Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá nhỏ hơn 2 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất sổ hồng riêng gần sát bên sài gòn
3
1.9 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Agora City, Tt.Thủ Thừa, H.Thủ Thừa, LA

2 TỶ GỬI NGÂN HÀNG HAY MUA ĐẤT?

Lãi ngân hàng ~56%/năm
Nhưng đất trung tâm hành chính thì sao?

1 nền duy nhất tại Agora City:

6x18 (108m²) thổ cư
Sổ hồng riêng sang tên ngay
Giá: chỉ 2 tỷ

Ngay trung tâm hành chính Thủ Thừa
Mặt tiền DT818 đường 40m
Co.op Thủ Thừa ngay trong dự án đang xây
Khu công nghiệp Thủ Thừa 188ha

Giữ tiền an toàn tài sản tăng theo hạ tầng

Inbox ngay xem ...
Daresco 140m2 giá 1tỷ55 m. lô đẹp, không vướng, lô tốt nhất thị trường
5
1.55 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Daresco, X.Đức Lập Thượng, H.Đức Hòa, LA

Chủ gửi bán 1 nền 7x20 DARESCO,

Diện tích 140m² ( ngang 7 mét , dài 20 mét )

Đường nhựa 12 mét thông thoáng .

Gần Trường Học - Công Viên .

Giá 1,5 Tỷ.

Cơ hội vàng mười tiềm năng tăng giá rất cao khi hạ tầng Vành Đai 4 hoàn thiện và các dự án lớn xung quanh như Vinhomes Tân Mỹ, Vinhomes Củ Chi triển khai.

Đặc biệt phù hợp anh chị săn giá rẻ, đầu tư giá trị ạ.
(Ms. Hà)
Bán đất mỹ phước 3 vị trí đẹp, giá tốt nhất thị trường!
9
1.55 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Phước 3, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

TRUNG TÂM KHU MỸ PHƯỚC 3 - DÂN ĐÔNG - SÁT TRƯỜNG & CHỢ
Vị trí cực đẹp: Lô đất nằm trên trục đường thông dài, dân cư phủ kín 100%, kinh doanh buôn bán tấp nập.
Tiện ích trong tầm tay:
Chỉ vài bước chân tới ngay Trường học và Chợ
Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì: Điện máy, bách hóa, quán xá...
Diện tích: 150m² (5x30) - Full thổ cư.
Pháp lý: Xây dựng tự do, sổ hồng sẵn sang tên ngay.
...
Cần bán lô đất chính chủ 150m2 vị trí đẹp trong lòng khu công nghiệp becamex chơn thành, sổ sẵn
5
1.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu công nghiệp Becamex, X.Nha Bích, H.Chơn Thành, BP

Người đăng: Hồng (2 tin đăng)
Cần bán lô đất chính chủ 150m² vị trí đẹp trong lòng khu công nghiệp Becamex Chơn Thành, Bình Phước (Đồng Nai mới).
Diện tích 5x30m, thổ cư 100%, đường nhựa 16m, có 2m thoát hiểm sau nhà, quy hoạch chuẩn Singapore.
Vị trí gần trường học, siêu thị, chợ, công viên, gần sát cổng chính và QL14, đường thông dài rất đẹp.
Phù hợp ở, xây dựng nhà trọ, kinh doanh buôn bán đa ngành nghề.
Sổ sẵn, công chứng ...
Đất ngay tt hành chính thủ thừa
5
2 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Agora City, Tt.Thủ Thừa, H.Thủ Thừa, LA

Người đăng: giang (1 tin đăng)
Vị trí: Agora City, Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Huyện Thủ Thừa, Long An(Xã Thủ Thừa, Tây Ninh mới) + Thông tin chi tiết: Diện tích : 108 m² (ngang 6 dài 18) + Ưu điểm nổi bật: Khu hành chính huyện thủ thừa, dự án agora city, hướng Tây Gần hành chính công thủ thừa, siêu thị dự kiến mở vào Q2 Hạ tầng hoàn thiện vào ở hoặc kinh doanh liền + Giá gốc mua từ CĐT 2 tỷ chưa ra sổ nay ra sổ bán bằng ...
Chính chủ bán lô đất đường n12, khu mỹ phước 4, thới hòa, bến cát, sổ hồng gần ủy ban phường
3
2 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Phước 4, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

- Chính chủ bán đất đường N12 khu dân cư Mỹ Phước 4, phường Thới Hòa, thị xã Bến Cát, Bình Dương.
- Cách Ủy ban nhân dân phường Thới Hòa 800m.
- Gần trục đường chính 40m.
- Diện tích 5x30m.
- Dân cư xây dựng đông đúc.

* Gọi ngay Mr Phan Điền để đi coi đất.
Bán đất mỹ phước 3  giá rẻ đầu tư chỉ 1ty5xx
5
1.58 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Phước 3, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Vị trí: Khu đô thị Mỹ Phước 3 khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện
Diện tích: 150m² (5x30)
Đường nhựa rộng 16m thông thoáng, xe tải lưu thông thoải mái
Pháp lý: Sổ hồng riêng full thổ cư xây dựng tự do

Giá bán cực tốt chỉ 1 tỷ 5xx cơ hội đầu tư sinh lời cao

Gần chợ, trường học, KCN
Thích hợp xây ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài
Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh

Liên hệ ngay: ...
Bán đất trung tâm khu l mỹ phước 3  dân đông  sát trường & chợ
4
1.65 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Phước 3, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

TRUNG TÂM KHU L MỸ PHƯỚC 3 - DÂN ĐÔNG - SÁT TRƯỜNG & CHỢ
Tiện ích trong tầm tay:
Chỉ vài bước chân tới ngay Trường học và Chợ khu L.
Diện tích: 150m² (5x30) - Full thổ cư.
Pháp lý: Xây dựng tự do, sổ hồng sẵn sang tên ...
Chuyên mua bán đất nền dự án sunflower  thăng long  phúc khang ở nhơn trạch
4
900 triệu 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sunflower City, X.Phước An, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chuyên nhận ký gửi và mua bán đất nền dự án Sunflower City Nhơn Trạch Đồng Nai.
Diện tích: 135m².

Ngang 6 x 22,5m.

Có đủ loại diện tích để khách hàng chọn lựa.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Xây dựng nhà xong phần thô cấp giấy chứng chứng nhận quyền sử dụng đất.

Nhận ký gửi và mua bán tất cả các nền đất thuộc dự án Sunflower của Thăng Long và Phúc Khang
Địa chỉ: Đường N29, TĐC Phước An, Nhơn ...
Cần tiền bán nhanh lô paragrus giá 15,5tr/m2
5
1.86 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Para Grus, P.Cam Nghĩa, Tp.Cam Ranh, KH

Quỹ căn Paragrus giá tốt nhất thị trường.
Cần tiền nên bán nhanh căn Paragrus view công viên siêu đẹp
Diện tích 120m²
Giá : 15,5tr/m2
Anh Chị quan tâm liên hệ.
SĐT: Mr Trung.
Bán đất nền dự án tại dream garden city, 1,95 tỷ, 105m2, lương sơn, hòa bình
3
1.95 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Garden City , X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Dream Garden City, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình, là một dự án đất nền lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên bình và thuận tiện.
Mua- bán- kí gửi nhà đất

- Diện tích: 105m²
- Giá bán: 1,95 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng
- Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
- Ngõ vào rộng 15.5m, dễ dàng tiếp cận cho xe ô tô

Dự án được thiết ...
Cần bán lô đất 126m2 dự án thành đô river park, thành phố bà rịa, giá 1.65 tỷ(tl) a an 0984 459 ***
6
1.65 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thành Đô River Park, X.Hòa Long, Tp.Bà Rịa, BRVT

Người đăng: Anh An (3 tin đăng)
Tôi chính chủ cần bán lô đất 126m² thuộc dự án Thành Đô River Park, Hoà Long, thành phố Bà Rịa vũng tàu.
Diện tích 7 x 18m 126m², trong đó có 70m² thổ cư.
Đất nằm cách đường lớn Mô Xoài khoảng 500m, hạ tầng đẹp, điện nước đầy đủ, gần tuyến cao tốc biên hòa - vũng tàu đang khởi công.
Pháp lý sổ hồng, xây dựng tự do.
Thuận tiện mua ở hoặc kinh doanh sinh lợi cao.
Giá bán: 1.65tỷ / lô.
Bán nhanh ...
Bán đất kdc tân đô 80m2, 105m2, 114m2, 130m2, 260m2  sổ hồng riêng, giá đầu tư
7
1.68 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Bán đất chính chủ KDC Tân Đô đường Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10).

Diện tích:

5m x 16m (80m²) - đường số 9 (20m)
Giá 1 tỷ 550 triệu

6m x 17,5m (105m²) đường 10A
Giá 1 tỷ 600 triệu

6m x 19m (114m²) đường 10A
Giá 1 tỷ 790 triệu

5m x 26m (130m²) đường 14m
Giá 1 tỷ 680 triệu

Vị trí đẹp, giá đầu tư

Sổ Hồng Riêng từng nền - sang tên công chứng ngay.

Lh xem đất gặp TÀI hoặc ib ZL
Đất nền trung tâm hành chính & thương mại thủ thừa long an , giá chỉ 18,3tr
9
1.98 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Agora City, Tt.Thủ Thừa, H.Thủ Thừa, LA

AGORA CITY TIỆN ÍCH HIỆN HỮU, ĐẦU TƯ LÀ THẮNG!
Cơ hội sở hữu đất nền trung tâm với mức giá cực sốc: Chỉ từ 18,3 triệu/m.
Điểm nhấn không thể bỏ qua:
Trung tâm hành chính: Đã hoạt động chính thức.
Siêu thị Co.opmart: Đang xây dựng, dự kiến vận hành Cuối Quý 2.
Pháp lý: Sổ riêng từng nền, hạ tầng điện âm nước máy hoàn thiện.
Ưu đãi: Booking 30 triệu (hoàn tiền 100%) nhận ngay ưu đãi chiết ...
Lô diện tích nhỏ 138m ngang 6m nằm trục đường lớn 17m cắt lỗ thêm 150tr so với giá mua 2022.
4
1.93 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Long Tân City, X.Long Tân, H.Nhơn Trạch, ĐN

Liên hệ xem sổ và thương lượng:
Chỉ bán trong tuần, giá tốt cho người thiện chí
Đất nền nhà phố biển para grus giá chỉ 2 tỷ, đón đầu tương lai sinh lời tại bãi dài cam ranh
4
2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Para Grus, P.Cam Nghĩa, Tp.Cam Ranh, KH

Para Grus giá chỉ 2 tỷ, đón đầu tương lai sinh lời tại Bãi Dài Cam Ranh

Giữa bức tranh phát triển sôi động của Bãi Dài Cam Ranh, Para Grus nổi lên như một điểm sáng hiếm hoi nơi giá trị sống và giá trị đầu tư cùng song hành. Dự án thuộc quần thể CaraWorld Cam Ranh do Công ty TNHH KN Cam Ranh làm chủ đầu tư một thương hiệu đã định hình chuẩn mực mới cho đô thị biển hiện đại.

Vị trí vàng tâm ...
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Chính chủ bán đất nền b3.21 đường 7m5 hướng đông dự án riveria hội an complex giá 1.9 tỷ dt 150m2
5
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất nền dự án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2.
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Bán lô đất nền ngay điểm xuống cao tốc hà nội tp thanh hóa
4
1.35 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Đông Sơn, Tp.Thanh Hóa, TH

Ngay trục QL47, Ngay cạnh nhà máy máy Phú Anh hiện hữu với hơn 3000 công nhân, quy hoạch khu công nghiệp logictic cách 1km, gần trường học, bệnh viện, UBND...
Trong khu dân cư mới Đông Sơn quy hoạch chuẩn hạ tầng đẹp: Hồ điều hòa, công viên...
- Diện tích: 108m².
- Hướng Nam.
- Đường 7,5m vỉa hè 3m.
- Đất sổ đỏ sang tên.
Từ 140 tới 160 của 200

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm