Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gấp bán lô đất dự án kdt đông tăng long, đường 16m, sẵn sổ, full thổ cư, trục sầm uất
8
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chỉ 6.5 tỷ 1 nền, chính chủ gấp bán lô đất đã có sổ hồng riêng nằm trong khu đô thị Đông Tăng Long.
Hẻm xe hơi 16m thông bàn cờ.
Trục thông, dân cư đã về ở đông đúc sầm uất.
Bán đất 5x24m dt 120m2. trục đường lớn 24m. khu dự án 28ha nhơn đức, nb. giá 46tr/m2.  0938 888 ***
3
5.52 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 5x24m. DT: 120m². Trục đường lớn 24m. Khu Dự Án 28ha Công Ích Nhà Bè. Đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Sổ hồng riêng.
Giá: 46tr/m²(TL).
Lh: .
Bán lô đất 110m2 ngay gần đông tăng long giá 5.750 tỷ (sổ sẵn)
4
5.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu Tăng Long River View, gần kề Đông Tăng Long.

- Lô 110m giá 5.750 tỷ.
- Đường nhựa 9m.
- Sổ hồng chính chủ.

Pháp lí: Sổ cá nhân sẵn, sang tên liền, xây tự do.
Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Đất kdc phú lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m2 (5x24m)  ngay cc dream home
4
5.04 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất KDC Phú Lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m² (5x24m) - ngay chung cư Dream Home Riverside.
Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Nền đất nằm trên trục 10m.
- Diện tích: 5x24m.
- Hướng: Tây.
- Pháp lý: Sổ công ty + HDMB công chứng.
- Giá: ...
Bán đất nền dự án tại chi đông, 43 triệu/m2, 147m2
3
6.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Mảnh đất nền siêu xịn tại Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội đang chờ chủ mới! Nằm ở vị trí lý tưởng trên đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, với diện tích 147m², thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào cũng 6m, cực kỳ thuận lợi cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Giá chỉ 43 triệu VND/m², đất nền này mang đến cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. Khu đô thị Chi ...
Cần vốn bán nhanh nền 5x24m đường 3643a gần trục chính pth p. 7, quận 8
6
5.18 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Cần tiền bán gấp nền 120m² (5x24m) đường 10m dự án Phú Lợi, Phường 7, Quận 8 (Nay là phường bình đông).
- Thuận tiện mua xây ở, xây cho sinh viên thuê.
- Đường 10m, hướng Đông Bắc..
- Khu dự án nhiều cây xanh dân trí cao.
- Giá: 5 tỷ 180 (Có bớt thêm).
- Liên hệ: (Mr Tâm).
Rẻ nhất 144m2 sạch đẹp, phân khu v1  fpt city
7
6.3 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ cần bán lô 144m² sạch đẹp, nằm gần trường FPT.

- Hạ tầng điện âm toàn bộ, cây xanh đẹp.
- Dân cư đông đúc, dân trí cao.
- Lô sạch đẹp ko vướng gì.

Giá 6,3 tỷ.
Gia đình cần xoay đấu vốn ra nhanh 120m2 view đối diện bờ sông kdc vĩnh phú 1  thuận an
3
5.45 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: C Vân (14 tin đăng)
Gia đình đang kẹt lãi ngân hàng cần sang nhanh mảnh đất 120m² (6x20m) đường trục chính trong khu dân cư Vĩnh Phú 1 Thuận An.

Thổ cư 100% điện nước có sẵn sang tên sổ hồng ngay.

Vị trí thuận tiện ở, kinh doanh vì là trục đường chính thông ra Ngô Chí Quốc, chợ đầu mối Thủ Đức, dân cư sinh sống đông đúc.
Cách ra 500m là bệnh viện Becamex, siêu thị Lotte, Siêu thị Aeon.. Chợ và trường học thì gần ...
Ô đất siêu vip. nhìn thẳng ra bến du thuyền k bị che chắn. khu đảo ngọc tuần châu  hạ long  qn
5
6.7 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

- Ô đất siêu víp. Nhìn thẳng ra Bến Du thuyền.
- Đường trước mặt 15m. Ngắm du thuyền chạy quanh năm k gi che chắn.
- Diện tích 108m². MT 6m.
- Trung tâm đảo ngọc Tuần Châu.
- Giá siêu hời: 6.7 tỷ.
LH: .
Chính chủ gửi bán đất vườn hồng cạnh dự án sun group bn, sổ hồng cầm tay,  0326 569 ***
12
6.93 tỷ 141 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hồng Garden Từ Sơn, P.Đồng Kỵ, Tp.Từ Sơn, BN

Bán đất Vườn Hồng vị trí đắc địa, gần Sun Group & các trường đại học.

Vị trí: Khu Vườn Hồng, Từ Sơn Bắc Ninh.
Diện tích: 141,5m².
Mặt tiền: 6m.
Hướng: ĐB mát mẻ, hợp phong thủy.
Pháp lý: Sổ đỏ/sổ hồng sẵn sàng giao dịch.
Hỗ trợ vay ngân hàng.
Lợi thế nổi bật:
Nằm gần tổ hợp Sun Group Bắc Ninh trung tâm giải trí & thương mại lớn trong tương lai.
Tiện lợi khi liền kề ĐH Luật CS2, ĐH Ngoại thương ...
BÁN ĐẤT NAM VĨNH YÊN – LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC HIẾM ĐẸP DT122,5m MT9m SẴN SỔ GIÁ 5,880 TỶ 0988296228
6
5.88 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Nam Vĩnh Yên, X.Thanh Trù, Tp.Vĩnh Yên, VP

📍 BÁN ĐẤT NAM VĨNH YÊN – LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP
🔹 Diện tích: 122,5m² – đất ở đô thị (ODT)
🔹 Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, đường rộng 16,5m, vỉa hè thoáng – cực kỳ lý tưởng xây nhà ở kết hợp kinh doanh
🌿 Chỉ vài phút tới Hồ Đầm Vạc & Sân golf Đầm Vạc
🏫 Gần trường học, chợ dân sinh, khu dân cư hiện hữu
🚗 Kết nối nhanh ra Quốc lộ 2A – di chuyển Hà Nội thuận tiện
💎 Lô góc – dòng sản phẩm luôn ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Cần bán góc + bụng view hồ sinh thái kdc tân đô, sổ hồng sẵn
5
5.7 tỷ 227 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Cần bán đất đường số 10 KDC Tân Đô, view hồ sinh thái 15 ha.
DT ngang 13 x 17.5 = 227m².
Sổ hồng riêng.
Giá bán 5 tỷ 700 triệu
Đối diện hồ sinh thái thích hợp xây khách sạn, biệt thự nghỉ dưỡng.
A c có nhu cầu liên hệ e Linh, cám ơn.
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Đất nền dragon city yên lạc 112m2, 60. xtr/m2 mặt quảng trường trung tâm sổ đỏ lâu dài
7
6.8 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Yên Lạc - Dragon City, Tt.Yên Lạc, H.Yên Lạc, VP

Nhà đầu tư đang đổ về Dragon City Yên Lạc vì sao?
Bởi quỹ đất lõi trung tâm Yên Lạc gần như không còn, và Dragon City chính là mảnh đất đẹp nhất còn lại.
Vị trí vàng hiếm có:
Ngay mặt quảng trường trung tâm Yên Lạc.
Cạnh sân vận động trường học trung tâm thể thao.
Chỉ vài bước tới UBND công an bệnh viện trung tâm hành chính.
Đây là khu vực dòng tiền dân cư kinh doanh sầm uất bậc nhất Yên Lạc.
Hạ ...
(CHÍNH CHỦ) BÁN LÔ GÓC ĐẸP KHU ĐÔ THỊ SEOUL ECO HOME - TRÀNG DUỆ
4
5.7 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

ĐẤT TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ – GIỮ TIỀN AN TOÀN
Vị Trí : Số HL1 -16 ( Số 16 đường Hoàng Lan 1 )
📐 Diện tích 207,5 m2 ( Full thổ cư )
📏 Mặt tiền lô góc rộng 28,1m phù hợp xây biệt thự , kinh doanh , văn phòng
🛣️ Đường: 7 m – Vỉa hè 5 m
🌆 Ưu điểm nổi bật:
• Đối diện KCN Tràng Duệ 1, gần KCN Tràng Duệ 2 & 3 (Sắp hoàn thiện) – hút hàng nghìn chuyên gia và hơn 150 nghìn lao động chất lượng cao với thu ...
Bán nhanh 2 lô đất mặt tiền kinh doanh đường 21m khu 5 kđt long hưng tỉnh đồng nai giá tốt 35tr/m2
3
5.25 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dreamland City, X.Long Hưng, Tp.Biên Hòa, ĐN

- Lô HD35.
- DT: 6x25m (150m²) hướng Đông Nam.
- Đường 21m, 2 mặt tiền mặt sau đường 12m, trục thông nối từ đường Hương Lộ 2 vào đường Nam Cao.
- Giá bán: 35tr/m².

- Lô HD40
- DT: 6x20m (120m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 21m, vị trí đẹp.
- Giá bán: 36,5tr/m².

+ Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu, xây dựng hoàn công nhanh.

- Quý khách có nhu ...
Bán đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, dt 5x25,3 ( 126,6m2 ) giá chỉ 6,2 tỷ
7
6.2 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau

* Diện tích : 5 x 25,3 ( 126,6m² )
* Thổ cư : 113m² ; cây lâu năm : 13,6m²
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : liền kề khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2
* Thích hợp xây CHDV
* Giá bán : 6,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Chính chủ cần bán nhanh 1 số nền đất giá tốt thích hợp đầu tư sinh lời giá từ 58tr/m2
4
6.38 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án có sổ đỏ chính chủ, cần bán một số nền:

- DT: 5x20 = 100m², đường 12m, giá 58 triệu 5/m² (Giá rẻ nhất).

- DT; 6x15=90m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 61 triệu/m².

- DT: 6 x 16,67m = 100m², đường Liên Phường, hướng Tây Bắc, giá 103 triệu/m². TL.

- DT: 6 x 15m = 90m², đường Liên Phường, hướng Đông Nam, giá 105 triệu/m².

- DT: 5 x 22m = 110m², đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 58 ...
Từ 0 tới 20 của 359

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Bán đất biệt thự, dự án VN Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án VN tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại VN. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở VN theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại VN nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự Án Nổi Bật
Xem thêm