Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 55tr/m2 sở hữu 266m2 ngang 7,9m đường huỳnh văn nghệ ngay bến du thuyền vĩnh hòa nha trang
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 266 m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam
- Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m. Đối diện công viên bồn hoa

- Nằm trong quần thể các dự án nghỉ dưỡng ven biển như: Siêu dự án nghỉ dưỡng Vega city, khu nghỉ dưỡng 5 Sao Amiana Resort.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị.

Giá bán: 55 tr/m². ( 14,6 tỷ ). Có thương ...
Bán đất rẻ 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí vip gần biển.
10
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Bán đất khu acc quân đội vĩnh hòa, ngang 5 m dài 12 m, đường 11 m, cách biển 300 m, giá 5,5 tỷ
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất khu ACC quân đội Vĩnh Hòa, Nha Trang.

Khu ACC Quân đội, Phường Vĩnh Hòa.
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m.
View Núi Cô Tiên thoáng mát.

Diện tích: 5x12m (60m²).
Hướng: Tây.
Đường nhựa 11m có vỉa hè.
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc.
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao, môi trường sống văn minh.

Giá bán: 5,5 tỷ.
Giá đang tốt hơn thị trường khoảng 10 triệu/m².

Tiềm năng:
Cách ...
Bán đất khu acc quân đội vĩnh hòa nha trang giá tốt
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT KHU ACC QUÂN ĐỘI VĨNH HÒA NHA TRANG GIÁ TỐT

Khu ACC Quân Đội Phường Vĩnh Hòa
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m
View Núi Cô Tiên thoáng mát

Diện tích: 5x 12m (60
m)
Hướng: Tây
Đường nhựa 11m có vỉa hè
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao môi trường sống văn minh

Giá bán: 5,5 tỷ
Giá đang tốt hơn thị trường khoảng 10 triệu/m

Tiềm ...
Bán đất lô góc phạm văn đồng + trần đăng 306,2m2 ( ôm góc 34,45m )  ngay bến du thuyền  75trđ/m2
10
22.96 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc biệt thự đường Phạm Văn Đồng + Trần Đăng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 306,2m² ( ôm góc 34,45m ) - giá 75trđ/m²

- Dt: 306,2m² ( rộng 12,6m, ôm góc 34,45m )
- Hướng Tây Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Đông Bắc : Đường Trần Đăng rộng 16m
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có ...
Bán lô đất biệt thự biển, vị trí đẹp, đường 26m, kđt mới vĩnh hoà, nha trang, 299,4m2  53trđ/m2
6
15.87 tỷ 299 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thư lô 154 - Khu 10, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) 299,4m² (rộng 10m) giá 53ttđ/m².

- DT: 299,4m² (rộng 10m).
- Hướng Đông Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng 26m.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna nằm ngay bến du thuyền... Là nơi lý tưởng để ...
Siêu phẩm! đất biệt thự phạm văn đồng, kđt vĩnh hoà, 289m2 (rộng 11m)  giá đầu tư 68trd/m2
12
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự lô 08 - Ô18 đường Phạm Văn Đồng, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) 289m² (rộng 11m) giá 68trd/m².

- Lô 08 - Ô18.
- DT: 289m² (rộng 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Không ép xây dựng.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã ...
Hàng hiếm! bán đất biệt thự hướng nam, đường 16m, ngay bến du thuyền quốc tế  280m2  65trđ/m2
5
18.2 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thư đường Xuân Thuỷ, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 280m² (rộng 10m) giá 65trđ/m².

- DT: 280m² (rộng 10m).
- Hướng Nam (lưng tựa núi mặt hướng biển).
- Đường nhựa hiện trạng 16m.
- Lô đất hướng Nam duy nhất bán trên đường Xuân Thuỷ.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp ...
Bán đất biệt thự mặt tiền phạm văn đồng bên cạnh dự án crystal marina bay 318,8m2  giá 75trđ/m2
14
23.91 tỷ 318 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự lô 65 đường Phạm Văn Đồng, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) 318,8m² (rộng 11m) giá 75trd/m².

- Lô 65 khu 6.
- DT: 318,8m² (rộng 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Không ép xây dựng.
- Lô sạch đẹp: Không cống + không tủ điện.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang ...
Đất biệt thự lô 206 mặt tiền phạm văn đồng ngay bến du thuyền quốc tế 363,9m2  chỉ 70trđ/m2
12
25.47 tỷ 363 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô 206 đường Phạm Văn Đồng, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) 363,9m² (rộng 11,64m) - Chỉ 70trđ/m².

- Lô 206 khu 13.
- DT: 363,9m² (rộng 11,64m).
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Không ép xây dựng.
- Lô sạch đẹp: Không cống + không tủ điện.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 ...
Bán đất biệt thự kđt vĩnh hoà 450,2m2 (rộng 15m) nguyễn cơ thạch ngay bến du thuyền  120trđ/m2
18
54 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự lô 58 đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 450,2m² (rộng 15m) giá 120trđ/m².

- DT: 450,2m² (rộng 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 ...
Siêu phẩm duy nhất!bán nhanh lô góc 3 mặt tiền phạm văn đồng ngang27,8m ngay bến du thuyền quốc tế
14
135 tỷ 1401 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc 3 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang (phường Bắc Nha Trang) 1401,9m² (rộng 27,8m) giá 135 tỷ. Ngay Bến Du Thuyền Quốc Tế

- DT: 1401,9m² (rộng 27,8m).
- Hướng Bắc: Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Hướng Tây: Đường nhựa rộng 13m.
- Hướng Nam: Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m.
- Quy hoạch 1/2000 ký ngày 26/06/2025 của UBND tỉnh Khánh Hoà chuyển đổi ...
Từ 40 tới 52 của 52

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm