Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất hà quang 1 mặt tiền 8m gần công viên, nằm giữa 2 cụm chung cư vị trí cực đẹp
8
11.68 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp nằm giữa 3 cụm chung cư SSH của Hà quang, gần Công Viên lớn nhất KĐT.
- Gần đường vành đai sông, bên kia là KĐT Sungroup.
- DT 146m² MT 8m thích hợp xây ở và kinh doanh.
Lh E Thể để xem đất.
Bán lô đẹp hà quang 1 view sông quán trường giá rẻ nhất khu vực xây được 5 tầng
4
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẸP HÀ QUANG 1 VIEW SÔNG QUÁN TRƯỜNG GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Giá chỉ 80tr/m² Xây được 5 tầng
Khu đô thị sạch đẹp, dân cư văn minh, tiềm năng tăng giá mạnh

Diện tích: 110m² (ngang 5m)
Hướng: Tây View sông thoáng mát
Vị trí cực đẹp:
Đối diện đại dự án Sun Charmora City
Trục đường 13m thông ra các chung cư SSH07 SSH08 SSH09 CT1 Luxury
Khu vực ở cực đẹp, tiềm năng đầu tư cao
_Phía ...
Lô sạch đẹp kđt hà quang ii, dt 120m2 giá rất tốt chỉ 7,8 tỷ bao ép cọc 300 triệu/  0931 800 ***
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

KĐT HÀ QUANG II - LÔ SẠCH ĐẸP 120M2 CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC!
-
Lô đẹp diện tích lớn 120m² chừa sân 5met thích hợp xây căn hộ cho thuê, hoặc gia chủ có nhu cầu để xe ô tô trong nhà, làm hồ cá Koi
Diện tích đất: 120m² ngang 5met. Lô sạch đẹp
Hướng nam
GIÁ RẤT TỐT CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC 300TRIỆU
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Hàng hiếm kđt hà quang 2  lô đẹp góc 2 mặt tiền đường số 4
6
14.95 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM KĐT HÀ QUANG 2 LÔ ĐẸP GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 4
- Nằm ngay trục đường số 4 rộng 22m KĐT Hà Quang 2.
- khu vực phát triển đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh.
- dân cư đã ở kín, xung quanh đầy đủ tiện ích từ trường học, chợ

chi tiết:
Diện tích: 122,5m² (ngang 5m)
Lô đất vuông vức, không lỗi phong thủy, cực kỳ dễ thiết kế
Hướng Đông mát mẻ.
Đường rộng 22m,vỉa hè cực rộng.
Pháp lý: ...
Bán lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường a4 thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
15.95 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hai lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường A4 Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang.

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch của KĐT phía Tây, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
- Diện tích: 110m²/lô. Tổng diện tích: 220m² ngang 10m.
- Lô siêu sạch đẹp, k vướn hố ga, tụ điện.
- Hướng Đông.
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ.
- Giá bán: 145 triệu/m².
- Liên hê: hoặc - ...
Bán lô ngang 6m đường b4 bùi thiện ngộ rộng 20 mét, cạnh văn phòng sun group. khu vực sầm uất
4
14.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đẹp ngang 6m đường B4 Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải.
- Đường Bùi Thiện Ngộ rộng đẹp, kết nối Thích Quảng Đức và Vành Đai 2 ven sông.
- Thích hợp xây cho thuê dòng tiền tốt. Khu vực kinh doanh sầm uất.
* Lô 120m² (ngang 6m) cực đẹp, giá bán: 14 tỷ 400 tr (120 tr/m²).

Ngoài ra em còn nhiều lô khác từ lô góc / biệt thự / lô diện tích lớn nhỏ vị trí đa dạng phong phú.

* Liên hệ em Hiếu xem ...
Hàng hiếm lô trực diện công viên lock duy nhất được xây cao 5,5 tầng tối đa công năng. giá cực tốt
5
Thỏa thuận 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng Hiếm: Lô đối diện công viên được xây 5,5 tầng KĐT Hà Quang 1:
- Diện tích : 110m² (5 x 22).
- Mật độ xây dựng 5 tầng 1 tum, duy nhất 1 lock được xây cao tầng !
+ Hướng: Đông Bắc
- Vị trí trục đường thông suốt các nhánh trong Khu đô thị. Cạnh 3 toà chung cư mật độ dân cư nhộn nhịp, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh.

* Giá bán : 8 tỷ 800 triệu đồng ( 80 tr/m² ).

Ngoài ra em Hiếu còn nhiều lô ...
Hàng hiếm  lô góc đối diện công viên cực đẹp thuộc lock có sổ. vị trí đắc địa
5
12 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc siêu đẹp view trực diện công viên KĐT Lê Hồng Phong 1:
- Hướng: Nam.
- View trực diện công viên, lô 2 mặt tiền.
- Diện tích 117,2 m² thích hợp xây cho thuê hoặc kinh doanh trực tiếp.
- Mật độ xây dựng lên tới 90%.
- Đặc biệt: Lock xây xong có sổ.

Liên hệ em Hiếu xem đất & giải đáp mọi băn khoăn Khách Hàng: .
Bán lô mặt tiền thích quảng đức, kđt hà quang 2, nha trang giá rẻ nhất thị trường còn thương lượng
6
14.4 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang 2, Nha Trang
Diện tích 122.5m² ngang 5m hướng Đông bắc
Nằm giữa đường số 7 và số 8 đoạn kinh doanh sầm uất
Giá rẻ nhất thị trường chỉ 118tr/m² ép cọc riêng làm việc chính chủ còn thương lượng
Xung quanh xây dựng đông, trục đường chính vỉa hè rộng 5m
Liên Hệ Vũ
Bán nhanh lô đất đường 1a kđt hà quang 2, phường nha trang giá tốt.
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất đường 1A KĐT Hà Quang 2, Phường Nha Trang.
- Ngang 8 mét xây nhà siêu đẹp.
- Trục đường song song với Vành Đai 2, khu biệt thự cực đẹp.
- Diện tích: 134m ngang 8m.
- Tiện ích: sát bên quán cf, gần công viên, siêu thị, spa...
- Hướng Tây view sông Quán Trường. Cơ sở hạ tầng sẵn , nhà xây gần Full .
- Giá bán nhanh chỉ: 69tr/m ( 9 tỷ 246tr )
- Liên hệ: hoặc - Huy
 bán đất hà quang 2 đường lớn số 8 đối diện tttm   0798 379 ***
7
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán Đất Hà quang 2 Đường Lớn Số 8 Đối Diện TTTM
- DT: 112,5m² ngang 5m
- Hướng : đông nam
- Giá bán rẻ : 85tr/m² ( + ép cọc 350tr)
- Đường lớn sầm uất thuận tiện ở và kinh doanh
- Khu dân cư hiện hữu dân trí cao
- Khu đô thị đồng bộ : công viên cây xanh, gần sông thoáng mát
- Ngoài ra em còn nhiều lô đất đẹp giá tốt nhấtt thị trường thời điểm hiện tại
Liên hệ :
MUA BÁN KÝ GỬI BẤT ĐỘNG SẢN ...
Bán lô góc cực đẹp đường a2 văn tiến dũng, vcn phước hải nha trang, phù hợp đầu tư kinh doanh
5
19.17 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc đường A2 Văn Tiến Dũng, VCN Phước Hải Nha Trang.
- Diện tích ngang 7.5m.
- Hướng Đông - Đông Nam.
- Lô góc cực đẹp đường A2 Văn Tiến Dũng và B3 Tạ Xuân Thu. Mật độ xây dựng đã cao, quỹ đất trống cực hiếm còn sót lại.
- Giá bán 135 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Từ 20 tới 32 của 32

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm