Hàng hiếm kđt hà quang 2 lô đẹp góc 2 mặt tiền đường số 4

Tin Hết Hạn
Đăng: 05/05/2026
Giá: 14.95 tỷ
122 m2

HÀNG HIẾM KĐT HÀ QUANG 2 LÔ ĐẸP GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 4
- Nằm ngay trục đường số 4 rộng 22m KĐT Hà Quang 2.
- khu vực phát triển đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh.
- dân cư đã ở kín, xung quanh đầy đủ tiện ích từ trường học, chợ

chi tiết:
Diện tích: 122,5m² (ngang 5m)
Lô đất vuông vức, không lỗi phong thủy, cực kỳ dễ thiết kế
Hướng Đông mát mẻ.
Đường rộng 22m,vỉa hè cực rộng.
Pháp lý: HĐMB hỗ trợ sang nhượng nhanh chóng, an tâm
. Bên hông có đường rộng 5m cực thoáng.

Ưu điểm nổi bật:
- Khu đô thị đã hình thành, không còn cảnh đất trống
- Môi trường sống văn minh, an ninh tốt
- Tiềm năng tăng giá cao theo sự phát triển khu vực
- Phù hợp xây nhà ở lâu dài, mở văn phòng, đầu tư sinh lời

Giá bán nhanh: 122 triệu/m²
Mức giá tốt trong khu chủ cần bán gấp nên cực kỳ thiện chí
Liên hệ : để đi xem đất

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 14.95 tỷ
Diện Tích: 122 m2
Đường Trước Nhà: 22 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Hướng Nhà: Đông
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Mã Đăng Tin: 30471383
Ngày Đăng: 05/05/2026 - 14/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ