với giá mua 2022.
4
1.93 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Long Tân City, X.Long Tân, H.Nhơn Trạch, ĐN

Liên hệ xem sổ và thương lượng:
Chỉ bán trong tuần, giá tốt cho người thiện chí
Đất nền nhà phố biển para grus giá chỉ 2 tỷ, đón đầu tương lai sinh lời tại bãi dài cam ranh
4
2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Para Grus, P.Cam Nghĩa, Tp.Cam Ranh, KH

Para Grus giá chỉ 2 tỷ, đón đầu tương lai sinh lời tại Bãi Dài Cam Ranh

Giữa bức tranh phát triển sôi động của Bãi Dài Cam Ranh, Para Grus nổi lên như một điểm sáng hiếm hoi nơi giá trị sống và giá trị đầu tư cùng song hành. Dự án thuộc quần thể CaraWorld Cam Ranh do Công ty TNHH KN Cam Ranh làm chủ đầu tư một thương hiệu đã định hình chuẩn mực mới cho đô thị biển hiện đại.

Vị trí vàng tâm ...
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Chính chủ bán đất nền b3.21 đường 7m5 hướng đông dự án riveria hội an complex giá 1.9 tỷ dt 150m2
5
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất nền dự án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2.
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Bán lô đất nền ngay điểm xuống cao tốc hà nội tp thanh hóa
4
1.35 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Đông Sơn, Tp.Thanh Hóa, TH

Ngay trục QL47, Ngay cạnh nhà máy máy Phú Anh hiện hữu với hơn 3000 công nhân, quy hoạch khu công nghiệp logictic cách 1km, gần trường học, bệnh viện, UBND...
Trong khu dân cư mới Đông Sơn quy hoạch chuẩn hạ tầng đẹp: Hồ điều hòa, công viên...
- Diện tích: 108m².
- Hướng Nam.
- Đường 7,5m vỉa hè 3m.
- Đất sổ đỏ sang tên.
Góc 2 mặt tiền, đối diện trường học, có sổ đỏ giá 1x triệu/m2
8
2.35 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Felicity Uông Bí, P.Trưng Vương, Tx.Uông Bí, QN

Chính chủ cần bán căn góc 2 mặt tiền đường trục chính dự án Felicity Uông Bí.
- Diện tích 127m² có sổ đỏ.
- Góc đối diện trường học, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
- Trục chính thông dự án dễ thanh khoản.
Giá bán cắt lỗ chỉ 1x triệu/m².

Liên hệ để biết thêm chi tiết.
Chính chủ gửi bán nền đất 130m2 (5 x 26m) khu tân đô. sổ sẵn, đường trước nhà 16m. giá chỉ 1,75 tỷ
4
1.75 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Tôi cần bán nhanh trong tháng. Được giá là bán. Vị trí ngay Cầu Xáng giáp ranh Bình Chánh.
- Diện tích: 5 x 26m = 130m².
- Lộ giới: 16m (lòng đường 10m, vỉa hè 3m).
- Sổ sẵn, mua bán sang tên ngay. Có hỗ trợ vay ngân hàng.
Khu dân cư VIP điện âm, nước máy. Phù hợp cho khách hàng ở, đầu tư kinh doanh buôn bán.
- Liên hệ: Huy (xem sổ và đất).
Nền chính chủ ngộp, 5 x 22m, đường số 1 (rộng 29m), kế cafe trang, sổ hồng riêng, bán 3 tỷ chốt
5
3 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Long Kim II, Tt.Bến Lức, H.Bến Lức, LA

- Kẹt tiền bán nhanh nền KDC Hoàng Long, DT 110m², ngay TT hành chính TT Bến Lức.
- Diện tích (5x22m). Đất đô thị, sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Đường rộng 29m, trục chính đường Số 1 thuận tiện kinh doanh.
- Khu điện âm, nước máy, ngay trung tâm Bến Lức, dân cư đông tiện kinh doanh.
- Gần chợ Thuận Đạo, khu công nghiệp Thuận Đạo.
- Giá bán nhanh 3 tỷ cần tiền rất gấp nên bớt cho khách cọc và ...
Vip lô 6*20m đường 16m gần trung tâm bán giá 3 tỷ sổ sẵn công chứng ngay gem sky world
4
3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gem Sky World, X.Long Đức, H.Long Thành, ĐN

Vip lô 6*20m Đường 16m gần trung tâm bán giá 3 tỷ sổ sẵn công chứng ngay Gem Sky World
Hướng Tây Kinh Doanh
Sổ sẵn ko vay công chứng ngay.
Liên hệ: Trí
Chính chủ bán đất đường 10m5 dự án chợ lai nghi gd2 giá 11.5tr/m2 hướng nam diện tích 126m2
6
1.45 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 đường 10m5.
- Block B3.07 lô kề gốc rất đẹp.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.45 tỷ Chỉ cần thanh toán 980 tr là sang tên ngay. Giữ lại 470tr đóng cho chủ đầu tư theo tiến độ. T6/2025 nhận sổ.
- Chính chủ cần bán. Giấy tờ đầy đủ.
Liên hệ .
Chính chủ bán đất dự án the riviera hội an complex  lai nghi b3.21 hướng đông 150m2 giá 12.67tr/m2
7
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Tôi Chính Chủ Dự Án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.67tr/m².
- Block B3.21 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.9 tỷ (12.67tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Đáo hạn ngân hàng  gia đình tôi bán gấp lô 130m2 giá 2tỷ750tr  đất ngay chợ  đường 20m  có sổ
4
2.75 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, X.Lộc An, H.Long Thành, ĐN

Thiếu vốn đầu tư nên tôi cần bán lô đất ở Xã Lộc An
+ DT 130m² (100% thổ cư)
+ Ngay MT Đường lớn, kinh doanh được, dân cư lấp kín
+ Ngay Cổng vào Sân bay Long Thành, đầu tư sinh lời cực tốt
+ Bán kính 1km tiện ích đầy đủ: Chợ, Trường, Ngân hàng
SHR có sẵn, mua bán công chứng liền
Bán đất b3.07 dự án riviera hội an complex b3.07 đường 7m5 dt 131m2 hướng nam giá 1.5 tỷ
8
1.5 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 - Riviera Hội An Complex đường 10m5.
- Block B3.07.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi lề 5m.
- Cách Chợ Lai Nghi 400m, Cách Phố Cổ 4,5km, Cách Biển 5km.
- Diện tích 131m² ngang 6m nở hậu 6.8m, dài 21m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.5 tỷ Chỉ cần thanh toán 1,057 tỷ là ký hợp đồng ngay Giữ lại 393tr ...
Chính chủ cần bán đất nền new city hội an, dt 126m2 đường 7m5 giá rẻ 1.6 tỷ
6
1.6 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Tôi cần bán đất nền chính chủ dự án New City Hội An
- Block B3.30 Hướng Bắc view công viên
- Đường 7m5 lề 3m.
- Hạ tầng đã hoàn thiện 100% điện nước đầy đủ.
- Lô đất đẹp đường thông cách chợ đúng 400m, cách biển 5km, cách phố cổ 4km.
- Giá bán 1.6 tỷ (12,7tr/m²) cam kết tốt nhất dự án.
- Vui lòng gọi chính chủ để biết thêm chi tiết.
Từ 280 tới 300 của 354

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm