Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu dân cư sadeco phước kiển. diện tích 5x19m. đường 12m giá 9.6 tỷ
3
9.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất khu dân cư cư Sadeco Phước Kiển. Diện tích 5x19m. Đường 12m. Giá 9.6 tỷ.
Liên hệ .
Cần bán gấp lô đất vị trí đẹp, thoáng mát, không ép xây dựng giá rẻ chỉ 75tr/m2.  0901 023 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất vị trí đẹp KDC Đại Phúc. DT 100m², thiết kế xây được hầm, 3 lầu. Đất nằm vị trí thoáng mát, nhiều cây xanh, đường lớn. Sổ hồng, ko ép xây dựng thiện chí bán giá 75tr/m².
Qúy khách hàng có nhu cầu xem nhà và đàm phán chính chủ liên hệ em Duyên .
Chính chủ cần bán lô đất đẹp 7*12,5m kdc gia long hướng bắc vị trí đẹp gần đường 16m
4
6.4 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đã có sổ đỏ: Mở bán đất nền KDC Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.
Chủ đầu tư: Gia Long Real Estate Investment JSC.
Địa chỉ: Tọa lạc tại 1368 Lê Văn Lương, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP HCM.
Gần trường tiểu học Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương - Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.
Cách Phú Mỹ Hưng 2km.
Cách trung tâm Q. 1 chỉ 10 phút chạy ...
Bán đất nền dự án tại huỳnh tấn phát, 50 triệu /m2, 200m2, nhà bè, hcm
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP.HCM. Khu vực này nổi bật với quy hoạch đồng bộ và thiết kế thông minh, phù hợp cho các gia đình và nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m².
- Giá: 50 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.

Đặc ...
Chính chủ bán lô đất ngay gần mặt tiền bưng ông thoàn khu sam sung
3
6.35 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Sam Sung đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Pháp Lý: Sổ hồng chính chủ, xây dựng tự do.
* Vị trí gần sát khu Công Nghẹ Cao sam sung, nhiều trường đại học, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm.

- Vị trí một sẹc Bưng Ông Thoàn (Cách Bưng Ông Thoàn 50m).
- Diện tích đất 113m.
- Ngang 4.2m, nở hậu.
- Giá 6.350 tỷ

Anh/chị quan tâm liên hệ em ...
Kdc phú xuân 65 triệu/m2  144m2  đường 20m
8
9.36 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng - Huyện Nhà Bè - HCM.

Đường 20m: Khu vực A5 đường số 2
- 6x24m, 144m² - Giá: 65 triệu/m². Có sổ công ty

Agribank cho vay 60%.
Tín - .
Bán đất nam long 4.5x20m giá 8.99 tỷ (kiên  0944 899 ***)
3
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất khu Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
* Vị trí đẹp đối diện khu đô thị Global City.

- Lô 90m² giá 8.99 tỷ.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Liên hệ Kiên - .
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,8 tỷ
3
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Bán lô b12 dự án hoàng kim nguyễn xiển 59m giá 3,55 tỷ kế bên vinhomes xây đc 5 tầng giá tốt
3
3.55 tỷ 59 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán lô b12 dự án Hoàng Kim đường Nguyễn Xiển kế bên khu đô thị Vinhomes và đối diện dự án báo sài gòn giải phóng.
Lô đất có bề ngang là 4.1m và dài 14m tổng là 59m công nhận đủ.
Từ vị trí lô đất này thì ta có thể di chuyển đến chợ, trường học các cấp trong bán kính chỉ 500m.
Nếu quý khách hàng quan tâm đến lô đất này thì liên hệ với em qua sdt trên em sẽ gởi đầy đủ thông tin và hỗ trợ đi xem ...
Bán đất 9,999 tỷ, 180m2 tại kdc làng đại học, nguyễn hữu thọ, nhà bè, hcm
11
10 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà riêng tọa lạc tại Khu dân cư Làng Đại Học, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, với diện tích 180m², hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và ấm áp.

- Diện tích: 180m², giá chỉ 9,999 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m, phù hợp với các hoạt động kinh doanh nhỏ.
- Chiều rộng ngõ trước: 12m, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, dt 5x20m giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Bán lô đường 6a 7x22, 152.6m2 giá 8.6 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 6A khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 21m tổng diện tích công nhận là 152,6m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 6A có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8,6 tỷ (đang rẻ hơn thị trường là ...
Hot sở hữu ngay đất nền kdc sở văn hóa thông tin, liên phường, p. phú hữu, quận 9, tp. thủ đức
5
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, trục đường Bưng Ô Thoàn, phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh

- Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
- Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...

Lô S: 5x20 100m², đường 12m, hướng DN, lô sạch giá 73 tr/m2

Liên hệ e ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,75 tỷ
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum

* Giá bán : 6,75 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Đất kdc nhơn đức 100m2, giá 5.4 tỉ
6
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng:
Pháp lý: HĐMB công chứng.
--
Nền ven công viên: 5x20, 100m².
Giá: 5.4 tỷ (Gồm bộ móng cọc 310tr).
--
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
.
Bán đất khu dân cư sadeco phước kiển. sổ đỏ diện tích 5x20. giá 9 tỷ 750 triệu
3
9.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền đất KDC Sadeco Phước Kiển a. Diện tích 5x20. Mặt tiền đường 12m. Vị trí đẹp. Không vướng hạ tầng.
- sổ hồng chính chủ. Công chứng mua bán ngay.
- giá bán 9 tỷ 750 triệu
Liên hệ xem vị trí Khánh
Bán nền đất kdc khang an tân tạo a, bình tân, dt 5.5m x 17m, mt đường nhựa 20m, giá rẻ
5
4.7 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An Residence, P.Tân Tạo A, Q.Bình Tân, HCM

Cần bán gấp nền đất nằm trong KDC Khang An Residence Bình Tân, P. Tân Tạo A, Quận Bình Tân.
- DT: 5.5m x 17m (92,7m²).
- Giá bán 5 tỷ giảm còn 4,7 tỷ.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, thuộc khu QH 1/500 được nhà nước phê duyệt.