Đất Biệt Thự, Dự ÁnKhánh HòaTp. Nha TrangX. Vĩnh Thái
Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang
Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Quý anh chị đang tìm lô đất tài chính vừa phải tại Nha Trang - đây là lô đất quý anh chị nên sở hữu cho mình để xây nhà - Giá thấp hơn 1/2 các dự án xung quanh.
- Diện tích: 280 m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Lô đất mặt đường rộng 13m
- Đối diện công viên mát mẻ quanh năm
- Phong thủy đẹp với thế lưng tựa núi mặt hướng thủy
Giá ...
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
-
Lô đẹp LK77 diện tích 100m² gần cafe Ga, gần ngã tư công viên đường số 64 rất đẹp và thoáng để xây nhà
Trục chính khu đô thị An Khánh, Gói 7 Mỹ Gia, xung quanh xây dựng đông đúc còn mỗi lô này trống
Hướng đông bắc
GIÁ CẦN BÁN CHỈ 6,5 TỶ BAO HẾT thuế phí, sang tên, ép cọc, thiết kế
Lh em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích: 100m² (5x20).
Hướng Đông Nam, trục đường đôi 25m view công viên bồn hoa.
Giá 56tr/m² bao tất cả.
Lô rất đẹp
Liên hệ: - em Hoa.
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí: Trục đường rộng 29m, đường đôi, đối diện dãy cây xanh thoáng mát.
- Lô 100m² (5x20).
- Hướng Đông Nam.
- Lô sạch đẹp.
- Giá chỉ 5,7 tỷ (bao cọc và thiết kế) - có thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ xem đất gặp Lan ạ .
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí lô đường đôi 29m view công viên thoáng mát
DT 100m², hướng đông nam
Lô sạch đẹp, khu dân cư ở kín
Giá 5,7 tỷ bao tất cả
LH:
Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Vị trí: Khu đô thị ven sông Tắc, mặt tiền đường Phong Châu trục đường kết nối nhanh ra trung tâm & biển Nha Trang
-Diện tích: 160m² Ngang: 8m cực hiếm, xây biệt thự / nhà phố đều đẹp
-KĐT Ven Sông Tắc gần ngay dự án Charmora City tiềm năng tăng giá cực cao, hưởng lợi rất nhiều. Giá các KĐT xung quanh đã từ 5x ...
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Lk513-5x, hướng đông, đường thông số 94
- DT 100m², 5x20
- Giá bán 5,6tỷ, lô sạch đẹp, bao ép cọc
Lh
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 216.5m² mặt tiền 11.43m
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí đường Số 35 lộ giới 27mét, trục đường thông Võ Nguyên Giáp. Quy hoạch đồng bộ xung quanh rất nhiều thự đẹp. Đối diện khu biệt thự gói 6
- Giá bán: 45.5 triệu/m² (Ép cọc tính theo hoá đơn).
- Liên hệ: hoặc - Huy
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích : 100m ( 5x20m)
- Vị trí đẹp, vuông vắn, dễ xây dựng.
- Đất sạch: không vướng tủ điện, không hố ga, sau dãy biệt thự nên cực thoáng.
- Giá bán chỉ: 55 triệu/m²
Bao toàn bộ chi phí sang tên chủ uyển nhương, ép cọc cho khách mua ( Đã ép thêm 2 cọc cổng 30tr bao chắc chắn )
- Liên hệ : hoặc - Huy
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí: Lô Lk73, mặt tiền đường số 75, Khu đô thị Mỹ Gia Gói 7 (An Khánh). Đây là trục đường thông thoáng, hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư dân trí cao và an ninh.
* Diện tích: 100m² (Ngang 5m).
* Hiện trạng: Đất nền sạch đẹp, bằng phẳng.
* Pháp lý: Hợp đồng mua bán, thủ tục sang tên nhanh chóng.
Giá Bán: 50,5 Triệu/m² ...
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích: 439m²(20x22m vát góc). Hướng Tây và Bắc
Vị trí lô góc tiếp giáp 2 mặt tiền đường đều rộng 16m, thông thẳng ra sông Quán Trường.
Giá : 47 Tr/m² đã bao gồm ép cọc thuế phí tất cả (~20,6 Tỷ)
Chưa phải xây ngay
Liên Hệ xem đất: - Em Hoa
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích 100m² ngang 5m
Hướng Tây ( hướng đông phía sau thoáng ko có nhà nên gió vào rất mát), được xây 3,5 tầng thay vì 3 tầng như những khu vực khác của Mỹ Gia
Giá 4,9 tỷ
Liên hệ Tâm để đi xem nhà và xem đất 24/7 ạ
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích : 100m² (5x20)
- Hướng Nam
- Vị trí LK4-4 lộ giới 16mét, Lô đất sạch đẹp. Đã ép cọc móng có thể xây dựng ngay ạ.
- Giá bán 5,2 tỷ bao ép cọ và chi phí sang tên.
- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone)
Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích 100m
Ngag 5m
Phù hợp đầu tư , ở
Liên hệ :
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Gói 8 Mỹ Gia ( The Cappella )
Lô góc 2 mặt tiền 287,5m² ngang 15m - Đường lớn 26,5m
Giá chỉ từ 47tr/m bao ép cọc và Tk
- Thông tin chi tiết về khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang vui lòng xe tại: https://ghland79.vn/kdt-my-gia-nha-trang.html
- ...
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 287.5m², ngang 15m.
- Góc biệt thự đối diện view cây xanh, gần sông mát mẻ, mật độ xây dựng đã cao. Khu đô thị an ninh, văn minh, có bảo vệ.
- Giá bán chỉ: 45 triệu/m².
- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí đẹp: Ngay cổng chính vào khu tiện ích, hồ bơi trung tâm.
- Lô góc 2 mặt tiền, diện tích: 287.5m2
- Giá tốt nhất thị trường: 50tr/m2
- Liên hệ: - phone, zalo, viber, whatsapp Ngân
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 100m² (ngang 5m)
- Đường thông rộng 12m; hướng: Đông - Bắc
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, lô sạch
Giá rẻ: 5,050 tỷ (50,5 Triệu/m²)
- Hà Huy
Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 100m² (ngang 5m)
- Đường rộng 12m; hướng: Đông-Nam; lô sạch
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán; bao tất cả
Giá: 5 tỷ 090 triệu (50,9 Triệu/m²)
- Hà Huy