Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn, gần biển khu an viên 352.5m2, 100 triệu/m2, có sổ đỏ
5
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn tại khu biệt thự biển An Viên, cách hồ bơi nước mặn 200 mét.
Cạnh bên dự án Vinpearl Nha Trang, Cảng du lịch Nha Trang, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ 5km.
Diện tích lô đất rộng 352,5m².
Đã có sổ đỏ. Có thể xây nhà ngày hoặc để đó.
Hướng Bắc và hướng Tây Bắc.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 100 triệu/m².
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Chính chủ bán kđt an viên, giá rẻ nhất, tiềm năng đầu tư sinh lời cùng vinhomes pearl bay
4
22.7 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự biển An Viên - khu đô thị đẹp bậc nhất Nha Trang. Tiệm cận siêu dự án Vinhomes Pearl Bay.
- Diện tích: 264m², ngang 12m.
- Vị trí đẹp đối lưng với căn mặt biển 1p đi bộ là đến biển.
- Pháp lý sổ hồng sang tên ngay.
- Giá bán chỉ: 86tr/m² có thương lượng.
Rẻ nhất dự án
Liên hệ: - gặp Tuyên để xem đất và tư vấn cụ thể.
Trần Danh Tuyên - Mã số chứng chỉ: KG - 0582.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 21m tại kđt biển an viên, nha trang. 274,5m2 x 95tr/m2
3
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 2D, 21m giao 13.5m tại kđt biển An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 274,5m².
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán: 95 triệu/m².

* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn khu an viên, 274.5m2, sổ đỏ lâu dài, cách biển 600 mét
5
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị biển An Viên là khu đô thị duy nhất hiện có bãi tắm riêng.
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Lô đất góc 2 mặt đường lớn gần mặt sông khu đô thị biển an viên cần bán, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
5
31.03 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất cách sông 1 đường tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Cần bán lô đất góc 2 mặt đường 82 triệu/m2 tại khu đô thị biển an viên, 371m2 cách biển 150 mét
4
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất 371m² góc 2 mặt đường tại Khu đô thị biển An Viên.
Vị trí cách biển 150 mét. Đối diện chung cư nên rất phù hợp cho việc kinh doanh.
Hướng Bắc và Đông Bắc nên rất mát mẻ.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Có thể xây nhà được ngay luôn hoặc để đó.
Giá bán 82 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Quan tâm xin liên hệ: 093891671 - Trần Sách.
Lô đất lớn khu đô thị biển an viên, 1000m2 vị trí cách biển 100 mét, phù hợp làm căn hộ  khách sạn
5
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường rộng 21 mét tại dự án khu biệt thự biển An Viên, Nha Trang.
Vị trí cách biển 100 mét.
Đặc biệt lô đất có thể xây dựng được chiều cao 18 mét(xây khách sạn, căn hộ). Diện tích xây dựng 640m².
Diện tích đất 1000m² (20x50).
Hướng Đông Nam.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 120 triệu/m².
(Chủ đầu tư đang bán loại đất 1000m² này hơn 250 triệu/m²).
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Bán lô đất biệt thự, lô góc 2 mặt đường 36 và 21m vị trí đẹp nhất toàn khu
9
Thỏa thuận 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền đường 36 và 21m duy nhất và đẹp nhất toàn khu. Vị trí thích hợp thương mại và nghỉ dưỡng. Đối diện và kề bên resort đẹp nhất cùng trường quốc tế nổi tiếng, một bước ra biển.
Chính chủ mở bán lô đất khách sạn an viên nha trang, 1000m2, hướng đông nam, giá 120 triệu/m2
4
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán đất biệt thự an viên nha trang, 264m2, hướng đông bắc, sát mặt biển. giá 100 tr/m2
3
26.4 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi cần bán đất biệt thự tại khu An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 264m².
- Hướng Đông Bắc.
- Dãy 2 sau mặt Biển.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
* Giá bán: 100 tr/m².
* Hotline: - Phụng Nguyễn.
Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và xem đất thực tế ạ!
Cần bán đất dt 585m2 (ngang 18,3m)  giá 90 tr/m2. khu đô thị biển an viên, p. nam nha trang.
9
52.65 tỷ 585 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 90 tr/m².
SIÊU PHẨM
Lô Đất 2 Mặt Tiền vị trí KIM CƯƠNG View Công Viên, KĐT Biển AN VIÊN Cơ Hội VÀNG Sinh Lời!
============
- Diện tích: 585m² (rộng 18,3m).
- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 22,5m
- Hướng Bắc: Đường nhựa rộng 13m.

- Phía trước view công viên và phía sau giáp dự án 5 toà tháp 18 tầng Cty Hưng Thịnh.

- Vị trí:
Siêu Vip, ngay khu đẹp nhất KĐT An Viên và bên cạnh là dự án nhà ...
Bán lô góc trục chính kđt biển an viên. giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
3
24.7 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc trục chính KĐT Biển An Viên. Giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
Diện tích: 274,5m ( ôm góc 32m rất đẹp )
Hướng: Tây Nam + Tây Bắc
Đường 21m + 13,5m (lô góc thoáng, trục chính dự án đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Chủ cần bán nhanh 90 triệu/m
Vị trí đẹp, thích hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển an viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
3
22.1 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển An Viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
Diện tích: 260m ngang 12m
Hướng: Tây Nam
Đường chính 21 mét (trục chính rộng đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng cá nhân
Giá chỉ: 85 triệu/m (lô thường giá tốt trong khu)
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Cần bán lô đất an viên 264,4m2 ngang 12m giá chỉ 87 triệu/m2, sổ hồng sẵn
8
23 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất An Viên. 264,4m² giá chỉ 87 triệu/m², sổ hồng sẵn.
- Gần biển thoáng mát, đường rộng 13m giáp lưng với đường mặt biển.
- Diện tích đất: 264,4m² (12x22).
- Sổ hồng đất ở lâu dài.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán nhanh: 87 triệu/m² (tổng: 23 tỷ).
- Liên hệ Thọ để đi xem và làm việc với chính chủ: .
Cam kết thông tin thật 100%.
Bán lô đất góc tại kđt biển an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2. 0868 674 ***
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất góc khu Kim Cương, gần bãi tắm tại An Viên Nha Trang.
- Diện tích 352,5m² mặt tiền ôm góc 35 mét.
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Đường rộng 21 mét và 13,5 mét.
- Giá bán 100 triệu/m².
- Thành tiền 33.487 tỷ.
* AC quan tâm LH: - em Phụng dễ thương.
Gọi em ngay để đặt lịch xem đất sớm nhé!
Bán lô đất góc 2 mặt tiền khu kim cương an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường 21m & 13m tại khu Kim Cương, An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 352,5m².
- Hướng chính Bắc.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
- Cách 1 dãy là ra biển, chưa đến 5p ra bãi tắm.
- Giá bán: 100tr/m² x 352,5m² = 35,250 tỷ (Có bớt lộc).
* Thiện chí bán nhanh, gọi ngay: - Em Phụng tận tâm.
Xin chân thành cảm ơn!
Ngộp nh cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền, an viên nha trang. 371m2 x 82tr/m2
3
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nằm vị trí trung tâm khu Kim Cương, An Viên Nha Trang.
- Diện tích: 371m² (mặt tiền 14m).
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán rẻ nhất khu vực: 82 triệu/m². (Quanh đây đang giao dịch 120tr - 140tr/m²).

- Anh Chị quan tâm xin liên hệ: - Em Phụng tận tâm.
- Em chuyên An Viên, anh chị inbox để đặt lịch xem đất nhé!
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm