Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán đất dt 585m2 (ngang 18,3m)  giá 90 tr/m2. khu đô thị biển an viên, p. nam nha trang.
9
52.65 tỷ 585 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 90 tr/m².
SIÊU PHẨM
Lô Đất 2 Mặt Tiền vị trí KIM CƯƠNG View Công Viên, KĐT Biển AN VIÊN Cơ Hội VÀNG Sinh Lời!
============
- Diện tích: 585m² (rộng 18,3m).
- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 22,5m
- Hướng Bắc: Đường nhựa rộng 13m.

- Phía trước view công viên và phía sau giáp dự án 5 toà tháp 18 tầng Cty Hưng Thịnh.

- Vị trí:
Siêu Vip, ngay khu đẹp nhất KĐT An Viên và bên cạnh là dự án nhà ...
Bán lô đất góc tại kđt biển an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2. 0868 674 ***
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất góc khu Kim Cương, gần bãi tắm tại An Viên Nha Trang.
- Diện tích 352,5m² mặt tiền ôm góc 35 mét.
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Đường rộng 21 mét và 13,5 mét.
- Giá bán 100 triệu/m².
- Thành tiền 33.487 tỷ.
* AC quan tâm LH: - em Phụng dễ thương.
Gọi em ngay để đặt lịch xem đất sớm nhé!
Hàng hiếm  bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền khu 1, an viên nha trang. 182,5m2 x 120tr/m2.
3
21.9 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m khu 1 tại An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 182,5m².
- Mặt tiền: 12m
- 13,5m giao với 26m.
- Hướng: Tây Bắc.
- GIÁ BÁN: 120tr/m².
* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Cảm ơn anh chị đã quam tâm.
Cần bán lô đất an viên 264,4m2 ngang 12m giá chỉ 87 triệu/m2, sổ hồng sẵn
8
23 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất An Viên. 264,4m² giá chỉ 87 triệu/m², sổ hồng sẵn.
- Gần biển thoáng mát, đường rộng 13m giáp lưng với đường mặt biển.
- Diện tích đất: 264,4m² (12x22).
- Sổ hồng đất ở lâu dài.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán nhanh: 87 triệu/m² (tổng: 23 tỷ).
- Liên hệ Thọ để đi xem và làm việc với chính chủ: .
Cam kết thông tin thật 100%.
Siêu phẩm lô góc an viên giá 78 triệu/m2 rẻ nhất tt sổ đỏ sỡ hữu lâu dàisát ngay dự án vin group
6
28.94 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ ĐANG CẦN BÁN NHANH LÔ GÓC ĐẸP KĐT AN VIÊN

-DT: 371m² (Giáp mặt đường 36m)
-Giá chỉ 78 triệu/m² RẺ NHẤT hiện tại trong toàn khu đô thị An Viên!
-Sở hữu ngay lô góc diện tích lớn lên đến 371m² nằm ngay trái tim của KĐT An Viên vị trí mà giới đầu tư lâu năm luôn săn tìm vì vừa ở đẳng cấp, vừa giữ giá cực mạnh theo thời gian.

+Lô góc cực thoáng dễ thiết kế biệt thự nghỉ dưỡng, villa sân ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền khu kim cương an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường 21m & 13m tại khu Kim Cương, An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 352,5m².
- Hướng chính Bắc.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
- Cách 1 dãy là ra biển, chưa đến 5p ra bãi tắm.
- Giá bán: 100tr/m² x 352,5m² = 35,250 tỷ (Có bớt lộc).
* Thiện chí bán nhanh, gọi ngay: - Em Phụng tận tâm.
Xin chân thành cảm ơn!
Ngộp nh cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền, an viên nha trang. 371m2 x 82tr/m2
3
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nằm vị trí trung tâm khu Kim Cương, An Viên Nha Trang.
- Diện tích: 371m² (mặt tiền 14m).
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán rẻ nhất khu vực: 82 triệu/m². (Quanh đây đang giao dịch 120tr - 140tr/m²).

- Anh Chị quan tâm xin liên hệ: - Em Phụng tận tâm.
- Em chuyên An Viên, anh chị inbox để đặt lịch xem đất nhé!
Bán lô góc 3 mặt tiền kđt an viên cao cấp nha trang vị trí cực đẹp
4
39.27 tỷ 357 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP 3 MẶT TIỀN TẠI KĐT AN VIÊN NHA TRANG - CẠNH BÊN DỰ ÁN VINHOMES PEARL BAY - GIÁ TỐT CHỈ 110 TRIỆU/M
- Diện tích: 357m full đất ở đô thị
- Hướng: Nam và Đông Nam
- Đường rộng: 21m giao thông thuận tiện.
- Tiện ích: Vị trí đắt giá sống đẳng cấp:
+ Nằm trong Khu đô thị An Viên quy hoạch đồng bộ, đẳng cấp.
+ Gần biển mát mẻ, không gian trong lành quanh năm.
+ Cạnh bên dự án Vinhomes ...
Lô đất 3 mặt tiền vị trí kim cương view công viên, kđt biển an viên 585m² (rộng 18,3m)  90trđ/m2
13
52.65 tỷ 585 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự 3 mặt tiền, KĐT biển An Viên, phường Vĩnh Trường, Nha Trang 585m² (rộng 18,3m) - giá 99trđ/m².

- Diện tích: 585m² (rộng 18,3m).
- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 22,5m.
- Hướng Bắc: Đường nhựa rộng 13m
- Hướng Tây : Giáp công viên cây xanh
- Vị trí: Nằm ngay khu đẹp nhất KĐT An Viên và bên cạnh là ...
Lô góc 197,5 m2 biệt thự an viên nha trang đường 21m và đường 13m  giá 115 tr
5
22.71 tỷ 197 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC BIỆT THỰ AN VIÊN NHA TRANG ĐƯỜNG 21M VÀ ĐƯỜNG 13M - Diện tích : 197,5m²
- Hướng : Tây Bắc
- Giá bán : 115 Tr/m² - Nằm đường trục chính rộng 21m
- Pháp lý: sổ hồng
Liên hệ :
Chính chủ mở bán lô đất khách sạn an viên nha trang, 1000m2, hướng đông nam, giá 120 triệu/m2
3
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Kđt an viên lô góc 3 mặt tiền đường khu kim cương đẹp nhất dự án!
4
39.27 tỷ 357 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô 3 mặt tiền siêu Vip - Khu Kim Cương của KĐT An Viên phù hợp xây biệt thự, khách sạn hoặc homestay.

Diện tích: 357m² ODT, ngang tiếp giáp 3 mặt đường 46m, hướng Đông - Bắc - Nam.

Vị trí: Nằm đường 21m, cạnh bãi tắm nhân tạo, 3 dự án lớn Peninsula, New Galaxy, The Sun và cầu vượt An Viên.

Giá: 110tr/m² ~ 39,27 tỷ.

Quý anh chị có nhu cầu liên hệ: em Đạt.
Trân trọng!
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn, gần biển khu an viên 352.5m2, 100 triệu/m2, có sổ đỏ
5
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn tại khu biệt thự biển An Viên, cách hồ bơi nước mặn 200 mét.
Cạnh bên dự án Vinpearl Nha Trang, Cảng du lịch Nha Trang, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ 5km.
Diện tích lô đất rộng 352,5m².
Đã có sổ đỏ. Có thể xây nhà ngày hoặc để đó.
Hướng Bắc và hướng Tây Bắc.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 100 triệu/m².
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 21m tại kđt biển an viên, nha trang. 274,5m2 x 95tr/m2
3
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 2D, 21m giao 13.5m tại kđt biển An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 274,5m².
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán: 95 triệu/m².

* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn khu an viên, 274.5m2, sổ đỏ lâu dài, cách biển 600 mét
5
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị biển An Viên là khu đô thị duy nhất hiện có bãi tắm riêng.
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Lô đất góc 2 mặt đường lớn gần mặt sông khu đô thị biển an viên cần bán, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
5
31.03 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất cách sông 1 đường tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Cần bán lô đất góc 2 mặt đường 82 triệu/m2 tại khu đô thị biển an viên, 371m2 cách biển 150 mét
4
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất 371m² góc 2 mặt đường tại Khu đô thị biển An Viên.
Vị trí cách biển 150 mét. Đối diện chung cư nên rất phù hợp cho việc kinh doanh.
Hướng Bắc và Đông Bắc nên rất mát mẻ.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Có thể xây nhà được ngay luôn hoặc để đó.
Giá bán 82 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Quan tâm xin liên hệ: 093891671 - Trần Sách.
Lô đất lớn khu đô thị biển an viên, 1000m2 vị trí cách biển 100 mét, phù hợp làm căn hộ  khách sạn
5
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường rộng 21 mét tại dự án khu biệt thự biển An Viên, Nha Trang.
Vị trí cách biển 100 mét.
Đặc biệt lô đất có thể xây dựng được chiều cao 18 mét(xây khách sạn, căn hộ). Diện tích xây dựng 640m².
Diện tích đất 1000m² (20x50).
Hướng Đông Nam.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 120 triệu/m².
(Chủ đầu tư đang bán loại đất 1000m² này hơn 250 triệu/m²).
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Bán lô đất biệt thự, lô góc 2 mặt đường 36 và 21m vị trí đẹp nhất toàn khu
9
Thỏa thuận 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền đường 36 và 21m duy nhất và đẹp nhất toàn khu. Vị trí thích hợp thương mại và nghỉ dưỡng. Đối diện và kề bên resort đẹp nhất cùng trường quốc tế nổi tiếng, một bước ra biển.
4
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Từ 0 tới 20 của 21

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm