Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, p. bắc nha trang. dt 272,7m2 (ngang 10m)  giá 50tr/m2
6
13.64 tỷ 272 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 50tr/m².
HÀNG VIP GIÁ RẺ !
Lô đất Biệt thự, đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Gần biển bãi tắm đẹp, cạnh Bến Du thuyền, khu biệt thự nghỉ dưỡng.
.
- Diện tích: 272,7m² (ngang 10m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
- Vị trí đẹp gần biển,

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác kdks cho ...
Bán đất 453m2  giá 115 tr/m. lô đất mặt đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, nha trang. sát bãi tắm.
6
52.1 tỷ 453 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 115 tr/m².
Lô đất xây biệt thự mặt biển, đường Nguyễn Cơ Thạch, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Ngay bến Du thuyền).
===========
- Lô 309 khu 15.
- DT: 453,1m² (ngang 14,57m).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị.
Vị trí đẹp, nhìn ra bến du thuyền Quốc tế, phong cảnh tuyệt đẹp, không khí biển trong lành mát mẻ.
Thích hợp nghỉ dưỡng, Kinh doanh lưu trú hoặc nhà hàng,.
============
- Giá ...
Đất biệt thự biển, mt trần đăng đường 16m bắc nha trang giá đầu tư 63tr/m2 dt 308.4m2  0786 662 ***
5
19.43 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự lấn biển Trần Đăng, Vĩnh Hoà Bắc Nha Trang.

Vị trí đắc địa, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m.
Mặt tiền đường Trần Đăng rộng 16m khu biệt thự cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 308,4m².
Ngang: 12m (đất vuông vức, đẹp).
Hướng: Đông Bắc.

Ưu điểm nổi bật:
Cách biển & bến du thuyền chỉ 200m vị trí cực hiếm.
Khu lấn biển quy hoạch đồng bộ, dân cư cao cấp.
Thích hợp xây biệt ...
Bán 2 lô đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang. dt 551,5m2  giá bán 50tr/m2.
6
27.58 tỷ 551 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán 2 lô đất liền kề tại đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Vị trí gần Bến Du thuyền, khu vực quy hoạch biệt thự, trước mặt là công viên.

Tổng diện tích: 551,5m²
(Lô 167: 278,8m²; Lô 168: 272,7m²)
Ngang tổng: 20m
Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
Hướng: Nam lệch Tây

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác cho thuê.

Giá bán: 50 ...
Giá cực rẻ. biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang  279,2m2 ngang 10m  giá 48 tr/m2
10
13.4 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, P. Bắc Nha Trang - 279,2m² ngang 10m - giá chỉ 48 triệu/m².

Cần bán lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 279,2m², ngang rộng 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Vị trí: Lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà là khu đô thị lấn biển đẹp nhất Nha Trang, nằm cạnh bến du thuyền quốc ...
Bán đất 75tr/m2 lô góc mt phạm văn đồng, bắc nha trang. dt 306,2m2 lô góc vip siêu đẹp giá rẻ.
7
22.97 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI DUY NHẤT ! Lô góc Mặt tiền Phạm Văn Đồng - giá đầu tư: 75trd/m²

Bán đất lô góc biệt thự đường Phạm Văn Đồng + Trần Đăng.
KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 306,2m² (ôm góc 34,45m).
===========
- Dt: 306,2m² ( rộng 12,6m, ôm góc 34,45m )
- Hướng Tây Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Đông Bắc : Đường Trần Đăng rộng 16m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự ...
Lô góc biệt thự vip  kđt mới vĩnh hoà, nha trang
5
22.96 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC BIỆT THỰ VIP KĐT MỚI VĨNH HOÀ, NHA TRANG

Thông tin
306,2m² ngang 12,6m ôm góc 34,45m
Lô góc 2 mặt tiền, cực thoáng

Vị trí & hướng
Tây Bắc đường Phạm Văn Đồng (29m)
Đông Bắc đường Trần Đăng (16m)

Giá trị
KĐT lấn biển đẳng cấp, hạ tầng đồng bộ
Gần La Luna khu vực tăng trưởng mạnh
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng / giữ tài sản

Pháp lý
Sổ hồng sang tên nhanh

Giá ...
Bán lô đất ngang rộng 40m  kđt mới vĩnh hòa  sổ hồng cá nhân  giá đầu tư
5
55 tỷ 1100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất diện tích lớn trung tâm TP.HCM Biển Nha Trang xinh đẹp để làm văn phòng công ty, nhà hàng, cafe, apartment cho thuê. Thì đây có lẽ là lô đất lớn duy nhất tại thời điểm này để mình sở hữu
- Chiều ngang 40m.
- Kề cận bến du thuyền Vĩnh Hòa, rất tiềm năng phát triển du lịch thương mại, ngay sau lưng các tòa nhà
- Cách bãi tắm chỉ 200m.
Tổng diện tích: 1100m²