Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đẹp đường thông 12m gói 7 kđt mỹ gia, giá 50.5tr/m2 bao hết tốt nhất thị trường
3
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô sạch đẹp không tủ điện hố ga Gói 7 KĐT Mỹ Gia giá tốt 5.05 tỷ bao hết.
- Diện tích: 100m² (5mx20m).
- Đường thông 12m, hướng Nam lệch Tây nhẹ.
- Giá 5.05 tỷ bao hết giá tốt nhất thị trường. Lô đất sạch đẹp.
Liên hệ: - em Hoa.
Cần bán lô 40lk73 gói 7 mỹ gia . lô sạch đẹp đường thông giá bán nhanh 5,6ty
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

cần bán lô 40LK7-3 gói 7 mỹ gia . Lô sạch đẹp đường thông giá bán nhanh 5,6ty
Lh
Lô đẹp giá tốt tại dự án kđt ven sông tắc đáng đầu tư
7
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đẹp giá tốt nhất dự án KĐT Ven Sông Tắc
Tại TP Nha Trang - đối diện DA SunGroup

Diện tích 300m ngang 15m
Hướng Đông Hướng sông mát mẻ vị trí đẹp

Giá tốt nhất 28triệu/m
Liên hệ Giang : xem đất
Còn nhiều lô đẹp tại nhiều vị trí khách hàng liên hệ e Giang cập nhật giỏ hàng
Bán lô đất nền đường số 2 mỹ gia gói 2 nha trang trục đường kinh doanh giá 6,5 tỷ bao ép cọc
4
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT NỀN ĐƯỜNG SỐ 2 MỸ GIA GÓI 2 NHA TRANG TRỤC ĐƯỜNG KINH DOANH GIÁ 6,5 TỶ BAO ÉP CỌC

- Diện tích 100m² ngang 5m.
- Vị trí đường số 2 lộ giới 18mét, kết nối Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Trục đường đẹp nhất nhì dự án, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá bán nhanh: 6,5 tỷ bao gồm ép cọc và thiết kế.
- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất hướng đông đối diện công viên gói 7 mỹ gia an khánh nha trang
4
5.55 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT HƯỚNG ĐÔNG ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN GÓI 7 MỸ GIA AN KHÁNH NHA TRANG.
- Diện tích: 100m² (5x20).
- Hướng Đông - lô kề góc view công viên cây xanh.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu, khu đô thị đồng bộ hạ tầng hoàn thiện, an ninh.
- Giá : 5,55 tỷ bao ép cọc móng, và chi phí sang tên.
- LH xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Chính chủ bán lô góc đất nền biệt thự kđt ven sông tắc, dt 273m2. 0983 638 ***
4
Thỏa thuận 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

* Chính chủ bán đất nền biệt thự KĐT Ven Sông Tắc, cạnh dự án của Sun Group - Sun Charmora thành phố Nha Trang, cạnh Khu Hành chính mới, cách bãi biển 4km...
* Diện tích 273m², lô góc
* Giá bán 3Xtr/m², bao phí sang tên.
Quý khách hàng có nhu cầu mua đất liền kề, biệt thự vui lòng liên hệ chính chủ: hoặc .
Trân trọng cảm ơn và kính chúc sức khoẻ!
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền gói 2 mỹ gia,dt 206m2,giá chỉ 62tr/m2
9
12.77 tỷ 206 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN GÓI 2 MỸ GIA TÂM ĐIỂM KẾT NỐI NAM NHA TRANG
Vị trí vàng:nằm trên ngã tư trục đường số 8 (rộng 18m) và đường số 1(rộng 16m)
Thông thẳng ra trục đường lớn 27m.
Kết nối trực tiếp đường số 20 trục chính thông ra Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Sát vách khu hành chính mới và các dự án trọng điểm của Sun Group
Diện tích: 206 m².
Hướng: Tây Bắc+Tây Nam: Lô góc thoáng ...
Rẻ nhất gói 3 mỹ gia, đường to, hướng mát, giá 5.4 tỷ(bao tất cả), phù hợp mua đầu tư hoặc an cư.
3
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ nhất gói 3 Mỹ Gia, đường to, hướng mát, giá 5.4 tỷ(bao tất cả), phù hợp mua đầu tư hoặc an cư.

Diện tích: 100m² ngang 5m
Hướng Đông Bắc mát mẻ
Đường to 12 thông các gói
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước ngầm
Xung quanh cư dân đông đúc, văn minh
- Giá chỉ 5 tỷ 4(bao tất cả)
Phù hợp mua đầu tư hoặc an cư
Liên hệ: Thanh Hiệp hỗ trợ xem đất
Bán đất nền dự án tại khu đô thị ven sông tắc, 30tr/ m2, 280m2, view đẹp giá ngộp
4
8.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án ở Khu đô thị ven sông Tắc, Phong Châu, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích lên tới 280m², giá chỉ 30tr/ m².
Mặt tiền rộng 15m, cực hợp cho việc kinh doanh.
Hướng cửa đông nam phong thủy tốt cho gia chủ.
Đất sạch, pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.
Không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần bệnh viện đa khoa Yersin Nha ...
Bán lô góc biệt thự 2 mặt tiền gần sông quán trường  mỹ gia gói 4 giá 47 triệu/m2.
4
20.63 tỷ 439 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Biệt Thự 2 mặt tiền Gần Sông Quán Trường - Mỹ Gia Gói 4

- Diện tích: 439m². Hướng Tây và Bắc
- Vị trí lô góc tiếp giáp 2 mặt tiền đường 16m, thông thẳng ra sông Quán Trường.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, đầu tư lâu dài.
- Giá Bán: 47 Triệu/m² Bao ép cọc (~20,6 Tỷ)

Liên Hệ: - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Chuyên hàng giá đầu tư kđt ven sông tắc  lô biệt thự đối diện công viên giá rẻ nhất chỉ 21 triệu
10
6.3 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự đối diện công viên sót lại tại KĐT Ven Sông Tắc nằm đối diện Sungroup giá còn rẻ đầu tư.
Diện tích 300m² ngang 15m - giá đầu tư chỉ 21tr/m²

Anh chị khách quan tâm liên hệ em Rôn Huỳnh: để được tư vấn 24/7 và hẹn lịch đi xem đất.
Em chuyên bán dự án tại đây nên sẽ tiết kiệm thời gian cho quý anh chị khách với giá rẻ nhất và giỏ hàng đa dạng.
Cam kết tư vấn tận tâm, hỗ trợ pháp lý ...
Hiếm! bán nhanh lô 130m2 ngang 6,5m kđt mỹ gia  gói 5 thái hưng giá 50 tr/m2.  0932 763 ***
4
6.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị Mỹ Gia - Gói 5 (Thái Hưng)
- Lô 130m² ngang 6,5m
- Hướng Tây lệch Nam
- Đường thông 13m, gần trục đường chính 35m
- Gía bán: 50tr/m² (bao ép cọc + Thiết kế)
Liên hệ: (Phone/Zalo/Viber) - Mỹ Phương
Chính chủ cần bán lô góc 94lk5.13 dt 164,63m2 ép cọc 264 triệu kđt mỹ gia gói 5
5
Thỏa thuận 164 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án tại Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.

- Diện tích lý tưởng 164,63m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.
- Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành.
- Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng và an cư.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện mắt Sài Gòn ...
Chuyên kđt ven sông tắc giá tốt nhất thị trườngđối diện công viên giá chỉ 22 triệu/m2
6
6.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

300M2 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN GIÁ CHỈ 22 TRIỆU/M2, TÌM ĐÂU RA LÔ THỨ 2?

-Diện tích: 300m² rộng đẹp
-Vị trí đối diện công viên cực thoáng
-Không khí mát mẻ, view xanh trước nhà
-Phù hợp xây biệt thự, villa nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tiền dài hạn

-Giá chỉ 22 triệu/m2
- Mức giá quá hấp dẫn cho một lô diện tích lớn ngay khu đô thị quy hoạch đẹp và đồng bộ.
-KĐT Ven Sông Tắc cận kề KĐT Đảo QUỐC TẾ SUN ...
Bán lô biệt thự giáng hương đẹp hướng tây đường 13m diện tích 279,8m ngang 10m
8
6.9 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

LÔ BIỆT THỰ GIÁNG HƯƠNG CẠNH SUN GROUP CHỈ 25TR/M
Cần chuyển nhượng lô biệt thự vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao:
Diện tích: 279,8m.
Vị trí: Đường Hoa Anh Đào, KĐT Giáng Hương (Gần sông Tắc & Sun Group).
Hướng: Tây.
Đường 13m xung quanh đã xây nhà
Pháp lý: HĐMB, xây nhà ngay.
Ưu điểm: Khu đô thị khép kín, an ninh tốt, không khí trong lành, hạ tầng hoàn thiện.
Giá bán nhanh: 25 triệu/m ...
Bán đất mặt tiền đường phong châu kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang
4
7.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Phong Châu KĐT ven sông Tắc Vĩnh Thái Nha Trang
+ Diện tích: 160m ngang 8m
+ Mặt tiền đường Phong Châu rộng 20m phù hợp kinh doanh, buôn bán
+ Đối diện KĐT tập đoàn Sungroup, KĐT Mỹ Gia tiềm năng tăng giá cao
+ Giá bán: 7,2 tỷ
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Cần bán đất giáng hương villa an ninh 24/24
6
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất Giáng Hương Villa.
- DT: 280m².
- Đường rộng 12m.
- Pháp lý: HDMB.
- Giá chỉ 27tr/m
------------------
Liên hệ: để xem đất ạ.
Em xin cảm ơn.
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Giỏ hàng căn góc mỹ gia gói 8 the cappela  đối diện hồ bơi và công viên  chỉ 50tr/m2  60tr/m2
8
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

GIỎ HÀNG CĂN GÓC MỸ GIA GÓI 8 THE CAPPELA - ĐỐI DIỆN HỒ BƠI VÀ CÔNG VIÊN - CHỈ 50TR/M2 - 60TR/M2

Lô 50tr/m² - gần hồ bơi - cách hồ bơi 50m
Anh chị inb em để tham khảo thêm các vị trí gần hồ bơi và công viên ạ

Lô GÓC Rẻ Nhất GÓI 8 Mỹ Gia
view Công Viên và Hồ Bơi
Diện tích: 287.5m (17x20)
Hướng: Bắc, Tây
Đường số 60 (26m) & đường số 57 (15m)
Tiện ích bán kính 1km: hồ bơi, nhà hàng, quán ăn, ...
Bán lô đất nền mỹ gia gói 3 thái xuân, đường số 47 giá 5,4 tỷ bao ép cọc
3
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền Mỹ Gia Gói 3 Thái Xuân Nha Trang giá 5,4 tỷ bao ép cọc.

- Diện tích: 100m² (5x20), xây dựng 3 tầng 1 tum.
- Vị trí đường Số 47 lộ giới 12mét, gần đường lớn Võ Nguyên Giáp, gần bệnh viện đa khoa, trường học, chung cư.
- Giá bán nhanh 5,4 TỶ bao ép cọc và chi phí sang tên.

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Từ 0 tới 20 của 81

Xem quy hoạch tại X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Xã Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.