Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tại hoàng phú nha trang, giá nhanh 2,08 tỷ, 63m2, view đẹp
5
2.03 tỷ 63 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Khu đất nền dự án tại Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa, trước đây Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa được thiết kế với nhiều tiện ích nổi bật, lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 63m²
- Giá: 2,030tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ngang mặt tiền: 4.5m
- Chiều rộng ngõ trước: 13m
- Khu vực ...
Hoàng phú nha trang  ngôi nhà trên sườn núi view triệu đô  đón đầu dự án sungroup núi cô tiên
17
2.61 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Khanh My (2 tin đăng)
Hoàng Phú Nha Trang không chỉ là một dự án bất động sản, mà là một phong cách sống độc đáo, nơi bạn và gia đình có thể tận hưởng trọn vẹn sự giao thoa giữa thiên nhiên và tiện nghi hiện đại. Tọa lạc trên sườn núi phía Bắc thành phố, Hoàng Phú sở hữu khí hậu trong lành và tầm nhìn bao quát toàn bộ Vịnh Nha Trang tuyệt đẹp. Mỗi ngày tại đây là một kỳ nghỉ dưỡng, với không gian xanh mát, yên tĩnh, ...
Bán nhanh lô góc 135m2 giá 27tr/m2 mr.song 0906 730 ***
6
3.64 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh Lô Góc 135m2
Hướng Tây Nam+ Tây Bắc
Ngang 10m
Giá bán nhanh 27tr/m2

Liên hệ: Mr.Song hỗ trợ đi xem 24/7
Bán đất 334m2  giá 72tr/m. đường phạm văn đồng, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí đẹp thuận kdbb.
6
24.05 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG - KĐT VĨNH HOÀ, PHƯỜNG BẮC NHA TRANG - 334,1 M2 - GIÁ 72 TRIỆU/M2

Bán đất biệt thự
- Lô: 213- khu 13.
- Diện tích: 334,1 m² (ngang 10m).
- Hướng: Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna đang hoàn thiện, nằm ngay bến du ...
Bán đất biệt thự mặt biển 450,2m2 giá 119tr/m2. đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, bắc nha trang
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 119 tr/m².
Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
==================
Thông tin lô đất:
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã ...
Bán đất mặt tiền phạm văn đồng, vĩnh hoà, nha trang. dt 1.401,7m2 (ngang 27,8m)  giá 130 tỷ
7
130 tỷ 1401 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG VÍP: 130 tỷ.
Cần bán lô đất góc 3 mặt tiền, đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
.......
- Dt: 1401,9m² (rộng 27,8m).
- Hướng Bắc: Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Hướng Tây: Đường nhựa rộng 13m
- hướng Nam: Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m.

- Quy hoạch 1/2000 ký ngày 26/06/2025 của UBND tỉnh Khánh Hoà chuyển đổi thành đất hỗn hợp dịch vụ được phép xây dựng 16 tầng với mật độ XD ...
Cơ hội hiếm khu acc quân đội bắc nha trang ngang 5 m cách biển 300 m hạ tầng đồng bộ giá 6 tỷ 120
3
6.12 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI HIẾM CÒN SÓT LẠI 1 LÔ DUY NHẤT HƯỚNG ĐÔNG
Khu ACC Quân Đội Bắc Nha Trang

Diện tích: 5 dài 12 m( 60 m²)
Hướng: Đông mặt hướng biển, lưng tựa núi
Đường: Nhựa + vỉa hè 13 m, khu dân cư đẹp và đồng bộ

Vị trí vàng:
Cách biển Phạm Văn Đồng 300 m
Gần bến du thuyền 5 sao Ana Marina 800 m
Cách Nhà hát Đó 2 km
Khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh

Giá bán: 6 tỷ 120(102 tr /m²)
...
Cần bán 897,5m2  giá 120tr/m2. đất bt mặt biển đường nguyễn cơ thạch, p. bắc nha trang. vị trí víp
7
107.7 tỷ 897 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp 2 lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
- Giá bán: 120trđ/m².
==================
Cặp 2 lô:
- Tổng DT: 897,5m² (rộng 30m).
- Hướng Đông Nam
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina ...
Bán đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, p. bắc nha trang. dt 272,7m2 (ngang 10m)  giá 50tr/m2
6
13.64 tỷ 272 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 50tr/m².
HÀNG VIP GIÁ RẺ !
Lô đất Biệt thự, đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Gần biển bãi tắm đẹp, cạnh Bến Du thuyền, khu biệt thự nghỉ dưỡng.
.
- Diện tích: 272,7m² (ngang 10m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
- Vị trí đẹp gần biển,

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác kdks cho ...
Bán đất 453m2  giá 115 tr/m. lô đất mặt đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, nha trang. sát bãi tắm.
6
52.1 tỷ 453 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 115 tr/m².
Lô đất xây biệt thự mặt biển, đường Nguyễn Cơ Thạch, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Ngay bến Du thuyền).
===========
- Lô 309 khu 15.
- DT: 453,1m² (ngang 14,57m).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị.
Vị trí đẹp, nhìn ra bến du thuyền Quốc tế, phong cảnh tuyệt đẹp, không khí biển trong lành mát mẻ.
Thích hợp nghỉ dưỡng, Kinh doanh lưu trú hoặc nhà hàng,.
============
- Giá ...
Đất biệt thự biển, mt trần đăng đường 16m bắc nha trang giá đầu tư 63tr/m2 dt 308.4m2  0786 662 ***
5
19.43 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự lấn biển Trần Đăng, Vĩnh Hoà Bắc Nha Trang.

Vị trí đắc địa, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m.
Mặt tiền đường Trần Đăng rộng 16m khu biệt thự cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 308,4m².
Ngang: 12m (đất vuông vức, đẹp).
Hướng: Đông Bắc.

Ưu điểm nổi bật:
Cách biển & bến du thuyền chỉ 200m vị trí cực hiếm.
Khu lấn biển quy hoạch đồng bộ, dân cư cao cấp.
Thích hợp xây biệt ...
Bán 2 lô đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang. dt 551,5m2  giá bán 50tr/m2.
6
27.58 tỷ 551 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán 2 lô đất liền kề tại đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Vị trí gần Bến Du thuyền, khu vực quy hoạch biệt thự, trước mặt là công viên.

Tổng diện tích: 551,5m²
(Lô 167: 278,8m²; Lô 168: 272,7m²)
Ngang tổng: 20m
Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
Hướng: Nam lệch Tây

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác cho thuê.

Giá bán: 50 ...
Bán lô đất acc vĩnh hoà giá rẻ hơn khu vực ngang 5 m giá 5 tỷ 5 cách biển 200 m đường nhựa 11 m
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ hơn khu vực 10
tr / m² ( chỉ bán giá này trong tháng 3)
BÁN ĐẤT KHU ACC QUÂN ĐỘI VĨNH HÒA NHA TRANG

Khu ACC Quân Đội Phường Vĩnh Hòa
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m
View Núi Cô Tiên thoáng mát

Diện tích: 5x 12m (60
m)
Hướng: Tây
Đường nhựa 11m có vỉa hè
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao môi trường sống văn minh

Giá bán: 5,5 tỷ
Giá ...
Cơ hội hiếm sót lại 1 lô duy nhất hướng đông khu acc quân đội ngang 5 dài 12 m cách biển 300 m
3
6.48 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI HIẾM CÒN SÓT LẠI 1 LÔ DUY NHẤT HƯỚNG ĐÔNG
Khu ACC Quân Đội Bắc Nha Trang

Diện tích: 5 12 m( 60 m²)
Hướng: Đông mặt hướng biển, lưng tựa núi
Đường: Nhựa + vỉa hè 13 m, khu dân cư đẹp và đồng bộ

Vị trí vàng:
Cách biển Phạm Văn Đồng 300 m
Gần bến du thuyền 5 sao Ana Marina 800 m
Cách Nhà hát Đó 2 km
Khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh

Giá bán: 6 tỷ 5 ( 108 tr /m²)
Pháp ...
Giá cực rẻ. biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang  279,2m2 ngang 10m  giá 48 tr/m2
10
13.4 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, P. Bắc Nha Trang - 279,2m² ngang 10m - giá chỉ 48 triệu/m².

Cần bán lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 279,2m², ngang rộng 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Vị trí: Lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà là khu đô thị lấn biển đẹp nhất Nha Trang, nằm cạnh bến du thuyền quốc ...
Bán nhanh lô 84m2, ngang 6m hoàng phú 2,25 tỷ.  0901 340 ***
4
2.25 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị Hoàng Phú, mặt tiền đường lớn 2/4, P. Bắc Nha Trang.
Diện tích: 84m², ngang 6m.
Hướng ĐB.
Giá bán tốt: 2,25 tỷ.

Liên hệ ngay để được gửi thông tin và xem thực tế ạ: Hiệp.
Bán đất 75tr/m2 lô góc mt phạm văn đồng, bắc nha trang. dt 306,2m2 lô góc vip siêu đẹp giá rẻ.
7
22.97 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI DUY NHẤT ! Lô góc Mặt tiền Phạm Văn Đồng - giá đầu tư: 75trd/m²

Bán đất lô góc biệt thự đường Phạm Văn Đồng + Trần Đăng.
KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 306,2m² (ôm góc 34,45m).
===========
- Dt: 306,2m² ( rộng 12,6m, ôm góc 34,45m )
- Hướng Tây Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Đông Bắc : Đường Trần Đăng rộng 16m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự ...
Lô góc biệt thự vip  kđt mới vĩnh hoà, nha trang
5
22.96 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC BIỆT THỰ VIP KĐT MỚI VĨNH HOÀ, NHA TRANG

Thông tin
306,2m² ngang 12,6m ôm góc 34,45m
Lô góc 2 mặt tiền, cực thoáng

Vị trí & hướng
Tây Bắc đường Phạm Văn Đồng (29m)
Đông Bắc đường Trần Đăng (16m)

Giá trị
KĐT lấn biển đẳng cấp, hạ tầng đồng bộ
Gần La Luna khu vực tăng trưởng mạnh
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng / giữ tài sản

Pháp lý
Sổ hồng sang tên nhanh

Giá ...
Kdc hoàng phú 63m2 đông nam sạch 2,060tỷ.  ngay 0901 282 ***
4
2.06 tỷ 63 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị Hoàng Phú - Vĩnh Hòa, 2/4.
Hoàng Phú Nha Trang là dự án khu phức hợp đa năng với môi trường sống trong lành, cơ sở hạ tầng hoàn thiện, tiện ích đầy đủ, dịch vụ khép kín.
Dự án được quản lý theo tiêu chuẩn quốc tế, thiết kế với lối kiến trúc đơn giản, sang trọng, tinh tế. Khu phức hợp là lựa chọn hoàn hảo và đáng tin cậy cho các khách hàng mong muốn có một cuộc sống thượng lưu, chất ...