Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! đất nền biệt thự dự án kdc sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, q9 dt 100m2 giá 72tr/m2
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 100m² với giá 72 triệu/m².
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng.
- Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển.
- Hướng cửa chính Đông Nam, phù hợp với phong thủy.
- Trục thông ra Bưng Ông Thoàn.
Khu vực xung quanh:
- Gần trường mầm non Hoa ...
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Sở văn hóa thông tin quận 9 giá bán từ 63tr/m2.
4
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền 90m² hướng TB, đường 12m giá 70tr/m².
Nền 90m² hướng TB, đường 12m, trục thông giá 71tr/m².
Nền 100m², hướng TB, đường 12m, giá 63tr/m².
+ Liên Hệ: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng

-VPGD: Công Ty Đất Việt, 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

- Chuyên kí gửi bán nhanh 1 số dự án ĐH Sở Văn Hóa TT, dự án Phú Nhuận, dự án Chiến Thắng,...

- Cảm ơn quý khách đã dành thời gian xem tin!!
Bán lô đất dự án mười mẫu phường bình trưng đông q2 diện tích 5x20m giá 11,8 tỷ  0915 698 ***
5
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền rộng 20m khu dự án Mười mẫu phường Bình Trưng Đông Q2 cũ. TP HCM.
DT 100m² 5mx20m có lê đường. Giá bán 11,8 tỷ
Ngay gần Nguyễn Duy Trinh ,gần trường học ,siêu thị
lH
E nhận ký gửi mua bán nhà đất
Chủ kẹt bán rẻ, 5x18, giá chỉ 7,9 tỷ, đất quận 7 đối diện sông và công viên,
3
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chủ kẹt bán rẻ, đất quận 7 đối diện sông và công viên, 5x18, giá chỉ 7,9 tỷ

KDC Tái Định Cư Phú Mỹ, Quận 7, khu dân cư đồng bộ

5 x 18m = 90m² vuông đẹp

Lợi thế nổi bật:
Sát công viên không gian sống thoáng, ở cực thích
Đường 6m xe hơi vào tận nơi
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá 7,9 tỷ chủ cần bán gấp, giá tốt nhất khu vực

Sổ ...
Chính chủ cần bán đất nền kdc bình mỹ garden, chỉ có 1,55 tỷ, diện tích 82,5 m2
3
1.55 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Mỹ Garden, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Người đăng: Thanh (2 tin đăng)
+ Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh)

+ Khu dân cư đang sinh sống
+ Xây dựng tự do
+ Đường rộng 7m, dễ dàng di chuyển bằng ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng
+ Thiết kế hiện đại với công viên cây xanh, xung quanh nhà hàng, cafe, bệnh viện, trường học..
+ Hệ thống điện âm, nước sạch, đường trải nhựa

Chính Chủ: .
Siêu ngộp bán nhanh 2 nền đất d/a sở văn hoá  dt đẹp 6x16,67m(100m2) hướng đông nam trục thông d5
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí nằm đoạn giao đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn.
- 2 lô ngộp đường thông D5.
+ Lô K.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7.2tỷ
+ Lô N.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7,6tỷ
- Trục đường tuyệt đẹp thông thẳng từ dự án ra đường chính Bưng Ông Thoàn, hướng mát quanh năm xây dựng mẫu nhà hiện đại thiết ...
Chính chủ bán lk218 5x18m  đường lotus 12m, thông thoáng đẹp, kdc phú thuận, lê thị chợ 6.8 tỷ
5
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

ĐẤT NỀN CHÍNH CHỦ - KDC LOTUS PHÚ THUẬN Q7 - Mã nền : LK2-18

5x18m
Xây dựng: Hầm + Trệt + 2 Lầu + Sân thượng
KDC Lotus khu dân cư hoàn thiện

Điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt thoáng dễ thiết kế đẹp
Phù hợp xây ở hoặc mở văn phòng
Gần trục Đào Trí khu đang phát triển
Gần sông môi trường thoáng
Pháp lý rõ ràng

Lô giá tốt duy nhất còn lại -6.8 tỷ giá đúng làm việc chính chủ

Anh/chị đang ...
Sở hữu ngay nền mặt tiền đường 52m, kdc phong phú 4, bình hưng
4
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

ĐẦU TƯ THÔNG MINH - SỞ HỮU NGAY NỀN MẶT TIỀN ĐƯỜNG 52M

Chỉ 7 tỷ cho một vị trí mặt tiền kinh doanh tại TP.HCM. Đâu là lý do bạn không nên bỏ lỡ?
1. Hạ tầng chuẩn chỉnh: Đường số 12 rộng 52m, vỉa hè thênh thang, điện âm nước máy, hạ tầng Khang Điền chưa bao giờ làm nhà đầu tư thất vọng.

2.Vị trí "Sạch": Cam kết nền sạch 100% (Không vướng cống/tụ điện/đâm đường).

3 Tiện ích "Tận cửa": Trong bán ...
Lô mặt tiền đường nhựa rộng 24m, vị trí đẹp 5x18.8=94m2 giá 8.4 tỷ
8
8.4 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Quận 7. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Diện tích: Căn mặt tiền đường trục chính rộng 24m vị trí đẹp .
- Đường trước đất rộng 24m, vị trí kinh doanh, văn phòng, shops...
- Diện tích : 5x18.8=94m² giâ 8.4 tỷ
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối ...
Bán đất mt dg số 8 kdc trung sơn, giá 17,6 tỷ, dt 5x20 phong thủy tốt, hot
3
17.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 100m², giá bán 17,6 tỷ VND. Đất có mặt tiền rộng 5m, đường vào rộng 24m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Vị trí đất có phong thủy tốt, thích hợp cho mọi nhu cầu sử dụng. Khu dân cư Trung Sơn nổi bật với nhiều tiện ích xung ...
Bán gấp lô đất kdc samsung bưng ông thoàn , tp.hcm
3
5.2 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất Sát khu công nghệ cao Đ.Bưng Ông Thoàn

-Giá 5Tỷ200
-Đường 8m ( vỉa hè 1,3m )
-Diện tích 85,6m2m² ( ngang 6m6 ), xây nhà đẹp.
-Hướng Đông Bắc
__________________________________
-Thiết kế được 1 trệt 2 lầu :
+Diện tích sàn : ~63,5m2
+Diện tích sàn xây dựng: ~ 190m²
( đã bao gồm khoảng lùi trước 2m4 & sau 1m )
__________________________________
- Cách khu CNC (Samsung) - 140m
- Ra tới Liên ...
Chính chủ gửi bán lô đất 6x15m=90m2 giá 76tr/m2 dự án kdc sở văn hoá thông tin, quận 9
4
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: Em Duy (Zalo - Viber).

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

+ Đất nhà phố:

- Lô G DT 6x15=90m² hướng Tây Bắc giá 76tr/m².

Bên mình còn hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách hàng có nhu cầu.

Liên hệ: Em Duy (Zalo - Viber).
Bán đất tại khu nam long phú thuận,vị trí đẹp mặt tiền đường cao thị chính,4x23,12,3 tỷ
3
11.5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Minh (7 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu đất nền tại KDC Nam Long Phú Thuận, Đường Cao Thị Chính, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ với các đặc điểm nổi bật sau:
+ Giá bán: 12,3 tỷ VND.
+ Diện tích: 92m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền 4m, phù hợp kinh doanh.
+ Không gian sống trong lành, phong thủy tốt.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Công viên KDC Nam Long.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh Gò Ô Mới.
+ ...
Duy nhất 1 nền view sông ông lớn ,khu dân cư t30 5x20 giá 8.5 tỷ sổ đỏ  0357 313 ***
3
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Em trai chủ nhà cần bán

Một nền duy nhất view sông ông lớn ,đường trước nhà 20m ,rộng rãi thoáng mát

Diện tích nền 5 x 20 =100m2

Gía bán 8.5 tỷ ( có thương lượng )

Xây dựng 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng ,sổ đỏ chọn thầu tự do

Khu dân cư cao cấp ,yên tĩnh ,dân trí cao ,di chuyển 5 phút qua PMH .Vào Quận 1,quận 5, 6 chỉ 10 phút .

LH Vương đàm phán 24/7
Bán đất nền dự án tại khu dân cư trung sơn, giá tốt 137 triệu/m2, 100m2
3
13.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 100m², giá 137 triệu/m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Hướng cửa chính: Bắc.
+ Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho ô tô.
+ Phong thủy tốt, tạo điều kiện phát triển thuận lợi.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên - hồ sinh thái - Him Lam.
*** Còn nhiều vị trí ...
Đất đường 16m đào sư tích residence 5x19m, giá 7.25 tỷ, xây tự do
6
7.25 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích: 5x19m.
Đường 16m, trục chính dự án, cách Đào Sư Tích 100m.
Cách công viên 50m, cách chung cư 100m, thổ cư toàn bộ.
Xây dựng tự do.
Đường rất đẹp, thông thoáng. Đối diện là quy hoạch xây chung cư.
Giá bán 7.25 tỷ.
Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp kdc hưng phú 1  có sẵn cọc móng  giá cực tốt
3
8.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 5m x 18m (90m² vuông vức).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, đón tài lộc).
Lộ giới: Đường nhựa 12m (vỉa hè thông thoáng, xe hơi tránh nhau thoải mái).
Hiện trạng: Đất sạch, đã có sẵn cọc móng, tiết kiệm ngay chi phí xây dựng ban đầu cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh:Khu dân cư an ninh, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện.
Gần trường học, siêu thị, công viên và các trục đường chính, giao ...
Còn duy nhất 1 nền 88,6m2 (nở hậu 1.38m) trong kdc đất nam an lạc. vietcombank hỗ trợ vay 70%
5
6.47 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Khu dân cư đất Nam An Lạc. Ngay cụm chung cư Ehome 3 và Akari.
- Điện âm nước máy có sẵn. Xây dựng tự do. Được vươn ban công 1.2m.
- Khu vực cao ráo, không ngập nước, phong thuỷ tốt. Thích hợp mua ở an cư lạc nghiệp.

- DT: 4 x 21,88m = 88,6m² (nở hậu 1.38m).
- Sổ hồng riêng. Sang tên ngay có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Đường 12m xe ô tô quay đầu 2 chiều.
- Giá 6 tỷ 467 triệu (thương lượng).

- Xem ...
Bán lô đất sổ đỏ tại kdc cát lái, quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5 x 20m(100m2) giá 72 tr/m2.
8
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m² .Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán đất khu dân cư 28ha nhơn đức giá tốt, đường 14m
5
3.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí: Khu dân cư 28ha Nhơn Đức, Nhà Bè khu vực quy hoạch bài bản, dân cư hiện hữu

Diện tích: 100m² (5m x 20m)
Giá bán: 34 triệu/m² mức giá tốt trong khu vực
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng

Ưu điểm nổi bật:

Đường rộng 14m, ô tô di chuyển thuận tiện
Gần trường học, phù hợp an cư lâu dài
Khu dân cư đồng bộ, an ninh, xây dựng tự do
Kết nối nhanh về trung tâm Nhà Bè và Phú Mỹ ...
Từ 260 tới 280 của 565

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh