Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường trường sơn ngang 10m, gần kđt mipeco nha trang
6
25 tỷ 388 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRƯỜNG SƠN NGANG 10M, GẦN KĐT MIPECO NHA TRANG
- Giá bán: 25 tỷ
- Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 389m² (ODT đất ở đô thị)
- Mặt tiền: 10m (nở hậu phong thủy tốt)
- M Hướng: Tây Bắc
- Đường nhựa: rộng 13m, ô tô lưu thông thoải mái
- Vị trí đắc địa:
- Nằm trên đường Trường Sơn, P. Nam Nha Trang
- Gần khu đô thị Mipeco khu vực đang phát triển mạnh
- Cách Bãi biển ...
Đất 3 mặt tiền đường trường sơn ngang 7,4m cách biển 1km phù hợp xây toà căn hộ 7 tầng
4
13.9 tỷ 224 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT 3 MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRƯỜNG SƠN CÁCH BIỂN 1KM, NGANG 7,4M XÂY TOÀ CĂN HỘ 7 TẦNG CỰC ĐẸP

Diện tích đất: 224,4m
Ngang 7,4m hướng Đông Bắc
Vị trí 3 mặt tiền thoáng đẹp, tiềm năng kinh doanh cao
Có sẵn nhà cấp 4 đã hoàn công, đang cho thuê 10 triệu/tháng
Gần chung cư PH Võ Thị Sáu, gần chợ, trường học và đầy đủ tiện ích
Cách biển chỉ khoảng 1km

Giá bán: 13,9 tỷ thương lượng
Thuế 2 bên ...
Đất mặt tiền trường sơn nam nha trang vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự, căn hộ cho thuê ho
7
19.45 tỷ 388 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Diễn (2 tin đăng)
ĐẤT MẶT TIỀN TRƯỜNG SƠN NAM NHA TRANG

Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư lâu dài.

Diện tích: 388,9m full thổ cư
Cách biển chỉ 850m
Cách KĐT Mipeco khoảng 400m
THỊ TRƯỜNG 70tr/m
Giá em chỉ : 50tr/m
Tổng giá: 19 tỷ 445 (thương lượng)

Thuế phí: 2 bên

LH: em Diễn

#datmatien #truongson #namnhatrang #datnhatrang #batdongsannhatrang #datbietthu #canhochothue
Cần bán nhanh lô đất đẹp 388.9m2  mặt tiền đường trường sơn, nam nha trang
5
16.33 tỷ 388 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Tin Tran (4 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường Trường Sơn - Nam Nha Trang
Diện tích: 389m², ngang 10m, 100% đất ODT
Vị trí: sau trường THCS Bùi Thị Xuân, khu đô thị Mipeco, gần chung cư PH, cách Biển 800m
Vị trí thích hợp xây căn hộ, homestay..
Giá chỉ 42tr/m2
Liên hệ Tín:
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.