Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt mipeco , phường nha trang, gần biển trần phú.
5
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt Mipeco 68 Tô Hiệu , phường Nha Trang, cách biển chỉ 450m , đối diện toà chung cư
- 2 mặt tiền đường 12m, vị trí đẹp, kinh doanh buôn bán được , kđt có nhiều quán cf và shop, công ty,.. sau này chung cư xây xong khách thuê hay mua để kinh doanh rất nhiều
- DT : 134,6m² ngang ôm góc 24m,
- Sổ hồng chính chủ,
- Giá 97.5tr/m²
LH My đi xem đất
Mipeco nha trang  tài sản đầu tư sinh lời bền vững 0972 336 ***
20
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lý do vì sao Mipeco là dự án đang được rất nhiều nhà đầu tư quan tâm và săn đón trong thời gian vừa qua:
1/ Mipeco được xem là dự án đất nền sát biển cuối cùng ở Nha Trang khi quỹ đất lớn ven biển đã hết.
2/ Mipeco đã được cấp sổ đất nền (ODT) cho toàn bộ 100% khách hàng giai đoạn 1. Đây là câu trả lời chắc chắn nhất cho hầu hết 98% khách hàng khi đi mua đất đều hỏi "Dự án này có sổ chưa...
3/ ...
Bán lô đất đường số 2  tại dự án mipeco nha trang 0972 336 ***
9
8.74 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất nền đường số 2 tại dự án MIPECO NHA TRANG
- Vị trí đối diện khu hỗn hợp Trung tâm thương mại 18 tầng đang được khởi công xây dựng
- Đây là vị trí phù hợp để khai thác dòng tiền: Cafe, Văn phòng cho thuê
- Pháp lý: Số hồng cá nhân riêng
- Diện tích: 95m2
** Giá bán: 92tr/m
* Hãy liên hệ: Call/zalo: (em Tú). để nhận thông tin tư vấn và cùng phân tích giá
Chuyên đất nền dự án Mipeco Nha ...
Siêu phẩm! đất biệt thự ocean view 396m2, mt 18m, view biển, đầu tư đỉnh
5
19.5 tỷ 396 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Front Villas, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Siêu phẩm! Đất biệt thự Ocean View 396m², MT 18m, view biển, đầu tư đỉnh.

View biển thoáng, vị trí đẳng cấp.
KĐT Vin Phú Quý, Khu VIP.
Hướng Đông Nam, mát mẻ quanh năm.
Diện tích lớn, ngang 18m cực đẹp.
Đất vuông vắn, dễ thiết kế biệt thự.
Tiềm năng tăng giá mạnh, hiếm có.
Khu đồng bộ, dân cư văn minh.

Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá: 19,5tỷ.
(An cư cùng Dean).
Giỏ hàng giá tốt, đất nền liền kề, biệt thự mipeco nha trang 90m2  95m2  149m2  163m2  234m2
10
7.74 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (7 tin đăng)
Chuyên mua bán ký gửi, sang nhượng đất nền Mipeco Nha Trang.

Giỏ hàng đa dạng diện tích, nhiều vị trí đẹp. Sổ hồng trao tay đất nền Mipeco cập nhật tháng 5/2026

- Lô đất nền đường 12m, 5x18m - Đường Số 8.
Giá bán 86tr/m².

- Lô đất nền đường 12m, 5x18m - Đường Số 6.
Giá 8xtr/m

- Lô đất nền đường 16m, thông thẳng đường Trần Phú, đường số 4:
Giá bán 9ty450

- Lô đất nền đường 12m, đối diện trung ...
Bán lô đất đường số 4 kđt mipeco thông ra trần phú
10
Thỏa thuận 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (7 tin đăng)
Con đường duy nhất trong dự án thông ra đường biển Trần Phú.
Rộng 16m.
Xung quanh có nhiều quán cafe, quán hải sản kinh doanh đông đúc.

Chủ gửi bán lô đất nền 90m² - Đường Số 4.
Giá bán 9 tỷ 450

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ Phương - chuyên nhận mua bán, làm sổ đất nền KĐT Mipeco.
Hàng hiếm mipeco lô góc kinh doanh đối diện trục shophouse
4
12.73 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (7 tin đăng)
CÓ 1 KHÔNG 2 LÔ GÓC KINH DOANH MIPECO
Bạn đang tìm:
- Lô đất kinh doanh thật sự có dòng tiền
- Vị trí đông dân sẵn khách
- Tài sản vừa giữ tiền vừa tăng giá
=Đây là lô phù hợp:
Diện tích 134m góc 2 mặt tiền
Đối diện chung cư thương mại 18 tầng + shophouse
Vị trí đón trọn lưu lượng cư dân
Phù hợp làm: Cafe , Spa, Showroom Văn phòng Cho thuê
Sổ hồng riêng
Giá: 95tr/m
Gọi ngay:
Hoặc ...
Bán cặp đất nền đường số 2  đối diện trung tâm thương mại kđt mipeco nha trang
4
8.74 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (7 tin đăng)
Bán Cặp lô đất nền mặt đường số 2 KĐT Mipeco.
Đối diện là trung tâm thương mại hỗn hợp 18 tầng
Phù hợp xây văn phòng đại diện, showroom, làm appartment cho thuê

Diện tích 95m²/lô
Giá bán: 92tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng sang tên.
Liên hệ: em Phương chuyên đất nền Mipeco, hỗ trợ thủ tục sang tên chuyển nhượng.
Bán lô đất đường số 8 mipeco  90m2  sổ hồng cá nhân
9
7.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (7 tin đăng)
Bán lô đất đường Số 8 kđt Mipeco, con đường nhiều nhà xây dựng nhất.
Diện tích 90m² (5x18m).
Hạ tầng hoàn chỉnh.
Được giao đất xây dựng ngay.
Sổ hồng cá nhân.
Giá bán 7ty650
liên hệ: .
Bán lô biệt thự mipeco mặt tiền đường rộng giá tốt!
3
Thỏa thuận 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (7 tin đăng)
Lô biệt thự Mipeco 234m² mặt tiền đường rộng giá tốt!

Vị trí đắc địa diện tích hiếm có giá tốt cho nhà đầu tư!

Lô đất nền biệt thự thuộc khu đô thị Mipeco khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, trung tâm phát triển phía Nam TP. Nha Trang.

Hướng đón gió biển mát quanh năm, phong thuỷ vượng khí, lý tưởng để an cư hoặc nghỉ dưỡng.

Giá bán: 7x triệu/m².
Giá tốt cho vị trí lô sổ đỏ sẵn, ...
Đất nền dự án mipeco nha trang giá cực tốt,  ngay!
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán:( lô 12 đường số 8) đất nền dự án Mipeco Nha Trang
- vị trí dự án ven biển trần phú, đẹp kết nối thuận tiện.
Tận hưởng gió và không khí biển trong lành, ngay bệnh viện 5 sao vinmec, quần thể du lịch đông đúc
- Diện tích: 90m² (ngang 5m)
- Hướng Đông Nam.
- Đặc biệt đã có sổ tên cá nhân
Giá bán nhanh: 8tỷ.
Liên hệ chính chủ:
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán lô góc mipeco đường số 2 đối diện chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, gần biển trần phú
3
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sang nhanh lô góc siêu đẹp đường 2 KĐT Mipeco Nha Trang, đối diện chung cư cao cấp 18 tầng chuẩn bị triển khai.

- DT: 134,6m² (ngang 7.75m, vạt góc)
- Hướng: TB & ĐB
- Pháp lý: đã cấp sổ đỏ (100% đất ở đô thị)

Giá bán chỉ: 95 tr/m² (bớt lộc). Thuế phí 2 bên

= Vị trí giá trị gia tăng bậc nhất sau này khi toà chung cư cao cấp dựng thành
---
Tâm
Lô góc siêu kinh điển 500m ra biển kđt mipeco nha trang vị trí "vàng" đầu tư
3
12.76 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC SIÊU ĐẸP 500M RA BIỂN KĐT MIPECO NHA TRANG Vị trí "Vàng" đầu tư: Đối diện dự án chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, tiềm năng tăng giá cực mạnh!
Diện tích: 134,6m (Ngang 7.75m, lô góc vạt cạnh cực đẹp).
Vị trí: Đường số 2, cách biển Trần Phú chỉ 500m.
Hướng: Tây Bắc & Đông Bắc.
Pháp lý: Sổ đỏ trao tay (100% đất ở đô thị).
Giá: 95 triệu/m (Bớt lộc, thuế phí chia đôi).
Mipeco  tài sản đẳng cấp  sinh lời  truyền đời và là kđt biển đầu tiên ở nha trang, giá tốt
7
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Mipeco - KĐT biển đầu tiên ở Nha Trang giá tốt nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất.
- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh tế du lịch biển KĐT Mipeco là sự lựa chọn hàng đầu cho tiềm năng đầu tư khi đầu tư tại Nha Trang.
- Pháp lý sổ đỏ sở hữu lâu dài, xây dựng tự do, phù hợp nhu cầu homestay, căn hộ, khách sạn mini...
- Vị trí tiềm năng đầu tư chiến lược - Cách biển 200m, sát trường học, ...
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.